Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4541|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Món quà cuối Lee Jang Woo hát cho "We Got Married"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lee Jang Woo hiện tham gia We got married của đài MBC, đã đăng một vài bức ảnh của anh ấy tại phòng thu âm.

Những bức ảnh được từ công ty của anh ấy vào ngày 25 tháng 8, và cho thấy hình ảnh anh đeo headphones hát với vẻ mặt nghiêm túc.

Những bức ảnh có vẻ như là hình ảnh cuối của We Got Married và Lee Jang Woo xuất hiện không phải với vai trò một người diễn viên mà là một nghệ sĩ.

Với tập cuối trong ngày 25/8, Lee Jang Woo sẽ rời khỏi chương trình sau khi xuất hiện như là một người chồng "ảo" của T ara's Ham Eun Jung trong một năm rưỡi.

Anh ấy đã hoàn thành việc thu hình tập cuối vào đầu tháng 8, và hiện anh ấy đang chuẩn bị cho sự xuất hiện sắp tới của mình, xem sét một số kịch bản phim điện ảnh và phim truyền hình.

We got married trong khi đó sẽ tiếp tục với cặp đôi Leeteuk-Kang Sora và Julien Kang-Yoon Se Ah. Nhà sản xuất cũng đang liên tục tìm kiếm những cặp đôi mới.

sou:http://enewsworld.mnet.com/enews/contents.asp?idx=13311
trans: [email protected]

bonus thêm video bài hát ạ
http://www.youtube.com/watch?v=B7PmQunL1bg

p/s: viết news kiểu này k biết có bị add xóa k, nhưng mong WooJung 5ting!!! iu 2 người nhất đó.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
maingoclinh + 5 couple của lòng tôi T_T

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-8-2012 17:14:20 | Chỉ xem của tác giả
Vợi là hum nay tập cuối rồi sao
Phải chia tay hai vợ chồng nhà này thấy buồn quá. Đã một năm rưỡi rồi đới, thui có lẽ cũng đến lúc kết thúc, nhưng nếu real ngoài đời thì tốt quá, cứ mơ tí
Chờ đợi và ủng hộ các dự án tiếp theo của chồng Woo và vợ Jung comeback ^^
WooJung fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-8-2012 17:27:42 | Chỉ xem của tác giả
haiz, thế là đã đến tập cuối của WooJung couple rồi, buồn quá, từ mai không được xem họ làm vợ chồng ảo rồi, đây là couple mình thích nhất trong WGM, thôi hy vọng được gặp lại 2 người trong 1 bộ phim nào đó hay 1 dự án âm nhạc nào cùng nhau vậy. Từ giờ cũng chẳng coi WGM nữa. Dù thế nào trong mắt mình họ mãi là vợ chồng WooJung couple 5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-8-2012 17:35:46 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là hết thật rồi sao. Mình vẫn nghĩ rằng đôi này sẽ đi với nhau lâu dài 1 chút. Hoặc là chấm dứt với nhau vì 1 nguyên nhân nào đó. Chứ như thế này, vì 1 lý do lãng xẹt, họ bị ép phải chia tay nhau. Thật là

Mong 2 người vẫn giữ được tình cảm tốt đẹp dành cho nhau.

EJ cố lên
Cảm ơn bạn dịch news nhé{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-8-2012 18:33:39 | Chỉ xem của tác giả
chả biết nói j
nếu k có vụ kia chắc sẽ hoàn hảo hơn
chia tay chắc cũng sẽ hp hơn
ai bảo ai đó mắc sai lầm để ng` kia fai đau khổ theo
p/s: k ngờ giọng anh hay thế

Bình luận

chứ chuyện này chẳng thế đổ lỗi cho Jug đc..jung dành timer cho phim mới đóng chứ ko pải vị vụ scand nhé bạn.  Đăng lúc 25-8-2012 10:29 PM
bạn xem lai các cặp khác của WGM mùa 2 đi..cặp nào đã dám cưới thì sau đó sẽ chia tay nhanh thôi ( dù có thể không pải tất cả)..nó báo hiệu sẽ nah kết thuacs   Đăng lúc 25-8-2012 10:28 PM
nói thật là từ lúc quay wgm với jung thì anh woo mới được giới trẻ bít đến nhìu,nên là kết thúc cũng ko vấn đề gì lớn lắm,chỉ có tiếc cho hai người thui!   Đăng lúc 25-8-2012 10:20 PM
k fai EJ đã mắc sai lầm hay sao, dù ít hay nhiều thì ai cũng đã sai lầm 1 chút, k thể đổ hết lỗi lên HY dc, nhìn nhận 1 cách rất khách quan  Đăng lúc 25-8-2012 08:42 PM
bạn chưa biết gì thì đừng có nói thế chứ cả 2 đau lòng như nhau à mà eunjung chịu sức ép nhiều nên cũng mệt mỏi lắm chứ!!!!  Đăng lúc 25-8-2012 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-8-2012 19:15:44 | Chỉ xem của tác giả
ai cho mình biết tựa bài hát là gì với............
nghe có vẻ Jang Woo hát rất ư là tình cảm.....

Bình luận

the words i couldn't bear to say, có bản raw rồi đấy bạn :((  Đăng lúc 25-8-2012 07:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-8-2012 19:40:34 | Chỉ xem của tác giả
fải chia tay với cập đôi này rồi
các đôi các trc khi đi đều đc chụp ảnh cưới vậy mà woojung k đc chụp nhỉ??????????
buồn thật đấy. bài hát nghe tình cảm thật ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 25-8-2012 19:42:12 | Chỉ xem của tác giả
http://www.youtube.com/watch?v=EdMh69NSmGs&feature=youtu.be
bản raw HD đây
ai thấy thì vào coi nhaz {:402:}{:399:}{:437:}

Bình luận

cảm ơn bạn nhiều nha....:))))))))))  Đăng lúc 26-8-2012 07:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-8-2012 19:43:11 | Chỉ xem của tác giả
nghe bài hát này buồn quá TT, hay tại tâm trạng mình nhỉ
đã đi cùng woojung đc hơn 1 năm.............phải dừng lại thật là tiếc
mong cả hai sẽ ngày càng thành công hơn nữa<3
eunjung fighting{:290:}

Bình luận

:(((........................................................................................................  Đăng lúc 26-8-2012 11:21 AM
coi là khóc đó nhá>< nói trước ah nghen  Đăng lúc 25-8-2012 08:50 PM
thế à, t phải xem xem ngay:))), thanks b nhé^^  Đăng lúc 25-8-2012 07:48 PM
có bản raw rồi đấy bạn  Đăng lúc 25-8-2012 07:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-8-2012 20:12:27 | Chỉ xem của tác giả
bản thân mình ko thik EJ cho lắm nhg lại thực sự yêu mến Woojung couple
phải kết thúc trong hoàn cảnh như thế này quả thật là tiếc nuối và ám ảnh, thậm chí còn chưa đc chụp ảnh cưới
dù sao đi chăng nữa họ cũng đã có quãng thời gian làm vợ chồng hờ đầy những kỉ niệm ngọt ngào và đáng nhớ
WOOJUNG CPL 4EVER
P/S: showbiz Hàn quá khắc nghiệt...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách