Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14323|Trả lời: 19
Thu gọn cột thông tin

Moon Chae Won giới thiệu BST Thu - Đông túi xách Vincis Bench

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-7-2012 15:43:31 | Xem tất |Chế độ đọc
Moon Chae Won giới thiệu BST Thu - Đông túi xách Vincis Bench

Moon Chae Won được chọn là người mẫu đại diện cho nhãn hàng túi xách Vincis Bench từ cuối năm ngoái sau thành công của movie "Arrow - The Ultimate Weapon" và drama "The Princess' Man".

Ngoài ra, Moon Chae Won sẽ trở lại màn ảnh nhỏ vào tháng 9 với drama Nice Guy cùng với nam diễn viên Song Joong Ki.

http://www.vincis-bench.co.kr/

http://www.youtube.com/watch?v=N ... ure=player_embedded

Cr: Moonsworld
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 Moon xinh quá chừng!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2012 16:21:32 | Xem tất
ui sofa lâu lắm rùi mới lại được ngồi sofa êm ái thía này heheeee
Nàng Moon của ta mà lúc nào cũng xinh đẹp rạng ngời :*:*
nụ cười ngất ngây wa', bi giờ chỉ mong Nice guy nhứt thui

Bình luận

Thanks. Hy vọng tương lai sẽ sofa nhiều từ bài post của Wind. ;-D  Đăng lúc 29-7-2012 05:04 PM
ý, bắt gặp người quen tại đây :''> ôm hôn thắm thiết  Đăng lúc 29-7-2012 04:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2012 16:23:18 | Xem tất
Bộ sưu tập túi xách nhưng mình ngắm sis là chủ yếu.Sis đẹp quá, sang trọng và rất lịch lãm nhưng mà hình như là style công sở thì phải.Muốn ngắm sis trẻ trung đúng như độ tuổi hơn.Chúc dự án phim mới của sis thành công nhé!!!!!!!!

Bình luận

Do nhãn hàng túi xách đòi hỏi style thế đấy bạn. Hy vọng bạn sẽ thấy Chae Won trong trang phục trẻ trung Bang Bang, quảng cáo cùng CN.Blue.  Đăng lúc 29-7-2012 05:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2012 16:29:10 | Xem tất
ầu, come back rầu
có tấm ngồi xe ngầu quá ta
đang chờ bộ phim nàng này đóng với Joong Ki {:308:}
hé hé, thể loại ngược ta cuồng {:290:}

Bình luận

Wind cũng đang hóng đây. Hy vọng đến lúc phim ra sẽ gặp được bạn! ;-D  Đăng lúc 29-7-2012 05:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2012 16:37:48 | Xem tất
Ô mô! Nhìn mấy tấm hình Chae Won chụp mà mê tít thò lò luôn. Thật sự là rất thích kiểu style phối tông đen từ trên xuống dưới như hình dưới này.

Còn không thì là kiểu này

Nhìn vô cùng là mãn nhãn cả về vẻ đẹp lẫn style. Ước gì có ai tặng mình túi xách màu da bò ấy quá.
---------
Hi! Chào bạn hiền, lâu quá không gặp nha ) Gởi ngàn nụ hôn thắm thiết :">

Bình luận

Ai order và trả tiền dùm mình thì mình cám ơn suốt đời lun :))))  Đăng lúc 29-7-2012 08:07 PM
Bắt tay oder túi đeeeee =))))  Đăng lúc 29-7-2012 07:41 PM
=)))))) CW thì ngày càng đẹp tịnh tiến dần điều. Đến khi nào thôi không đẹp nữa coi bộ hơi bị khó nha Wind. . Trời ơi, tớ hóng phim Nice Guy quá Wind ơi  Đăng lúc 29-7-2012 05:51 PM
Ng đẹp thì làm gì cũng đẹp (Wind xin lỗi câu này hơi cũ & cũng đã nói rất nhiều lần nhưng Chae Won à, đến khi nào mới thôi kg đẹp nữa thế!) Xin chào. ;-D  Đăng lúc 29-7-2012 05:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2012 17:14:54 | Xem tất
Moon Chae Won xxxxxxxxxxxx
Khả ái
Khả ái
Khả ái
Người đâu mà vừa đẹp vừa diễn hay nữa chứ
Mong chờ phim mới của ss với Ki!
Cám ơn bạn chủ thớt xxxxxxxxxxxxxxxx

Bình luận

http://kites.vn/thread/-2011-arrow-the-ultimate-weapon-park-hae-il-moon-chae-won-ryu-seung-ryong-vietsub-hdtv-completed--19534-1-3.html  Đăng lúc 29-7-2012 06:11 PM
Hic chắc hem xem hết các cảnh có Moon đâu vì tớ toàn tua :). Phim Arrow có được vietsub đâu mà tớ xem T_______T  Đăng lúc 29-7-2012 05:50 PM
Họa sỹ Gió k xem trọn bộ nhưng có xem trọn số lần CW xuất hiện k bạn? Và bạn có muốn xem trọn bộ? Bạn đã xem movie "Arrow - The Ultimate Weapon" chưa?  Đăng lúc 29-7-2012 05:43 PM
còn phim Họa sĩ của gió thì trời ơi, tớ ko xem trọn bộ thế mà vẫn nhớ các cảnh nàng kĩ nữ mặt bầu bình khả ái, hết sức khả ái :))))))  Đăng lúc 29-7-2012 05:27 PM
Princess Man thì quá tuyệt vời, đúng chất nàng công chúa giấu dưới vẻ đẹp dịu dàng là sự kiên cường. Hic tớ lại sến rùi :))  Đăng lúc 29-7-2012 05:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2012 17:34:11 | Xem tất
ss Won đẹp quá cơ {:290:}
Nhìn thật là quý phái và sang trọng
Mong chờ phim mới của ss í lắm lắm {:308:}, cặp với Joong Ki oppa thì còn gì bằng nữa {:310:}

Bình luận

hay quá, diễn viên nữ của công ty í em thik hết =)))))))))  Đăng lúc 29-7-2012 05:48 PM
Thấy ava của bạn có phải nữ dv Lee Min Jung trong Big k? LMJ với Chae Won cùng Cty Quản lý MS Team đấy bạn. ;-D  Đăng lúc 29-7-2012 05:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2012 18:18:05 | Xem tất
đi chết đây, ahhhhhhhhhhhhhhhhh
sao lại có người đep thế hở giời ơi, đẹp, kg còn từ nào để diễn tả nữa, mình đã tìm thấy nàng thơ rồi :))))))))))))))))))))))))
cứ tưởng concept trang phục ứng dụng này sau ss Kim của mình sẽ chẳng tìm thấy ai nữa, đang đau khổ vì chẳng thấy collection nào của ss thì bắt gặp cái này, ngất trên cành quất rồi, mình đang bấn loạn, trước giờ coi có mấy bộ của bé Moon àh nhưng sau cái này chắc chắn phải theo dõi kỹ mới được. cái ảnh thứ 2 từ trên xuống, mình thích mình thích, gu thật là quyệt vời, sang trọng mà tao nhã, thằng VB này công nhận chọn đồ rất torn sur torn với mấy cái túi, đảm bảo đồ kg màu mè che lấp cái cần quảng cáo nhưng đủ đẳng cấp để torn sur torn với thương hiệu VB, photo chụp hay ghê, concept này nhìn bé Moon rất kiêu nhá, thích thích

edit: đây là link VB, bạn nào thích thì có thể order http://www.vincis-bench.co.kr/ vào basket VB mall nha ^^

Bình luận

Chỉ còn thiếu chút chút 2 drama (Mackerel Run & My Fair Lady) và 2 movie (Our E.T School & Arrow - The Ultimate Weapon). Mà Our E.T School, Wind cũng chưa xem. ;-D  Đăng lúc 29-7-2012 07:52 PM
àh Kim Tae Hee đó, mìh coi 4 bộ Princess's man, daddy's girl, hoạ sĩ gió, người thừa kế, hổng bít còn cái nào nữa hông  Đăng lúc 29-7-2012 06:27 PM
Xin lỗi, ss Kim của bạn là ss Kim nào vậy? nữ dv Kim Hee Sun? Nếu có thời gian, bạn hãy xem các phim của CW mà bạn chưa xem, thì bạn sẽ càng thích hơn. ;-D  Đăng lúc 29-7-2012 06:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2012 19:19:57 | Xem tất
ôi...túi đẹp mà ng cũng đẹp nữa chứ
đang hóng phim ms của chị cùng Song Jong Ki
chưa coi phim ss đóng vai chính bao hờ
nên hờ quyết tâm xem ms đc
chúc ss lun thành công

Bình luận

mình có xem mấy vai phụ, còn vai chính thì mình chưa xem bao hờ...:D, nghe nói The Princess' Man hay lém mà  Đăng lúc 29-7-2012 07:59 PM
Trong lúc hóng phim mới, nếu có thời gian bạn có thể xem vai chính thực sự đầu tiên của CW là The Princess' Man và các vai phụ trong các drama khác đều khá hay.  Đăng lúc 29-7-2012 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2012 19:40:05 | Xem tất
Lâu không thấy bạn Wind, hôm nào vào thread Nice Guy đi ^^
----
Túi big size của Vincis Bench trông bắt mắt thật đấy, phải cái tội thể loại này kén người mang, hi hi.

Vote cho mẫu này, người mẫu thì không bàn nhé ;)

Bình luận

@Lu: Uh, ta biết. Tự dưng nhớ quãng thời gian cùng hóng TPM với bạn í ghê... Haizzz, gặp rồi đi ở những chốn như vầy là bình thường, sâu vẫn nghe bùn ghê :(   Đăng lúc 29-7-2012 11:45 PM
Bạn Aloha hình như là fan của người đàn ông =))))) Đây là Công chúa, nên không thấy bạn í cũng không có gì lạ :">  Đăng lúc 29-7-2012 11:37 PM
@Wind: Cũ đâu, mới mà =)). Nhớ hồi hóng TPM, Wind chăm lắm mà, ko hợp NG hả? Tự dưng nhớ bạn Aloha ghê, ko biết giờ bạn ở mô nữa :((  Đăng lúc 29-7-2012 08:44 PM
Ôi ta muốn cái túi này . Oa oa :(( Đẹp quá mất  Đăng lúc 29-7-2012 07:58 PM
Chắc chắn sẽ ghé thăm nhưng chắc sẽ là SR thôi, com ít quá thì thành ra spam. Phải bàn người mẫu tí, hình như pic này ng mẫu mặc áo cũ. ;-D  Đăng lúc 29-7-2012 07:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách