Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 15392|Trả lời: 56
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

MV "SPY" của Super Junior đã phát hành!!!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
MV "SPY" của Super Junior đã được phát hành!

Super Junior vừa phát hành bản full MV cho "SPY"!

"SPY" là bài hát chủ đề của album 6 repackage cùng tên, được phát hành online trên mạng vào ngày 5 tháng Tám và tại các cửa hàng vào ngày 6 tháng Tám. Album repackage bao gồm tất cả các bài hát trong album 6 "Sexy, Free & Single" và có thêm 4 bài hát mới.

Cùng xem MV dưới đây nhé!

News: AKP
Vtrans: [email protected]
KHUYẾN KHÍCH CÁC ELF XEM MV TẠI KÊNH CỦA SM
Bonus:

cre: sinyi88, cnotaces, sujudaily

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
hailinh_3112 + 5 Ủng hộ 1 cái!
phuong123 + 5 Méo mó có hơn không, hị hị
leeteuk.chip + 5 :|||||||||
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
kittytrang111 + 5 Ôi MV của tôi =((

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-8-2012 09:53:00 | Chỉ xem của tác giả
after watching full which called MV, i just wanna shout to SM : Hey, you guy called it MV or dance Version?

Yup, dịch sang tiếng việt là, cái này được gọi là MV á?

mặt hai chấm gạch => :|

Bình luận

đã thế mấy cảnh focus từng ng mộtlại na ná mấy MV trc nữa chứ~ hi vọng n thất vọng cũng n~ coi perf coi bộ đã hơn :))  Đăng lúc 14-8-2012 10:25 AM
ngóng riết rồi cũng có MV, đồng ý với bạn. gọi là dance ver. cũng k sai gì, cơ mà coi perf cũng giống giống vậy thôi  Đăng lúc 13-8-2012 12:28 PM
SM chuyen gia tung ra nhưng MV hết sức là độc đáo..lần nào xũng bị lừa tình...ax ax  Đăng lúc 13-8-2012 12:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-8-2012 09:53:31 | Chỉ xem của tác giả
S.M quá keo !
lần nào cái mv cũng giống lần nào !
chỉ khác cái background !
lần này cho thêm dc cái bắn súng trong không khí nữa thôi chứ mấy ><
concept tuyệt vời như v mà cái mv ><

Bình luận

concept tuyệt vời !  Đăng lúc 13-8-2012 12:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-8-2012 09:54:53 | Chỉ xem của tác giả
Cái này đc gọi là Mv - Với hình ảnh bí ẩn của SPY, nhiều cảnh "đẫm máu, súng ống" đến mức phải kiểm duyệt chán chê mới mang ra cho thiên hạ ngắm

*mặt đần thộn* Chưa từng thấy cái MV nào nhạt nhẽo và chán như cái này. Màu thì nhợt nhạt làm zai tui mặt trắng bệch mắt vô hồn như quỷ.

Dance thì chỉ có 9 chàng , a Won thì ló mặt vô MV gọi là đủ mâm đủ bát

Mấy "bóng đen" uyển chuyển một cách dật dẹo, ưỡn ẹo ko cần thiết. Chưa kể vị trí đứng của các chú quá đẹp

Điên

gửi SM: các bác mang cái gọi là mờ vê này về om muối dưa cà đi.

*quẩy mông đi xem per Inki Mnet*

Bình luận

em cũng thấy .............SM túa quá kẹt xỉ ! thu về thì lắm mà ứ chịu đầu tư  Đăng lúc 13-8-2012 09:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-8-2012 09:55:56 | Chỉ xem của tác giả
Phát hiện ra MV khi chưa đầy 100 view, vô cùng háo hức ngồi xem ..... =))))))))

Nhưng.......................

Đây không phải MV mà mình tưởng tượng :(((((((((((((

Gây thất vọng ở quá nhiều vấn đề =;

Quan trọng nhất là không có Won trong những phần dance =((

Và hàng loạt điều làm mình muốn xì khói

*Chạy đi xem perf Mnet và Inki*

Bình luận

hồi trước có nghe Teukie bảo Won đã có lần tức giận đấm tay vô tường vì không nhớ được vũ đạo... hehe  Đăng lúc 13-8-2012 12:30 PM
Em ơi.... Hức hức hức!  Đăng lúc 13-8-2012 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-8-2012 09:56:44 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đặt gạch chưa xem MV....xem xong ko biết đặt gạch để làm gì...hic

Nói chung, nếu mấy bác SM biết là chỉ cần 10 tên vào MV thì cái MV nó cũng đạt đến độ đắt tiền rồi, ko thèm đầu tư gì thì cứ để 10 tên đó đứng chung trong 1 cái hộp thôi cũng đc....đàng này lôi mấy em nào đen thui ko rõ mặt mày vào uốn éo nhìn thấy gớm, mà may phước là ko thấy mặt chứ dám hiện mặt ra MV còn ko đáng 1 xu ý chứ....đã thế còn súng ống bắn từa lưa chả liên quan gì.............haizzzzzzzzzzzz

Đã quá quen với MV nữa mùa và nghèo nàn của SM dành cho Suju nhưng chưa từng bao giờ nghĩ đến mức thế này, giờ đừng ai hổi sao nhạc Suju cứ flop chỉ có album bán đắt như tôm tươi....MV nghèo nàn mà views vẫn cứ cao, nếu họ ko tự lực thu hút fan bằng sức hút của chính bản thân họ thì cái công ty to lớn có tên là SM ấy chả mang lại cho họ đc chút gì ngoài những cái MV như thế.

Nói chung MV zai vẫn đẹp và nhảy vẫn tuyệt vời, vớt đc màn của con Khỉ....trong MV nó long lanh dễ sợ...hahahah....nói chung cứ phải ôm cái MV vì  công sức của zai bỏ ra để tạo nên cái MV thôi....

Bình luận

đây là đoạn em thích nhất trong mv. hắn lừa tình kinh khủng.  Đăng lúc 14-8-2012 07:11 PM
cái sign. đẹp quá. khỉ trong MV này vừa ngố vừa kute. iêu dễ sợ  Đăng lúc 13-8-2012 04:45 PM
like ^^  Đăng lúc 13-8-2012 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-8-2012 09:58:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
May thế onl đt thấy news đặt gạch
edit
=====

Mình đã đoán trước cái MV cũng kiểu simple như Acha thui.
Cái MV này do đã dự đoán đc nên tập trung ngắm các chú.

Có cô chân dài chả thấy hình toàn thấy bóng đen vs cái chưn.
Xem per mãi r nên chả nói dance vs nhạc nữa

M bị thích xì tai  Hyuk wa'.
ôi tóc đẹp, mấy đoạn hát nhép 1 mình lão ý làm ta điêu đứng, vẫn kute lớm {:444:}
đoạn 1: 39 phải ôm tim
Thiếu Won dance, k pít ghi đc cái chú 1minh ở đâu k pít.
Thui mấy per gần đây tham gia đc là ok r.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-8-2012 10:02:22 | Chỉ xem của tác giả
Thật bất ngờ và rất tình cờ phát hiện ra có MV SPY, hợ hợ ~~~
Háo hức click xem, chả có gì ngạc nhiên là vẫn rẻ như thường, haizzz, ôi SM muôn đời vẫn thế *phẩy tay*
Có lẽ tốn vải, tốn tiền may vest cho các chú bảnh bao đi cưa gái nên SM ko còn xu ghẻ nào đầu tư cho MV nó tử tế hơn nữa :-s
Có nhiều điều đáng chê cho cái MV này rồi nhưng với mình buồn nhất là anh Won không góp mặt trong đội hình dance mà chỉ lướt ra lướt vào được vài cảnh *òa khóc*
Còn lại với mình, giai vẫn đẹp và vẫn đáng yêu :xxxxx

Bình luận

Quần đẹp.....:x  Đăng lúc 13-8-2012 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-8-2012 10:03:21 | Chỉ xem của tác giả
đã xem. và sau đây là cảm tưởng:
1. Xin lỗi các bác nhà SM chứ tôi là tôi thích mấy cái live performance mấy hôm trước hơn. xem xong thì thấy ơn trời là MV nó ra sau cái Performance. Nếu ra trước mà nhìn thấy cái MV này thì chắc là m tụt hết cả cảm xúc rồi. Có khi lại ko bấn loạn vì cái SPY như bây giờ. :(( . Cái performance nó hay là thế, nhảy đẹp là thế, bài hát bắt tai là thế. sao lên MV nó lại...
2. hình như cái MV này bị edit lại thì phải. M nhớ là cái Teaser nó có cái phông nền đỏ chóe cơ mà. Sang đây thì ko thấy. Chắc do kiểm duyệt hả?
3. rút ra kết luận: SPY của các chú là để biểu diễn live chứ ko phải để xem MV. hic

Bình luận

Cắt hết mấy hiệu ứng đỏ lòe loẹt toàn màn hình và những cảnh vác súng ống rồi. Giời ơi xem teaser ưng nhất đc cái cái đó, h thì.....*câm nín*.  Đăng lúc 13-8-2012 01:50 PM
cái này chắc chắn là có bị kiểm duyệt cắt hết các phần rồi ra trễ mất 1 tuần nên đã sào nấu lại ra thế này =.=  Đăng lúc 13-8-2012 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-8-2012 10:03:29 | Chỉ xem của tác giả
1 buổi sáng mưa gió...

Cuối cùng cũng có MV rồi đấy, tưởng các chú ko có MV luôn cơ có ai, nhóm nào quảng bá đc 1 tuần và tuần này là goodbye stage rồi mà h mới thèm tung MV ko để bạn Đậu lên tận toẹt tơ đòi MV của Xudu

biết thừa khả năng làm MV cho các chú của SM có hạn rồi thì cũng chẳng nên bực bội vì cái sự cheap làm gì cho chóng già, tập trung ngắm zai đẹp thôi là đủ rồi cái này là qua kiểm duyệt rồi hả, thôi vậy cứ cho là mấy cảnh hay ho bị cắt hết rồi đi cái chị đang múa múa trong MV đó, chị ý hơi béo mà thực ra trong mấy chị vũ công đã từng nhảy vs zai, m chưa thấy c nào dáng đẹp cả )
à mà có vẻ nhiều người thích nhạc nhẽo SPY và concept lần này của các chú âu cũng là điều đáng mừng

P/S: dù thế nào m vẫn cứ êu a điệp viên chưn ngắn của m :"> )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách