Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13745|Trả lời: 43
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nam diễn viên trẻ chiếm lĩnh màn ảnh nhỏ nửa đầu năm 2012

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên trẻ thế hệ cuối 8x có cuộc đổ bộ lên màn ảnh nhỏ nửa đầu năm 2012. Họ đóng vai chủ chốt trong những dự án truyền hình quan trọng, được khán giả hết sức mong chờ.

Nguyên nhân quan trọng khiến các ngôi sao trẻ được nhà sản xuất phim trọng dụng là do một lớp diễn viên thế hệ 7x và 8x đời đầu nhập ngũ hoặc chuyển sang màn ảnh rộng, diễn viên nam chủ chốt trên màn ảnh nhỏ bị thiếu hụt nghiêm trọng.

Kim Soo Hyun (1988) và Jung Il Woo (1987) chinh phục khán giả nhờ khả năng diễn xuất điêu luyện trong drama "The Moon Embracing The Sun" MBC

Jung Jin woon (1991) và Im Jae Bum (JB, sinh năm 1994) trong drama "Dream High 2" (phát sóng tháng 1).  Đây là tác phẩm đầu tiên của cả hai.

Yoo Seung Ho (1993) có một vai diễn trưởng thành trong drama "Operation Proposal" của kênh cáp CSTV, phát sóng tháng 2.2012.

Yoo Ah In (1986) trong drama "Fashion King" phát sóng trên kênh SBS tháng 3. Đây là vai chính đầu tiên của anh trên màn ảnh nhỏ

Park Yoochun (1986) trong drama "Rooftop Prince", phát sóng trên kênh SBS tháng 3.

Lee Seung Gi  (1987) đóng vai chính trong drama giả tưởng "King2hearts", phát sóng trên kênh MBC tháng 3

Jang Geun Suk (1987) trong drama "Love Rain" phát sóng trên KBS2 cuối tháng 3.

Joo Won (1986) đóng vai chính trong dự án truyền hình lớn "Bridal Mask" KBS2, phát sóng tháng 5.201
2

Tổng hợp [email protected]
Không copy sang web khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-2-2012 16:01:26 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn ss tổng hợp lại mới thấy, đầu năm này toàn là các diễn viên trẻ chiếm lĩnh sóng truyền hình ^^.

Bản thân em cũng mong chờ dự án của bạn Ah In với bạn Se Kyung. Nội dung thì em không quá thấy hứng thú, cơ mờ dần diễn viên trẻ rất triển vọng ^^. Sau phim của Ngố, chắc em sẽ xem đến phim này ^^.

=)) Hôm nay ham hố giành tem. Cơ mà chả ai thèm giành cùng =)))))).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-2-2012 16:11:12 | Chỉ xem của tác giả
Những tên kể trên đều là những tên tuổi có thành tích, ngoại trừ hai bạn 9x trong Dream High II mà thui.
Hai "anh em nhà hoàng tộc" thì hiện đang nóng hôi hổi , cứ khiến bà con chết lên ngất xuống !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-2-2012 16:12:23 | Chỉ xem của tác giả
ai lập ra cái danh sách này lợi hại thật, không có ai mà mình thấy không hài lòng, công nhận toàn là diễn viên trẻ tài năng, 1 chín 1 mười, riêng kim so hyun đang chiếm lợi thế. cốt truyện phim hay quá, rating thì đang ngất ngưỡng. chỉ sợ mấy phim về thời trang của yoo ah in không đạt rating cao sẽ bị thất sủng, mình rất là đau lòng. riêng fim của yoo Chun mình hóng nhất, hi vọng lần này chiến thắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-2-2012 16:15:43 | Chỉ xem của tác giả
page 1
edit sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-2-2012 16:19:46 | Chỉ xem của tác giả
Trong các phim nì hóng nhất là phim Fashion King của In nhà mềnh xxxxxxx
Vai chính đầu tiên của In và phim trở lại của In sau SKKS
1 thời gian khá dài h mới chịu đóng
Chắc ku cậu chờ chọn Drama đây mà))))))))
Mong rating Fashion King cao cho In phấn khởi
Tin tưởng In và tin là phim sẽ thành công

Bình luận

In hâm.....hóng hóng....  Đăng lúc 13-2-2012 08:25 PM
Thị Me hâm =))))  Đăng lúc 12-2-2012 05:15 PM
sign đẹp chị ợ:x  Đăng lúc 12-2-2012 05:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-2-2012 16:28:38 | Chỉ xem của tác giả
Ngoại trừ phim Trời trăng mình đang phát cuồng lên đây, thì mong nhất là phim của Chun nè.
Nhiều người nói là sợ phim của Chun giống phim chuyện tình vượt thời gian ngày trước nhưng cá nhân ta không nghĩ thế đâu. Phim này Chun đóng vai Thái tử nhưng là bad boy cơ mà. Thái tử bad boy mà nam chính thì chưa có vai nào mà. Mong lắm là Chun sẽ lại tạo ra được hình ảnh một vị Thái tử gắn mác Yoo Chun {:412:}

Bình luận

ss ^^  Đăng lúc 12-2-2012 05:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-2-2012 16:49:35 | Chỉ xem của tác giả
JB <3

Baby Jinwoon <3

Huyn ngố

Mê mệt mê mệt bây giờ thik Dream High nhất luôn, gì các thể loại phim hát hò mà của JYP nữa thì khỏi chê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-2-2012 16:52:34 | Chỉ xem của tác giả
Nam dv trẻ thì nhiều mà nữ dv trẻ thì quá ít. ít cả về tài năng lẫn nhan sắc. Nếu 1 couple tạm tạm thì toàn tình chị em.
Chán phèo!

Bình luận

Park min Young, Park Shin Hye, Park Han Bun, Moon Geun Young, Moon Chea Won, Han Ji Hyo,... ko biết viết có đúng tên ko nữa :d  Đăng lúc 12-2-2012 07:18 PM
Diễn viên nữ ít tuổi cũng ko ít đâu. Tớ thấy cũng khá nhiều đó chứ, nhưng chắc đầu năm họ chưa có dự án phù hợp.  Đăng lúc 12-2-2012 07:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-2-2012 16:59:24 | Chỉ xem của tác giả
Toàn là Hot boy không à ? bào sao khôg chiếm lĩnh màn ảnh nhỏ nửa đầu năm 2012 :))  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách