Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6210|Trả lời: 33
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Netizens đã tìm được hình thẻ trước khi debut của Jo In Sung, Kang Dong Won, và

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tờ “Netizen CSI Squad” gần đây đã tìm được hình thẻ ngày xưa của các diễn viên Jo In Sung, Kang Dong Won, và Won Bin. Với tiêu đề “Một số hình thẻ thông thường”, những bức ảnh được đăng trên một số trang mạng xã hội đã làm fans cảm thấy vô cùng thích thú về những tấm ảnh thời quá khứ của diễn viên họ yêu thích.

Có người cho rằng những bức ảnh đó được chụp trước khi họ debut. Vì vậy, cả ba trông rất tươi trẻ. Netizens đã bị thu hút bởi vẻ đẹp của họ ngay cả khi không trang điểm.

Netizens bình luận, “Họ làm tôi thấy xấu hổ về hình thẻ của tôi,” “Họ trông chẳng khác gì bây giờ,” “ Cái này chứng tỏ họ không hề chỉnh sửa,” và một số ý kiến khác nữa.

Đồng thời, Jo In Sung hiện đang trở lại màn ảnh nhỏ sau tám năm. Anh đang đóng phim “That Winter, The Wind Blows" cùng Song Hye Kyo và đã được đông đảo khán giả đón xem. Trong phim, Jo In Sung diễn vai Oh Soo, một tay chơi lừa gạt sống một cuộc đời vô nghĩa. Để có tiền trả nợ, anh đã giả làm người anh trai thất lạc của Oh Young (Song Hye Kyo). Trong lúc cố lấy tiền của cô, anh đã có tình cảm với cô.

(c) soompi
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-3-2013 11:15:34 | Chỉ xem của tác giả
{:430:} Bin oppa ơi
sao anh đệp zai quá vậy
đệp vừa vừa thui chứ
nhìn 3 ngừ ai cũng đẹp nhưng oppa Bin là đệp nhất
k trang điểm mà vẫn rạng ngời  >"< gato hết sức
ki nào Bin oppa mới đóng phim mới nhể{:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-3-2013 11:17:21 | Chỉ xem của tác giả
Mỹ nam vượt thời gian là đây, sao rạng ngời vậy trời
mà sao ko có tin tức của anh Bin ở Việt Nam vậy ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-3-2013 11:22:52 | Chỉ xem của tác giả
Toàn là những mỹ nam nổi tiếng của Hàn Quốc
Jo mỹ nam đã trở lại màn ảnh rồi, không biết khi nào 2 người kia mới comeback đây
Bin lâu lâu còn thấy có tin tức chứ KDW thì lặn mất tiêu từ hồi xuất ngũ tới giờ

Bình luận

KDW đang đóng 1 movie ngắn với Shin Min Ah đấy bạn :)  Đăng lúc 6-3-2013 12:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-3-2013 11:26:23 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mấy anh này hồi trẻ đã đẹp zai rồi

lớn lên thì được chăm sóc hơn nên lại càng đẹp hơn

không biết họ lúc được mấy cái pic này ở đâu nửa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-3-2013 11:34:03 | Chỉ xem của tác giả
Họ đẹp từ hồi nhỏ đến tận giờ
Ba anh đẹp trai nhất Hàn Quốc ^^
Theo con mắt mình thì No.1 anh Bin, no.2 anh KDW, no.3 anh JIS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-3-2013 11:36:48 | Chỉ xem của tác giả
hú hú
toàn mĩ nam {:308:}
đẹp zai thế hả zời :X
JIS đẹp trai quá :X trắng trẻo, trẻ trung :X
nhìn ai cũng còn nguyên nét đến tận giờ ko thay đổi ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-3-2013 11:38:12 | Chỉ xem của tác giả
Woa, mấy anh này đẹp trai ghê luôn á
đẹp lung linh, không anh nào thua kém anh nào
xem 3 ảnh ấn tượng nhất với anh Jo
đẹp dã man :X
mà tới giờ mới tìm được mấy ảnh này hả ta?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-3-2013 11:49:37 | Chỉ xem của tác giả
3 anh đúng là mỹ nam tự nhiên, không thay đổi chút nào cả, họa chăng chỉ là nam tính và chững chạc hơn thôi.
TRời mình thích cả 3 anh, đặc biệt là anh Jo
Điều đặc biệt là cả 3 anh từng đóng chung vs ss Song Hye Kyo rồi, ss ý thật là may mắn, đóng vs toàn mỹ nam thôi à

Bình luận

mình cũng rất ấn tượng KDW trong vụ án tiền giả và phim Psychic, ánh mắt cực kì ám ảnh  Đăng lúc 6-3-2013 01:10 PM
Mình cũng tính nói thế, 3 anh đều là tình yêu trên màn ảnh với ss Song =)) Mình thì thích KDW nhất, ko quá mĩ nam nhưng cuốn hút ^^  Đăng lúc 6-3-2013 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-3-2013 11:54:44 | Chỉ xem của tác giả
thanks bạn đã cung cấp thông tin :).
Mình phiền bạn nào cho mình biết phim KDW đóng đc ko, sao tự nhiên mình nhận ko ra ảnh đóng phim nào hết á. Jo In Sung và Bin nhìn một cái là biết ngay rồi.
Thanks các bạn!

Bình luận

@N.A.T: củm ơn nhiều, mình ít đi coi phim rạp nên thường down phim về coi cine trong nhà, hì, rảnh mình kiếm vài phim coi cho biết, mình iu phim Hàn mà  Đăng lúc 6-3-2013 01:21 PM
KDW hồi đó đóng Người đẹp nói dối (vs Kim Ha Neul), Duelist(vs Ha Ji Won), Jeon Woo Chi bản movie, Psychic (vs Go Soo)... có time bạn cứ tìm coi phim của ảnh, ko phí đâu ^^   Đăng lúc 6-3-2013 01:09 PM
thanks bạn nhá, vậy thì đúng òi, mình ít có coi phim điện ảnh lắm, còn phim bạn vừa nói mình cũng ko xem nốt, hèn chi mà mình ko biết, tiếc quá :)  Đăng lúc 6-3-2013 12:40 PM
KDW toàn đóng phim điện ảnh không bạn ơi, có đóng 1 phim truyền hình tên là Hạnh phúc bất ngờ với ss Kim Jung Hwa. Anh này diễn xuất cực chuẩn, đẹp trai miễn bàn   Đăng lúc 6-3-2013 12:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách