Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8633|Trả lời: 37
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngắm những hình ảnh đời thường hồn nhiên và dễ thương của bé Sung Joon trong chư

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cậu bé 8 tuổi Sung Joon rất được yêu thích trong chương trình thực tế " Bố ơi! Mình đi đâu thế!". Em cùng với bố và 4 gia đình khác tạo nên 1 chương trình rất hài hước thú vị và rất cũng rất nhiều ý nghĩa. Hãy cùng ngắm những hình ảnh trong cuộc sống đời thường vô cùng dễ thương của cậu bé được cho là khá điềm tình nhưng rất giàu tình cảm này nhé.

Nguồn: Baidu
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
yool_bluespill + 5 Ảnh đẹp quá
Cún + 5 iu qá :x
thaopeo166 + 5 Joonie iu dã man :*
nakyung + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-7-2013 23:06:40 | Chỉ xem của tác giả
Joonie ới ời

Đúng là sát thủ nhí, chưa gì mà đốn tim Noona hàng loạt rồi

Dễ thương quá đi mất thui í, haizz, ta {:440:} {:440:}

P/S: chị denden chăm chỉ ^^

Bình luận

thui ss ơi vậy được rùi, ss yên tâm, các mem khác sẽ up ảnh tới tấp ^^  Đăng lúc 26-7-2013 11:20 PM
hi, thế là dc rồi, em có thể đăngb ở dưới cho vui  Đăng lúc 26-7-2013 11:19 PM
nhiều lém luôn ấy, ^^, mà thía này là được lắm rùi, chị cho thêm cái hình mới nhất vào đi cho nó chất ^^  Đăng lúc 26-7-2013 11:14 PM
bên baidu chị thấy hình raasst nhiều  Đăng lúc 26-7-2013 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-7-2013 23:26:57 | Chỉ xem của tác giả
Joonie ơi là Joonie :((, đốn gục tim noona rồi, kiểu này tự dưng muốn sinh sau đẻ muộn mấy năm :((
Joonie đẹp chai, Joonie lạnh lùng, Joonie cười tươi, Joonie nghịch ngợm,sao yêu thế chứ *mắt trái tim*
Mĩ nam tương lai, đẹp từ bé, rất có tư chất giống appa :)
Tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-7-2013 23:47:18 | Chỉ xem của tác giả
{:406:}chị cũng hem có bik tuổi này của chị là phải xưng cô hay chị vs em nữa{:406:}
{:398:}nhưng mà chị là k muốn chấp nhận sự thật đau khổ là gọi bằng cô nên vẫn sẽ là noona của em {:440:}
từ ep đầu tiên khi xem DAD, em thấy nhiều người lạ vào nhà vs òa khóc lên, đối vs chị em đã là một cậu bé đáng chú ý
dần dần không những bị em chú ý mà còn bị em thu hút bởi sự chững chạc, lạnh lùng, chu đáo vs cẩn thận, người nhớn so với tuổi của em
nhưng bọc bên ngoài sự lạnh lùng đó, thì em lại là 1 cậu bé vô cùng giàu tình cảm, không thích thể hiện là *con yêu bố* trước mặt mọi người, òa khóc khi chơi oẳn tù ti thua nhưng khóc không phải là do thua mà nghĩ là k nên chơi {:284:}
mọi hành động, lời nói của em chị đều bị cuốn hút, mọi từ ngữ để tả về vẻ ngoài điển trai cộng với nụ cười chết lịm của em đối với chị bi h dường như là vô nghĩa, chỉ có thể là *chị quá yêu em mà thôi* {:444:}
Joon ak, chị rất kỳ vọng vào em đó, dù sau này em có tham gia showbiz hay không thì chị vẫn sẽ luôn dõi theo từng bước trưởng thành của em, em chính là 1 hình mẫu lý tưởng để chị nuôi con chị sau này đóa
pi ét: sau nì chị mà có bầu thì chị chỉ có lôi ảnh em ra mà ngắm thôi = {:448:}

Bình luận

hihi  Đăng lúc 26-7-2013 11:50 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
thaopeo166 + 3 Comt quá chuẩn, nhất là cái P/S :)).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-7-2013 23:54:01 | Chỉ xem của tác giả
Cậu bé càng lớn càng đẹp trai ra ấy.
Nhìn yêu quá, mà cậu có vẻ đẹp nhất nhà ấy.
Thế kia làm gì chẳng cưa đổ các noona ;à phải rồi.
mà trông cậu có tướng ngôi sao từ nhỏ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-7-2013 00:03:31 | Chỉ xem của tác giả
{:283:}{:283:}{:283:}
ôi, joonie dễ thương quá
đúng là mỹ nam từu khi còn nhỏ đây mà
không hề thay đổi gì cả
mặt tròn tròn đáng yêu nhìn chỉ muốn bẹo cho cái thôi
thích nhất là cái nụ cười nửa miệng của Joonie mà
xem tập 28, lúc cậu bé khóc mà trông dễ thương không chịu được
thank bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-7-2013 00:08:14 | Chỉ xem của tác giả
Tóc Jun vốn là thẳng hay xoăn vậy các chị em? Thấy mấy tấm xoăn xoăn chắc là ba má dẫn em đi uốn.
Em Jun lớn lên bảo đảm con gái không còn đường sống. Lạnh lùng, so cool từ trong trứng nước thế này cơ mà~
Thích nhất tấm cuối cùng :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-7-2013 00:10:19 | Chỉ xem của tác giả
ui chùi ui, nét đẹp chít người, bao nhiêu tim lớn tim nhỏ tim già tim trẻ thi nhau rụng lộp độp nè chùi .
Tớ kết nhất bức ảnh võ sĩ đạo, trông lạnh lùng sương rơi lá hẹ mà vẫn cuốn hút như nam châm í .
Càng ngày càng điêu đứng vì học giả Sung roài

Bình luận

Mình cũng kết cái hình này của bé , nhìn đầy chất .  Đăng lúc 27-7-2013 02:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-7-2013 00:14:20 | Chỉ xem của tác giả
bé Joon dễ thương quá
mà là Sung Joon chứ nhỉ sao lại là SOng ???
từ bé đã cute rồi, cái pic nhăn nhó đúng chuẩn cute
học giả Sùng này chăm học nhất trong 5 bé nè :)tks news của bạn

Bình luận

hi tks, mình viết nhầm  Đăng lúc 27-7-2013 12:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-7-2013 00:46:32 | Chỉ xem của tác giả
Oh my love! Joonie yêu quý! Chỉ có thể nói một điều bé càng lớn càng đẹp, càng ra dáng!
Thích nhất ảnh em mặc đồ võ, sát thủ lạnh lùng là đây! từ tập 1 đã ấn tượng vì mái tóc với cái style của em - đúng kiểu mình thích.
Lúc đầu bố bảo em nhút nhát nọ kia nhưng em có nhát đâu, tập truy tìm báu vật trong nhà tối em dẫn đầu đoàn đi vào còn gì. Mồm nói ko thích Yul với Bin nhưng lại rất yêu 2 em nhé. Chăm học, chữ viết đẹp còn thông minh nữa! Joon ơi, em giết chết bao người rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách