Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1659|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngô Thiên Ngữ không bận tâm Lâm Phong bị câu dẫn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ngô Thiên Ngữ không bận tâm Lâm Phong bị câu dẫn

Gần đây, tình cũ Phan Sương Sương của Lâm Phong đã cho đăng tải một tấm hình chụp với bạn trai mới. Tối hôm qua, Ngô Thiên Ngữ xuất hiện tham dự một hoạt động thì bị hỏi về vấn đề này, tiết lộ bản thân chỉ thích đăng tải ảnh phong cảnh, chứ không thích đăng ảnh chụp chung với Lâm Phong. Cô cũng cho biết không lo lắng chuyện bạn trai thường xuyên hợp tác nữ diễn viên Đại Lục sẽ bị họ chủ động dẫn dụ, còn hết lòng khen ngợi bạn trai rất chuyên tâm vào công việc. Thiên Ngữ nói thêm cô còn giúp Lâm Phong chọn mua trang phục, nhưng không cho rằng bạn trai thích làm đẹp.

Đối với việc Cẩu Vân Tuệ bị chỉ trích là "tiểu tam" xen vào Quách Phú Thành và Hùng Đại Lâm, cô cho biết mình và Uông Viên Viên đều là bằng hữu của Hùng Đại Lâm và Cẩu Vân Tuệ, nên sẽ tôn trọng quyết định của bạn bè. Còn nói đùa là có thể sẽ vì Hùng Đại Lâm mà giới thiệu đối tượng mới, nhưng chuyện tình cảm vốn không thể miễn cưỡng.

===================

Hôm qua, một luật sư đã viết lời nhắn chúc phúc cho Lâm Phong và Ngô Thiên Ngữ, đồng thời đăng tải tấm hình chụp ngọt ngào của cả hai, khiến nhiều người nghi ngờ đó là hình chụp kết hôn và còn gửi lời chúc mừng đến họ, vì vậy để xác nhận sự thật, vị luật sư cho biết đó chỉ là một hiểu lầm đáng yêu. Ngô Thiên Ngữ mặc bộ đầm trắng khi tham dự sự kiện vào tối hôm qua. Khi hỏi bạn trai Lâm Phong có thích trang phục cô mặc hay không, cô đáp: "Màu sáng thích hợp với độ tuổi của tôi. Tôi thường giúp anh ấy chọn áo, tôi nghĩ rằng anh ấy trông rất hợp với áo vest mang phong cách phương Tây"

cre: singpao, kuangaitvb
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-4-2013 20:39:56 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn hai người này cũng đẹp đôi lắm chứ
Mà a Lâm Phong này đời sống tình cảm hình như khá phức tạp, nên mình ko thích lắm
Tuy nhiên mấy phim a ấy đóng đều rất có sức hút.
Ôi mình bị sao thế này ><!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-4-2013 21:28:44 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn hai người cũng đẹp đôi
Mà LP con nhà giàu mà cũng phong độ nên có nhiều diễn viên nữ theo là điều ko thể tránh khỏi, từ đó dẫn đến scandal thôi.
Chị này đẹp nhỉ, theo kiểu hiền diệu ngây thơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-4-2013 22:51:18 | Chỉ xem của tác giả
Anh Lâm Phong này đa tình quá nhỉ
Không biết bao nhiêu mối tình rồi
Thích chị người yêu mới Ngô thiên ngữ hơn chị Phan sương sương
Chị sương sương ấy nhìn trông gợi cảm quá đà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-4-2013 11:18:12 | Chỉ xem của tác giả
đẹp đôi chưa kìa..........
nhìn mà đâu nghĩ rằng họ chênh lệch tuổi tác nhìu đâu....
mong sao anh Phong sau khi có bạn gái roài thì sẽ hết ~ scandal tình ái nữa...
chúc phúc 2 người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách