Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3089|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nhóm JJ Project biến đổi thành những bad boy trên " First Look"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nhóm nhạc tân binh JJProject gần đây đã biến đổi thành những " bad boys".

Bộ đôi này gần đây đã phát hành những bức ảnh với sự pha trộn và kết hợp thông qua tạp chí thời trang "First Look"

Các bức ảnh đã chứng minh họ là những thanh niên nhanh nhẹn và năng động, cả hai người đều mang những phong cách và màu sắc khác nhau cả về kiểu dáng lẫn phụ kiện. Trong những bức ảnh này, bộ đôi cho thấy hình ảnh vui tươi và sống động của họ.

Trong một cuộc phỏng vấn sau khi chụp ảnh, thành viên JB nói, "Tôi học được rất nhiều từ việc chụp hình cho bộ phim DreamHigh 2 của đài  KBS2. Đó là một cơ hội tuyệt vời của tôi, và Jun Ho của 2PM, tiền bối tại trường trung học của tôi cũng đã dạy cho tôi rất nhiều "

Thành viên Jr cũng tâm sự về việc cậu ấy hồi hộp như thế nào trước màn trình diễn debut của nhóm. "Tôi cảm thấy rất căng thẳng đến nỗi tôi lúc nào cũng thấy buồn nôn, có cảm giác tôi sẽ nôn bất cứ lúc nào". Jr đã chọn Chris Brown là mẫu hình lý tưởng của mình và cậu ấy cũng khen ngợi thần tượng của mình. "Anh ấy là một rapper tài năng, cả trong ca hát và vũ đạo. Hơn nữa, anh ấy có năng lượng để thu hút người hâm mộ ở tất cả các lứa tuổi".

Link: http://en.korea.com/blog/enter/k ... mix-and-match-look/
Vtrans: [email protected]

PS1 :Bonus clip: [1st Look TV] 21st century boys 'JJ Project' - @1stLookTV

Cre: utube

PS2: Bonus ảnh :1st Look TV

Cre; tumblr
PS3: Các bạn có thể xem các sản phẩm vietsub của JJ Project tại: http://kites.vn/thread/-vietsub- ... eam-333287-1-1.html
Hoặc : http://kites.vn/thread/-band-jj- ... -61-325532-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

kenvin_chen Tài khoản bị xóa
Sofa
Đăng lúc 26-6-2012 01:23:14 | Chỉ xem của tác giả
Temm trước edit sau =)). Ko bít đây là tin gì nữa =)))

Ui đúng là lừa tềnh mà =))... đúng là hai thằng nhóc nhà mình dạo này phủ sóng rộng phết, còn đc chọn top những bài hát hay của nc ngoài đáng nghe trong hè này ^^. Tự hào về chúng nó quá đi mất, tuy trong nước loại nhạc này hơi khó nghe, nhg mà nc ngoài thì phản ứng rất tốt :)

Cái tạp chí này xem xong mất điện với hai bạn trẻ về độ bệnh và độ cute <3...Hai bạn cứ như hâm hâm trc cái camera ý ;)). Làm mình ngồi coi mà cười đến tận mang tai ;))

JB thì cute nhất lúc cười, lại thêm cái kiểu chào và nháy mắt lừa tình để mần chi hem biết, cậu chào ai mà cứ chào mãi thế =))). Em à! khi nào em mới thật sự quên DH2 giùm chị ;)). Hư quá nhé! đi đâu cũng DH2 cả. Lôi về tét đít bi giờ đấy, mún làm bad boy thì phải quên DH2 mới mần bad boy đc, chứ chị coi cái feat của em thì ko lẫn vào đâu đc cưng à :">. Bi mập của chị ngoan đừng hỏi ^^

Jr. thì cái lúc vạch áo ra rồi túm lại, đúng là khó đỡ, thêm cái đoạn con thằng lằn cạp tường của bạn Bi . Có nên mua quyển tạp chí này hem ta T^T . anh Jr. nhà tui đã có tật hay bùn nôn do lo lắng, mà trc khi lên diễn lại còn cứ thích ăn kimpab đến là chịu với anh =)). Xem mấy cái fancam và JJ project real lúc nào cũng thấy ăn và ăn khi có thể =)). Anh em nhà này đúng là heo con mà :). Heo con cute thế này mình cũng mún có 1 em để nuôi, ước gì có hai thằng em cute thế này :">.

ps: cô Hằng toàn giết ng đêm khuya nhé :)...Hai bạn muốn làm bad boys á, còn lâu lắm ;))...ráng phấn đấu nữa đi hai cưng =)).Đến sợ với cô cái news ngắn, mà bonus thì dài ^^...chìu bạn đọc thế hem bít =)).poc tem com dài mai đắt khách com nhé cô <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

múp Tài khoản bị xóa
Ghế gỗ
Đăng lúc 26-6-2012 02:23:55 | Chỉ xem của tác giả
2h sáng ma vẫn bị 2 thằng nhỏ troll mình...JB ơi sao em cute  thế hả em...e cứ nháy cái mắt làm ji đấy
làm gì cũng biết nhé...lại trả lời nhớ DH2 nữa là ko được đâu...JR cũng cute ko kém
yêu 2 em nhiều nhiều lắm...ko biết nói ji nữa...
p/s:e bùn ngủ ma bị chị troll đêm khuya 2 nhóc cute nhà mình như này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-6-2012 02:28:42 | Chỉ xem của tác giả
chờ mãi cũng có news của 2 đứa nó c Hằng nhờ
hình thì tung từ thời vua Hùng mà h mí có new
hình chụp trên tạp chí ảo tung chảo {:438:}  
nhưng mà đẹp lung linh
cơ mà tới cái clip thì thịt là ngàn trấm
zai nhà này nó có gen điên đấy
JiBong thì cứ máy quay tới là cừi fát sáng choang màn hình *ngất*
quần chấm bi ... nhảy như dở hơi
Jirong thì cứ há họng hit cỡ mà cạp
thằng nhỏ coi bộ bít fan khoái cái điệu bộ ngại lúc kiu cơi áo hay sao mà dạo này trưng dụng khiếp
oyx cái thể loại nhổ nhổ vuốt vuốt
lại bấn đêm khuya

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-6-2012 08:53:12 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái phong cách thời trang của 2 em
càng lúc càng nhiều màu và nhiều thứ linh tinh lỉnh khỉnh trên người =.="
mà chúng nó  cũng ngoan thật, cuộc phỏng vấn nào cũng lôi người nhà ra khen cho được ;))
còn cái độ điên của vid thì, haiz, con nhà tông không giống lông cũng giống cánh mà, bác Park nhỉ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-6-2012 10:55:38 | Chỉ xem của tác giả
troài ạh
2 đứa nhắng quá
Bad boy cái giề
cu Bi nó cười 1 cái là 100% kute boy chứ bad đâu mà bad
2 đứa chúng nóa dễ thương quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-6-2012 11:13:15 | Chỉ xem của tác giả
2 zai JJ chuyển từ những chàng trai nhí nhảnh, cute
thành bad boy ư
cái mẹt bad boy của JB thì m đã đc chiêm ngưỡng
trong stage Bi rap cho ss beak jiyuong rồi
còn bợn Jr m vẫn thấy cute lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-6-2012 11:13:37 | Chỉ xem của tác giả
Thích cái bài hát cùng Suzy trong cái clip này, không hiểu sao mình rất thích bài này nhưng debut của giai mỗi bài Bounce. Trong cái clip đúng là bản chất bắng nhắng hài không đỡ được của giai. Không biết kế hoạch tiếp theo của già Park dành cho JJ Project là gì, hy vọng gà mới nên tần suất hoạt động cũng như kế hoạch comeback sẽ vào cuối thu đầu đông này. Tin vui nữa là concert sắp tới của WGs sẽ có sự tham gia của JJ Project. Mong muốn có màn kết hợp của 2 nhóm. mong ước nữa là, JJ sẽ hát bài trong clip này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-6-2012 16:55:53 | Chỉ xem của tác giả
Sao cute thế hả trời?
Tôi đang xì chét mà coi 2 cậu xong, tôi có hứng thú đến nỗi mổ trâu mổ bò gì cũng làm được đấy!
Yêu các maknae nhà JYP quá đi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-6-2012 17:53:20 | Chỉ xem của tác giả
Trông 2 thằng mặt đơ đơ ngơ ngơ, rám nắng/ =))

Càng ngày càng lên tạp chí nhiều rồi đây. :)

2 thằng lúc nào cũng lễ phép. :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách