Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3358|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

Nhóm nữ mới AOA của FNC tiết lộ thành viên thứ bảy, leader Jiminel

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-7-2012 13:18:24 | Xem tất |Chế độ đọc

FNC Entertainment, ngôi nhà của các nghệ sĩ tài năng như FTISLAND, CNBLUE Juniel vừa khai thông trang trực tuyến đăng tải teaser dành cho nhóm nữ sắp ra mắt của họ, AOA!

Giao diện chính của trang web cho thấy hình ảnh một cuốn sách có rất nhiều "trang" dự định sẽ được tiết lộ dần vào những ngày tới đây. Hình ảnh teaser đầu tiên được tiết lộ là trang mở đầu của cuốn sách với tiêu đề, “Angel’s Story“, và cũng cho thấy tên của nhóm AOA là tên viết tắt của  “Ace of Angels“.

Cho tới giờ, chúng ta đã biết thiên thần đầu tiên Seolhyunari [Thiên thần trí tuệ], thiên thần thứ hai, Choaya [Thiên thần có giọng ca thiên đường], thiên thần thứ ba Hyejeong.Linus [Đẹp nhất trong các thiên thần], thiên thần thứ tư Chanmi T.T [Thiên thần yêu khiêu vũ], thiên thần thứ năm Yunaria [Thiên thần thích chơi nhạc bằng ly nước], thiên thần thứ sáu, Minaring [Thiên thần chơi đàn hạc suốt cả ngày] và hôm nay, thiên thần thứ bảy đã được tiết lộ, Jiminel [Thiên thần chơi Rute*, leader của 7 thiên thần]

Hãy tiếp tục theo dõi câu chuyện của các thiên thần!

*Rute là một loại nhạc cụ tương tự như dùi trống, thường dùng để chơi trống cỡ đại trong các giàn nhạc giao hưởng, chịu  trách nhiệm giữ nhịp trong giàn nhạc. Với ý nghĩa như vậy, thiên thần chơi Rute ngụ ý vai trò leader của Jimin.

(tin hành lang: Jimin sinh năm 1991, từng sống tại Trung Quốc, chơi ghi-ta, rapper. Truyền thống FnC, leader luôn là guitarist :). Album đầu tay của nhóm có tên “Angel’s Story“, bao gồm "Love is Only You" do CNBLUE Jung Yonghwa đồng sáng tác, sẽ phát hành ngày 30/07, trùng ngày nhóm tổ chức showcase debut tại AX-Korea.)

Source + Image: AOA’s Teaser Site
Photos reup by me
Link: http://www.allkpop.com/2012/07/f ... enth-member-jiminel
Dịch: [email protected]

===

Seolhyunari
(SeolHyun, sn 1995, 170 cm)

Choaya
(ChoAh, sn 1990, hát chính)

Hyejeong.Linus
(HyeJeong, sn 1993, 170 cm)

Chanmi T.T
(ChanMi, sn 1996, 165 cm, maknae, có thể là nhảy chính của nhóm)

Yunaria
(YooNa, sn 1992, sub-vocal)

Minaring
(Mina, sn 1993, chơi bass, rapper)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2012 13:47:11 | Xem tất
mình tưởng nhóm này có 6 thành viên
hóa ra lại có thêm bạn thứ bảy à
ko biết cuối cùng nhóm có bao nhiêu bạn đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2012 13:54:28 | Xem tất
Lộ mặt trưởng nhóm rồi nên chắc số 7 là số chốt
Cũng có thể số 7 là nói về 7 ngày trong tuần, các thiên thần tượng trưng cho từng ngày chăng
K biết gì nhiều về nhóm này, nhưng cũng ham hố ủng hộ vì cùng công ty vs Hwa và Ki
Mong chờ ngày debut!

Bình luận

Cũng có thể là 12 người đại diện cho 12 tháng thì sao. HQ bây giờ cũng thích chơi trò cung Hoàng Đạo lắm à nha ^^  Đăng lúc 23-7-2012 12:14 AM
^^  Đăng lúc 22-7-2012 05:18 PM
thấy bảo ngày mai sẽ tiết lộ hình ảnh em cuối cùng của nhóm...CEO này sùng đạo nên đặt tên các em hơi bị thần thánh :))  Đăng lúc 22-7-2012 05:05 PM
7 fix member, sau đó + thêm 1 mem nữa, được giới thiệu là "một nửa thiên thần" :))  Đăng lúc 22-7-2012 04:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2012 16:17:24 | Xem tất
Jiminel trưởng nhóm là guitarist

Lòng ta vui sướng biết bao

Còn 1 nàng nữa thôi càng ngày càng hồi hộp ko biết rồi các chị các em làm ăn thế nào

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 22-7-2012 16:53:42 | Xem tất
LiGui gửi lúc 22-7-2012 16:17
Jiminel trưởng nhóm là guitarist

Lòng ta vui sướng biết bao

bây giờ mình chỉ hóng xem giọng hát của các em như nào, giọng có tốt và dày hơi không. Hình thức và việc chơi nhạc cụ thì biết rồi :) Còn chuyện dance thì...mình không quan tâm. FnC làm gì có ai biết nhảy =))
Mà bác Han giỏi thật, sao tìm toàn được những gương mặt xinh xắn dễ nhìn nhỉ, hy vọng là các em tự nhiên cả. Mỗi tội các bác có điểm yếu về stylist, trang điểm hơi kém, toàn cho các bạn ăn mặc nhiều lúc rất phường chèo. Hy vọng các em không bị ăn mặc diêm dúa, đang xinh lại thành xấu. Người ta hơi xinh thì PTS và diện trang phục cho long lanh lên thành xinh, còn FnC thì chuyên gia làm ngược lại :))
Thẳng thắn, mình đánh giá cao đợt PR này, nhưng cách đặt tên các em thật là thiếu muối =)) Nhất là cái khoản giải thích tên bằng tiếng Anh LOL

Bình luận

bác Han chỉ giỏi làm hại não chúng ta...à lần này hại cả mắt nữa=))  Đăng lúc 22-7-2012 05:25 PM
sùng đạo à?haiz...e kia lại nửa người nửa thần...ngờ là cái tên độc lắm @@  Đăng lúc 22-7-2012 05:11 PM
8 mem liền hả bạn:) số 7 đẹp hơn mà, hichic! mà công nhận cái tên nghe cứ ảo ảo...kể ra cứ để tiếng hàn thôi là đc roài  Đăng lúc 22-7-2012 05:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2012 17:08:39 | Xem tất
trangiabao gửi lúc 22-7-2012 16:53
bây giờ mình chỉ hóng xem giọng hát của các em như nào, giọng có tốt và dày hơi k ...

đúng là tên thì kinh khủng thật
nếu sau này đi hoạt động mà lấy tên đấy thì í ẹ quá
Ơ mà nghe nói bạn cuối cùng sẽ ko debut vào cuối tháng này à
về mặt hình ảnh thì thật sự là muốn bóp cổ cái ông PTS

Bình luận

thấy bảo thế nhưng cũng chả biết thế nào, dân tình thi nhau đoán mò. Tên các em thì vớt vát được cái là không xa rời tên thật, bác Han chỉ thêm đuôi thôi =))   Đăng lúc 22-7-2012 05:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách