Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2312|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nhóm nữ mới AOA của FNC tiết lộ thành viên thứ sáu, Minaring

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

FNC Entertainment, ngôi nhà của các nghệ sĩ tài năng như FTISLAND, CNBLUE Juniel vừa khai thông trang trực tuyến đăng tải teaser dành cho nhóm nữ sắp ra mắt của họ, AOA!

Giao diện chính của trang web cho thấy hình ảnh một cuốn sách có rất nhiều "trang" dự định sẽ được tiết lộ dần vào những ngày tới đây.

Hình ảnh teaser đầu tiên được tiết lộ là trang mở đầu của cuốn sách với tiêu đề, “Angel’s Story“, và cũng cho thấy tên của nhóm AOA là tên viết tắt của  “Ace of Angels“.

Sau khi giới thiệu thiên thần đầu tiên Seolhyunari [Thiên thần trí tuệ], thiên thần thứ hai, Choaya [Thiên thần có giọng ca thiên đường], thiên thần thứ ba Hyejeong.Linus [Đẹp nhất trong các thiên thần], thiên thần thứ tư Chanmi T.T [Thiên thần yêu khiêu vũ], thiên thần thứ năm Yunaria [Thiên thần thích chơi nhạc bằng ly nước], và hôm nay chúng ta được giới thiệu thiên thần thứ sáu, Minaring [Thiên thần chơi đàn hạc suốt cả ngày].

Hãy tiếp tục theo dõi câu chuyện của các thiên thần sẽ được tiết lộ vào những ngày tới!

(tin hành lang: Mina từng là ulzzang (ảnh PST hơi quá, ngoài đời em xinh!!!), chơi bass, là rapper. CNBLUE Jung Yonghwa đồng sáng tác single cho nhóm "Love is Only You". Ngoài ra, nhóm sẽ tổ chức showcase debut vào ngày 30/07 tại AX-Korea.)

P/s: fan FTI chắc sẽ bật cười vì em này có stage name gần giống với nickname Minari của drummer Minhwan, hehehe

Source + Image: AOA’s Teaser Site
Photos reup by me
Link: http://www.allkpop.com/2012/07/f ... xth-member-minaring
Dịch: [email protected]

===

Seolhyunari
(SeolHyun, sn 1995, 170 cm)

Choaya
(ChoAh, sn 1990, hát chính)

Hyejeong.Linus
(HyeJeong, sn 1993, 170 cm)

Chanmi T.T
(ChanMi, sn 1996, 165 cm, maknae, có thể là nhảy chính của nhóm)

Yunaria
(YooNa, sn 1992, sub-vocal)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-7-2012 13:23:45 | Chỉ xem của tác giả
nói thiệt là 6 người tui ko thấy ai là quá đẹp cả
nhìn đơ đơ sao ấy
hình này chụp trang điểm mà thấy ko đẹp rồi
ko bít ở ngoài thế nào
mà giới thiệu nghe ghê quá
ko bít được như zậy ko nữa
chờ ngày MV ra mắt mí bít được
tân binh ngày càng nhìu
chả bít được ai

Bình luận

Đồng ý nè. Còn thấy hơi sến sến nữa T_T  Đăng lúc 22-7-2012 03:06 AM
Mình cũng thấy vậy! Cái kiểu nói quá thế này hơi bị giống SM! >/\<  Đăng lúc 21-7-2012 04:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-7-2012 13:53:18 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng biết do PTS quá đà hay sao mà mình không thấy đẹp đến mức gọi là thiên thần được
Nghe giới thiệu hoành tráng quá, hi vọng không như trường hợp em Q.A gottalent
Bị tâng bốc quá đà đến khi không được như lời giới thiệu lại bị dân tình bới móc
Chờ xem thế nào, mong là không như lời mình nói {:448:}  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-7-2012 14:34:52 | Chỉ xem của tác giả
ôi thế là nhóm này cũng có nhiều mem biết chơi nhạc cụ
nhà FnC mà
mình cũng chẳng muốn xét về ngoại hình, nhìn cute là được rùi, xinh đẹp thì càng tốt, k thì cũng k sao
Yong có khiếu làm nhà sx đấy, kiểu này Love is only u kiểu j cũng hay
mềnh bắt đầu hóng nhóm nì rùi đấy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-7-2012 15:07:33 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh của nhóm này bị Shop tệ quá. Nhìn cứ giả giả, bệt bệt. Ảnh toàn thân nên không rõ mặt lại còn bị chỉnh như thế nên chưa thấy được có người nào đẹp nổi bật. Nhóm này tổng cộng mấy người thế không biết.

Bình luận

nhóm 8 người bạn ạ ^^ Công nhận PTS quá tệ, chắc họ cố tình làm vậy cho có hơi hướng thần thoại ý mà.  Đăng lúc 21-7-2012 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-7-2012 15:55:48 | Chỉ xem của tác giả
teaser quả có k long lanh bằng các nhóm khác

Mà mình thấy angel nên mặc váy dài trông dịu dàng mà đúng chất hơn

Váy ngắn nó cứ tnao.... Nhất là teaser của e này, để cái đàn hạc trên đùi thịt trông hơi bị trần trụi

Bình luận

đồng ý với bạn về chuyện váy dài^^  Đăng lúc 21-7-2012 04:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-7-2012 16:01:39 | Chỉ xem của tác giả
Thật là nhìn cái ảnh của Minaring thất vọng kinh khủng
ảnh ngoài đời của nàng đẹp rụng rời
mà ko phải mỗi Min Ah ai cũng thế hết
nếu như Min Ah biết bass liệu Yunaria có phải là người chơi trống
=====
còn 2 nàng nữa thôi Ji Min và Yu Kyeong
Hwa sáng tác liệu có thể dance ko ?

Bình luận

hihi, các bác Cá Bánh làm fan hoang mang, không biết các bác định cho ra đời kiểu dance group như nào mà có cả người chơi bass =))  Đăng lúc 21-7-2012 08:18 PM
hehe, Bảo cũng nghe qua là Yunaria chơi trống ấy, nhưng chưa có tin confirm. Hình đời thường Mina xinh thế mà chú PTS làm em nó xấu hẳn, đểu thật.  Đăng lúc 21-7-2012 04:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 21-7-2012 16:09:54 | Chỉ xem của tác giả
Yoonhana gửi lúc 21-7-2012 13:53
Chẳng biết do PTS quá đà hay sao mà mình không thấy đẹp đến mức gọi là thiên thần  ...

hì, các bạn khắt khe quá :) "Thiên thần" cũng chỉ là concept mà thôi. Họ bám theo concept chứ không phải họ chính là concept. Tất cả những nhóm nổi tiếng bây giờ đều có thời là tân binh, là người mới mà, chuyện gì cũng cần có thời gian. Mình cũng đang chờ xem nhóm các em sẽ thể hiện thế nào đây.

PR là việc cần thiết cho bất cứ một hoạt động kinh doanh nào, nhất là kinh doanh biểu diễn. Và chuyện bình luận trái chiều chính là một trong những thành công của chiến lược kinh doanh này.

Trong 6 năm hoạt động, đây là năm đầu tiên FnC Ent. có hoạt động PR tạm coi là rầm rộ và được lòng các fan lâu năm, nhưng so với mặt bằng chung thì chiến lược PR của công ty vẫn còn yếu. Thường thì họ hoạt động theo tôn chỉ "hữu xạ tự nhiên hương", đùng cái ra album, ra single chứ chẳng mấy khi gióng giả trước, toàn làm fan trở tay không kịp :)) Chất lượng nghệ sĩ của họ thì cũng đã được thời gian chứng minh rồi.

Bình luận

các nàng sẽ có cả nhảy cả chơi nhạc cụ, là 1 hiện tg siêu cấp mới của nhà ta. *mơ màng* quan trọng vs fan nhà Cá Bánh các nàng là thiên thần là được mà ^^  Đăng lúc 21-7-2012 04:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-7-2012 19:51:22 | Chỉ xem của tác giả
muốn coi hình thiệt quá
hình này toàn PTS không à, coi cũng chả nhớ ai với ai
Có ai bít nhóm này nhiu ng không, thấy mỗi ngày mỗi ra mà ko bít các em nhiêu ng nữa T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-7-2012 09:39:17 | Chỉ xem của tác giả
Nhóm này toàn người xinh đẹp
đã thế lại còn rất là tài năng nữa chứ
có vẻ 6 người đều biết chơi 1 loại nhạc cụ thì phải
mà nhóm này có bợn trùng tên với bé Na nhà mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách