Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2467|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những nỗ lực không bao giờ cạn của Wonder Girls trong các show tạp kỹ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Các cư dân mạng đã gọi họ là "thảm họa show truyền hình" và thậm chí đã có thành viên thừa nhận điều đó,nhưng các thành viên Wonder Girls không bao giờ thiếu sự cố gắng của mình trong việc thể hiện những kỹ năng đó.

Mặc dù vẫn còn đôi chút vụng về,nhưng cho tới nay Wonder Girls đã tiến bộ rất nhiều trong làng giải trí,thách thức giới hạn bản thân trên các show truyền hình khác nhau và đi đến những nơi mà Wonder Girls chưa từng tới trước đó.

Win Win

Win Win

cre vid: [email protected]

Trước kia, khi chương trình Win Win của đài KBS chỉ là một chương trình trò chuyện, nó đã có một chuyên mục được gọi là, "Chúng tôi sẽ được gặp bạn ngay bây giờ". Nếu có khách mời nổi tiếng sẽ xuất hiện tại 1 địa điểm nhất định, năm cư dân mạng hứa sẽ làm bất cứ điều gì họ đã viết.

Vì vậy, khi Wonder Girls là một khách mời của chương trình, họ đã hứa sẽ nhảy dây ở giữa Samsung-dong nếu các fan đến và làm một cái gì đó táo bạo.

Khi các cô gái đã thành công trong việc nhảy dây trước mặt người hâm mộ và các khán giả, thì các cư dân mạng, từng người một đã làm các hành động để giữ lời hứa của mình với Wonder Girls, bắt đầu từ việc cắt cá cho tới  nhảy múa trong chiếc quần nổi tiếng của Park Jin Young.

Mặc dù phân đoạn không phải là lăn trên sàn rồi cười vui nhộn, những nỗ lực của Wonder Girls để giữ lời hứa của họ đã được đánh giá rất cao.

Strong Heart

Cre vid: [email protected]

Trung thực là con đường tốt nhất đi đến với trái tim, và Sunye chắc chắn đã lấy trái tim của người xem khi cô xuất hiện trên SBS Strong Heart và thả 1 quả bom khi nói rằng cô ấy đã có bạn trai không chút do dự.

Bình tĩnh và tự tin, Sunye thẳng thắn chia sẻ với mọi người về câu chuyện tình yêu chớm nở của mình,mà cuối cùng đã kết thúc bằng 1 đám cưới.

Thông báo gây sốc đầy cảm động của cô đã trở thành một trong những sự kiện nổi bật nhất của năm 2011 của làng giải trí và Sunye tiếp tục trở thành tâm điểm với đám cưới được tổ chức vào ngày 26 tháng 1 vừa qua.

Radio Star

Nguyên tắc đầu tiên của các show tạp kỹ, đó là phải có tài năng cá nhân độc đáo,thứ mà người khác không có.

Vì vậy, khi Wonder Girls xuất hiện trên Radio Star của đài MBC, đó là một trong số ít những điều các MC đã thử nghiệm với các cô gái.

Mặc dù các MC còn lại hoàn toàn không thể nói nên lời, nhưng ít nhất là các cô gái đã rất cố gắng, phải không?

Gag Concert

Nơi tốt nhất để đánh giá sự đa dạng và các kỹ năng diễn xuất của bạn là chương trình Gag Concert của đài KBS và đó chính là nơi mà Wonder Girls đã đến.

Tham gia vào kịch bản hài hước " Sensitivity",các cô gái biến thành những con tin để tham gia vào câu chuyện cười vui nhộn và đã có sự tương tác khá tốt với các diễn viên hài. Một lần nữa, họ đã làm hết sức mình, nhưng thực sự khá là khó khăn để bỏ qua sự lúng túng của 3 thành viên Wonder Girls.

Gag Concert # 2

Nhưng cuộc sống là vậy,luôn luôn có chỗ cho những nỗ lực và sự tiến bộ,một năm sau đó, Wonder Girls trở lại Gag Concert để cho khán giả thấy 1 Wonder Girls mới mẻ và tiến bộ hơn rất nhiều.

Diễn xuất trong đoạn kịch bản "Khám phá cuộc sống", trong suốt thời gian diễn, Wonder Girls đã trình diễn với các kỹ năng diễn xuất tốt hơn và các biểu hiện tự nhiên trong tiếng cười phấn khích của khán giả.

Photo Credit: JYP Entertainment
    Cre: http://enewsworld.mnet.com/enews/contents.asp?idx=27498
    Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
ntrvietanh + 5 Ủng hộ 1 cái!
nhoxjuak + 5 gái nỗ lực mọi chuyện :)
ngochanh721 + 5 Ủng hộ 1 cái!
phuthuynhokitty + 5 Gái kỳ diệu!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-1-2013 23:47:44 | Chỉ xem của tác giả
tem phát coi

Nhím già siêng quá, tiếc là e ko đc quyền rết cho ss, bùn 5s

dịch hết mấy cái news lun đê ss

======

mấy con gà này đi show có khỉ j đâu

toàn ngồi cười với cười

ko thì tung 1 tin hot nào đó, như nàng Sun hồi thông báo tin hẹn hò

rầu cả Eun ù nữa, lên show kể chuyện thất tình nên xuất khẩu thành bài hát

=======

nói chung là com e bị thiếu muối vì e chả biết com j cả, nhưng rảnh rỗi sinh nông nổi, đã chiếm cái mặt tiền thì cái com cũng phải woành tráng cho tương xứng, ko đc về nội dung thì ít ra cũng phải vớt đc cái hình thức, ss thông cảm hen =]]

Bình luận

em ké cái sofa!!!! Dạo này WG hot quá!!! Ng ta cứ ráng moi ra news để viết! =]]  Đăng lúc 29-1-2013 12:30 AM
kệ em nhaaaaaaaaaa  Đăng lúc 29-1-2013 12:19 AM
com thế giành tem với sofa làm giề hả coan Cá mú kiaaaaaaaaaaaaaaaaaa  Đăng lúc 29-1-2013 12:18 AM
thui ngay,thân già lấy đâu ra sức mà dịch lắm thế,mỗi ngày 1 tin thui,tin này ss dịch mệt bã người  Đăng lúc 28-1-2013 11:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-1-2013 00:14:18 | Chỉ xem của tác giả
thật ra thì đã là sao thì ai mà chả nỗ lực không bao giờ cạn. đâu phải chỉ có wonder girl đâu.
đã tham gia vào một show tạp kỹ thì sao nào cũng nhiệt tình, cố gắng cả.
===========================
em nói thật tâm thôi chứ ai là fan của WG đừng có ném đá em. em đã xấu rồi mà trúng đã trúng gạch nhiều chắc em chỉ có nc chết :D

Bình luận

Mà đã là khen ngợi thì sao nào chả có ít nhất vài bài. Đâu phải viết 1 bài là khẳng định t/c độc quyền của bài đó đâu. Bạn tự phức tạp hóa vđ lên đó chứ.   Đăng lúc 29-1-2013 01:59 AM
Mình thấy bạn vô duyên quá rồi đó = =' Bài này có bảo chỉ có mình WG biết nỗ lực k bao giờ cạn đâu. 1 bài viết rất đơn thuần nhằm khen ngợi nỗ lực của 5 gái   Đăng lúc 29-1-2013 01:55 AM
Mí group nữ ít fan cuồng lắm bạn ơi! Mà WG càng ít, fan WG bây giờ toàn fan già ko à! 6 năm rùi chứ ít gì! =]] Ng già thường trầm tính, hổng có cuồng nhìu! ;))  Đăng lúc 29-1-2013 12:29 AM
thì ai cũng cần nổ lực mà, chỉ là do người ta tìm ko thấy news WGs nên đành lôi đại ra viết thui! Dạo này WG đang hot mà! =]]  Đăng lúc 29-1-2013 12:28 AM
nói đàng hoàng & đúng thì mắc j sợ, mà đó jờ chưa thấy có fan cuồng WG bạn ơi  Đăng lúc 29-1-2013 12:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-1-2013 05:53:20 | Chỉ xem của tác giả
ss Nhím chăm chỉ tóa :x. Ngày nào cũng có news hot cả :x. Lời đầu tiên xin dành để cảm ơn ss :D.

Nói thế nào nhỉ, nhóm nhạc duy nhất mà em biết trước khi em yêu thích Kpop là WGs, bài hát Kpop duy nhất hồi đó em biết là "NOBODY" :D. Các gái nỗ lực thế nào để nổi bật trong nền giải trí Hàn khắc nghiệt, có lẽ báo chí có phân tích đến bao nhiêu bài cũng không hết! :D.

Sắp tới đây, WGs sẽ có nhiều biến động. Nhưng một khi đã yêu thì hãy mãi mãi yêu, các Wfs tuyệt vời sẽ mãi mãi bên các gái. Đám cưới hạnh phúc của Sun được sự ủng hộ của đông đảo fan, có lẽ WGs nói chung và Sun nói riêng cũng thấy ấm lòng, vì các gái được làm những gì các gái muốn và được ủng hộ vì những gì mình đã lựa chọn.

WGs - Wfs fighting! :D

Bình luận

cảm ơn thế thì phải rết gấp đôi chứ,xìiiiiiiiiiiii  Đăng lúc 29-1-2013 09:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 29-1-2013 09:47:33 | Chỉ xem của tác giả
linhtp gửi lúc 29-1-2013 00:14
thật ra thì đã là sao thì ai mà chả nỗ lực không bao giờ cạn. đâu phải chỉ có wond ...

Mình thấy bạn rất chi là anti có đẳng cấp,đã có gan anti thì sao phải xoắn,sợ có gạch về xây nhà vậy

Thứ nhất: đây là news và mình chỉ biết trans nhé,chả có gì là tâng bốc gì Idol đâu nhá

Thứ hai: từ tới giờ,nhà JYP vốn nổi tiếng là đi show kém,đặc biệt là mấy gái nhà này thì đã được phong xưng là "thảm họa của show truyền hình" do đi show chỉ biết cười và cười.

Bài báo này chỉ đơn thuần là động viên 1 chút ít những nỗ lực của WGs mặc dù vẫn còn rất yếu kém trong khoản đi show,nhưng chúng nó đã cố gắng rất nhiều trong khả năng của mình.Vậy thì có gì để mà phải nói" ai đi show mà chả cố gắng với nỗ lực".Ai chả biết đã là Idol thì ai cũng phải cố gắng,nhưng cũng giống như con người bình thường. Có người thông minh sẵn,có người lại phải chăm chỉ,cần cù để bù lại. Khả năng đi show của các Idol cũng vậy thôi,có những Idol khi đi show rất linh hoạt và nhạy bén,nhưng cũng sẽ có những Idol đi show thì hơi thiếu muối. Bởi vậy bài báo này chỉ muốn động viên những Idol còn kém kỹ năng đi show,mong muốn trong tương lai họ sẽ tiến bộ nhiều hơn trước,nhằm đưa Idol tới gần hơn với khán giả.

Tuy chúng nó kém kỹ năng đi show thật,nhưng trong các chương trình,WGs đêu rất cố gắng rồi,tuy có thể thành công hay không,chí ít chúng nó đã thực sự cố gắng,và khán giả thì luôn đánh giá rất cao những nỗ lực đó.

Có vậy mà bạn cũng ý kiến này nọ thì bó tay luôn với bạn.

Mà cũng xin thưa là fan nhà JYP hay WGs chả có ai cuồng đâu,đừng có vơ đũa cả nắm thế chứ. Nhà này toàn bô lão,già cả hết rùi,sợ va chạm cãi nhau lắm.

Bình luận

em có được đc rate đâu ss =)). Xuôi xuôi :D. Đời vẫn luôn có những chuyện bực mình như thế, giả vờ nhắm mắt cho qua ss ơi :D  Đăng lúc 29-1-2013 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-1-2013 10:05:51 | Chỉ xem của tác giả
Khổ gái mình. được gán mác thảm họa show truyền hình từ hồi trước mà gái mình vẫn cứ xuất hiện và thấy rõ nỗ lực của các gái trong từng show, xem lại Gag 2012 và Gag 2011 thấy sự khác biệt nhiều lắm, có lẽ Gag 2011  hồi gái mới comeback sau 1 năm 6 tháng và trước đó toàn ở Mỹ nên sự ngượng ngùng trong show vẫn còn. Xem lại Gag 2012 thấy phì cả cười vì hay quá, thấy gái nào cũng tự nhiên hơn hẳn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-1-2013 13:30:58 | Chỉ xem của tác giả
WGs thường ít đi show nên kĩ năng tham gia show có thể ko bằng các idol khác
Nhưng mà ko sao, các gái cũng đã nỗ lực hết mình rồi mà
Cố lên nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-1-2013 14:39:20 | Chỉ xem của tác giả
show gái dù có lúc bị chê
nhưng mình vẫn thích coi show gái
có cái gì đó chân thành
Gái ngày càng nỗ lực trong show tạp kĩ!! Cố lên wgs !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-1-2013 23:48:17 | Chỉ xem của tác giả
Wonder Girls rất ít đi show, kiếm mấy show của Gái coi cũng hiếm
nhưng mấy show Gái tham gia dù không đem lại tiếng cười nhiều nhưng trong đó có gì đó rất chân thành, ko gượng ép
biết mấy đứa từ bài 'Nobody" xong thấy hay hay đi dò la tin tức rồi dần dần làm fan luôn
đến giờ lâu lâu vẫn mở lại nghe xong nhảy điên cuồng
không biết show sắp sắp tới đây Gái nỗ lực ntn T T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-1-2013 03:10:20 | Chỉ xem của tác giả
Mình nói thẳng 1 câu luôn : Các cô gái này chả có 1 chút hài hước nào cả

Vâng , thật sự là vậy mà. Nói WonderGirls là thảm hoạ của show giải trí cũng ko có gì là quá đáng. Nhưng điều đó có ảnh hưởng gì ??

Thành thật mà nói, fan của WonderGirls của yếu là những người yêu thích âm nhạc của WonderGirls , và 1 bộ phận khác là yêu sự thành thật, gần gũi và bình tĩnh của các cô gái, vậy thì thiếu kĩ năng giải trí cũng ko ảnh hưởng gì đến cộng đồng fan, chỉ là các cô gái này sẽ ko thể tặng số lượng fan hâm mộ thông qua những chương trình tạp kỉ thôi :)))

Nói vậy ko có nghĩ mình biện luận hay bảo vệ sự yếu kém về kĩ năng giải trí của họ đâu . Mình chỉ nói sự thật, ai tin cũng đc ko tin cũng đc,chỉ khi trở thành fan của các cô gái này, hiểu 1 phần con người họ, thì mới thấy nhưng lời này của mình ko phải là bảo vệ thần tượng :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách