Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6473|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nữ đặc công Đường Yên "hào phóng" nói về bạn trai

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ đặc công Đường Yên "hào phóng" nói về bạn trai

Bộ phim hành động gián điệp "Nữ đặc công X" đang khẩn trương tiến hành những cảnh quay hành động cuối cùng tại Thượng Hải. Mấy hôm trước đoàn làm phim đã bắt đầu tiết lộ một số hình ảnh thần bí trong phim. Đường Yên chủ diễn vai đặc công lấy hình tượng đả nữ, khiêu chiến với "Nikita". Trong cuộc phỏng vấn Đường Yên thừa nhận khi quay cảnh hành động có chứng ngại tâm lý, vẻ mặt cô ấy trở nên ngọt ngào khi nhắc tới bạn trai Khưu Trạch, và hy vọng mọi người cho bọn họ thêm không gian riêng để phát triển.

Bộ phim "Nữ đặc công X" của hãng điện ảnh và truyền hình Vi Từ Gia được chỉ đạo bởi đạo diễn nổi tiếng Vu Mẫn, còn nữ chính Chung Ly do Đường Yên đảm nhận. Trong phim có rất nhiều cảnh quay hành động, yêu cầu thể chất đối với các diễn viên rất cao.
Tuy rằng những cảnh hành động đã hoàn thành thuận lợi, nhưng Đường Yên không tránh khỏi cảm giác khẩn trương, "Lúc đầu sẽ có chướng ngại tâm lý, nhất là vài giây trước khi nổ, trong lòng đột nhiên cảm thấy sợ hãi." Biết được phải quay nhiều cảnh đánh nhau lại diễn cả cảnh cháy nổ, người nhà và bạn thân cũng rất lo lắng, đặc biệt là bạn trai Khưu Trạch "Anh ấy dặn đi dặn lại, mỗi lần đều nhắn tin muốn tôi chú ý an toàn, trước khi quay nhất định phải kiểm tra kỹ lưỡng và chuẩn bị các phương pháp bảo vệ an toàn."

Trước đây ở Đài Loan Khưu Trạch đã thừa nhận có tình cảm với Đường Yên, nhắc đến bạn trai, Đường Yên ẩn dụ nói "Yêu và được yêu là niềm hạnh phúc." Sau đó cô ấy bày tò hy vọng mọi người cho bọn họ ít không gian: "Dù sao yêu đương cũng là chuyện của hai người, phải tùy duyên phát triển."

Đường Yên và La Tấn trong "Nữ đặc công X"

Source: http://ent.sina.com.cn/v/m/2012-04-15/03483605433.shtml
     Lược dịch: [email protected]
     [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-4-2012 18:56:56 | Chỉ xem của tác giả
Đường Yên xinh quá đi, nhắc tới người yêu thì đương nhiên vẻ
mặt phải ngọt ngào rồi. Mình cũng mong báo chí ko quá can thiệp vào mối
quan hệ của họ, rất dễ gây ra những áp lực đáng lẽ ko cần thiết ảnh hưởng
đến chuyện tình yêu của họ.
Mặc dù ko có chính thức tuyên bố yêu nhau nhưng ai cũng biết là họ đang yêu nhau rồi,
thật vui quá đi, hi vọng họ sẽ bên nhau mãi mãi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-4-2012 18:58:29 | Chỉ xem của tác giả
Haha, ôi Trạch Ca cứ từ từ mà hành động, đúng là phỏng vấn báo chí thì mập mờ.
"Anh ấy dặn đi dặn lại, mỗi lần đều nhắn tin muốn tôi chú ý an toàn, trước khi quay nhất định phải kiểm tra kỹ lưỡng và chuẩn bị các phương pháp bảo vệ an toàn"
Đọc xong câu này ss Yên rất là vui với lại Trạch ca rất là chu đáo nhỉ, mong tình yêu hai người càng phát triển hơn nữa! Trong phim thấy ss Yên xinh đẹp thiệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-4-2012 19:04:42 | Chỉ xem của tác giả
Em xin cái tầng vậy, sao 2 ss nhanh chân thế
Xí chỗ xong em đọc :P
==========================================
hehehehe, em là em vui lắm khi biết 2 anh chị đã công khai =))
Nhưng em cũng biết có người cũng hơi bị buồn ;)) cơ mà là ai chứ Yên tỉ thì quá đẹp rùi :))

Em đang định paste lại đoạn Trạch nói với Yên, nhưng mà ss Trang nói rùi :))
Ngọt thế cơ chứ, hơn cả đường với mía rùi.
Càng làm em háo hức với WLU hơn
===========================
Yên tỉ để tóc kiểu này trông kiêu sa thật, em cực thích, giống búp bê đặc công hơn ;))

Bình luận

nhầm ss này :))  Đăng lúc 15-4-2012 10:20 PM
hihi, em mở tin nhắn đi, ko niko đuổi chị em mình ra khỏi news giờ ^^  Đăng lúc 15-4-2012 08:25 PM
Hihi, đúng rồi em, vì SOW mới lập nick mà em, em cũng mê SOW hả?  Đăng lúc 15-4-2012 08:17 PM
Hihi, đi đâu cũng gặp người wen ha, tối nay chờ đợi để vote bình chọn giải Radio nha ^^  Đăng lúc 15-4-2012 08:05 PM
thỏ ới bài trên là sun hem phải ss Trang :)) ava giống nhau  Đăng lúc 15-4-2012 07:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-4-2012 19:05:16 | Chỉ xem của tác giả
vừa đi thi về mệt phờ hết cả người....
Thế mà đọc xong cái tin này chẳng còn cảm giác mệt mỏi nữa thành vào đó là cảm giác......
Nói sao nhỉ. Thật là vui vẻ, mãn nguyên.......
haha Yêu 2 anh chị nhiều. chụt chụt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-4-2012 19:08:52 | Chỉ xem của tác giả
Eo ơi, ĐY có hình tượng mới rồi! Mình thích hình ảnh này quá!
Năng động chứ không còn hiền lành như ở các phim trước!!!!
Hihi...Họ quan tâm đến nhau thế cơ à? Sung sướng quá!!! Phải vậy chứ!!!!! :D
Nghe tin mà sung sướng quá đi mất!!!

PS: Yêu chủ thớt quá đi!!!!!!

Bình luận

Mấy cảnh kiss giờ ss ko dám để làm cuồn vì đến Cty toàn bị trêu ^^  Đăng lúc 15-4-2012 08:28 PM
Cuồn hot khủng khiếp ^^  Đăng lúc 15-4-2012 08:05 PM
:x:x:x:x  Đăng lúc 15-4-2012 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-4-2012 19:15:16 | Chỉ xem của tác giả
ôi, k biết mềnh có bị chậm chạp với thông tin quá k
nhưng đọc đến cái đoạn news nói về bạn trai Khưu Trạch làm mềnh cứ ngỡ ngỡ
2 anh chị công khai tình cảm rùi hả ?

ĐY thì mình chưa biết nhiều nhưng mấy cái pics nhìn chị ấy xink quá
mong chị ấy đóng phim hoàn thành thuận lợi :D

Bình luận

hức :((  Đăng lúc 15-4-2012 09:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-4-2012 19:20:21 | Chỉ xem của tác giả
Dư lày là dư nào nhỉ????

Tình hình là tình cảm quá rõ ràng rồi đúng không, chỉ là chưa công bố thôi chứ còn Trạch Yên là của nhau rồi còn gì nữa mà phải bàn cãi.

Bình thường người ta phải kín đáo chứ đây lại kể rõ mồn một ra là anh ấy dặn đi dặn lại cẩn thận, rồi lo lắng như thế thì dấu ai được nữa chứ?

Thôi chị đóng phim này xong, anh nhận 1 dự án mới nữa rồi công khai, đám cưới đi cho fan mừng!

Bình luận

ss reg nick từ hồi SOW mà h đã đại gia thế rồi à, thăng tiến nhanh quá, bội phục.  Đăng lúc 15-4-2012 10:21 PM
cuồn em 18+ mà ss!!!!!!!!!!  Đăng lúc 15-4-2012 08:26 PM
em xem vì tò mò quá, chị Sun Ah đóng cũng chuẩn nữa, xong là ko dứt ra được =)), chết thui, trong thớt của ss niko mà em với ss toàn bàn đi đâu =))  Đăng lúc 15-4-2012 08:22 PM
trước ss cũng bên nhà SOW phải ko ạ? em là đứa xem 1 ngày bộ ý đây =))  Đăng lúc 15-4-2012 08:15 PM
ôi ss cò, nhà King nhà King =)) like câu "Trạch Yên là của nhau rồi còn gì nữa mà phải bàn cãi" của ss thế nhỉ ;))  Đăng lúc 15-4-2012 07:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 15-4-2012 19:29:39 | Chỉ xem của tác giả
luckystar_ntqd gửi lúc 15-4-2012 19:15
ôi, k biết mềnh có bị chậm chạp với thông tin quá k
nhưng đọc đến cái đoạn news n ...

chuyện tình Trạch Yên còn mập mờ hơn trong phim :))
chưa công khai đâu nàng ạ, nhưng rõ ràng là có tình cảm với nhau rồi
mà ss Yên còn tiết lộ nhiều chứ Trạch ca lần nào cũng chỉ nói ko quá 2 câu ;))
chưa chính thức thì ko thể gọi là bạn trai, bạn gái
ta định dịch là bạn trai tin đồn nhưng thôi cứ theo nguyên tác vậy

Bình luận

chưa công khai cũng được ạ, cứ thập thò thế này lại hay ss ạ :))  Đăng lúc 15-4-2012 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-4-2012 19:35:00 | Chỉ xem của tác giả
ôi nghe tin mà thích quá {:398:}

tình cảm của hai người đang tiến triển tốt nhỉ, giai đoạn ngọt ngào đây hihi

Trạch ca chu đáo thật, dặn đi dặn lại lun

Tạo hình Đường Yên trong phim nì nhìn cá tính thật

Thanks chủ thớt dịch news nhé ^^

Bình luận

hi hi  Đăng lúc 15-4-2012 07:50 PM
Trả lời