Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4113|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nữ diễn viên Kim Ha Neul tiết lộ hình mẫu lý tưởng của mình trên ‘Healing Camp’

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ diễn viên Kim Ha Neul tiết lộ hình mẫu lý tưởng của mình trên ‘Healing Camp’

Trong tập phát sóng ngày 10 tháng 9 của ‘Healing Camp‘ đài SBS, nữ diễn viên Kim Ha Neul tiết lộ hình mẫu lý tưởng của mình là không ai giống hơn  nam diễn viên Yoo Seung Ho.
Trong một thách thức trong chương trình, Kim Ha Neul đã được yêu cầu để lựa chọn giữa các diễn viên mà cô đã làm việc cùng trong quá khứ.Giữa Jang Dong Gun với Lee Byung Hyun - Jang Dong Gun thắng , Song Seung Hun so với So Ji Sub - So Ji Sub thắng, Kim Jae Won so với Yoon Gye Sang - Yoon Gye Sang chiến thắng, và cuối cùng Jang Geun Suk so với Yoo Seung Ho, cô đã chọn Yoo Seung Ho.
Trong số các diễn viên, Jang Dong Gun, So Ji Sub, Yoon Gye Sang và Yoo Seung Ho, nữ diễn viên cuối cùng đã chọn Yoo Seung Ho gần nhất với mẫu người lý tưởng của cô. Cô ấy tiếp tục giải thích, "Nếu tôi thích anh ấy, tuổi tác không quan trọng bởi vì tôi nghĩ trong tình yêu, tuổi tác không quan trọng. Nhưng tôi phản đối hẹn hò với một người nào đó có sự chênh lệch tuổi tác hơn mười năm tuổi ... Thay vì những người lớn tuổi hơn tôi, tôi thích những người cùng lứa tuổi với mình. "

Kim Ha Neul cũng chia sẻ hình mẫu lý tưởng của mình, "hình mẫu lý tưởng của tôi là một người thực sự yêu thương tôi và là người tôi có thể học được nhiều điều về cuộc sống . Tôi cũng ghét kẻ ăn chơi. "

Source:http://www.allkpop.com/2012/09/a ... ype-on-healing-camp
Vtrans : [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sunshine + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-9-2012 16:39:50 | Chỉ xem của tác giả
sofa *mát đít* =]] kaka
new cũa ss mà s k ai giành hết ta :)
k ngờ mãu người ss là Yoo Seung Ho ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-9-2012 16:45:30 | Chỉ xem của tác giả
Sis thật là trẻ trung xinh đẹp hihi
Em cứ tưởng ss phải chọn anh Jang chứ ah ^^
Nhưng mà anh có vợ rồi nên cứ chọn em Yoo Seung Ho cho lành =))

Bình luận

Sky mà chọn anh Jang chắc hôm sau đến cty lại khổ thôi em... hihi  Đăng lúc 11-9-2012 05:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-9-2012 16:53:21 | Chỉ xem của tác giả
không phải Jang già nhà em sao ss??????
Thôi mà không sao, lão thắng được 1 vòng là mình cũng mừng rồi :))))
Cơ mà sao ss lại ghét cầu thủ nhỉ?...

Tk nàng dịch new nhé!

Bình luận

theo mình, "players" nên dịch là "tay chơi" thì sẽ đúng hơn!  Đăng lúc 11-9-2012 10:27 PM
thank nhiều ^_^  Đăng lúc 11-9-2012 05:19 PM
nhưng trong trường hợp này thì có lẽ 'những người đùa cợt' thì có vẻ đúng hơn...  Đăng lúc 11-9-2012 05:13 PM
mình nghĩ player là những người ăn chơi (hay đùa cợt trong chuyện tình cảm)... nhưng cũng có thể là người chơi thể thao nói chung.  Đăng lúc 11-9-2012 05:12 PM
câu cuối là "I also hate players",nhưng mà mình cũng không biết dịch player là cầu thủ có chính xác không nữa  Đăng lúc 11-9-2012 05:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-9-2012 17:09:30 | Chỉ xem của tác giả
"Players" ở đây còn có thể có nghĩa là "kẻ ăn chơi"  với negative meaning bạn ạ :)

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-9-2012 17:09:35 | Chỉ xem của tác giả
Trong một thách thức trong chương trình, Kim Ha Neul đã được yêu cầu để lựa chọn giữa các diễn viên mà cô đã làm việc cùng trong quá khứ.Giữa Jang Dong Gun với Lee Byung Hyun - Jang Dong Gun thắng , Song Seung Hun so với So Ji Sub - So Ji Sub thắng, Kim Jae Won so với Yoon Gye Sang - Yoon Gye Sang chiến thắng, và cuối cùng Jang Geun Suk so với Yoo Seung Ho, cô đã chọn Yoo Seung Ho.

lựa chọn của Sky giống hệt của em ấy ^^ nhưng mà final choice của em lại không giống chị ^^ e đoán chị cũng ngại scandal nên chọn đại 1 cậu em cho thiên hạ đỡ công bàn ra tán vào thôi {:438:}

PS: câu cuối là "I also hate players",nhưng mà mình cũng không biết dịch player là cầu thủ có chính xác không nữa

không phải cầu thủ đâu bạn ^^ player kiểu nghĩa tương tự playboy đó, kiểu mấy bác zai đào hoa phóng khoáng trong chuyện tình cảm ấy

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-9-2012 17:40:30 | Chỉ xem của tác giả
chọn Yoo Seung Ho chỉ là giải pháp An Toàn

thích hẹn hò với người bằng tuổi thì chỉ có YOON KYE SANG thôi Sky ơi hehe...

Bình luận

bố anh ấy cũng ưng Sky là con dâu nữa ;;)  Đăng lúc 11-9-2012 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-9-2012 18:00:56 | Chỉ xem của tác giả
ặc.. hình mẫu lý tưởng lại là ngọc hoàng trong arang satto á
haha ko biết ss sky có xem phim này ko
chớ nếu mà xem ngay cái tập 4-7 thì e là ss sẽ phải suy nghĩ lại đấy
=))))
--
đùa thui... chứ ss lựa chọn chuẩn quá đi ạ
cậu này vừa đẹp zai lại có tài nữa
có triển vọng nữa
hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-9-2012 18:12:16 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay vào fan group Sồ cũng thấy cái news này rồi
thank bạn trans news nhé

ss KHN chọn Seung Ho làm hình mẫu lí tưởng mà anh này ng ta lại gọi là Tiểu So Ji Sub, thế sao ko chọn lão Sồ lun cho khỏi lệch tuổi ạ

Bình luận

câu cuối sao mà hay quá ^^  Đăng lúc 11-9-2012 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-9-2012 19:48:55 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người có biết này là ep bao nhiêu ko? Mình muốn tìm raw để xem quá nhưng ko biết eps bao nhiêu nên khó search :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách