Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3743|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nữ diễn viên Park Bo Young đang đàm phán cho vai chính đầu tiên trong bộ phim truyền hình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Người hâm mộ có thể sẽ thấy nữ diễn viên Park Bo Young trở lại màn ảnh nhỏ trong mùa hè này!

Theo một bài báo cáo cho rằng Park Bo Young hiện đang đàm phán để đảm nhiệm vai diễn đầu tiên của mình trong một bộ phim truyền hình kể từ vai chính đầu tay của cô trong một drama chín năm trước đây.

Vào ngày 14, một đại diện công ti quản lí của nữ diễn viên -  Fides Spatium, tiết lộ với TV Report, "Park Bo Young đang tích cực xem xét một đề nghị casting cho vai nữ chính trong" Oh My Ghost '(tên tạm thời). Cô ấy hiện đang ghi hình cho bộ phim của mình "The Cry của Passion 'nên cô ấy vẫn chưa thể khẳng định rằng sẽ chấp nhận hay từ chối lời đề nghị này. Cô ấy vẫn cần phải điều chỉnh lịch trình của mình. "

Bộ phim sẽ kể câu chuyện tình yêu của một ma nữ trẻ đầy dục vọng và một đầu bếp hợm hĩnh mà không tin vào những thứ như ma quỷ

Trong khi đó, "Oh My Ghost" dự kiến sẽ bắt đầu phát sóng vào khoảng giữa tháng Bảy.

cre:Soompi
Vtrans: [email protected]

Hôm trước vừa mới nhắc sao cô gái không đóng drama mà toàn chiến movie thì nay có tin này. Đồng ý đi nào cô gái

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
CCN_MyLove + 5 Ủng hộ bạn
Aqua + 5 Bài viết hữu ích
Gavn2310 + 5 Iu quá :*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-4-2015 13:34:38 | Chỉ xem của tác giả
"Park Bo Young đang tích cực xem xét một đề nghị casting cho vai nữ chính trong" Oh My Ghost '(tên tạm thời)"

=> Ô thế lại phim ma hả? Xem ra Bo Young có duyên với đề tài phim ma/kinh dị nhỉ. Trước đây, có mấy movie em nó đóng cũng về đề tài kinh dị Dù sao cũng mừng là em nó nhận lời drama. Lâu lâu lắm lắm rồi mới được thấy em trên màn ảnh nhỏ. Ai kia cũng comeback mùa hè này để đi đóng drama đấy BY à

Bình luận

"ai kia"... :v  Đăng lúc 14-4-2015 10:44 PM
mới ngày nào còn ra rạp xem Werewolf boy chị nhờ :"> Bo Young càng lớn càng mi nhon nhìn vẫn bé bé xinh xinh ;;) Zai nhà chị cũng comeback sau khi ra ngũ nè ;;)  Đăng lúc 14-4-2015 01:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-4-2015 13:41:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim hài rồi nhưng chưa biết của đài nào sao
Nghe cũng được nhưng chỉ sợ bé Bo từ chối thôi
Vì bé ý toàn tham gia movie chẳng chịu nhận lời drama đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-4-2015 13:49:30 | Chỉ xem của tác giả
Huhu lâu lắm rồi đúng không? Thôi thì chờ cả anh kia ra quân rồi cũng đóng cùng luôn. Nhớ bữa nào xem "Sói" mà khóc hết nước mắt vì 2 đứa luôn đó biết không?
Mà em này có duyên đóng mấy phim ma/kinh dị ghê gứm?
Hóng thật hóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-4-2015 13:58:45 | Chỉ xem của tác giả
Ma nữ là sao vậy nhỉ?
Bạn này đóng trong Wolf và Drama MV có JCW tham gia đây ^^
Vừa diễn hay vừa xinh xắn nữa.
Mong là phim ko phải kinh dị, coi kinh dị mệt người lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-4-2015 14:05:30 | Chỉ xem của tác giả
Xinh thế này sao nỡ để bạn ấy làm ma nữ. Mình gan bé chẳng dám xem phim kinh dị, thấy có tý ma là chạy mất dép rồi.
Mới xem bạn này từ hồi đóng sói với anh Jong Ki thấy bạn ý cũng xinh mà diễn xuất cũng hay. Nếu phim kiểu nhẹ nhàng như thế thì thích lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-4-2015 14:13:08 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu đọc tít suýt nhầm chị Bo già
Bạn này chăm chỉ đóng movie, sao nhãng mảng truyền hình lắm cơ
Mà đóng vai ma nữ ý hả, lại phim kinh dị à, thế xem hơi mệt đó
Hic vẫn mong không phải phim kinh dị hoặc viễn tưởng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-4-2015 16:07:55 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này tham gia thì tuyệt rồi, khá ngạc niên là đến bây giờ bạn ấy mới đóng phim truyền hình
Trông xinh như búp bê vậy, đáng yêu quá. Nhỏ nhắn xinh xắn nữa
Ngày trước mong mãi bạn ý đóng Nodame :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-4-2015 16:13:17 | Chỉ xem của tác giả
Oh my ghost mà lại là drama hả đáng kì vọng vì bạn này thấy đóng movie mãi

Cái tướng bé con kia ma nữ gì trời nhìn muốn cưng rồi

Thôi nhận 1 cái drama cho e thỏa lòng mong đợi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-4-2015 18:59:04 | Chỉ xem của tác giả
Nhận lời đi bợn ơi, bợn toàn đóng movie thui, bợn xinh xẻo thế phải để dân tình ngắm nhiều nhiều chứ, Mừ bợn trông hiền lành dễ thương thế chứ đóng vai ma nữ ma mãnh cũng hợp ghê đó, xem bợn đóng đầu gấu trong Hot Young Bloods là biết liền. Mong chờ phim này quá, không biết nam chính là ai nữa, hóng thêm news.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách