Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2420|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nữ hoàng truyền hình Hàn Tuyết:bản thân tôi không phù hợp với làng gi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ hoàng truyền hình Hàn Tuyết:bản thân tôi không phù hợp với làng giải trí,cũng không nghĩ mình là minh tinh.

Buổi phỏng vấn cho qq:

Vào buổi chiều hôm qua,chúng tôi đã có cơ hội tiếp xúc với Hàn Tuyết,trò chuyện cùng cô trước thềm Kim Ưng lễ hội nghe cô chia sẻ vì sao cô gia nhập làng giải trí hơn 10 năm,được mệnh danh là "Bà hoàng phim truyền hình" nhưng lại bị xem là "phim nổi danh hơn người".Tại sao thế,chúng ta cùng nghe cô giải đáp.

Q:lần trước gặp bạn ở Quảng châu tuyên truyền "Thập tam thoa",hiện tại ốm hơn lúc trước nhiều rồi.
HT:Đúng thế,gần đây rất mệt,phát hành album rồi đóng phim Diệp Vấn,thời gian chăm sóc bản thân rất ít,đóng phim tuyên truyền;hết tuyên truyền rồi lại đóng phim.

Q:Trước kia có khá nhiều bản phim Diệp Vấn,bạn đã xem qua chưa?
HT:Tôi chưa từng xem các bản phim trước đó,cũng không tìm thấy nhân vật mình đóng ở các bản phim trước kia.Đóng Diệp phu nhân thật không dễ dàng,nhất là đối với sự chuyển biến tâm trạng trước sau.Bởi vì nhân vật này được du học phương Tây trở về nên lúc đầu tính tình cao ngạo như một cô công chúa nhưng từ khi kết hôn cùng Diệp Vấn đã trở thành chỗ dựa tinh thần cho anh ta rất nhiều,đóng phim này còn có các bạn nhỏ cùng tôi diễn xuất.

Q:Rất nhiều người nói Hàn Tuyết chưa đạt đến đỉnh cao sự nghiệp,bạn có nhận thấy điều đó không?
HT:Tôi đồng ý,nhưng việc này tôi nói là thôi đi (cười haha) ai làm nghệ sĩ cũng muốn phim của mình được đón nhận nồng nhiệt,nhưng mỗi người có một vận khí,làng giải trí không có một tiêu chuẩn nhất định,ai đẹp hơn ai có thể sẽ nổi tiếng hơn,đạt được thiên thời địa lợi nhân hoà sẽ tới lượt mình thôi.

Q:Vận khí của bạn không tồi,lễ hội mùa xuân,phim nhiệt phát ở đài Hồ Nam,có bao giờ nghĩ về nguyên nhân tại sao "phim lại nổi tiếng hơn người ko?"
HT:Đó bởi vì tôi không xuất hiện,tôi không thích khi không có tác phẩm trình chiếu mà bên ngoài lại bàn tán loạn lên.Người khác như thế nào đối với tôi không quan trọng,tôi không phải loại người đó.Khi phim nhiệt phát,có người bảo tôi nên tham gia hoạt động nhưng tôi cũng làm những việc nên làm mà.Trong năm nay chiếu 2 bộ phim,tôi đều ở nhà xem tivi.

Q: Có thể tính cách của bạn không phù hợp với làng giải trí,bạn cảm thấy thế nào?
HT:Tôi biết chứ,từ đầu tôi đã không cảm thấy mình phù hợp với làng giải trí,cũng chưa từng biến mình thành một minh tinh.10 năm trước tôi như thế nào thì hiện tại tôi vẫn như thế ấy.Tôi thích thì sẽ làm,không thích sẽ không làm.Nếu bạn đem đến cho tôi quá nhiều thứ,tôi sẽ cảm thấy rất khó chịu để tiếp nhận.

Q:phát hành khá nhiều album,lại có công ty lớn đỡ đầu,đối với giải thưởng âm nhạc có mong chờ không?
HT:Mọi người có thể dựa vào tiêu chuẩn âm nhạc mà đánh giá làm thế nào tôi đạt được giải thưởng.Điều đó tôi cảm thấy rất tuyệt vời.

Q:Có rất nhiều người không thể hát lại thắng hầu hết các giải thưởng âm nhạc,nếu như album lần này không thắng giải,bạn có cảm thấy buồn không?
HT:vẫn ổn mà,có giải sẽ rất vui nhưngg không có cũng không quan trọng.Tự trong lòng mọi người đều có đánh giá.Tôi cảm thấy album lần này hay.Phải có thực lực mới nói đến giải thưởng được.Trước đây cũng từng nghĩ rằng danh dự của bạn không phù hợp với giải thưởng nên tôi dùng thời gian để chứng minh danh dự của mình là phù hợp.

Q:Có lần tuyên truyền ở Quảng Châu,bạn nói rằng nam nhân theo đuổi bạn thực sự không nhiều,có phải vì cảm thấy bạn lạnh lùng không?
HT:Đúng vậy vì họ cảm thấy tôi có khoảng cách,họ sợ tôi,thực ra tôi tự bảo vệ mình thôi mà.Tôi đối tốt với nhân viên của mình tốt nhưng trong công việc bọn họ cũng sợ tôi,tôi đối với công việc rất là nghiêm chỉnh nhưng tôi không bao giờ nổi nóng.

Nguồn: http://ent.qq.com/a/20120908/000054.htm#p=8
Lược Dịch:^^Violet^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2012 13:18:21 | Chỉ xem của tác giả
thực ra tỷ không phải là pà cô già khó gần đâu,trái lại hoàn toàn đó!!!!!rất dễ gần,rất hoà đồng mới là bản tính thật của tỷ!!!!!!!!Đúng là mình cảm thấy tỷ ko thik hợp với làng giải trí tý nào cả!!!! nhưng về nghệ thuật tỷ là số zách,ka ka!!!!Nữ đồng nghiệp vô cùng iu quý tỷ,nam đồng nghiệp lại ngưỡng mộ tỷ vô cùng và ai cũng nói rằng tỷ ko giống người trong làng giải trí,rất quái,rất khác người!!!!{:313:} Người có tính cách như tỷ trên đời đã là rất hiếm rùi huống hồ chi trg làng giải trí bởi vậy khá nhìu ng nói tỷ là 1 dv kỳ quái!!!!!{:266:}  nhưng vì tỷ là như vậy nên 1 người vốn dĩ hồi đó ko thik người trg giới giải trí như mình mà lại iu phải tỷ đây này!!!!{:418:}

Bình luận

TTT
Dù thế giới có đổi thay thế nào thì trái tim của tôi mãi chỉ hướng về hàn tuyết tỷ tỷ  Đăng lúc 8-9-2012 07:40 PM
ta thik kiểu tóc nì,kết hợp với cái váy nhìn cute lắm!!!!kaka!!!!!  Đăng lúc 8-9-2012 01:19 PM
ta thik kiểu tóc nì,kết hợp với cái váy nhìn cute lắm!!!!kaka!!!!!  Đăng lúc 8-9-2012 01:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-9-2012 19:42:05 | Chỉ xem của tác giả
^^Violet^^ gửi lúc 8-9-2012 13:18
thực ra tỷ không phải là pà cô già khó gần đâu,trái lại hoàn toàn đo ...

Tỷ sinh ra là để giành cho nghệ thuật.Những chuyện thị phi là điều mà tỷ ko bao giờ muốn đôi khi tỷ muốn tránh nhưng những chuyện như vậy cứ tìm tới tỷ (vì tỷ quá nổi tiếng).Tài hoa của tỷ là điều ko cần phải bàn cãi.Danh hiệu nữ vương phim truyền hình cùng 4 album trong sự nghiệp là đủ nói lên tất cả.Còn về nhân cách thì perfect.Không uống rượu,ko hút thuốc,ko chơi bời trác táng,ko bao giờ dính đến scandal,12 năm tồn tại trong làng giải trí là minh chứng tốt nhất.Mình hoàn toàn tin tưởng sự nghiệp của tỷ sẽ vĩ đại hơn nữa trong tương lai,tỷ sẽ ko bao giờ từ bỏ nghệ thuật đâu.Chính vì những điều đó trái tim của chúng tôi mãi luôn hướng về tỷ.Nàng thánh cô trong trái tim tôi{:412:}{:412:}{:412:}

Bình luận

TTT
Tỷ sẽ là thánh cô kinh điển nhất.Điều này sẽ đước chứng minh vào năm 2013  Đăng lúc 9-9-2012 10:08 AM
tỷ nói tỷ ko thik đóng cổ trang lắm nhưng tỷ lại rất thích NDD,bik làm sao đây tỷ fai đóng Thánh cô thui!và sẽ là TC kinh điển nhất  Đăng lúc 8-9-2012 08:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-9-2012 10:37:03 | Chỉ xem của tác giả
tính cách lạnh lùng ư, sao lại nói tỷ tỷ thế nhỉ! Nếu ai đó cho là như vậy thì họ là 1 con người nông cạn, Hàn tỷ nhà mình là người đẹp từ nội tâm đến tính cách đến ngoại hình.
đã là 1 fan của tỷ tỷ thì bạn sẽ mãi mãi yêu mến tỷ tỷ thôi!

Bình luận

ng ko hỉu thì họ nghĩ thế đấy!!!Tên của tỷ và bản chất của tỷ hoàn toàn ko giống nhau!  Đăng lúc 10-9-2012 01:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách