Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Oº°•♥ Oh Won Bin~ Oh Seonghyun Oº°•♥ Yeah! I am Salty!

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 4-11-2012 10:57:16 | Chỉ xem của tác giả
[Twitter] 021112 WonBin
Osh_yoru: 요오 나 이제 머리 기를꺼다 말리지마 삐뚤어질테다 ㅋㅋㅋ
trans: yo I’ll let my hair grow now, I’m going to get lost so don’t stop me ㅋㅋㅋ
yo tôi để tóc mọc dài bây giờ, tôi sẽ bị mất vậy đừng cản tôi  ㅋㅋㅋ

Cre: Orh_yoru +ohwonbinfacts (trans)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 4-11-2012 11:00:01 | Chỉ xem của tác giả
[Twitter] 021112 WonBin
Osh_yoru: 이만큼 길러볼까나 ㅋㅋ
trans: I should grow it this long ㅋㅋ
tôi có nên để dài như thế này

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 4-11-2012 14:58:45 | Chỉ xem của tác giả
[Twitter] 041112 WonBin
Osh_yoru ; 카페인 카페인 pic.twitter.com/IKQ1UJHP
trans: caffeine caffeine

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 10-11-2012 13:26:03 | Chỉ xem của tác giả
09/11/12 twitter wonbin
Orh_yoru ; 오늘도 살이 또 찌겠군 ㅋㅋ pic.twitter.com/CucoLdeV
trans: bought food again today too, I’ll become fat ㅋㅋ
lại mua thức ăn hôm nay , Tôi đang trở nên béo ㅋㅋ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 26-3-2013 06:55:32 | Chỉ xem của tác giả
13.03.26 - Happy Bday to Oh Won Bin

Mừng sinh nhật anh Binie ah, anh già đi 1 tuổi rồi, chúc anh luôn khỏe mạnh và vui vẻ. Và nếu đc gặp anh, em chỉ muốn hỏi 1 câu "Bây h anh có hạnh phúc không?" :)

Em luôn tin rằng anh đang hạnh phúc, anh đang rất thoải mái, anh vui cười trong âm nhạc, anh tự do trong cuộc sống ... Em mừng vì anh đã và đang sống cho chính bản thân anh, dũng cảm bước đi 1 ngã rẽ khác. Có thể con đường anh đi không bao gồm fan hay sự nổi tiếng nhưng anh vẫn cười tươi bước tung tăng, đúng ko?

Em đã tạm gác hy vọng anh trở lại sân khấu qua 1 bên rồi. Chỉ mong khi nào anh đủ tự tin, chợt quay đầu lại rồi tặng cho chúng em 1 bài hát thôi. Không cần quá cầu kì, không cần nhảy nhót, không cần lên các bản xếp hạng, chỉ cần clip quay cảnh anh ôm đàn hát cười hiền là hạnh phúc lắm rồi :">

Dù thỉnh thoảng, em chợt quên đi mất anh, quên đi mất 1 công tử tiếu muối nhạt nhẽo, quên bén đi ngày sinh của anh ... nhưng ko sao, vì anh luôn là 1 ng quan trọng, 1 góc tuy nhỏ bé nhưng nằm ở nơi an toàn nhất trong trái tim fan gơ "tổ ong" này.

Cảm ơn anh, vì đã không biến mất, cảm ơn vì luôn update hình cho tui em :)) Cảm ơn vì luôn hiện diện, cảm ơn vì không đóng twitter để những lúc như thế này em có thể @Osh_yoru nói miên man :">

1 lần nữa, mừng sinh nhật anh, Oh Won Bin, thiếu muối công tử Oh Won Bin.

ps: mà cũng chỉ có anh là người duy nhất để em có thể nói những lời sến sụa như thế này biết không hả ??? OTL ... ngày cả hôm sinh nhật Nấm mà em cũng chả tràn lan đại hải dạt dào văn chương như thế này đâu :(( đồ Bin già, càng ngày càng trẻ :(( Nhớ anh chết đi đc TT_________TT ... mà nếu h anh vẫn còn trong FT, thì em nghĩ em sẽ bias anh chứ không :-<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 26-3-2013 15:07:59 | Chỉ xem của tác giả
Sinh nhật cậu, mình cũng đã dự định viết vài dòng...nhưng khi vào thread thì chữ nghĩa bay hết rồi. Thú thật là mình chỉ dõi theo twitter của cậu chứ chẳng mấy khi vào thread này...Lý do thì....ừ thì....do cậu là công tử thiếu muối nên thread của cậu nhạt lắm :))
Chúc cậu có sinh nhật vui vẻ, luôn hạnh phúc và hài lòng với con đường mình đã chọn...thành công theo định nghĩa riêng của cậu!
Và cậu biết đấy, giống như bạn trên kia..cậu cũng là người đầu tiên và duy nhất trong đây mình có thể viết vài dòng gọi là cảm xúc vào ngày sinh nhật...Hãy lấy đó làm điều tự hào nha^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 26-3-2013 22:37:40 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Won Bin! Dù bạn hơi thiếu muối *như mọi người vẫn nói* nhưng với mình thì bạn khá là được. Bạn dịu dàng, chân thành và quan tâm đến người khác. Mình cứ bao lần muốn nói giá như nhưng quả thật có những thứ sẽ  mãi là kỉ niệm.

Chúc bạn sinh nhật vui vẻ và hãy mau comeback nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách