Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5125|Trả lời: 50
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Hae Jin gia nhập "My Lover from the Stars" cùng với Kim Soo Hyun

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Park Hae Jin vừa gia nhập bộ phim truyền hình sắp ra mắt của đài SBS "My Lover from the Stars" (tựa đề trước đấy là "Man from the Stars") với sự tham gia của Kim Soo Hyun và Jun Ji Hyun.

Theo lời công ty quản lý Park Hae Jin, WM cho biết, Park Hae Jin vừa trở về Hàn Quốc sau một số hoạt động ở Trung Quốc, anh quyết định tham gia "My Lover from the Stars" sau khi cân nhắc kỹ lưỡng lời mời và đã tham dự buổi đọc kịch bản đầu tiên hồi tuần trước.

Trong phim, Park Hae Jin sẽ đóng vai một doanh nhân làm trong lĩnh vực kinh tế tài chính và là trở ngại lớn nhất giữa Chun Song Yi (Jun Ji Hyun) và Do Min Jun (Kim Soo Hyun). Đây là lần đầu tiên Park Hae Jin đóng vai phản diện kể từ khi ra mắt đến nay.

Park Hae Jin vừa góp mặt trong bộ phim truyền hình cuối tuần rất thành công của KBS "My Daughter Seo Young" kết thúc hồi tháng 3 năm nay. Anh vừa trở về Hàn Quốc hồi tháng 10 sau một thời gian ở Trung Quốc và hiện đang nghỉ ngơi chuẩn bị cho dự án mới.

Nguồn: Dramabuck
Dịch: [email protected]

Vậy là bộ phim về cơ bản đã có đủ dàn cast chính. Nhà Ngố (Kim Soo Hyun FC) có mở đại hội biên kịch nhằm làm nóng thread trước khi phim lên sàn, thân mời các bạn ghé thăm *chỉ chỉ chữ ký* {:110:}

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
heononhong + 5 :xxxxxxxxxxxxxxxxx
atlibby + 5 Ủng hộ 1 cái!
honetkitty + 5 :x~!
MyCoi + 5 Yeahhhhhhhhhhhhhh
JustWendy + 5 Tin quá hay :D!
misshan15 + 5 hehe my sofa :v =)))))))
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-10-2013 18:42:46 | Chỉ xem của tác giả
Ù pa ơi Ù pa, nay ù pa bày đặt ngựa đi dịch news của tình địch sao hả {:438:} {:438:}
Mừng rớt nước mắt, vậy là 4 nam nữ chánh đã được xác định, cũng hơi tiếc vì ko đc xem ss So Ji Hyun, cả a Yunho nữa =.=
cơ mà dàn dv như thế này chuẩn rồi, a này nhìn thương quá đi à, đóng phim cũng ổn nữa, hồi mềnh thích a ấy trong Những nàng công chúa nổi tiếng lần đầu tiên nè {:418:}
kỳ này vẫn là pé mình nhỏ tuổi nhứt mà đóng cái vai già đầu nhứt, hơn 400 tuổi {:438:} {:430:}
Phải làm nên chiện nhé pé iu!! Nhìn thấy dàn cast này nữa thì hết mình luôn rồi nhé!! {:414:} {:414:}
Casting đã xong, nhà Ngố cũng đã mở event vui cho mọi người viết kịch bản đủ thể loại cho phim, ai có hứng thú thì vào thớt này chém gió zới mình cho zui nhé!!

http://kites.vn/forum.php?mod=re ... 036&pid=7131437

"My Lover from the stars" fighting!!!!
Cám ơn ù pa cho Mít ngồi sofa nhá, định mệnh mà *vật ù pa ra hun* {:444:} {:98:}  *chuẩn bị hứng đạp*

Bình luận

nháy nháy, inbox cho ss đêu rồi mềnh cùng đi khủng bố!  Đăng lúc 15-10-2013 09:15 PM
đc á :3 Giờ e đang muốn khủng bố ai đó lắm nè ss!!!! =.=  Đăng lúc 15-10-2013 09:08 PM
hôm nào ss với Mít đi khủng bố notice ai đó đi!  Đăng lúc 15-10-2013 08:38 PM
Mít ngồi sofa chi rầu bị suồng sã =)))))))  Đăng lúc 15-10-2013 07:22 PM
Mít bựa!  Đăng lúc 15-10-2013 07:19 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
gemangel + 2 Sofa! Cái số bị suồng sã =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-10-2013 18:42:51 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là casting xem như xong {:412:}

Sau bao ngày mòn mỏi, vật lên vã xuống vì tùm lum lời đồn, cuối cùng cũng đã có đủ 4 cái tên cho mình hóng {:433:}

Kim Soo Hyun, Jun Ji Hyun, Yoo In Na, Park Hae Jin *tung bông* Ồ nghe được nha {:110:}

Cơ mà sao trong tin này bảo là đọc kịch bản lần đầu vào cuối tuần trước rồi nhỉ? Thế thì hình đâu? Tại xao? Tại xao? Tại xao các ma xó nhà Ngố vẫn ko hay biết giề? Mà cuối tuần vừa rồi cậu nhà còn vi vu đi ký tên cơ mà? Zậy là xao? Là xao? Là xao?

Nói gì nói thì dù sao cũng khởi động rồi *mừng muốn khóc* Sắp được thấy cậu nhà trên màn hình rầu *sụt sịt* Dù chưa bao giờ biết anh này là ai nhưng nghe đâu anh diễn xuất tốt, tính tình cũng dễ thương, chu đáo, thấy yên tâm làm xao *chấm chấm* {:438:}

"Man from the Stars" phai tênh! *mềnh vẫn thích tên này hơn :3

Bình luận

@Hat: ko add friend thủ qtỹ mà còn rống cái jề? *đạp* =))))))  Đăng lúc 16-10-2013 05:57 PM
Xao ss không mời iêm ? * rống *  Đăng lúc 16-10-2013 05:44 PM
=)))) mang tiếng là thủ quỹ, nghe thấy sang je đâu lun, mà mặc cái quần nổi mốc =)))))) 2 má nên tự kiểm điểm lại lương tâm đê nhan =)))))))))  Đăng lúc 15-10-2013 08:59 PM
Nghe đồn dàn cast còn có một cậu người mẫu đang nổi như cồn bên Hàn tên Ahn Jae Hyun nữa đó nàng (Hyun nhé =)))  Đăng lúc 15-10-2013 08:56 PM
*Chấm chấm nước mắt* Cái chức năng notice mới đúng thật là dọa người... T_T =))  Đăng lúc 15-10-2013 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-10-2013 18:47:31 | Chỉ xem của tác giả
Fangirlingggggggggggggg *Vì lý do gì thì nàng bik rầu ế, má bạn Ngố nào đó :D*. Ngoài ra còn là vì hạ sỹ Seo đẹp giai của lòng ta nữa. Khà khà!

Đùa, đây là lựa chọn ta không hề ngờ đến, nhưng lại rất hài lòng đấy má bạn Ngố nào đó ơi =))! Lại thêm một giai trẻ, đẹp nữa. Dàn cast phim này giờ chuẩn đừng nên chỉnh nữa rồi.

Ôi tháng 12 ơi, bao giờ mày mới tới?

Bình luận

Nàng *hì hì* ^^  Đăng lúc 16-10-2013 08:05 AM
Đúng ầu nàng, ta có update trong thớt phin ế ^o^ Dự là cậu Hyun đó sẽ đóng vai em giai của nữ chánh, rầu còn có 1 em gái đóng vai antifan của nữ chánh nữa =)))))   Đăng lúc 15-10-2013 08:57 PM
cái chức năng này rất hợp để chơi game, cho những người cmt ăn đủ như BTC khà khà =))  Đăng lúc 15-10-2013 08:24 PM
A Mít à em quả không hổ danh MIDI :3 =))))))) *so rì HT chứ ta cũng thích thả bom Noti lắm =)))))))*  Đăng lúc 15-10-2013 08:23 PM
Mít biến thái!  Đăng lúc 15-10-2013 08:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-10-2013 18:48:22 | Chỉ xem của tác giả
ko phải lần đầu đâu vì mình đã từng xem phía đông vườn địa đàng.
vai anh ấy trong phim đó có hơi phản diện, nhất là phần đầu.
mặt anh vẫn rất trẻ so với nhiều năm trước đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-10-2013 18:50:57 | Chỉ xem của tác giả
opaaaa

Em chờ anh mãi

Em sẽ xem phim này vì anh và ngồi chửi nam chánh vì oppa

Bạn SooHyun thì em chả thích lắm ~ Nhưng Jun Ji Hyun thì em thích lắm đó ah

Em ngóng lắm ah

Bình luận

Chửi mà đúng thì tớ rết cộng, chửi sai thì tớ rết trừ. Bạn cố nhên =))!  Đăng lúc 15-10-2013 07:14 PM
chỉ mong đừng nói quá lời mềnh đau lòng lắm :'( =))) bạn nhớ zô thớt phim ủng hộ nha :xx viết kịch bản choa a ấy tỏa sáng đê =))))))))  Đăng lúc 15-10-2013 07:11 PM
ồ :3 HT nhà mềnh rate tia bạn rầu kiề =))) hơm sao :3 iêu 1 người đâu có gì là sai *chấm chấm* =))))) nếu ngược lại chắc mình cũng thế thôi =))))))  Đăng lúc 15-10-2013 07:10 PM
Vì hồi EOE anh Jin đóng vai ác mình toàn ngồi rủa nam chánh =)) Nên lần này m đoán sẽ tiếp tục vậy thôi =)) Nhưng m sẽ hoạt động âm thầm nên yên tâm đi =))  Đăng lúc 15-10-2013 07:00 PM
ồ men bạn thặc là lộ liễu :3 nhà Ngố mềnh tia bạn rầu đó =)))))))))  Đăng lúc 15-10-2013 06:54 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
JustWendy + 1 Bạn cố nhên nhá =))!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-10-2013 18:53:30 | Chỉ xem của tác giả
Ụa chợ chị So Yi Hyun hông đóng film cùng Ngố thiệt ạ Chài tiếc ghê, e mê cô nàng sành điệu ấy lắm á.
Ngố dạo này xuất hiện trong phố Diều nhìu gứm
Mấy nay còn đi dịch News cụa tình địch
Mà anh nè bữa nay đóng fản diện sao ta Cứ nghĩ đóng vai nam thứ yêu say đắm nhưng chúc phúc cho đối uyên ương nam nữ chánh chớ   Chưa thể tưởng tượng nổi nếu ảnh đóng fản diện sẽ như nào

P.s: Gửi nhắn đến Ngố: Dạo này Ngố chăm chỉ đi dạo khắp nơi qá héng Đi cho cẩn thận hông hàng họ dạo này ngon nghẻ có ngừi bắt nhốt dzô lồng òi đem về giường đó nhóe   

Bình luận

Sả điêng, zô đó viết kịch bản bựa đê =))))))))))  Đăng lúc 15-10-2013 07:16 PM
ờ ha, Mít nói đúng ha :v  Đăng lúc 15-10-2013 07:13 PM
làm phản diện thì mềnh đỡ đau lòng hơn hiểu hơm =)))) chứ si tình rồi chịu khổ thì tội lắm =)))))  Đăng lúc 15-10-2013 07:12 PM
chủn bị òi tát liền =.= =))))))))))))))  Đăng lúc 15-10-2013 07:10 PM
cô dạo này cũng liều quá heng *tát tát* =))))))  Đăng lúc 15-10-2013 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-10-2013 18:55:39 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn anh hiền thế này mà bảo anh đóng vai phản diện hem, vai phản diện này cũng khó khiến em ghét quá, phải xem anh có thể hiện được tối đa không đã. Ngày xưa xem Phía đông vườn địa đàng công nhận ban đầu cũng có hơi xấu tí nhưng sau tốt dần đều à, lần này chắc là xấu cả phim rồi. Hóng phim, dàn cast chính đã đủ rồi, thích các anh chị lắm hem.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-10-2013 18:59:27 | Chỉ xem của tác giả
Ta nói thật là ta ứ quan tâm đến vai nào khác trong phim ngoài 2 chệ em Hyun đâu, he he.

Nhưng bạn này cũng "ngon" nhỉ? Hi!

Vậy là những ngày tháng tươi đẹp tuần nào cũng được ngắm Ngố sắp đến rồi, là lá la la la!

Bình luận

Em không biết hạ sỹ Seo của "Những nàng công chúa nổi tiếng" sao????  Đăng lúc 15-10-2013 07:08 PM
tháng 12 ơi =)))))  Đăng lúc 15-10-2013 07:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-10-2013 19:03:23 | Chỉ xem của tác giả
ú òa :))
lâu lắm rồi mới có tin về Jin nhà ta :">
uầy mình mong đợi vào vai diễn nè đây :">
anh sẽ đóng tốt chứ :">
chúc anh zai thành công <3
cảm ơn chủ thớt nhé <3
Trả lời