Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3320|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo: “Tế bào yêu biến mất? Một khi đã bùng lên sẽ khó mà kiểm soát”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

“Scandal?  Dĩ nhiên là không. Tôi chưa từng có scandal nào cả.”

Park Shi Hoo (34) - người đóng vai sát nhân hàng loạt Lee Du Seok có ngoại hình điển trai và tài hùng biện trong bộ phim “Confession of Murderer” đã có cuộc trò chuyện với TV Report và nói về đời sống riêng tư của anh.

Với nụ cười cuốn hút, anh chính là mẫu người lý tưởng mà phụ nữ ao ước.

Anh là luật sư tài giỏi Seo In Woo có mối tình lãng mạn với Kim So Yeon ngây thơ trong SBS ”Prosecutor Princess” và con trai tài phiệt Goo Yong Shik làm cảm động trái tim Kim Nam Joo trong MBC “Queen of Reversals”, đã hết chưa?  Anh còn là Kim Seung Yoo thời Joseon với tình yêu mãnh liệt dành cho Moon Chae Won trong KBS “The Princess’s Man”.

Park Shi Hoo không hề phải lòng ai trong mỗi bộ phim. Không phải vì không thể nảy sinh tình yêu mà vì từ lúc debut 7 năm trước đến giờ chưa từng có scandal nào.   

Park Shi Hoo “đã không tìm thấy tình yêu thật sự sau khi debut.” Anh nhớ lại "Tôi có bạn gái 4 năm nhưng đã chia tay sau khi tôi bắt đầu nghề diễn xuất. Chúng tôi trở nên xa cách vì tôi quá bận. Tôi không có thời gian dành cho cô ấy nên tự khắc chúng tôi rời xa nhau”.

Anh nói tiếp: “Dĩ nhiên có những người bạn tôi thích từ lúc debut nhưng không chuyển thành tình yêu. Bạn gái cũ rất tốt với tôi. Có thể vì cảm giác "quen thuộc" đó nên tôi không dễ dàng bắt đầu tình yêu mới. Chúng tôi thật sự là người dành cho nhau". Còn việc kết hôn thì "Tôi không nghĩ đến hôn nhân trong 2,3 năm nữa trước khi sang tuổi 40. Thật khó gặp được người như ý.”

Có phải những tế bào yêu của anh đã biến mất sau 7 năm không hẹn hò?  Park Shi Hoo cười to: “Không phải vì 7 năm tôi chưa hẹn hò đâu...Suy cho cùng tôi là một chàng trai. Nếu tình yêu đến ngay bây giờ tôi sẽ sẵn sàng và có thể yêu ngay tức khắc.”  Dường như Park Shi Hoo đã chuẩn bị cho một mối quan hệ nghiêm túc.

“Cách hẹn hò của tôi là khi đã bắt đầu thì tôi sẽ duy trì quan hệ đó rất lâu. Không dễ gặp được người như ý. Nhưng một khi tình yêu nhen nhóm thì có thể vượt ngoài tầm kiểm soát. (Cười)  Tôi không ngừng lại được.  Ha!Ha! Tôi không giỏi làm nhiều việc cùng lúc. Khi đã chìm đắm vào cái gì thì tôi hoàn toàn bị thôi miên. Nếu yêu thì tôi sẽ chịu chết. Khó mà gặp được người làm tôi hoàn toàn quên mất bản thân nhưng nếu người như vậy xuất hiện thì sẽ rất tuyệt…. “

[email protected]
http://parksihoo4u.com/2012/10/31/com-interview-love-is-all/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-1-2013 10:23:23 | Chỉ xem của tác giả
Sofa...úi giời hôm nay Shine định cho bội thực tin về giai ah
Oppa đúng là một chàng trai chung thủy, những người này không dễ yêu nhưng đã yêu thì hết mình.
Cho giai vào sách đỏ đê.

Bình luận

cho vào sách đỏ thì bị bảo vệ nghim ngựt lắm ai mà xáp vô đc,,,, cho giai ế cả đơi hử nag`;))  Đăng lúc 2-1-2013 01:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-1-2013 10:30:29 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay nhiều tin tức về anh nhỉ?
chúc cho tế bào yêu của anh sớm quay lại :)
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-1-2013 10:38:30 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, ss định quăng bom khu new về tin zai à? Nhưng àm thích thế này lắm cơ

Dĩ nhiên có những người bạn tôi thích từ lúc debut nhưng không chuyển thành tình yêu

Cái này có phải đang nói đến MCW không nhỉ? nghe câu k chuyển thành tình yêu mà hơi buồn tí

Thôi zai cứ ở vậy trước 40t cũng đc. Tới khi gần kết hôn thì thông báo tin mừng cho fans là đc rồi. Hi vọng cái ng đó sẽ là ng mà ai cũng đang ship

Chủ thớt vất vả quá rồi. Túm áo hun phát :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-1-2013 10:38:41 | Chỉ xem của tác giả
Ôi. Anh ơi là anh. Anh làm thế này là dập tắt hy vọng của bao nhiêu người anh biết không?
Hy vọng anh sớm tìm được người ưng ý. Rồi nhanh chóng.....
34t rồi cũng đâu còn trẻ nữa hix hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-1-2013 10:40:12 | Chỉ xem của tác giả
đúng như ss thảo nói... ngập lụt vì tin của oppa..
Nàng quá tay quá hen... làm fan nhà khác ghét oppa thì sao...huhu...
Có zậy thiệt thì hãy chờ ... ta sẽ mang đạo tra rượt n.............
quay lại chủ đề... oppa thiệt sự ... đợi thanh bô lão rùi kết hôn à... gì mà qua 40... cái tuôit này là bị gọi là ajussi rùi đó.... thiệt...
Mà sao lúc thì hem mun oppa lấy zợ giờ muốn thì zậy nhỉ....

Bình luận

Giời ơi đời thưở nào dịch tin cho giai cũng phải nhìn sắc mặt người khác, omo  Đăng lúc 2-1-2013 11:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-1-2013 11:13:48 | Chỉ xem của tác giả
hic, giai nói thế làm mình buồn đó
Tuy nhìn giai 1 mình thì thick lắm, nhưng vẫn mong giai có 1 người bạn đời cùng chia sẻ vui buồn
Mà giai cũng 34 tuổi rồi, ở VN có thể gọi là sắp ế rồi
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-1-2013 11:42:41 | Chỉ xem của tác giả
Kiểu này khó yêu mà khi yêu thì hết mình y như những bộ phim anh đóng đơi ::))
Nói gì nói vữn thích giai có người yêu chớ
Em mong tình yêu và sự nghiệp cùng song hành với oppa
mà hẻm chừng có roài mà dấu, hẻm cho fan biết ::))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-1-2013 12:25:25 | Chỉ xem của tác giả
Kakaka...tình yêu mãnh liệt quá giai ah.
"một khi tình yêu nhen nhóm thì có thể vượt ngoài tầm kiểm soát. Nếu yêu thì tôi sẽ chịu chết."
Oppa nói là nói thế thôi chứ một khi lửa tình đã nhen nhóm thì sẽ sớm bùng phát thôi...biết đâu giờ đã gặp đối tượng roài nhưng đang trong vòng bí mật...:lol:lol:lol:lol*cười nham hiễm và man rợ*
Thank n^^ dịch bài nhe...:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-1-2013 13:28:57 | Chỉ xem của tác giả
Có phải nó đã bùng phát rồi vào lúc anh dang tay ôm ai đó hôm 31 không hả anh ;))
Cơ mà giờ sự nghiệp của anh và ai đó đang lên như diều nên chắc k pub dc rồi anh nhỉ :-<
Thôi thì khi chỉ 2 người anh bùng cháy mạnh vào nhé, hí hí. =))

Bình luận

Hô, lần đầu thấy nàng xuất hiện ngoài khu news =)) Happy new year, cái áo đẹp quớ ♥  Đăng lúc 2-1-2013 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách