Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4373|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shin Hye chia sẻ lý do vì sao cô có thể làm việc cùng nhiều mĩ nam.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 03 tháng 1, Park Shin Hye cùng các diễn viên khác đã tham dự buổi họp báo của bộ phim Flower Boy Next Door tại Gangnam, Seoul.

Tại buổi họp báo, Shin Hye tiết lộ lý do vì sao cô có thể làm việc cùng nhiều mĩ nam : "Cũng như hiện tại, tôi nghĩ trong quá khứ tôi cũng đã làm việc cùng khá nhiều mĩ nam. Tôi không nghĩ nhiều về điều này nhưng tôi nghĩ lý do để tôi làm việc thoải mái cùng họ là do tính cách hòa đồng và dễ tính của tôi. Tôi không thật sự cố gắng làm đẹp cho bản thân cũng giống như các nhân vật tôi từng đóng vậy."

Một lần nữa cô lại được hợp tác cùng các mĩ nam như Yoon Si Yoon, Kim Ji Hoon trong bộ phim Flower Boy Next Door, trên thực tế cô ấy đã hợp tác với nhiều mĩ nam khác như Jang Geun Suk, Jung Yong Hwa, Lee Hong Ki, Lee Wan ... và đã nhận được nhiều sự chú ý từ người hâm mộ.

Khi được hỏi trong các mĩ nam mà Shin Hye từng hợp tác, cô thấy ấn tượng với ai nhất thì cô nói với vẻ ngạc nhiên: "Tôi nghĩ thật khó khăn nếu chỉ được chọn một người. Đầu tiên, giám đốc của chúng tôi rất đẹp trai. Tất cả mọi người đều đẹp trai nhưng tôi chọn anh Kim Ji Hoon, mĩ nam nguyên bản."

Ngoài ra, Park Shin Hye còn tiết lộ "Mặc dù trời rất lạnh, nhưng các diễn viên đã có khoảng thời gian vui vẻ. Nếu ratting đạt trên 5%, tôi sẽ trao những cái ôm miễn phí cho những người đang cảm thấy cô đơn và bị tổn thương như Dok Go Mi trong phim"

"Flower Boy My Neighbor" là một bộ phim được lấy cảm hứng từ một webtoon cùng cốt truyện. Bộ phim sẽ được phát sóng 16 tập kể về câu chuyện của một cô gái tên là Dok Go Mi (Park Shin Hye đóng) một người sống cô lập với thế giới bên ngoài nhưng cô dần mở lòng mình hơn khi gặp được những anh hàng xóm đẹp trai.

Bộ phim sẽ được ra mắt vào ngày 7/1 trên kênh tvN vào lúc 11 giờ tối.

Nguồn soompi
Vtrans: Cún @kites.vn

Không liên quan lắm nhưng muốn bonus cho mọi người vid hậu trường, cách Shin Hye chống chọi với cái lạnh =))))))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Jay + 5 tren 5% thôi á =)))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-1-2013 15:47:45 | Chỉ xem của tác giả
hó hó

mỹ nam nguyên bản Kim Ji Hoon

là ai???

là anh Hoon à

sao không phải là ku Yoon hả Hye

phim này Hye couple với ku Yoon mà

sao Hye lại dìm hàng em nó thế

P/s1: hậu trường Hye cứ bám theo anh Hoon

P/s2: hậu trường anh Hoon cứ nghía chừng Hye với Yoon

P/s3: cứ xem đi xem lại mãi cái vid trên^^

Bình luận

và ghé thớt phim này luôn bạn nhé: http://kites.vn/thread/-tvn-2013-my-flower-boy-neighbor-my-nam-nha-ke-ben-yoon-si-yoon-park-shin-hye-vsub-trailer-359300-1-1.html  Đăng lúc 4-1-2013 10:03 PM
thế thì ghé nhà Hye chơi bạn nhé: http://kites.vn/200-1/park-shin-hye-.html  Đăng lúc 4-1-2013 09:59 PM
sofa em ai nhi? Bi thich chi Hye roi  Đăng lúc 4-1-2013 04:33 PM
kệ, ngừa vẫn hơn, không thôi lại như thị Hye bị đột kích như cái vid ở trên thì mất tem sao???  Đăng lúc 4-1-2013 03:52 PM
news ế ẩm có ai dành tem của chị đâu mờ phải khủng bố thế chệ :))  Đăng lúc 4-1-2013 03:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-1-2013 15:53:13 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Giành được sofa hụt rồi..phí qúa
Shin Hye thật là đáng yêu cô luôn hòa đồng vui vẻ ở bất kỳ đâu. Đựơc hợp tác với nhiều mỹ nam thật là hạnh phúc. Trông đợi dự án lần này của PSH và vua bánh mỳ YSH qúa chúc phim thành công. Thank pạn đã dịch tin^^

Bình luận

:))  Đăng lúc 4-1-2013 04:36 PM
:))  Đăng lúc 4-1-2013 04:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-1-2013 15:54:43 | Chỉ xem của tác giả
sao lại dìm hàng anh Yoon vậy n ơi, anh ý mới chính là mỹ nam nguyên bản chứ

xem cái vid với chữ ký của chủ thớt mới thấy đc độ phá đám của cả 3 người, phim hứa hẹn lắm đây

Thanks chủ thớt trans new nhá

Bình luận

edit rồi nhá chủ thớt  Đăng lúc 4-1-2013 03:59 PM
he he thanks bạn ủng hộ ^^  Đăng lúc 4-1-2013 03:59 PM
quên, phải ghi là cái vid với chữ ký của chủ thớt  Đăng lúc 4-1-2013 03:57 PM
cái vid chỉ có 1 ngừi thâu mà T_T  Đăng lúc 4-1-2013 03:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-1-2013 16:25:55 | Chỉ xem của tác giả
Lại chòn anh Kim rồi. ối dời ơi là dời ơi. mỹ nam nguyên bản mới kinh chứ.

đấy vừa hôm nọ mình bảo hay được đóng vs zai đẹp xong. toàn đẹp là đẹp.

há há. cái lý do rất ư là chuối. do bản thân cô hòa đồng ư cô Mụp.

có mà thả dê suốt ngày =))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-1-2013 16:34:57 | Chỉ xem của tác giả
Em hơi bị ghen tỵ với chị đấy. Chị xinh lắm
Vẫn đang hóng tập phim mới đây... Haizzzz....
Hi vọng phim rate nói cao cao 1 tí để xem 2 rai hun nhau chí chóe. Hé hé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-1-2013 17:01:16 | Chỉ xem của tác giả
quả dầu như thím của shin hye ấy
nhìn dễ thương ghê, chạy nhảy để cho nóng người
lạnh vậy mà vẫn phải mặc đẹp để quay phim, khổ thiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-1-2013 17:06:43 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi em ghen vs ss nhiều lắm rồi đấy =))
Chắc mai cũng phải bắt chước tính ss để kiếm zai đẹp quá =)) chỉ sợ bắt chước xong ế tới năm 30 =))
Cái độ bệnh của ss đã lây cho mấy anh diên chung rồi, không biết khi nào lây tới chú đạo diễn =))
PS: @Cún đạo diễn chứ ko fải giám đốc đâu ss =)) mà nhìn em chả thấy ông đạo diễn đẹp zai tí nào =))

Bình luận

chị nghĩ là nói anh Yoon :))) vì đang hỏi mĩ nam từng đóng mà, lôi ông đạo diễn ra làm j :))  Đăng lúc 4-1-2013 05:34 PM
em nghĩ ss Hi nói tới ông đạo diễn đang ngồi đó cơ :D  Đăng lúc 4-1-2013 05:19 PM
hye nói anh Yoon mà, anh yoon là giám đốc trong phim mà =.=  Đăng lúc 4-1-2013 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-1-2013 17:22:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Yêu chị shin hye lắm cơ
Nhìn chị tham gia running man là hiểu ngay.
Dể thương,vui tính lại hoạt bát.
Xem chương trình taxi chị nói chuyện với anh hong ki mà cười muốn đau bụng.
Mãi là fan của chị ^^!!

Bình luận

taxi ep bn mà có hongki với hye đấy bạn :-? Bạn pm vào tường của mình giúp mình nhé  Đăng lúc 4-1-2013 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-1-2013 17:58:22 | Chỉ xem của tác giả
hye nhảy nhìn quá dễ thương lun :) cứ y như mấy đc con nít vậy :D
xem cả chục lần vẫn ko chán, phim này couple hoon hye tuy ko thành nhưng mình vẫn thích nhất :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách