Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5843|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shin Hye từng bị cám dỗ bởi phẫu thuật thẩm mỹ + Bình luận của K-Netizen.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào hôm qua (Ngày 26 tháng 5) trong chương trình <Section TV> của đài MBC Park Shin Hye đã nói rằng cô ấy không hài lòng nhất đối với mũi và móng tay cái của mình.

Khi được hỏi : "Với một vẻ đẹp tự nhiên như vậy có bao giờ bạn nghĩ đến việc đi PTTM không ?" Park Shin Hye đã ra dấu "X" và đồng thời cho biết "Nhưng lúc nhỏ tôi đã từng nghĩ đến việc PTTM vì từ nhỏ mũi tôi đã bị chẻ và mọi người xung quanh thì luôn nhắc đến nó"

Park Shin Hye nói tiếp: "Nhưng bây giờ, tôi cảm thấy hài lòng với những gì mà tạo hóa ban cho mình, bây giờ tôi không còn chú ý đến nó nữa. Tôi nghĩ nó có nét duyên dáng riêng." *Cười*

Đó là câu chuyện Park Shin Hye đã chia sẻ về việc cô ấy đã từng bị cám dỗ PTTM vì không hài lòng với cái mũi của mình.
Sau đó, người dẫn chương trình hỏi: "Bạn còn không hài lòng về phần nào nữa của mình ?" Park Shin Hye chia sẻ: "Móng tay ở ngón cái của tôi quá ngắn, nhưng một số người nói rằng đây là bàn tay của 1 nghệ sĩ và nó có thể kiếm ra tiền *Cười* Dù sao thì tôi cũng rất yêu thân thể của mình."

Bình luận của cư dân mạng Hàn.

1. [+1366, -41] Cô ấy có một vẻ đẹp tự nhiên đỉnh nhất hiếm có khó tìm trong làng giải trí mà đã không có động chạm gì lên khuôn mặt mình. Vậy nên cô ấy rất tự tin, thoải mái và đẹp rạng ngời kể cả khi chụp ảnh cận cảnh khuôn mặt. Thông thường, khi phẫu thuật thẩm mĩ mà chụp cận cảnh sẽ bị soi luông.

2. [+940, -38] Park Shin Hye noona đẹp nghiêng nước nghiêng thành luôn rồi.

3. [+904, -35] Cô ấy có một vẻ đẹp tự nhiên và rất lạ.

4. [+859, -36] Không thể tin cô ấy có khuôn mặt hay hay đến vậy.

5. [+729, -20] Tôi hy vọng cô ấy không bao giờ phẫu thuật thẩm mỹ trong tương lai. Cô ấy bây giờ đã rất đẹp rồi. So sánh với mấy cô quái vật thẩm mĩ gần đây thì Park Shin Hye đúng là một hiện tượng tự nhiên hoàn hảo

6. [+636, -22] Khuôn mặt khiến mình yêu luôn khi chỉ cần cô ấy cười nhẹ…

7. [+627, -35] Tôi có theo dõi cô ấy trong quá khứ và chưa tưởng tượng ra cô ấy xinh đẹp đến vậy. Hãy nhìn xem, bây giờ cô ấy thực sự xinh đẹp nổi trội.

8. [+371, -14] Thực sự hiếm thấy một vẻ đẹp tự nhiên như Park Shin Hye trong tương lai . bởi vì tất cả mọi người đều có xu hướng phẫu thuật thẩm mỹ gần đây. Thật sự khó khăn để thấy một ai không động chạm bất kì một bộ phận nào.

9. [+340, -13] Những người ở Gangnam có thể dành tất cả số tiền mà họ có để phẫu thuật thẩm mĩ.,Họ không có ý định để mình đẹp tự nhiên, Không chỉ là khuôn mặt xấu xí mà tính cách còn xấu xí gấp vạn lần.

10. [+301, -15] Cô ấy là một ví dụ điển hình về vẻ đẹp cả về tài năng diễn xuất là điều trên hết và thêm ngoại hình quá ư là tự nhiên. Ưng. ♥

Vtrans: Ryn + Vẹo @kites.vn
Nguồn: Naver

P/s: Như này có được gọi là sắc đẹp có hạn và tự tin có thừa ko hả Heo =)))

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
haccihouse + 5
peCong + 5 Ủng hộ 1 cái!
ltngalinh + 5 Bài viết hữu ích
Hanami95 + 5 đẹp sẵn rầu, khỏi cần PTTM :v
wrong83 + 5 Ko được sofa dỗi ko thèm com ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-5-2013 21:27:40 | Chỉ xem của tác giả
ờ phải =)

mũi hơi to này, mặt bánh bao này, bla bla bla

n mà tốt nhất mụ k cần phẫu thuật mặt đâu, cái bàn tay mới cần hơn đó   

đọc cmt của Knet sướng quá đê, mụ sắp thành thánh nữ rầu   

Bình luận

đây toàn là cmt khen chứ tụi netizen cũng ít có ác lắm  Đăng lúc 27-5-2013 11:27 PM
mắt to, mũi to, mặt to, răng to, tay to, chân to..........ngón tay xý, ngón chân xấu =))))))))))  Đăng lúc 27-5-2013 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-5-2013 21:32:03 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên luôn là đẹp nhất, khỏi cẩn chỉnh sửa vẫn đẹp

Ngóng gái comeback quá, sau Mĩ nam nhà kế bên đợi hoài.
Ngồi xem lại RM ep SH đến mà thích quá.
{:290:}{:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-5-2013 21:48:59 | Chỉ xem của tác giả
Ớ ớ. phải mời chứ. ko được giành giật sofa roài. :

Túm lại là em đẹp em có quyền ấy hả mụ =)))

Nghe mụ trả lời phóng vấn vừa tự tin vừa khiêm tốn. Tự hào về mụ ghê.

Tuôi yêu mụ lắm Hye à???????????????

Luôn xinh đẹp như này nhé. Nói là làm. Cấm PTTM :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-5-2013 21:56:14 | Chỉ xem của tác giả
Park Shin Hye là nhất chị vừa đẹp người vưà đẹp nết chị là mĩ nữ của hàn quốc rồi
mong chị sớm trở lại với tác phẩm mới thật hay
Park Sin Hye  tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-5-2013 22:02:42 | Chỉ xem của tác giả
Cái mũi chẻ mà trông vẫn đẹp thế còn gì, việc gì đi PTTM nữa

Nét đẹp tự nhiên vẫn là nhất, mụ cứ như vậy là đẹp rồi =))

Được nentizen khen nhiều sướng phết nhở =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-5-2013 22:12:21 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cm của K-netizen thấy giải trí ghê, kiểu như đọc của Thánh Bin vậy . PSH cẩn thận ko đến lúc như thánh thì cũng khó sống đấy

Ý kiến cá nhân là bạn này chẳng có gì đẹp, trông cũng chẳng phải có duyên hay gì, diễn xuất cũng bình thường nhưng ko hiểu sao dân Hàn có vẻ quý. Kiểu nâng tận mây như này có lẽ là chuyện xưa nay hiếm.

Bình luận

ừ mình cũng chẳng hiểu =))))))  Đăng lúc 27-5-2013 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-5-2013 23:21:14 | Chỉ xem của tác giả
May là chị không bị cám dỗ đó, em rất thích vẻ đẹp tự nhiên của chị, có gì đó vừa hồn nhiên vừa trong sáng. Mong chị sẽ đóng giả trai một lần nữa, bởi khuôn mặt của chị rất đáng yêu khi giả trai.
Tks bạn đã dịch tin :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-5-2013 23:33:55 | Chỉ xem của tác giả
Nghe người lớn hay nói " Ngũ quan hoặc cùng lớn, hoặc cùng bé là tốt" , Dù Hye không thuộc sắc nước hương trời nhưng bù lại cô ấy có vẻ đẹp rất là tự nhiên, hài hòa, một cảm giác thân thiện, gần gũi. Quan trọng là mẹ tớ bảo Hye có tướng của người phúc hậu, có phú quý. Các nét trên mặt Hye đều tốt hết ^^!!!! Dù Hye ntn thì tớ cũng lỡ yêu thích Hye mất rồi. Yêu thích một người thì ko quan trọng người ấy xấu hay đẹp, chỉ mong cho người ấy luôn được vui vẻ, hạnh phúc thôi. ( tớ ko phải fan cuồng nhé !!!!!) @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-5-2013 23:34:18 | Chỉ xem của tác giả
Đọc mấy cái bình luận của cư dân mạng Hàn mà sướng quá thể, SS được yêu quý quá.
Không thích ss phẫu thuật tẹo nào, ss như thế là đẹp rồi, tuy cái mũi có hơi to tí nhưng mà rất tự nhiên, thích ss như thế này nhất. SS càng ngày càng quyến rũ và lôi cuốn nha.{:306:}
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách