Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6280|Trả lời: 75
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shin Hye - Yoo Yoon Suk - Go Soo xác nhận tham gia phim điện ảnh mới.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Park Shin HyeYoo Yoon Suk sẽ vào vai hoàng hậu và nhà vua trong một bộ phim điện ảnh cổ trang, có tên là “King’s Costume-making Office".

Bộ phim xoay quanh cuộc sống tình yêu, thù hận, ghen tuông của hoàng thất và những người chịu trách nhiệm về việc may y phục cho hoàng thất. Dol Suk (Han Suk Kyu) là một cận thần trung thành của hoàng thất. Ông xem những luật lệ là điều quan trọng nhất trong công việc mình. Gong Jin (Go Soo) là thiên tài về thiết kế trang phục cho hoàng thất, được mời về cung điện của nhà vua Pan Soo (Yoo Yoon Suk) - người đầu tiên phát hiện ra tài năng của anh.

Nhà vua Pan Soo (Yoo Yoon Suk) và hoàng hậu (Park Shin Hye) bị lôi kéo vào một vụ án quan trọng liên quan đến cận thần và thiên tài thiết kế.

Bộ phim được bấm máy vào tháng 2 năm 2014.

Nguồn Nate.
Trans Cú[email protected]

P/S: ko biết dịch cái tên phim kiểu j luôn T_T
Hoàng hậu Heo phai tênh Mong ngóng mãi cuối cùng nó cũng chịu đóng cổ trang mặc dù mình k thick cổ trang HQ lắm. Hy vọng phim sẽ thành công

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Toẹt vời :XXXXXXXXX
xiaoling308 + 5 Bông Bông làm vua hả :))
chang_icy + 5 Chờ phim Heo :D
Vẹo + 5 hô hô
missfox_134 + 5 phim mới của Bông ^^
●KS2H● + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-12-2013 10:34:37 | Chỉ xem của tác giả
)))) thề là mấy anh này đẹp trai vô đối
k biết phim này có tình cảm lãng mạn k ta )
mong chờ quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-12-2013 10:37:03 | Chỉ xem của tác giả
Hô hô lại có loveline cho đôi bạn trẻ. Cả 2 đều đang rất hot lại được ghép đôi với nhau
Bạn Bong đang là cầu thủ bóng chày nổi tiếng giờ lại được làm vua toàn vai hot ko ah
Phen này lại kê ghế ngồi hóng thôi, nhưng mới đọc qua cũng chưa hiểu được nội dung phim lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-12-2013 10:40:06 | Chỉ xem của tác giả
:]]]]
uhm. Hye nó đóng cổ trang Hờn có  lần cũng là movie. Giờ đóng lần  cũng là movie XDD. Nhưng kể ra thì movie cổ trang Hàn dễ nuốt hơn drama. Drama dài tập mà ss lại ko hứng thú lắm với kiểu cách lề mề từ tốn của mấy phu nhân , cũng may nó đóng movie, vẫn còn chịu đựng được XDD.
Nhưng mong nó thành một vai có chút phản diện quá @__@.

Bình luận

biểu cảm của nó e ko nhịn dc cười ss ơi. Chỉ có con Heo khi pv mới có phong cách này thôi, độc mà lạ  Đăng lúc 27-12-2013 10:36 AM
=)) mà cái lúc giật mình mấy ngón tay Heo xòe căng ra nhìn buồn cừi ghê gớm XDDD  Đăng lúc 27-12-2013 08:37 AM
e đang yểu điệu tạo dáng thì bùm, chuyện gì xảy ra vậy...... ối phá hoài ji` rồi.... thật có lỗi =)))))))))), quan ss đệp thật  Đăng lúc 26-12-2013 10:46 PM
ko. đổi rồi =)))))  Đăng lúc 26-12-2013 10:04 PM
chơi 3 cái giống nhau lun =))))  Đăng lúc 26-12-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-12-2013 10:41:05 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thick Go Soo, mỗi vai diễn đều cảm nhận rất chân thật
tuy nhiên hơi lo ngại, ko biết PDH đóng cổ trang sẽ nt )))
có Chilbong nữa, haha, hóng phim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-12-2013 10:43:23 | Chỉ xem của tác giả
Haha..con Heo nhà mình lại cặp với zai đẹp kìa...
Hình ảnh mới toanh nha, đóng cổ trang ko biết tạo hình sẽ ra sao nhể???
Mà anh chàng đóng cặp với Hye hình như đang đóng phim Rep 1994, bạn Chil Bong hay gì đấy, mình chưa xem phim này lên hem nhớ lắm!
Cún chăm chỉ quá! Tks em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-12-2013 10:44:25 | Chỉ xem của tác giả
bạn Hye chăm chỉ nhẩy. mới xong Heirs đã nhận ngay phim mới rồi. Năm nay có 'Phòng giam số 7' và 'Người thừa kế' đều thành công này. chưa hình dung được bạn đóng cổ trang thì như nào thôi thì cũng phải thử mới biết được.

à, thấy bên 10asia cũng đưa tin này bằng tiếng Anh, chủ thớt xem có thể lượm được thêm gì không nhé: http://www.tenasia.com/archives/76224

Bình luận

vậy ha. ok, bạn :)  Đăng lúc 26-12-2013 10:50 AM
cảm ơn bạn, mìh cũng xem qua tin đó r :D  Đăng lúc 26-12-2013 10:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-12-2013 10:45:35 | Chỉ xem của tác giả
nghía qua dàn diễn viên chính là thấy đứng ngồi không yên rồi, PSH với YYS giờ toàn đang hot mấy trăm độ, còn anh Go Soo thích từ hòi Love 911 á, có vẻ mình thích ảnh đóng phim điện ảnh hơn
kì rày không biết phim có làm cháy phòng vé nhưng Miracle in Cell No7 không đây, hóng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-12-2013 10:46:27 | Chỉ xem của tác giả
hố hố hố mĩ nam reply 1994 kết hợp với mĩ nữ người thừa kế. chắc chắn sẽ tạo nên cặp đôi hot nhất.mong chờ bộ phim điện ảnh cổ trang này quá p/s tội nghiệp anh già go soo cô đơn lẻ bóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-12-2013 10:47:12 | Chỉ xem của tác giả
Thế là con bé xác nhận tham gia rồi. Cũng sắp khởi quay, không biết khi nào công chiếu.
Hình như anh Go Soo xác nhận tham gia movie khác rồi, chắc sẽ có người khác thế thôi.
Còn bạn trẻ này là ai mà mình không biết nhỉ? Thấy có vẻ quen quen mà không nhớ.
Lần này được đóng vai sang chảnh rồi nhé, hoàng hậu cơ đấy, mà hình như cô độc
Ngóng tạo hình, phim cổ trang Hàn thường không đẹp như phim Trung, hồi hộp quá.

Bình luận

À, tại ss chưa xem phim đó nhưng có đọc tin nên thấy quen ^^  Đăng lúc 26-12-2013 11:07 AM
bạn trẻ đóng nhà vua là đóng vai Bông trong reply 1994 đó ss  Đăng lúc 26-12-2013 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách