Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5562|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Yoochun không thể cưỡng lại trong I Miss You

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong bộ phim I Miss You, Park Yoochun cho thấy hình tượng ngày càng quyến rũ của mình
Anh ấy nhận được nhiều sự chú ý với giọng ca tệ của mình trong phim, khác hẳn ngoài đời của mình, trong phim nhân vật của anh hát bài " Magic Castle" trong khi anh ấy suy nghĩ về tình yêu của mình Soo Yeon, mặc dù đây là bài hát buồn và lãng mạn, nhưng người xem vẫn tìm thấy sự buồn cười trong bài hát
Park Yoochun cũng cho thấy những bước nhảy vụng về của mình khi anh nhảy với mẹ của Soo Yeon
Ban đầu anh chỉ thể hiện nét quyến rũ ở phương diện cảnh sát, nhưng theo tiến bộ cốt truyệnm, dần phát triển theo nhân vật 3 chiều, mặc dù có vẻ ngoài hoàn hảo, nhưng anh ấy chứng minh mình diễn xuất đa dạng
Netizens nhìn anh ấy và khen ngợi rằng:" tôi không biết Yoochun đáng yêu như vậy, tôi yêu anh ấy"
" Bước nhảy và lời hát thật sự buồn cười, nhưng đã rất khó khăn cho anh ấy","nếu bạn không biết anh ấy không xem anh ấy, bạn sễ nghỉ anh ấy là ca sĩ tồi, nhưng anh ấy diễn xuất cực kì tốt"

Source:http://www.soompi.com/2012/12/02 ... ible-in-i-miss-you/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-12-2012 09:18:59 | Chỉ xem của tác giả
Cái tít quá đúng lun {:298:} Không thể cưỡng lại {:290:}
Càng ngày anh đóng càng hay càng đạt í {:288:}
Rất io nhân vật Jung Woo của oppa {:308:}
Cái đoạn anh nhảy quả là khó đỡ {:303:}
P/s : ad ơi k phải park Yoochung nhé   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-12-2012 09:37:58 | Chỉ xem của tác giả
HJW trong film cứ như 2 người vậy, khi theo đuổi SY & người ở bên gia đình hoàn toàn khác nhau, rất thích cách biểu hiện sự thay đổi tính cách này của YC :) chẳng biết các bạn khác thấy sao chứ mìh thì thấy trong film này Chun đóng khá hơn các film trước, mặc dù RP thì mình thích hơn :)

p.s: @chủ thớt: là Park Yoo Chun chứ kg phải Yoo Chung nhé chủ thớt, với lại bạn post lặp hình 2 lần roài, edit lại ha :)

Bình luận

Là Chun chứ k phải là Chung....  Đăng lúc 2-12-2012 12:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-12-2012 09:47:52 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua mới xem I Miss You tập 8 mà phát cười với diễn xuất của Chun
Nhất là đoạn nhảy múa, những điểm hài hước trong 1 bộ phim bi :-<
Ôi càng ngày càng bấn I Miss You với 3 diễn viên chính :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-12-2012 10:30:40 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là không thể cưỡng lại bạn Chun được. Dù là ngoài đời hay trong phim, biểu cảm trên gương mặt của bạn cũng thể đỡ lại được {:290:}

Yêu cái tính cách của Han Jung Woo trong film quá. Lúc vui vẻ thì rất vui vẻ, lúc tâm trạng thì đau khổ không ai bằng. Chun đã diễn tả những cảm xúc chân thật nhất tới khán giả. Cảm ơn vì biên kịch Miss you đã mời Chun tham gia bộ phim này. Và cảm ơn Chun vì đã nhận lời tham gia bộ phim này. Chắc chắn đây sé lại là 1 bộ phim để đời trong sự nghiệp diễn xuất của Chun

@bạn chủ thớt: Bạn edit lại tên tiêu đề là YooChun được không, thật sự mới đầu nhìn Yoo Chung mình đang tự hỏi là ai. Đến lúc nhìn I miss you thì mới biết là đang nói về Yoo Chun đấy. Anw, thanks bạn vì đã trans bài này {:312:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-12-2012 10:37:12 | Chỉ xem của tác giả
chun đúng là vô đối,
thích nhất đoạn cháng lấy đồ vào, ghé tay tắt điện,
còn lại vào nhà sửa soạn gắp quần áo nữa, thiệt là ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-12-2012 11:08:13 | Chỉ xem của tác giả
Gớm...bao hình ảnh của thái tử kênh kiệu Lee Gak bay sạch, thay vào đó là một tay cảnh sat hay nổi khùng, hát thì dở tệ, nhảy nhí nhố hết biết.
Chun thật khiến các fan bất ngờ qua từng vai diến. Và thật sự không ai nghĩ rằng chàng cảnh sát trẻ Jung Woo lại là một chàng ca sĩ nổi danh vào vai với cái màn hát karaoke vôi đối ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-12-2012 12:27:16 | Chỉ xem của tác giả
nhân vật càng bùn càng phức tạp sẽ khó cưỡng lại :)
chúc mừng anh đã hiểu và thành công với vai diễn này
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-12-2012 12:43:08 | Chỉ xem của tác giả
Chunnie đã diễn đạt rất thành công tâm lý của HJW.
Nỗi buồn đau về qá khứ với SY luôn bên a. Khi bên người thân a luôn vui vẻ không để lộ tâm sự đau đớn của lòng mình
Iu cái cảnh 2 cái kẹp móc đồ thành kẹp tóc :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-12-2012 13:12:27 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời cái dáng của Park Yoo Chun ai mà chịu đc =))
đóng fim hay ,ngoài đời hát cũng hay
aaaaaaaaa............. ngưỡng mộ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách