Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 21284|Trả lời: 61
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Yoochun trở về Hàn Quốc, một hình ảnh hoàn toàn khác- Han Ji Min thân mật v

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Chiều ngày 6.6, Park Yoochun đã về đến sân bay Incheon, kết thúc chuyến đi du lịch kết hợp chụp họa báo ở đảo Bali, Indonesia.

Park Yoochun xuất hiện với kiểu tóc ngắn khỏe khoắn và đầy nam tính, làn da ngăm đen hơn. Hình tượng của anh khác hoàn toàn nhân vật Lee Gak trong drama mới kết thúc phát sóng "Rooftop Prince".

Chiều ngày 6.6, nam diễn viên Hong Suk Chul công khai ảnh chụp thân mật với Han Ji Min trên twitter. Anh viết: "Han Ji Min xinh đẹp xuất hiện ở Itaewon, cùng với người nhà của cô ấy. Phản ứng của mọi người xung quanh là: "Tại sao lại có thể xinh đẹp như vậy? Như búp bê. Đẹp quá! Trong khi đó, mọi người liếc nhìn sang tôi đang đứng ở bên cạnh Han Ji Min thì chỉ nói: "À, Hong Suk Chul". Tôi chỉ là một người dễ bị bắt nạt, nhưng phải công nhận Ji Min xinh thật".

Trên ảnh, Han Ji Min tựa vào lòng Hong Suk Chul, trông họ như một đôi tình nhân thật sự.

Dân mạng để lại lời nhắn: "Thân mật quá, Thế tử đi đâu rồi?", "Tôi cũng muốn chụp ảnh với Ji Min", "Ji Min có vẻ rất được mọi người yêu quý", "Chị Ji Min đáng yêu thật"...

Nguồn Krdrama, Nate
[email protected]

PS1: Tác phẩm sau Yoochun chọn đóng phim hành động được đấy, vai cảnh sát hoặc sát thủ.
Chờ bộ ảnh của Elle.

PS2: Anh Hong Sul Chul chơi thân với khá nhiều nghệ sỹ, trong đó có cả JYJ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-6-2012 12:34:02 | Chỉ xem của tác giả
sofa của Chun oppa
sao mà giai nhà ta chẳng chịu nghỉ ngơi gì hết thế...bay đi bay lại suốt thế này
oppa nên dành thời gian để nghỉ ngơi đi chứ sau khi RP đóng máy oppa lại bay vèo đi chụp họa báo rồi...
mấy pic ở bali của chun nhà ta hơi bị mát mẻ nhỉ mong sẽ sớm thấy những họa báo oppa chụp ở Bali...
tóc mới của giai nhìn hơi ngố ngố nhưng rất ư là manly
oppa hãy nghỉ ngơi 1 thời gian đã rồi hãy comeback nhé fighting!!
P/S: Sau ss Min lại chụp ảnh với trai khác thế này bỏ thái tử ngốc nhà ta ư

Bình luận

hô hố:D  Đăng lúc 7-6-2012 12:46 PM
zai đấy bị gay bạn ko phải lo =))  Đăng lúc 7-6-2012 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-6-2012 12:34:49 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng đã có news chính thức về cái đầu mới của Chơn nhà mình
Hình ảnh mới của chàng làm náo loạn nhà ngày hôm qua
Công nhận nhìn manly nam tính hơn trước, nhưng đề nghị Chơn đi stylist sửa lại cái tóc đi...
Nhìn vẫn.. ba chấm quá
Pi ẹt: thấy cái ảnh sis MIn trong nhà... ôi nhìn chệ nhà mình vẫn xinh tươi rạng rỡ .... Anh này là bạn thân của JYJ nhà mình đây mà... Chuẩn!!!

Bình luận

chị vào rồi.. đang điên trong đấy đây :-w  Đăng lúc 7-6-2012 12:55 PM
Sis ơi sao sis ko vào nhà. :((.  Đăng lúc 7-6-2012 12:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-6-2012 12:37:04 | Chỉ xem của tác giả
quá là manly

mình ưng nhất quả đầu này của bạn Chơn

đổ nghiêng đổ ngả trước cái style "bad boy" thế này

P.S: News bạn Chơn gộp một bài với news bạn Min (mặc dù không liên quan gì hết đến nội dung phim Rooftop Prince). Thế là có ý gì nhỉ, hihi?

Tưởng tưởng vẻ mặt hình sự của bạn Chơn hôm qua là do nhìn thấy bức hình bạn Min nép mình bên cạnh trai khác hahaha

Bình luận

hi hi shipper chuyên nghiệp có khác :))  Đăng lúc 7-6-2012 03:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-6-2012 12:38:32 | Chỉ xem của tác giả
không đc ngồi sofa roài
tóc mới trông bạn nam tính hơn hẳn bạn Chơn ạ
Mình thích kiểu tóc đó của bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-6-2012 12:39:59 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Chun đi đóng phim cảnh sát hành động điiii, dạo này mình đang bấn thể loại đấy :D
Nhìn thoáng qua tự dưng giật mình nhớ đến Heechul (hoa mắt mất rồi)
Phục sát đất 2 bạn trẻ luôn, đóng phim chemistry ngập trời, fan cuồng, báo chí cuồng gán ra gán vào, thế mà vẫn ko bị dính scandal hẹn hò yêu đương. Mình thích 2 bạn rồi đó !!! :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-6-2012 12:40:39 | Chỉ xem của tác giả
Á, nhìn cái mặt Chun, {:291:} ta chịu hok nổi!
Thích cái hair style trong RP hơn!
Sao lại cắt tóc ùi!
Mà sao ss Min lại chụp hình thân mật cùng người khác thế? Ha bỏ Gấc rùi!

Bình luận

bỏ đâu mà đỏ :)))))))))))))) a e chụp ảnh thôi mà bạn lo gì Mà ông nớ là bạn của JYJ đó nhé :''>  Đăng lúc 7-6-2012 04:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-6-2012 12:44:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích quả đầu mới này của Chun lắm
nhìn manly, bụi bụi , hay hay
ss Min xinh quá đi , đẹp dịu dàng nhưng vẫn toát lên nét quyến rũ .
News về 2 người được gộp chung , đọc thấy thích hơn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-6-2012 12:46:55 | Chỉ xem của tác giả
Dân mạng để lại lời nhắn: "Thân mật quá, Thế tử đi đâu rồi?"

->> cư dân mạng có thắc mắc đáng yêu quá, thắc mắc giống mình =)))))

Thế tử lúc đi Bali thì  baby cute hớn hớn hở hở, về thì tóc tai lởm chởm mặt mày hình sự. Không hiểu chuyện gì xảy ra trong mấy ngày ở Bali đây :))

Bình luận

k giận đâu :)))))))chẳng qua ss rủa là ren ông đi k rủ tui :>>  Đăng lúc 7-6-2012 04:12 PM
<3. Bị sis Min giận ạ. =]]  Đăng lúc 7-6-2012 12:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-6-2012 12:52:55 | Chỉ xem của tác giả
Bác đầu hói ở trên bức hình chụp với ss Min là gay mà

May quá, hồi sáng trên twitter thấy tấm hình này rồi mà không hiểu tiếng Hàn, cứ tưởng ss Min công khai hẹn hò

Thế là bạn Chun chưa hết cơ hội đâu haha

Chun để kiểu tóc này trông manly chững chạc lên hẳn, còn đâu nữa cái mặt non choẹt búng ra sữa hồi mới debut ở DB5K :))

Mà sao không thấy bài phóng vấn hay chương trình nào mời cả 2 bạn Min-Chun cùng tham gia nhỉ? Nhớ 2 người quá đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách