Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nasamu5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Yoochun - Từ châu Á tới châu Âu - Hoàng đế drama mới

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-1-2013 09:17:02 | Chỉ xem của tác giả
Chun hâm ới ời
Thật là không thể nào sống được với anh nhá
Với tần suất đóng phim của anh thế này, sức khỏe của anh chịu sao thấu hả anh?
Pê ệt: Ít diễn vừa vừa thôi, nghỉ ngơi cho khỏe
Có diễn nhiều thì ai mà GATO ngứa mắt cũng lại vừa xem cho kịp thiên hạ, cho bằng chị bằng em mà lại vừa trố mắt ra dòm, xách quần chạy theo anh không kịp đấy anh ạ
))))))))))))))))

Bình luận

*quất*, bờ môi giề chứ, nhìn là thấy muốn tùng xẻo rồi, =)))), tự nhiên nhìn lão giờ giống *du côn phải Gió* ghê, cũng may hôm nọ bận áo vest =))  Đăng lúc 24-1-2013 09:55 AM
ầy đứng nói thế chớ, cái mớ đầu tóc gió thôi bay ko lo bão, nhưng cái môi vướng dây của lão thì bảo đầy =)))))))))  Đăng lúc 24-1-2013 09:47 AM
hê, bão giề với cái quả đầu tóc gió thôi bay của lão =))))))))))))))), *phần phật*  Đăng lúc 24-1-2013 09:45 AM
ta cũng vậy đây, có lắm việc còn chờ, tạm thời nằm xếp lai chờ bão tới =))))))))))  Đăng lúc 24-1-2013 09:43 AM
haha, thôi, tui tự đi tìm niềm vui riêng của tui đơi =)), chán chả thèm dòm nữa âu =))))))  Đăng lúc 24-1-2013 09:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-1-2013 09:37:27 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-1-2013 09:43:43 | Chỉ xem của tác giả
Hoàng đế Drama {:290:}
tự hào vì là một fan của hoàng đế{:422:}
với sự nỗ lực ko ngừng thì thành công của a ngày hôm nay là hoàn toàn xứng đáng{:408:}
p/s: làm việc vừa vừa thôi a ơi^^
      giữ sức mà *tạo* Thỏ con chớ{:444:}
    *lại GATO, rõ khổ, chả thế mà ngày nay bệnh nhân tiểu đường ---> tim mạch----> TV ngày càng tăng* {:441:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-1-2013 10:09:37 | Chỉ xem của tác giả
geogiebush gửi lúc 24-1-2013 08:34
Vâng, riêng ở kites này thì anh ta cũng là hoàng đế rồi
CÓ hàng loạt fan nâng hứn ...

Vâng, trước hết là xin cám ơn chủ thớt đã vất vả dịch cái tin này! ^^

Thực lòng là t cũng đã đọc tin này rồi, thậm chí là còn vô số những cái tin khác về Chun cũng gần gần như này, chứng tỏ mức độ ảnh hưởng của Chun đang lan rất rộng {:144:}

Còn bạn geogiebush ơi, sao dạo này bạn hay vào tin của Chun mà chém thế? Phải chăng bạn đang rất rảnh rỗi và không có việc gì làm? {:180:}  Đến tui còn ít khi vào còm news của Chun đơi bạn ạ, bạn có sự quan tâm đặc biệt đến Chun nhỉ? {:176:}

Vâng, riêng ở kites này thì anh ta cũng là hoàng đế rồi

Tất nhiên rồi, bạn thử nhìn các bộ phim có Chun tham gia xem, độ view không lớn thì lượng down phim lớn, nhà không cao thì số lượng fan ủng hộ cũng cao, k là hoàng đế thì đúng là k còn từ gì để so sánh nhở {:87:}

CÓ hàng loạt fan nâng hứng đủ kiểu

Xin lỗi bạn nhá, chúng tôi k rảnh đến mức ngồi nhào, ngồi nặn những tin về Chun, chẳng qua ở nước ngoài cứ có nhiều tin quá thôi {:98:}

Anh ta diễn cũng được nhưng tới mức hoàng đế lận à, thường thì từ hoàng đế chỉ được dùng để chỉ những vị vua lừng lẫy như Tần Thủy Hoàng, chắc tới tầm đó rồi Tâng nó vừa vừa thôi chứ, báo chí thật chém gió quá đà

Vâng, nếu anh ta k có tài năng, anh ấy k có năng lực thì báo chí nó tâng để làm gì cho tốn giấy mực của nó ra, mà lại chẳng ma nào thèm đọc cả {:184:} Tui cũng k phải là người ưa chuộng idol đóng phim đâu, nhưng lần đầu tiên tui biết đến Chun là thông qua Rooftop Prince bạn ợ, tui được biết có những người khó tính rất hiếm khi khen ai cũng phải khen Chun "nức nở", bộ phim mà Chun đóng rating trong nước k cao nhưng ở nước ngoài thì được ưa chuộng lắm đới bạn à. Phải chăng Chun đóng "dở" quá nên nhiều người mới xem hở bạn? {:96:}

Bình luận

e êu nói chuẩn :x  Đăng lúc 24-1-2013 01:17 PM
:xxxxx  Đăng lúc 24-1-2013 10:51 AM
hí hí hn e nói hay thế :x  Đăng lúc 24-1-2013 10:29 AM
chuẩn em ạ, nhầm là nhầm thế nào, ck mình được hàng tỉ người hâm mộ ý chứ :x  Đăng lúc 24-1-2013 10:27 AM
tóc thế nào não thế ấy cô ợ^^, bơ cho lành  Đăng lúc 24-1-2013 10:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-1-2013 10:20:15 | Chỉ xem của tác giả
geogiebush gửi lúc 24-1-2013 08:34
Vâng, riêng ở kites này thì anh ta cũng là hoàng đế rồi=))
CÓ hàng loạt fan nâng hứn ...

tôi thấy bạn rảnh rỗi quá đấy nhỉ, hay là đang cần xèn =))
mồm bạn nói chê cái nọ chê cái kia, thiết nghĩ bạn không thích thì đừng có xem, ham hố làm gì cho nó mệt người, xem phim hay xem ca nhạc là để giải trí mà như bạn thì xem làm gì, vì xem xong bạn lại tức bực trong người ra, có phải khổ thân bạn không.
mình tặng bạn câu này nhé:

NHỮNG VIỆC BẠN ĐANG LÀM GIỐNG NHƯ LÀ BẠN ĐANG NGỬA MẶT LÊN TRỜI NHỔ NƯỚC BỌT ĐẤY, TRỜI THÌ VẪN XANH TRONG KHÔNG MỘT GỢN BẨN CÒN MẶT CỦA BẠN THÌ LẠI ĐẦY NƯỚC BỌT MÀ BẠN VỪA MỚI PHUN RA.

PS: chết thật, quên mất, cám ơn bạn chủ thớt đã dịch tin, tin này mình đọc xong mà sung sướng nãy giờ, ảnh hưởng của Chun thật là rộng lớn và mạnh mẽ. Mình thật tự hào khi được làm fan của Chun, và tự thấy mình không chọn nhầm idol để thần tượng

Bình luận

=)) so sánh mới trong văn chương Việt nam =))  Đăng lúc 26-1-2013 03:33 PM
thic cái câu đó đó wá :)) \m/  Đăng lúc 24-1-2013 02:04 PM
eo, tưởng tượng thôi e cũng đã thấy ghê rồi ss ợ :)))  Đăng lúc 24-1-2013 01:18 PM
em cũng thích cái chỗ chữ toa toa ;)  Đăng lúc 24-1-2013 11:38 AM
thích câu nước bọt của bạn ghê * mở vở chép*; đồng ý tứ chi cái PS  Đăng lúc 24-1-2013 10:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-1-2013 10:25:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chun không phải hoàng đế. Chẳng qua chỉ là 1 phép so sánh khi nhìn vào số liệu mà news đã đưa ra. Chun lại càng không phải hoàng đế ở kites này ( so ri bạn bush ở trên chứ, câu trên bạn nói Chun ko fải hoàng đế, câu dưới bạn lại bảo Chun là hoàng đế kites, bạn rối trí chỗ nào chăng ?) Aiz không cần anh là hoàng đế của xứ sở nào hay là của ai, chỉ cần anh là Park Yoo Chun mà em thích là được anh ạ

Bình luận

:x  Đăng lúc 24-1-2013 05:51 PM
chuẩn girl ^^  Đăng lúc 24-1-2013 01:19 PM
chuẩn :x  Đăng lúc 24-1-2013 10:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-1-2013 10:32:37 | Chỉ xem của tác giả
Được cái Chun ta đóng phim nào kỹ năng diễn xuất cũng tăng dần đều và cuốn hút người xem một cách rất tự nhiên. Nhưng mà cứ 1 phim nổ thì lại 1 phim ko nổ, ko hẳn là xịt vì phim Chun đóng thường có sức ảnh hưởng và hiệu ứng rất lớn dù rating ko được cao như Miss Ripley và I miss you, Nhưng sẽ không bằng phim trước. Có vẻ Chun hợp đóng cổ trang.

Đang rất hóng dự án tiếp theo của Chun. Ko biết có còn kịp 1 drama nữa trước khi nhập ngũ ko

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-1-2013 10:42:09 | Chỉ xem của tác giả
Hoàng đế dép ào thôi Chun ơi
Dù a có là con quan, là hoàng tử công tử nhà giàu hay thỏ điên thì với e, a vẫn là Chun dép lào thôi
Ngố ngố yêu yêu
cơ mà độ phủ sóng của a thì không phủ nhận được rồi
nhiều người không phải là Cass cơ mà vẫn yêu một diễn viên Park Yoochun đấy thôi {:306:}

Bình luận

:xxxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 24-1-2013 12:30 PM
:x  Đăng lúc 24-1-2013 11:00 AM
:xxxxxx  Đăng lúc 24-1-2013 10:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-1-2013 11:00:37 | Chỉ xem của tác giả
Ui Chun ơi, em tự hào là fan anh, 1 fan Hoàng đế Drama :xxx
Dù ai có nói zì, móc mỉa anh , em bít đó là những thành phần GATO, diễn xuất của anh có tuyệt vời đến đâu thì họ cũng chẳng bao giờ công nhận điều đó. Chỉ cần nhà bình luận, các chuyên gia công nhận, cần chi những hạng tép riu đó, anh nhỉ?
Em mong chờ project mới của anh, Love u <3

Bình luận

:x  Đăng lúc 24-1-2013 01:44 PM
like :x, có những người mãi vẫn chỉ là tép tôm ^^  Đăng lúc 24-1-2013 12:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-1-2013 11:03:51 | Chỉ xem của tác giả
trời, lại có war ở new này rùi
cái tít có lẽ hơi tâng bốc chút, nhưng cũng ko thể phủ nhận sự nổi tiếng của zai qua mấy phim trong 3 năm qua
từ SKKS, MP, Hoàng từ gác mái và IMY
ngày trước mọi ng chỉ zai trong DBSK, từ sau SKKS, sự nổi tiếng của zai ngày càng tăng
nhờ zai mà các phim cũng được bán sang các nước khác với giá cao
diễn xuất của zai ngày càng tốt, mọi ng giờ biết đến 1 diễn viên PYC hơn là ca sĩ Micky
Rảnh rối sinh nông nổi
các cụ nói ko có sai
người ko thần tượng ai trong K-showbiz thì vào mục này làm chê bai người khác cũng có hay đâu
báo chí là thế, thường giật tít cho kêu để hút khách, nhưng cũng phải dựa trên cơ sở của nó
"lời nói ko mất tiền mua, lựa lời àm nói cho vừa lòng nhau". b ko thích cũng ko ai bắt bạn phải thích cả, b có thể bình luận, ý kiến này, chê bai sao cũng được, nhưng cũng nên ở mức độ có lý chút
đối với fan zai thì zai là ông hoàng trong lòng mỗi ng rùi, nên báo chí có nói sao thì cũng ko ảnh hưởng
ai ko thích thì ko cần vào châm ngòi gây war thế này

Bình luận

:x  Đăng lúc 24-1-2013 05:52 PM
like mạnh :))  Đăng lúc 24-1-2013 03:17 PM
he he he like cái nào :x  Đăng lúc 24-1-2013 01:45 PM
like bạn :X  Đăng lúc 24-1-2013 12:41 PM
like^^  Đăng lúc 24-1-2013 11:16 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
hoainiem90 + 2 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời