Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nasamu5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Yoochun - Từ châu Á tới châu Âu - Hoàng đế drama mới

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 24-1-2013 22:12:50 | Chỉ xem của tác giả
Ối zời ơi, từ châu Á đến châu Âu
Bạn Chun phủ sóng rộng khắp thế này làm bao người mừng vui, nhưng cũng khối kẻ GATO thấy rõ
Thôi năm nay bạn đóng 1 phim, ra 1 album thôi cho độ phủ sóng giảm xuống thấp hơn chữ "toàn cầu", ko thiên hạ lại cho bạn ăn gạch. Khổ thân bạn. Tự dưng nổi quá thành ra rước cả đống antifan vô lý

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 25-1-2013 10:39:44 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là nhà báo có giật tít thật. Nhưng khả năng diễn xuất của Chun là điều không thể phủ nhận.
Khởi đầu thành công với SKKS, hơi chùng xuống 1 chút ở phim sau, nhưng rồi lại thăng hoa với RtP.
Mình chưa xem I miss you nên cũng không biết gì nhiều nhưng nghe nói Chun diễn rất ổn mà.
Giờ anh ấy có thêm rất nhiều fan nhờ điện ảnh nữa.
Mặc cho ai có nói gì.  Thật vui vì được biết về Chun và trở thành fan của anh.

Bình luận

quần đẹp lắm :x  Đăng lúc 28-1-2013 06:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 25-1-2013 11:45:08 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng anh Chun , koi như sự nghiệp diễn xuất của anh đang trên đà thuận lợi
mong anh ngày càng trau dồi thêm kĩ năng diễn xuất và ngày càng thành công hơn nữa (ông ja` Jae của tui cũng mau tiến bộ đi nhé ^o^)
Nhưng mà nghe cái tin nì đúng là tâng bốc hơi quá
Tuy film có nổi thật nhưng cũng chưa đến mức lăng xê dữ vậy >,<
Mong a Chun đừng để những lời ấy làm nỡ lỗ mũi mà phải tiếp tục phấn đấu hơn nữa
MOng chờ 1 film điện ảnh của anh lắm đó , fan Hàn đổ xô đi koi đạt 10tr lượt lun <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 25-1-2013 14:24:18 | Chỉ xem của tác giả
từ cái lần đâu tiên t xem film bạn í đóng thì đã đổ gục hoàn toàn...
từ một Park Yu Chun t mới biết đến một Micky Yu Chun, mới biết đến DBSK
nhờ có anh mà t đã tìm thấy niềm vui, hạnh phúc của đời mình...
quả thật trước giờ là fan của fillm Hàn, cứ mỗi lần xem xog một bộ film thì mình sẽ bị cảm nắng ngay nam chính hoặc nữ chính, nhưng sau đó thì thôi... vì những film sau họ đều đóng có 1 kiểu đó à
với Pặc ca thì cũng vậy, sau skks thì nguội nhưng dần dà qua những drama sau, bạn í đã chứng tỏ diễn xuất đa dạng và nhập tâm... ai cũng phải công nhận...
việc bạn thành công như thế là điều tất yếu rùi... haha
chỉ là sao ko thấy hát hò j thế, quên lun Micky rùi à????
3 thằng lẹ lẹ ra album cho t nhờ
toàn đi tour, FM, solo album...
tụ về đi, rùi lôi 2 cha con thằng kia về đoàn tụ ăn tết nữa chứ..
huhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 26-1-2013 15:26:48 | Chỉ xem của tác giả
chuyện chun của e mà lại
RP vs IMY phim nào cũng hay tất
mà công nhận chun có tài đóng phim
đóng khóc cũng hay mà đóng hài cũng hay
ko thể phủ nhận nỗ lực tuyệt vời của chun đc
a rất xứng đáng 5ting!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 26-1-2013 17:51:10 | Chỉ xem của tác giả
Chun mà :">
Chun đóng phim hay hát cũng tuyệt vời lắm lắm
Em yêu Chunnnn ngơ lắm luônnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 27-1-2013 04:18:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cam on em nhieu da no thoi gian  de dich tin
Khong biet ve YC nhieu , nhung that may phim cua YC noi qua, ben Philippine cung dang lam mua lam gio, chi se dang thoi gian de xem may phim do cuaYC.
Cam on
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 27-1-2013 18:05:05 | Chỉ xem của tác giả
công nhận anh zai đóng càng ngày càng hay, so với hồi đóng sungkyungwan thì hay hơn nhiều, sau phim rooftop hình như anh zai có nhiều fan hơn thì phải, anh hên ghê ta toàn cho vai chính, yêu toàn gái xinh chả bù cho anh zai Jae, toàn thất tình không ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 27-1-2013 21:11:13 | Chỉ xem của tác giả
oa Chun giỏi quá, yêu Chun nhất. Thích nhất phim "Rooftop prince " trong phim này diễn xuất cực kì vui. Nhiều lúc khiến người xem mắc cười không chịu nổi, nhiều lúc lại đau đớn khôn cùng. nhất là khi thái tử phi mất. Xem phim của Chun riết rất yêu đôi mắt của Chun, mắt thật đẹp, sau này mình sẽ lấy ai mắt giống Chun mới được {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 27-1-2013 21:25:26 | Chỉ xem của tác giả
geogiebush gửi lúc 24-1-2013 08:34
Vâng, riêng ở kites này thì anh ta cũng là hoàng đế rồi=))
CÓ hàng loạt fan nâng hứn ...

Bạn nói hay nhỉ? bạn có biết con đường của Chun cũng như JYJ khó khăn như thế nào không? Vậy tại sao Chun vẫn thành công như thế, đó là nỗ lực của bản thân anh ấy. Bạn nói fan tung hứng anh ấy, sao bạn không xem lại nguyên nhân đi? Vì sao anh ấy lại được tung hứng như thế trong khi các thần tượng khác, diễn viên khác cũng đóng phim ầm ầm mà không được như vậy? Vì anh ấy giỏi, vì nỗ lực của anh ấy đã được đền đáp xứng đáng.
anh ấy là 1 trong những ca sĩ, diễn viên ít ỏi nhận được giải thưởng của 3 công ty truyền hình lớn nhất HQ đó. Bạn đừng nghĩ fan ai cũng mù quáng. t nói thật, chắc chắn phải diễn hay thì mới được công nhân đó. hy vọng bạn có cái nhìn toàn diện hơn và suy nghĩ thật kỹ trước khi nói

Bình luận

:X  Đăng lúc 28-1-2013 06:06 PM
:x  Đăng lúc 28-1-2013 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách