Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nasamu5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Yoochun - Từ châu Á tới châu Âu - Hoàng đế drama mới

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 29-1-2013 11:11:58 | Chỉ xem của tác giả
Sao ta lại ngạc nhiên nhể? Sao phải giật mình nhể? Có gì phải nghi ngờ về tài năng và trình độ của bạn dép lào nhà chúng ta hay sao?
Hế hế. CHúc mừng chàng dép lào. Các chàng bay cao bay xa trong năm mới nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 29-1-2013 14:22:55 | Chỉ xem của tác giả
Iu YooChun của mình quá đi mất{:161:}

Sao đóng phim nào cũng hay vậy nè!

Đóng phim là giật giải, híhí

Đã đẹp trai, hát hay còn đóng phim hay nữa

Em luôn ủng hộ anh^^ Fighting :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 29-1-2013 15:25:15 | Chỉ xem của tác giả
tèn ten ten ten...tèn tén tèn ten.....tung bông...chúc mừng oppa....chun nhà ta mà...fai~ zậy thuj....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 30-1-2013 07:56:26 | Chỉ xem của tác giả
{:171:} đọc mà thấy mở cờ trong lòng í.
Qua từng tập phim, Chun từ 1 Idol đã và đang lột xác thành 1 diễn viên thực thụ, ko ai ko nhận thấy được sự cố gắng của anh.
Tuy IMU rating ko cao bằng RP, nhưng phải nói là diễn xuất của Chun trong IMU là sự lột xác ngoạn mục, những pha tình cảm của anh làm rưng rưng người xem. Những pha hài thì chỉ biết cười lăn,
Dù là ko ai hoàn hảo, như 1 số bạn đã nói, nhưng hãy xem số lượng phim Chun đã tham gia và số view theo dõi, thì bạn sẽ hiểu vì sao anh đc phong là Hoàng đế drama mới.
Là người, khác loài vật là có học thức và có suy nghĩ, biết phân tích và đánh giá đúng sai, chứ ko phải vì yêu ghét mà chồm chồm lên sỉ vả những ng khác nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 30-1-2013 14:27:11 | Chỉ xem của tác giả
Xem ra con đường của anh ở lĩnh vực phim ảnh có trái ngọt rồi.
Thích anh ấy trong Hoàng Tử Gác Mái, coi mà cười thiếu điều lộn cổ từ ghế xuống đất.
Trong IMU thì thương anh kinh khủng, nhất là cái lúc ngồi trong nhà tắm nhìn nhìn SY mà khóc.
Chúc mừng anh đạt được thành tựu của mình, và trong tương lại sẽ còn được nhiều hơn thế nữa nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 30-1-2013 17:05:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng bầu giống khán giả Châu Âu :o.Mới xem lại vài tập thương Thái tử Lee Gak quá :o
Nhớ Chun nữa,nhanh thật,mới đó đã hơn nửa năm rồi,xem xong tự nói vs mình là chị Park Ha sẽ hạnh phúc với anh EO :o
Chun diễn thật cảm động!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách