Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 17400|Trả lời: 72
Thu gọn cột thông tin

Park Yoochun và Son Ye Jin nhiều khả năng hợp tác trong drama mới

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-8-2012 09:35:26 | Xem tất |Chế độ đọc

Hai ngôi sao nổi tiếng Park Yoochun và Son Ye Jin nhiều khả năng sánh đôi trong drama mới của đài MBC "Missing You".

Ngày 20.8, người phụ trách đài truyền hình cho biết, Park Yoochun và Son Ye Jin là ứng cử viên nam nữ chính của bộ phim, hiện các bên đang tích cực thương lượng hợp đồng.

"Missing You" kể câu chuyện tình của một đôi nam nữ trong lòng mang nỗi đau nỗi đau và ký ức về mối tình đầu. Đây là tác phẩm mới của biên kịch Moon Hee Jung, người sáng tác nhiều drama gia đình ấm áp như "Last Scandal", "Smile You", "Can You Hear my Heart"...

"Missing You" sẽ khởi quay vào trung tuần tháng 9 sau khi hoàn tất việc casting. Bộ phim phát sóng trên kênh MBC tối thứ 45 hàng tuần sau khi "Arang and the Magistrate" kết thúc.

Nguồn Naver
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 09:37:23 | Xem tất
Chả trách mấy tuần nay e cứ có linh cảm gì đó nên check tin đồn drama thường xuyên. Chả nhẽ mình đã phát triển giác quan thứ 7?
Nghe đồn về phim này 1 tuần nay trên DC rồi nhưng không bik khả năng nhận con này là bao nhiêu nhưng đúng là e ko ngờ đến cái tên SYJ đâu. SYJ là nữ hoàng melo, lại là drama dài tập, dạo này e cứ bị dính phải melo là thế nào.

Anw dù sao cũng mong được ngắm HD 2 giờ 1 tuần. E rất thích PD, và Can You Hear My Heart của writer cũng khá thành công. Cặp này có lẽ sẽ là cặp PD - Writer có tiếng nhất trong tất cả các drama của Chun từ trước tới đây.

Bình luận

e bik chứ, hôm nọ e bảo cứ come back đi rồi tính, sao cũng đc, e ko phàn nàn, h nghe j mà có j mà mất trí nhớ tự dưng thấy ...hahahaha  Đăng lúc 20-8-2012 10:04 AM
Thôi kệ em, cứ đóng nhiều thể loại khác nhau, coi như cơ hội rèn luyện khả năng diễn xuất vì dạng phim này đòi hỏi diễn xuất tinh tế.  Đăng lúc 20-8-2012 10:02 AM
Nghe bảo premise là chuyện tình j từ 15 tuổi đấy, nghe mùi này + SYJ là ...  Đăng lúc 20-8-2012 09:51 AM
Chuẩn đến 80-90% vì phim cũng sắp phát sóng rồi ^^. Nàng SYJ đóng rất hay nhưng không có duyên với drama lắm.  Đăng lúc 20-8-2012 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 09:40:16 | Xem tất

úi trời!
Tin hot nóng hổi..
Không biết có phải là sự thật không nữa..
Nhưng mà vẫn hóng

Hóng hóng hóng

Bình luận

chà , e lên cấp rùi à, chúc mừng e nha ^^. ra new mới đi e, ss yin từ chối rùi =)).  Đăng lúc 20-8-2012 02:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 09:45:19 | Xem tất
Chun lại đóng phim mới sao năm nay chăm chỉ đóng phim thế, được đóng chung với đàn chị Son Ye Jin chắc chắn sẽ học hỏi được thêm nhiều kinh nghiệm diễn xuất.Hi vọng sẽ được thấy diễn xuất đa dang hơn của Chun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 09:45:53 | Xem tất
Bạn Chun cơ cơ hội sánh đôi với nhiều diễn viên tuyệt vời quá ^^. Lần này là Son Ye Jin này!!!

Vì thích "Smile You", nên em thích biên kịch này lắm. Có lẽ nào em cũng sẽ hóng phim này??? *Gãi cằm*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 09:46:02 | Xem tất
Ui biên kịch Moon Jung Hee này hay viết các tác phẩm buồn lắm, Chun lại hợp tác vs nữ hoàng phim bi nữa thì sợ rằng số phận sẽ lận đận lắm.
Nhưng dù sao vẫn ủng hộ Chun, bây giờ mún xem phim Chun đóng nhất

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
kathy_thuy + 5 quá chuẩn!!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 09:50:53 | Xem tất
Chỉ mong đây là 1 tác phẩm buồn, Son Ye Jin thích hợp với melo drama hơn nhưng kiểu cưa sừng nhí nhảnh của phim đóng với Lee Min Ho là không thể thích nổi :)
Sao PYC toàn bị gán với các chị không nhỉ, nhưng cũng hay, vì đôi khi các diễn viên gạo cội tạo cảm hứng cho bạn diễn tròn vai tốt hơn các diễn viên trẻ còn non nghề.

Bình luận

Vốn dĩ, PYC chỉ cần người đó lớn tuổi hơn thì có cảm giác liền chưa kể cốt truyện. Vì bạn ý thích tình chị em mà =))  Đăng lúc 20-8-2012 02:20 PM
PMY có phải đàn chị ko bạn?  Đăng lúc 20-8-2012 11:19 AM
diễn viên gạo cội theo ta thì chỉ tạo cảm hứng cho biên kịch thôi, chớ cảm hứng cho Chun thì phải xem mới bik được ha bạn  Đăng lúc 20-8-2012 10:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 09:52:06 | Xem tất
mình nói thế này mọi người đừng giận, nếu rumour này là thật thì hơi lo lo, thấy SYJ đứng cạnh Chun hơi dừ với lại, e hèm, cái này hơi nhạy cảm xíu, film SYJ kg phải kg hay nhưng hình như ratings mấy năm gần đây lúc nào cũng thấp đúng kg ạh TT chết thật, film chưa chiếu mà đã thế này, chắc ở đây có mỗi mình kg ưng couple này quá, sau RP thấy Chun im ắng cũng đoán chắc có gì gì đó, nhưng trật lất rồi, cứ tưởng Chun nhập ngũ cơ. haiz hổng biết nên buồn hay dzui nữa

p.s: mấy đứa ném đá ss cũng chịu :)

Bình luận

ss ở bên hàn chưa về à, e cũng thấy vậy , nếu thuộc film bi chắc kết cục cũng không trọn vẹn lắm ^^.  Đăng lúc 20-8-2012 02:52 PM
Thật sự là mình cũng thấy không hợp, nếu người đó lớn tuổi hơn thì cũng nên chọn người nào nhìn có hợp hợp tí chắc thế này thì ...  Đăng lúc 20-8-2012 02:21 PM
hizzz...e hình như cóa nhìu ng chung suy nghĩ vs mình :((:((  Đăng lúc 20-8-2012 01:00 PM
Coi
em đòng ý là ss Ye Jin hơi giừ ss ạh. vả lại cái melo :((....  Đăng lúc 20-8-2012 11:38 AM
Hắn chưa nhập ngũ đâu. Cơ mà chắc dóng fim này xong sẽ đi chăng. Vì thế mới nhận vai sớm thế ch  Đăng lúc 20-8-2012 11:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 09:54:45 | Xem tất
trời ơi antue, không thích một chút nào.

Trước tiên là dòng melo, mà nội dung lại khá.. lê thê sướt mướt, nghe bảo nội dung phim xoay quanh cuộc đời 2 nhân vật chính, yêu nhau từ thuở 15-16 tuổi cho đến lúc lớn lên gì đó. Không phải là em mong Chun đóng rom-com hay vui nhộn gì đó, cơ mà thực sự nội dung cái phim này, đọc sơ qua kịch bản đã thấy thiếu.. hấp dẫn rồi. High chance là ratings không cao và đặc biệt là netizen sẽ không mấy mặn mà.. Nói gì thì nói, thành công hay thất bại bộ phim phần lớn dựa vào yếu tố khán giả

Sau là đến vấn đề muôn thuở - nữ chính. Em không có ác cảm gì Song Ye Jin cả, rất xinh, diễn xuất tốt.. nhưng mà thật sự là nàng đứng cạnh Chun sẽ bị chênh tuổi rõ ràng ạ. Hồi đóng Personal taste từ năm 2010 đứng cạnh bạn Ho đã thấy lệch rồi. Căn bản SJY cũng sn 82, bằng tuổi HJM, nhưng mà nàng ấy không có được cái gọi là vẻ đẹp "đồng nhan", nhiều lúc đi event makeup rất đậm mà vẫn thấy lộ rõ dấu hiệu tuổi tác. Em cũng muốn Chun hợp tác với các diễn viên nhiều kinh nghiệm để học hỏi diễn xuất, nhưng mà SYJ thì.. chưa bao giờ ngờ tới. OMG.

Haizz tin đồn trên DC từ mấy hôm nay rồi, DC MBC nghe bảo cũng bị dội bom mấy hôm nay cho cái vấn đề này. Dù sao vẫn tin là Chun ko nhận drama này đâu, vừa mới đóng một bộ xong cách đây 3 tháng, dù sao Chun vẫn là full-time singer mà, còn bao hoạt động chung của JYJ định triển khai cuối năm chứ..
Pls..tin đồn, chỉ là tin đồn thôi

Bình luận

Pan
cmt ngoài lề =)) cái sign bá đạo của bà chị, e thích :)))  Đăng lúc 20-8-2012 08:52 PM
Công nhận ss Son Ye Jin nhìn cũng xinh nhưng mà hơi già...đứng với Chun khập khiếng alwms...mà chun có số đóng với chị già hay sao í  Đăng lúc 20-8-2012 03:43 PM
@ ss Nhím: ss giống em...em thích melo ss ơi...càng quằn xé đau đớn càng thích,em ko mặn mà gì lắm với romcom...coi cũng vì chun thooi :)  Đăng lúc 20-8-2012 03:42 PM
Đàn anh thì chuyển qua đóng movie hết cả, tầm tuổi Chun thì giờ toàn đóng với đàn chị thôi, hơn 2-4 tuổi còn đỡ chứ hơn 10t cũng phải chịu nữa là :)  Đăng lúc 20-8-2012 12:17 PM
ss Jin thì cũng thuộc dạng đẹp tự nhiên, có điều mắt ss ấy cười có nếp nhăn nên cảm giác thế thôi à. giờ toàn cp chị e thôi vì dv nữ trẻ thì có đâu mà :)   Đăng lúc 20-8-2012 12:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2012 10:04:21 | Xem tất
What? What?
Mong Son Ye Jin không nhận phim này, đóng truyền hình phí phạm tài năng của bạn ấy. Chưa tính đến bạn diễn làm gì cho mất công.

Bình luận

ai cũng tài năng hết bạn ạ, mỗi người có một thế mạnh của mình về diễn xuất, com của bạn dễ mất lòng lắm đó=))  Đăng lúc 20-8-2012 02:57 PM
k nhận ùi đấy! chúc mừng nhá! có ai thèm đóng cùng đâu mà chưa j đã nói thế.. khinh nhau quá đáng đấy bạn à! *cười*  Đăng lúc 20-8-2012 02:55 PM
Mình cũng mong PYC đừng nhận, sau comment của bạn này, để cho chị ấy đừng bị phí :))))  Đăng lúc 20-8-2012 12:14 PM
Ôi trời, nghe cái comt mà hoảng. Cái chệ Jin kia mình còn chưa bít tên huống chi là mặt. Nghe sợ wa bạn hiền ạ. Tôi cũng mong Chun đừng có nhận vì "ko xứng" với ai kia   Đăng lúc 20-8-2012 11:31 AM
@all: mn tranh cãi làm gì, Jang Dong Gun còn chê diễn xuất thì chả còn gì nói rồi :D  Đăng lúc 20-8-2012 10:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách