Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5378|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Song Ji Hyo P2: Phải mất một thời gian tôi mới thân thiết được với các

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Phỏng vấn Song Ji Hyo P2: Phải mất một thời gian tôi mới thân thiết được với các thành viên Running Man

- Tôi biết Jackal Is Coming là một bộ phim hài, nhưng cũng không thể tưởng tượng ra Song Ji Hyo xuất hiện với mái tóc xù, kiểu áo không tay cũng rất mới mẻ.

Đạo diễn đã nói với tôi: " Tôi thích thế này, đúng kiểu Bong Min Jung", và ông ấy đồng ý không một chút do dự. Tôi không thường mặc áo không tay, nhưng tôi không bận tâm về việc mình trong kì cục như thế nào. Nếu tôi muốn mình xinh đẹp, tôi đã không nhận vai này, Tôi tin mọi người sẽ hiểu đây chỉ là một bộ phim.

-Bạn đã từng nói điều gì tương tự trên Running Man chưa? Bạn nói rằng Yoo Jae Suk bảo với bạn rằng bạn có thể làm mọi điều trước máy quay?

Đó là một câu chuyện gần đây. Khi các thành viên nam trở nên phấn khích trước các khách mời nữ và có lần chúng tôi đã nói về các chuyện thế này nên diễn ra. Đó là khi Yoo Jae Suk oppa nói rằng:" Mọi người cứ làm mọi việc mình muốn trước camera vì mọi chuyện sẽ được tha thứ". Lời khuyên của anh ấy ăn sâu vào tôi. Tôi nhận ra rằng duy nghĩ của mình cũng giống với các anh. Khi đứng trước máy quay, khoảnh khắc đó, bạn sẽ yêu và quan tâm đến nhân vật, bạn thấy nhân vật đó thật đẹp. Tôi thấy câu nói đó nên được nhìn nhận như vậy, tôi đã hiểu lời khuyên của anh Yoo Jae Suk như vậy và nói rằng: " đúng vậy, mọi chuyện nên như thê".

-Bạn có vẻ rất thân với các thành viên Running Man.
Chúng tôi chia sẻ với nhau nhiều điều. Họ là những con người ấm áp và chu đáo. Họ là những người tốt. Tôi chỉ cảm thấy tiếc khi phải mất thời gian khá dài mới thân với họ được.

-Thật bất ngờ, tôi chưa bao giờ tường tượng ra như vậy.

Tôi có chút rắc rối trong việc kết bạn. Với các cô gái thì ổn nhưng thật khó khi thân với nam giới. Tôi mất một năm đễ thân với Jong Kook oppa. Quay trở lại với bộ phim, tôi thấy biết ơn Jae Joong vì chúng tôi không mất thời gian làm quen, vì vậy chúng tôi có nhiều cơ hội trò chuyện với nhau hơn.

-Bạn đã không diễn xuất một thời gian dài nhưng chương trình thực tế đã thay đổi hình ảnh của bạn. Bạn có hối tiếc về điều này không?

Tôi hoàn toàn không thấy thế. Tôi đã trở thành nạn nhân chỉ vì vai diễn của tôi trong quá khứ. Trong " Princess Hours" ( Goong) tôi diễn vai phản diện. Khi tôi đến nhà hàng với bố mẹ, mọi người đã chỉ trỏ tôi. Chuyện này sẽ không sao nếu như tôi đi với các nhân viên hoặc đi một mình. Tôi cảm thấy căng thẳng vì sợ bố mẹ thấy điều đó, sau đó tôi không đi nhà hàng với bố mẹ lần nào nữa.

Khi hoàn thành một bộ phim, phải mất thời gian để nhân vật biến mất. Tôi thấy rất tệ khi mọi người nghĩ tôi là người xấu, nhưng trong Running Man đó là con người thật của tôi. Trên thực tế, thời gian thay đổi hình ảnh của tôi khá ngắn. Theo tôi, truyền hình thực tế thực sự là nghệ thuật. Phim thì chiếu 2 lần mỗi tuần, Running Man thì một tuần một lần, bạn hoá thân vào nhiều nhân vật khác nhau. Tất cả các thành viên đều có nhân vật của mình, họ phải kết hợp với tính cách thật của mình.

nguồn: kpopfever
dịch: [email protected]

PS: nhắc tới Kookie kìa ^^ ^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
thaopeo166 + 5 Iu quớ :)) :x :x :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-11-2012 21:38:23 | Chỉ xem của tác giả
giựt tem news!
thích chị Ji Hyo từ khi xem running man! dễ thương, hiền, mạnh mẽ, vui vẻ, có chí khí... không biết nói như thế nào để diễn tả về chị nhưng rất ấn tượng
thấy thật đặc biệt khi trong running man chỉ có chị là nữ (running woman), đúng là không được tự nhiên khi chỉ có mình là nữ, nhưng chắc là rất vui khi có các oppa làm bạn đúng không chị?
Tôi mất một năm đễ thân với Jong Kook oppa.

Nói  là rất lâu chị mới thân được với các oppa, nhưng thế này thì đúng là lâu thật, 1 năm mới thân được với anh hổ, cuối cùng thân thì là tốt rồi
Cám ơn bạn đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-11-2012 21:39:42 | Chỉ xem của tác giả
mình ko ngờ đấy
miss ngố phải mất tận 1 năm mới thân được với kokie cơ à
nhưng mặc kệ...đằng nào thì họ cũng đã là 1 gia đình rùj ......càng ngày càng thân thiết vs nhau hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-11-2012 21:42:58 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã dịch news. News dài thật, lại những hai phần.
Đọc cái này mới thấy làm diễn viên thật vất vả ra sao, nhất là những diễn viên vào những vai cá tính hay phản diện. Đến nỗi như ss Ngố đây, không dám đi ăn cùng bố mẹ nữa.
Giờ thì nhờ có RM, có lẽ mọi người cũng đã biết đến hình ảnh thật của ss, bây giờ có lẽ ss nên đi ăn nhà hàng với bố mẹ nhiều hơn rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-11-2012 21:43:23 | Chỉ xem của tác giả
giựt tem Miss Ngố, à nhầm tem tin của Miss Ngố

đúng thật hồi đầu xem Goong ghét Ji Hyo cực luôn, thề hứa đảm bảo lôi luôn cái định kiến ý mãi tận về sau cơ
*tội lỗi* mà ai bảo đóng đạt quá cơ <3

lúc mới xem RM có nhận ra là ss đã từng đóng Goong đêu, chỉ khi đi search pro5 từng thành viên mới phát hiện ra sự thật

thích nét tự nhiên của Miss Ngố, đẹp tự nhiên, tính cách tự nhiên, sờ tai tự nhiên và cực đơn giản

------------------------------------

type lâu quá, pót xong nhìn lên đã có người tranh chỗ đệp

PS: thanks bạn dịch tin ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-11-2012 22:09:42 | Chỉ xem của tác giả
thích ss:x
mới đầu xem ep 114 vì có Moonie...
thấy ss im im và lại ít nói...
cứ tưởng ss hiền...
ai ngờ đến ep115 thì thôi rồi....
lượm ơi:))=))
cá tính thật ế;))
trong RM ai cũng "sợ" ss Ji Ngố nhất:))=));))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-11-2012 22:36:22 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự thì nhiều khi cũng thấy tội tội Ji hyo =))
Chả hiểu vì sao?
Nhưng m` cứ cảm giác chị ý cô đơn kiểu j ý? Kiểu cười nhưng mặt có j đó đượm buồn nhất là trong Running man.Một mình là nữ nh khi phải đấu lại tất cả cũng cô đơn chứ :(
Nhiều khi Jihyo còn chả được lên hình mấy :(
Nhưng vẫn thích Jihyo và chỉ mong đội nào có chị ấy được thắng =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-11-2012 22:58:24 | Chỉ xem của tác giả
đương nhiên vì mỗi ss là nữ mà

tuy nhiều lần ss như 1 tên con trai trong mắt đnà ông RM

nhưng...

ss luôn nhận đc sự yêu thương khi ko có khách mời nữ hay ốm mà( Gary)

ui                     
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-11-2012 23:05:50 | Chỉ xem của tác giả
Hí hí.. Thanks bn đã dịch tin nhá
Mong Ji mất 1 năm mới thân được với Kookie, nhưng h thì thân hẳn rồi. Đi đâu cũng có nhau
Kookie là người càng hiểu thì càng iu mừ ^^
Mình thấy thích hình ảnh Ji Hyo trong các show thực tế hơn.. Xinh đẹp, hay cười, hòa đồng, và những tính cách rất chi là RM như Mong Ji, hay ăn vặt, hay ngủ nướng, nhảy Hot issue... đã in sâu vào tâm trí mất rùi...  Mong Ji
Thật vui vì các RM có nhiều thời gian để hiểu nhau và bây giờ thật sự rất thân thiết và gắn bó .
Hy vọng đó mãi mãi là một gia đình.. :X
Iu Liger couple nhất :X

Bình luận

liger couple ----> tên hay  Đăng lúc 19-11-2012 12:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-11-2012 23:08:59 | Chỉ xem của tác giả
thông qua running man mới hiểu thêm về ss
mong ss thành công hơn nữa
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời