Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9411|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Trương Hàn, Trần Vỹ Đình trên phim trường Thiếu niên Tứ đại danh bộ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Phỏng vấn Trương Hàn, Trần Vỹ Đình trên phim trường Thiếu niên Tứ đại danh bộ

Bộ phim truyền hình Thiếu niên Tứ đại danh bộ chuyển thể từ tiểu thuyết võ hiệp của Ôn Thụy An do các diễn viên Trương Hàn, Hà Thạnh Minh, Trần Vỹ Đình, Dương Dương, Trương Quân Ninh, Quỷ Quỷ, Ngô Ánh Khiết, Mao Tử Tuấn, Giả Thanh, ... tham gia diễn xuất. Ngày 02/05, đoàn phim đã lần đầu tiên tổ chức buổi họp báo mời tham quan phim trường.

Ngày hôm đó, đoàn phim đang quay cảnh Lãnh Huyết (Trương Hàn), Vô Tình (Dương Dương), Truy Mệnh (Trần Vỹ Đình) Thiết Thủ (Mao Tử Tuấn) 4 huynh đệ cùng Sở Li Mạch (Trương Quân Ninh) trong hang đá Huyễn Vũ chung sức đấu với An Thế Cảnh (Hà Thạnh Minh)

Hỏi tới việc Trịnh Sảng có tham gia diễn xuất trong Thiếu niên Tứ đại danh bộ? Trả lời: có diễn một vai khách mời, còn cùng tôi và Trương Quân Ninh (vai Sở Li Mạch) có cảnh diễn chung.
Có phải cảnh diễn tình cảm không? Trương Hàn không trả lời trực tiếp câu hỏi này.

Về phía Trần Vỹ Đình, có tin đồn bạn gái anh A Sa Thái Trác Nghiên có bí mật tới phim trường thăm anh. Bị truy hỏi một hồi, Vỹ Đình thừa nhận có việc này, bạn gái có tới Hoành Điếm, đi ăn chung. Nhưng trước đó A Sa có phủ nhận chuyện tới Hoành Điếm, vì vậy có người suy đoán do bạn gái cũ của Trần Vỹ Đình là Angela BaBy cũng đang quay phim ở Hoành Điếm, ở chung địa điểm vậy nên mới tới giám sát. Trần Vỹ Đình xấu hổ phủ nhận.

Nhóm diễn viên chính

Nguồn: http://ent.sina.com.cn/v/m/2013-05-03/10223912143.shtml
Translated by Lộng_Nguyệt @kites.vn
[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
hai2an + 10 Thích phim này rồi đây!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 4-5-2013 07:06:52 | Chỉ xem của tác giả
Trần Vỹ Đình

Trần Vỹ Đình - Dương Dương - Mao Tử Tuấn

Quỷ Quỷ Ngô Ánh Khiết

Hà Thạnh Minh pose hình cute

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-5-2013 08:22:16 | Chỉ xem của tác giả
aaaa thế là nàng Sảng có đóng vai khách mời thật à lại còn đóng chung cảnh w Hàn nữa chứ . Nghe đồn bữa trc nàng bay tới Hoành Điếm chắc là để quay phim , thấy Hàn ra đón nên tưởng công khai lun rầu chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-5-2013 11:14:52 | Chỉ xem của tác giả
Lãnh Huyết Trương Hàn đẹp trai quá, không hổ danh là thủ lĩnh
tạo hình của Quỷ Quỷ cũng dễ thương ghê
nói thật là mình vẫn thích Vô Tình ngồi xe lăn hơn
=)))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-5-2013 11:31:07 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là mình thấy Vô Tình đẹp trai nhất trong 4 anh. Thấy ai cũng khen Lãnh Huyết mà cá nhân mình thì thấy anh này bình thường.
Ko biết trong phim này Vô Tình cặp với cô nương nào nhỉ? Thấy mấy người đẹp toàn cặp với Lãnh Huyết hết rồi. :(

Bình luận

đúng r nét đẹp của Hàn bạn phải xem phim mới thấy đc , hồi trc khi xem Cùng ngắm mưa sao băng mình thấy zanh này xấu hoắc , nhưng xem xong r thì cuồng lun =))  Đăng lúc 5-5-2013 06:36 PM
Thế thì phải xem phim mới được, xem ảnh ko cảm vẻ đẹp của Lãnh Huyết lắm. ^^  Đăng lúc 4-5-2013 06:13 PM
công nhận, nếu nhìn 1 lần thì mình cũng thấy Dương2, Tiểu Mao đẹp, nhưng Hàn Bảo là kiểu đẹp khí chất ý, khi xem fim mới đổ cơ ^^  Đăng lúc 4-5-2013 05:35 PM
à, hèn gì tên nghe quen quen mà không biết đã gặp ở phim nào ^^  Đăng lúc 4-5-2013 02:14 PM
Đúng rồi, Vô Tình là Dương Dương đóng đó bạn. Bạn này cũng từng đóng Giả Bảo Ngọc trong phim Tân Hồng Lâu Mộng. Năm nay mới 21t  Đăng lúc 4-5-2013 12:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-5-2013 11:44:50 | Chỉ xem của tác giả
thật không pek nên nói sao >''<
Trương Hàn đẹp trai thì rõ rồi, nhưng TĐDB mà lại để Lãnh Huyết làm thủ lính à >''< thật ngộ
>''< mình thích Vô Tình nhất, nhưng anh trong phim này lại không làm mình cảm thấy ấn tượng, ngược lại có nét gì đó hơi buồn (_ _____~), ko ngồi xe lăng, không làm thủ lĩnh đa mưu túc chí, WHY ? (Vô Tình của ta TT__TT)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-5-2013 20:00:29 | Chỉ xem của tác giả
Trương Hàn đẹp zai qá ^_^

anh này đóng film hay nè

film này có chị GuiGui nhà em nè ^_________^

em đang theo dõi dàn diễn viên film này

với lại mấy anh đóng film này trong trẻ măng ak ><

anh đóng với chị nhà mình khá đẹo zai đấy !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-5-2013 15:03:06 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ mới giới thiệu diễn viên, bao giờ mới có phim để xem nhỉ {:152:}
Mình quan tâm nội dung phim hơn diễn viên nhiều, nhưng tiếc là nội dung phim không xem thì không biết.
Và chưa đến tập cuối thì cũng chưa hiểu đạo diễn muốn truyền tải thông điệp gì trong phim.
Với mình dàn diễn viên này quen mặt mỗi Trương Hàn, còn lại mình không biết.
Trương Hàn đóng nhiều phim khá hay, hi vọng phim này cũng sẽ thành công.
Mong chờ phim mới ra mắt {:171:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-5-2013 00:46:04 | Chỉ xem của tác giả
Sảng k đóng vai khách mời thì hơn
sao k fai là ss Ân nhỉ
nhìn Hàn Gẻ đóng phim cổ trang trông k hợp tý nào
bị già đi mấy tuổi liền
Ôi nhan sắc của anh
Hóng phim cơ mà 2 phim a đóng trong năm ngoái k biết đã lên sóng chưa nữa
Bao giờ mới đc xem phim này đây