Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3132|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Yoo Seung Ho trên HaruHana.Mag 03.2013 (Part 1-2): "Ấn tượng về H

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Yoo Seung Ho  - Ấn Tượng Về Harry ...

Các bạn click vào hình zoom để xem rõ hơn nhé ^_^

Source: U's - Yoo Seung Ho Chinese Fan Club
V-trans: Jang ([email protected])
Des: [email protected]
Cre: YoopiesVN Team

Mọi người đón đọc part 3-4 (END) nhé! ^_^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
thaopeo166 + 5 Bài viết hữu ích ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-4-2013 11:47:04 | Chỉ xem của tác giả
Cả YSH cũng công nhận Harry có tính cách phân liệt! ^^

YSH là một chàng trai tốt tính và chân thành!
Con đường phía trước còn dài, mau quay lại nhé, mọi người đang chờ em!
Củm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-4-2013 12:00:05 | Chỉ xem của tác giả
Đâu phải ít người cảm thông đâu, rất nhiều người cảm nhân vật Harry í, từ đó iu Ho hồi nào không hay.
Không biết mọi người thế nào chứ mình là thích nhân vật Harry trước òi mới yêu Ho, trước đó không biết gì về Ho hết(tại cũng ít theo dõi phim Hàn). hì hì. Nói chung thấy Harry xứng đáng là 1 trong những vai diễn ấn tượng của Ho, và sẽ chắc chắn còn nhiều, nhiều vai diễn như thế nữa sau khi Ho ra trại....waitin waitin là lá la
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-4-2013 12:11:04 | Chỉ xem của tác giả
đọc hết mới lết ra đây. Thank nàng nhìu nhìu...
Harry thật ra cũng chỉ là 1 con người bình, biết yêu thương, biết đau và tổn thương... 1 con người bình thường, tình yêu cho đi mà không được đáp lại, thời gian trôi đi, 14 năm là 1 thời gian dài so với sự ngắn ngủi của cuộc đời người.
Harry là 1 nhân vật đa chiều, nội tâm, sâu sắc và ích kỷ, nhưng thử hỏi trong tình yêu, ai mà không ích kỷ, Dường như cái tính ích kỷ đã từ lâu trở thành sự riêng biệt và đặc trưng cho tình yêu.
--> tóm lại rất thích Harry...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-4-2013 12:26:01 | Chỉ xem của tác giả
Mặt tiềnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

Edit sau nhé thấy Harry là phải nhào vào ngayyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Oày có noona hiểu Harry nè... đúng là xem phim tới những lúc anh chị 9 lằng nhằng mèo mỡ là mình phán ngay, hai ông bà nội này cứ thế này đến mình còn điên chứ nói gì Harry =)) mình là mình xem phim chứ chả phải yêu đương gì với bà chính nhưng vẫn tức hộc máu cái bà này, huống hồ đứng trên phương diện của Harry thì k chém bả nghĩa là còn may. Bởi vậy mới nói là Harry chứ gặp mình thì 1 là tiễn em lên đường, đạp em 1 phát bay luôn đừng bao giờ quay trở lại. 2 là chém 2 anh chị 9 cho nó dỡ dỡ ương ương sống k ra sống chết k ra chết thì mình mới hài lòng vì đằng nào cũng đi tù mà =))

Cứ nhắc đến phim này, phải bình luận cho phim này thì chả biết phải dùng đủ bao nhiêu từ chữi nó mới hả nữa... chờ part 3-4 nhá các nàng

---- edit thêm lần nữa

Ta đồng ý với em 1 điều là so với anh chính thì em quá chính xác khi chọn vai Harry là nam phụ chứ chả phải nam chính ... Đứng trên quan điểm là 1 dv, Harry là 1 vai khó đáng để mình thử thách... k nhất thiết phải chọn vai chính mà nhàm nhàm đâu em iu

Bình luận

hehehe... HJW và LSY là một cặp quá nhạt nhẽo, chả ra thể thống gì cả...Nhok Ho quả thật rất thông minh khi lựa vai diễn.......  Đăng lúc 4-4-2013 02:19 PM
đọc cái đoạn"sẽ tiễn e í đi" mình lại nghĩ là ý là kill lun :))-->thế là gọn  Đăng lúc 4-4-2013 01:40 PM
hix, nàng râu, nhớ nàng wa =..=  Đăng lúc 4-4-2013 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-4-2013 12:29:35 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy nhân vật Harry rất sắc sảo, sắc sảo hơn rất nhiều so với vai chính của PYC. Cảm giác của mình khi xem phim này thì ấn tượng nhân vật này nhất. Tuy đây không phải vai chính nhưng nó đã đưa YSH lên một tầm cao mới ngang hàng với các sao bự. nói thật chứ sau này nếu ổng nhập ngũ trở về chắc không có ai quên ổng đâu, đến giờ vẫn còn hot là biết rồi

Bình luận

Chuẩn com nàng nhé...^^  Đăng lúc 4-4-2013 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-4-2013 12:53:47 | Chỉ xem của tác giả
Harry Borrison có thể nhiều người không thích cách xử xự, hành động của anh nhưng mình lại thấy Harry rất đáng thương, tội nghiệp còn hơn cả hai nv chính chia cắt 14 năm nữa. Chính Harry giành hết tình cảm của mình cho bộ phim, nhiều bạn của mình bảo mình ngược đời, lại đi thích vai phản diện. Seung Ho đã diễn đạt khiến mình chuyển căm ghét thù hận sang yêu thương xót đối với nv này.
Tình yêu 14 chung thủy chỉ dành cho một người con gái, sau chỉ vì tình đầu quay lưng bỏ đi,Harry không tức giận đến điên loạn thì không yêu người đó. Thêm thù hận ngày xưa khiến Harry điên mù quáng, không phân biệt đúng sai. {:425:}
Với mình thì cảnh Harry mất trí nhớ cười hiền, xóa hết thù hận, quên đi tình yêu bất hạnh là cảnh ấn tượng nhất của YSH {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-4-2013 12:55:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Harry là 1 người bề ngoài lạnh lùng,trầm tính,có thể bất chấp tất cả để trả thù và níu giữ người yêu nhưng với mình đây lại là nhân vật đáng thương nhất,người có bao vết thương lòng. Hồi xem I Miss you thấy đồng cảm nhất với nhân vật này. Yoo seung ho diễn xuất quá ấn tượng, lột tả hết được những đau khổ của Harry, nó khiến người xem thực sự xúc động. Đây đúng là 1 tài năng sáng giá của điện ảnh Hàn. Mong chờ những tác phẩm tiếp theo của YSH sau khi xuất ngũ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-4-2013 12:58:29 | Chỉ xem của tác giả
Q1: lần đầu tiên đọc kịch bản bạn nghĩ gì về nv harry ?
Ho: đây là người tui tìm kiếm bấy lâu.
fan Ho: đây là tình yêu

Q2: Lúc quay film bạn gặp khó khăn nào ?
H: Tui sợ các yoopies sẽ phát điên lên mất.
fan Ho: *gật gật* k cần phải sợ, điều đó là hiển nhiên.

Q3: Harry là nhân vật có 2 tính cách còn YSH thì sao ?
H: *cười* tỏa nắng.
fan Ho : xỉu la liệt. <tui biết là cậu nguy hiểm rồi>

Q4: Cảnh quay nào để lại ấn tượng sâu sắc nhất
H: cảnh uống rượu, vì ít được khi uống rượu 1 cách danh chính ...
fan Ho: cảnh nào cũng là cảnh ấn tượng nhất , đặc biệt là những cảnh ôm Zoe, chỉ muốn xách kiếm ra chẻ đôi màn hình.

Túm lại vai harry đã đem về cho Ho k ít fan và antifan, đây là vai diễn đánh giá bước ngoặc trong sự nghiệp.
Cuối thư : Thanks subteam Yoopies

Bình luận

khiêng bài này vô nhà chơi đi Lửa ^^  Đăng lúc 4-4-2013 05:53 PM
H: *cười* tỏa nắng. fan Ho : xỉu la liệt. <tui biết là cậu nguy hiểm rồi> Nhok Ho quả thật nguy hiểm....  Đăng lúc 4-4-2013 02:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-4-2013 13:09:58 | Chỉ xem của tác giả
Comt để cảm ơn sự kỳ công của các cậu dành cho bài dịch này. Đọc xong thấy hơi xúc động một tẹo. SH à, tình cảm của fan đối với anh nhiều nhiều lắm đó...

Harry là nhân vật rất phức tạp. Yêu thương, hận thù có đủ cả. Thể hiện được từng ấy cảm xúc trong vài phút quay là rất khó. SH đóng nhân vật này không thể chê vào đâu được. Một bước trung gian hoàn hảo để lên những nhân vật hoàn hảo hơn. Mà nói về Harry, xem xong nghĩ lại nếu biên kịch chịu sửa lại kịch bản một chút thì hoàn toàn có thể đẩy Harry lên thành nam chính được. Harry có nhiều khía cạnh hay ho có thể khai thác hơn cái anh chàng si tình 14 năm mà Đại gia Dép Lào đóng nhiều. Hy vọng sau 2 năm trời quân ngũ, sẽ lại được thấy SH xuất thần trong nhiều nhân vật hay hơn nữa...

Ps: Mình nghĩ các cậu có thể để thêm hương dẫn click vào hình sẽ thấy được rõ hơn để các bạn mới vào biết được.

Bình luận

cảm ơn bạn đã góp ý :")  Đăng lúc 4-4-2013 01:58 PM
thanks lời góp ý của bạn  Đăng lúc 4-4-2013 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách