Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sunny4887
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Quyên góp từ thiện từ triển lãm ảnh nhân dịp sinh nhật Jang Keun Suk

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 11-9-2013 13:42:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Thật là ý nghĩa, rất thích các hoạt động thiết thực của các bạn fan bên đó...Giá mà bên VN mình cũng có nhiều hơn những thần tượng có sức thu hút mãnh liệt như thế..thì chắc fan Việt mình cũng sẽ có nhiều cơ hội hơn để tham gia vào những hành động có ý nghĩa như thế hơn sau này..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 11-9-2013 13:49:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

một việc làm thật ý nghĩa, thiết thực
mong rằng các fan club sẽ tiếp tục có những hành động thiết thực như thế nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 11-9-2013 14:01:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Nhanh nhỉ, đã đến sinh nhật của Jang Geun Suk rồi, 26 tuổi mà đã vào nghề được 20 năm, profile diễn xuất quá là ấn tượng.

Fan Hàn rất hay làm từ thiện vào các dịp kỉ niệm của thần tượng nhé: sinh nhật, debut, ngày ra mắt album, phim. Đây cũng là một việc làm rất ý nghĩa của các fan Suk, giúp anh giành được nhiều thiện cảm từ mọi người.

Vé vào giá xem chừng cũng bình thường, trẻ em còn được miễn phí nữa (Suk có nhiều fan bé lắm đây). Tổ chức hoạt động triển lãm như thế này rất ấn tượng, vừa có thể thỏa mãn được các fan, vừa gây dựng được thêm danh tiếng cho thần tượng, vừa thu được tiền để ủng hộ từ thiện. Hi vọng triển lãm sẽ thành công về mặt doanh thu. Chắc là sau triển lãm phải có màn đấu giá quá, vì ảnh trong triển lãm chắc chắn là rất đẹp rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 11-9-2013 14:35:51 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này các fanclub làm từ thiện nhiều quá, rất có ý nghĩa :x
Hơn nữa lại còn để chúc mừng JGS nữa, món quà như thế này chắc khiến thần tượng vui hơn cả được tặng quà nữa :x
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 11-9-2013 14:37:59 | Chỉ xem của tác giả
Còn gì ý nghĩa hơn là vào sinh nhật của Suk, các fan cùng chung tay làm từ thiện, rồi tổ chức một fan meeting chúc mừng anh chứ.

Đặc biệt là triển lãm ảnh như thế này, fan còn có thể thỏa sức ngắm nhìn hình thần tượng của mình. Ảnh được chọn toàn là ảnh đẹp như mơ rồi. Tự nhiên muốn được tham gia triển lãm này quá đi.

Không biết fan VN sẽ kỉ niệm sn của Suk như thế nào nhỉ. Mong là sẽ một hoạt động tình nguyện để các fan có thể chung tay giúp sức cho mọi người.

Chúc mừng sinh nhật sớm JGS nhé. Còn nửa tháng nữa mới đến sinh nhật của anh cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 11-9-2013 14:45:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Đúng là hoàng tử Châu Á có khác nhỉ?
Fan cũng nhiệt tình. Nên ngày sinh nhật của anh này cũng là ngày mấy em nhỏ cũng rất vui.{:425:}
Tks bạn dịch tin.{:398:}
P.S: Có xèng rồi >>> Tks Jang Jae Suk nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 11-9-2013 14:50:14 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, fans Hàn đúng là dễ thương thật.
Năm nay sinh nhật của anh lại được tổ chức thật ấn tượng.
Giá mình có cơ hội xem triển lãm độc đáo đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 11-9-2013 14:51:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Tuy phim anh đóng không đạt được rating cao nhưng mà bù lại anh đã xây dựng được cho mình một lượng fan đông đảo, lúc nào cũng sát cánh bên mình, như vậy cũng quá tốt rồi, cứ từ từ rồi những khán giả khác cũng đón nhận và yêu thích mình thôi. Chỉ mong là anh không cảm thấy chán nản thôi.

Hoạt động từ thiện của các fan rất thiết thực, đem lại niềm vui cho mọi người cũng chính là đem lại niềm vui cho chính mình và cả thần tượng nữa. Mong là các bạn sẽ phát huy nhiều hơn nữa trong tương lai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 11-9-2013 15:16:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

chuẩn bị sinh nhật anh rồi nhỉ? chắc các fan của anh ai cũng đang háo hức mong chờ,

các fan anh Suk thật zễ mến, hoạt động từ thiện sẽ giúp m.n - những người mến mộ

anh Suk sẽ xích lại gần nhau hơn. Chúc anh Suk sẽ có sn thật ấm áp bên người thân và

bạn bè, cả các fan của anh nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 11-9-2013 15:26:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Huhu, vào tới nơi thì đã trôi tới đây T__T

năm nào nhà lươn cũng từ thiện hết ha, rồi còn mừng 20 năm trên tàu điện ngầm nữa, chu đá n ghê gớm *chấm nước mắt*

năm ngoái lươn Việt cũng làm từ thiện mừng sn Suk nè :)) đi khắp HCM và HN luông :3

tính up vài tấm ảnh chụp giấy khen trao tặng tấm lòng từ thiện của các tổ chức cho FC ở VN mà trôi tới đây uổng quá :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách