Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1963|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rain nói rằng anh ấy thuộc vũ đạo các bài hát của IU khi phục vụ quân ngũ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong chương trình “Rain Effect” được phát sóng trên Mnet vào ngày 19.12.

Rain đã đến thăm những người bạn thân của anh ấy, Lee Hyori và thành viên của DJ DOCLee Haneul, trong phòng chờ. Anh ấy kể với Lee Hyori rằng:" Tôi không nhận ra bất kì ai khi tôi đang đi bộ đến đây."

Sau khi nghe điều này, cô ấy hỏi:" Không phải là cậu biết rất nhiều nhóm nhạc nữ hay sao? Không phải là cậu đã nhớ hết tên của các nhóm nhạc nữ khi ở trong quân đội đấy thôi?". Và anh ấy thành thật trả lời:"Đúng vậy."

Nói về trải nghiệm trong quân ngũ của mình anh ấy nói rằng:"Chị có biết nhạc báo thức của anh và các binh sĩ trong quân đội là ca khúc nào không? Các sĩ quan cao cấp lấy nhạc báo thức là bài hát của IU vào buổi sáng. Anh thậm chí còn thuộc cả vũ đạo của ca khúc đó. Nếu họ hỏi rằng:"Anh à, anh có thể nhảy theo bài hát không? Thì tôi sẽ nhảy cho họ ngay."Sau đó anh ấy tiếp tục chứng minh điệu nhảy của IU.

Sau khi xem màn trình diễn của Rain, Lee Haneul nói:"Không phải là cậu biểu lộ quá nhiều sao?" Và Rain trả lời:" Nó là một phần của bài hát."

Lee Hyori
tiếp tục trêu đùa Rain:"Cái này không phải là quá khiêu khích sao? Tôi không biết là IU đã làm như vậy đấy?"

Soure: http://www.soompi.com/2013/12/20 ... itary/#.UrU9UaisqzI
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thuong134 + 5 Cảm ơn chủ thread chăm chỉ ^^, Giá.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-12-2013 14:01:44 | Chỉ xem của tác giả
LOL LOL .. . . . . . . . . . . .LOL . . . .. . BI RAIN  

Không ngờ và bất ngờ anh Bi mà cũng thik nhạc của IU

Thấy anh hầm hố thời thượng thế kkkkkkkkkkkkk

Mà bài nào của IU mà dùng làm chuông báo thức cho mấy anh lính vại ta

Bài nào chắc phải giựt gân lắm Mà nhạc IU có bài nào giựt đâu cà thế mấy anh

nghe lời gọi ngọt ngào chăng kkkkkkkkkkkk giọng như kẹo á

Mún xem màn cover parody của anh Bi quá

Mà nghe đâu hôm qua từ khóa tìm kiếm " Bi Rain IU You & I" tấn công Bàng tìm kiếm NATE

Còn sock khi thấy thân hình vạm vỡ cao to như lực sỹ mà nhảy You & I kkkkkkkkkkkk

Vui quá anh Bi về chung nhà Loen với IU rầu kkkkkkkkkkk mai mốt duet đê thik quá thik quá

P/S : Rất cảm kích chủ thớt Uaena kkkkkk vì trong tình hình trans new vất vả như hiện nay

mà chủ thớt vẫn cố gắng đăng tin gào gào gào đợi mất 8 phút mới xem được tổng số hình

Fighting i love u kkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Bình luận

ta chỉ mới coi sơ sơ 8 9 nè, kkkk  Đăng lúc 21-12-2013 03:37 PM
mần gì tát ta chưởng đó hahahaha ta chưa coi pretty man ep 10 được pùn quá mạng máng gì kỳ cục =)))))))))))))))))))))  Đăng lúc 21-12-2013 03:36 PM
*tát* chỉnh rồi,  Đăng lúc 21-12-2013 03:33 PM
Uaena ơi chỉnh lại đi Bi nhỏ hơn Lee hyori 3 tuổi đấy dám gọi em xử trảm á  Đăng lúc 21-12-2013 03:32 PM
Ừa mềnh pit roài mà chưa cóa xem được tò mò quá nhảy sao pạn mắc cười không anh bi sexy lắm mà nhảy bài đóa sao ta kkkkkkkkkkkkkkk  Đăng lúc 21-12-2013 03:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-12-2013 14:21:16 | Chỉ xem của tác giả

Cha cha cha IU đúng là virus mà đến cả anh Bi ngôi sao thế giới

cũng quý nhỉ mà thấy anh Bi bắt chước điệu nhảy cute
của IU thấy mắc cười quá nghe tin anh đã kí hợp đồng với Loen

Mong 1 ngày thấy bài hát song ca IU Feat Bi Rain

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-12-2013 15:19:03 | Chỉ xem của tác giả
Nói về trải nghiệm trong quân ngũ của mình anh ấy nói rằng:"Em có biết nhạc báo thức của anh và các binh sĩ trong quân đội là ca khúc nào không? Các sĩ quan cao cấp lấy nhạc báo thức là bài hát của IU vào buổi sáng. Anh thậm chí còn thuộc cả vũ đạo của ca khúc đó. Nếu họ hỏi rằng:"Anh à, anh có thể nhảy theo bài hát không? Thì tôi sẽ nhảy cho họ ngay."Sau đó anh ấy tiếp tục chứng minh điệu nhảy của IU.

Anh Rain cũng hâm mộ ss IU nữa à?
Thế điệu nhảy của ss IU có giống chị Tong hem ta.

Anh Rain sắp làm show có thể mời ss IU và anh Suk nhà em được không.

Kỳ trước anh trót mời anh Suk, ảnh lên sân khấu nhảy 4D làm anh Rain nhảy theo không kịp, vui ghê.

Ss Uaena lâu quá không gặp nhớ em không.
Thanks ss dịch tin. ^^

Bình luận

Sunny em xem MV Friday của IU rầu hả thấy sao hay không kekeke đợi kiss của anh suk lâu quá kkkkkkkkkkkkkkk  Đăng lúc 21-12-2013 03:52 PM
Em xem cái vid có áo 2 ss rồi, cơ mà cứ chờ đi 2 ss sẽ đổi áo thôi. hehe  Đăng lúc 21-12-2013 03:50 PM
chết rầu ta định câm nín mà Uaena phun ra hết rầu xử trảm xử trảm cái áo kkkkkkkkkkkkkkkkkkk  Đăng lúc 21-12-2013 03:24 PM
Thấy áo ta hông? Kẹo nữa? What do you think?  Đăng lúc 21-12-2013 03:22 PM
SAo em vào được đây? Lâu quá không thấy cái ava anh SUK kia, quá là mừng, hào phóng *thả nguyên chuồng dê ra* luôn, chạy ko thoát âu, khỏi chạy mất công *nựng nựng* kkkkk   Đăng lúc 21-12-2013 03:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-12-2013 15:23:21 | Chỉ xem của tác giả
Cào cào cào, ko có clip à, ta muốn xem Bi nhảy thế nào cái vũ đạo You&I kia, ta đã bảo cái vũ đạo kia là  "tập thể dục buổi sáng"  mà, quá hợp để cài nhạc chuông báo thức
Mấy động tác đó dùng để tập thể dục là quá ổn, quân đội mà cũng cuồng loạn quá nhỉ!?
Anh Bi có về nhà Loen sao?! Sao ta ko biết vậy cà, chỉ có vụ Starship thôi, anh Bi đâu có vào Loen!
Đi replay cái "Friday " đây!

Bình luận

Ai không pit cứ nghĩ ở hàn có 3 công ty giải trí lớn chứ Loen cũng cực mạnh lắm đấy tại không mún nói ra thâu tìm hiểu vè Loen pit ngay nắm cả starship và cái melon   Đăng lúc 21-12-2013 03:34 PM
Bây giờ còn ẳm 70% cổ phần STARSHIP cơ, thế nào mà nói ko giàu được~  Đăng lúc 21-12-2013 03:32 PM
tất nhiên là giàu kkkkkkkkkkkkkk  Đăng lúc 21-12-2013 03:30 PM
ta chỉ nghe anh Bi kí hợp đồng với Loen để sản xuất gì đó thôi, vậy là kí hợp đồng luôn rồi ak, Loen giàu dữ!  Đăng lúc 21-12-2013 03:29 PM
Mún xem líp vào cái new gốc ấy có vid đấy kkkkkkkkkkkkkkk cô cập nhạt thông tin chậm quá anh Bi đã kí hợp đồng với Loen rầu  Đăng lúc 21-12-2013 03:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-12-2013 15:29:11 | Chỉ xem của tác giả
hí hí! Cái màn cover lại vũ đạo của IU mà thấy buồn cười!
bạn IU làm thì nó nhẹ nhàng nữ tính làm sao!
vào tay bạn trẻ nhà mình nó thành sẹc si làm cho Madam còn nói!há há
P/S chủ thớt ơi! Bi kém tuổi LHR mà nên Bi gọi LHR là nuna chứ ko phải là em đâu!ì hiì!
thanks bạn trans news nhé!

Bình luận

EDít rồi nhá bợn, cưng gì đâu á, Tks~  Đăng lúc 21-12-2013 03:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-12-2013 15:36:09 | Chỉ xem của tác giả
KieuMy_Le gửi lúc 21-12-2013 03:23 PM
Cào cào cào, ko có clip à, ta muốn xem Bi nhảy thế nào cái vũ đạo You&I kia, ta đã b ...

hí hí! để mình trả lời cái câu hỏi về LOEN vs BI nhé^^
Thực ra thì BI ko phải là kí kết hợp đồng quản lý vs LOEN đâu mà BI vẫn kí kết hợp đồng vs CUBE DC. nhưng vì do CUBE đã kí kết phát hành đĩa của tất cả nghệ sĩ trong công ty vs LOEN nên vì thế mà album mới của BI sẽ do LOEN phát hành( trc giờ từ sau khi rời JYP thì album của BI đều do CJE&M phát hành hết)
Thân^^

Bình luận

*vỗ tay* đây mới là câu trả lời gây sự thỏa mãn! cám ơn bạn!  Đăng lúc 21-12-2013 03:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-12-2013 15:43:03 | Chỉ xem của tác giả
Ahaha sao hai người kia làm thì không thấy buồn cười mà anh Bi làm thì mắc cười thế nhỉ
Chắc là do động tác của anh hơi bị mạnh.
Đấy mới chỉ là tay thôi chứ không biết anh mà biểu diễn nguyên bài thì còn đến mức nào nữa.
Ủa mà Kẹo nghe tin Bi tham gia Loen Ent. khi nào vậy? Hình như Bi vẫn đang bên Cube mà?

Thanks em đã dịch tin nhé ~ Hôm qua sis đăng mấy bài trong nhà có thể dịch và đăng thành tin nữa đấy, không biết em xem chưa.

Bình luận

Vâng ạ, đây là lỗi của e, hôm kia mới định tải lại coi mà kites đóng cửa mất, mà có mở thì chưa chắc có mà coi, @@!  Đăng lúc 21-12-2013 07:52 PM
em pit là ss nói U mà em khoe là em xem hết phim của IU đóa mà Uaena nghe chưa giúp IU từng cái nhỏ nhứt kkkkkkkkkkkkkkkkkkk  Đăng lúc 21-12-2013 07:48 PM
Sis ko nói em sis nói Uaena kìa :)) Em ấy bảo chưa xem Dream High thì phải ~  Đăng lúc 21-12-2013 07:47 PM
Mà Kẹo nói đúng đó :D Sis không mua album để ủng hộ IU được nên thấy việc tốt nhất có thể làm là xem MV của IU trên YouTube, giúp LOEN mà cũng là giúp IU đ.c profit   Đăng lúc 21-12-2013 07:46 PM
Mà nhìn tạo hình và IU trong MV Friday cứ như BoTong đang hát ấy nhập vai quá dữ bây giờ thành Kim BoTong lun rầu kkkkkkkk  Đăng lúc 21-12-2013 07:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-12-2013 16:38:23 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là những binh sĩ trong quân đội rất thích nghe nhạc IU
IU vừa dễ thương vừa hát hay như thế ai chả mê )
Nhưng nhìn Bi sao buồn cười, cao to vạm vỡ nhảy như muốn oánh nhau thế ))
Thx bạn đã dịch tin nhé )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-12-2013 19:10:16 | Chỉ xem của tác giả
Ko ngờ anh Bi cũng thích nhạc của Hoạ mi nha
Cơ mà nàng IU đúng là nổi tiếng thật
Trong quân đội mà vẫn mở bài nàng làm nhạc báo thức buổi sáng
Tất nhiên, nàng quá tài năng và dễ thương nên điều đấy rất dễ hiểu
Cơ mà nhìn anh Bi nhảy bài hát sao mà nó buồn cười thế nào ấy
Thank chủ thớt nhaz

Bình luận