Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5906|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating của "Bố ơi! Mình đi đâu thế?" phát sóng ngày 19 tháng 5

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

"Bố ơi! Mình đi đâu thế?" - Tập đặc biệt anh chị em ruột ghi lại rating cao nhất trong những show truyền hình thực tế ngày chủ nhật.

Theo Nielsen Hàn Quốc, tập phát sóng ngày 19 tháng 5, "Sunday Night - Bố ơi! Mình đi đâu thế?" ghi lại rating 14,5% toàn quốc. Tuần này cao hơn 0,9% so với tuần trước đạt 13.6%. "Bố ơi! Mình đi đâu thế?" vẫn giữ được vị trí hàng đầu trong các chương trình thực tế ngày chủ nhật với việc phát sóng có rating cao nhất. Chương trình khác trong Sunday Night, Real Men ghi lại rating 11,4% và nó cũng đạt số lượng người xem cao nhất.

Tập đặc biệt anh chị em ruột được chờ đợi nhất vào tháng 5. Những người anh em luôn ghen tị đã được đi du lịch cùng bố, hyung và dongsaeng cùng tham gia cuộc hành trình. Những kỷ niệm từ tập đầu tiên đã trở lại khi họ đi đến cùng một ngôi làng. Con trai thứ hai của Kim Sungjoo đang trở thành trung tâm của sự chú ý, sự thu hút và cá tính cùng hành động không thể đoán trước của em ấy đã gây bùng nổ.

Trong khi đó, các chương trình khác lên sóng cùng thời điểm, SBS Good Sunday (Running Man & Barefoot Friends) được 9,5% và KBS2 Happy Sunday (Mammamia & 1N2D) nhận được 9,4%.

Source: inews24
Translated & edited by: appaodiga.tumblr.com
Vtrans by [email protected]

P/S: New trên nói "Bố ơi! Mình đi đâu thế?" và "Real Men" đạt rating cao nhất tức là rating trung bình của MBC Sunday Night nhé :)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sit_gold + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-5-2013 13:46:52 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Bố ơi, mình đi đâu thế............Nhìn cái hình trên Min Guk để mái đầu ngố quá nhỉ
Hình như là lần đầu mình được Sô pha thì phải{:440:} sung sướng quá
Cảm ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

Ủa vậy hả, mình chưa xem từ sau ep 6, nhìn cứ tưởng Min Guk chứ  Đăng lúc 20-5-2013 01:53 PM
k4y
em trai min guk, min yul đấy bạn ạ, e này đáng yêu lắm lắm..... í  Đăng lúc 20-5-2013 01:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-5-2013 13:48:09 | Chỉ xem của tác giả
dành tem :))
yêu quá, ep này mình cũng hóng chết mất :((
thấy bé Min Yul bá đạo lắm :
nhìn hình thằng nhỏ đã thấy ngàn chấm rồi, thêm quả đầu nấm siêu ngơ, siêu nai nữa chứ :)))
anh Taksu đẹp troai nữa ;)) tiếc Bin quá đi, có thêm bé ấy nữa thì show k thể loạn hơn được :)))
thank nàng dịch news ^^
-
mất tem :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-5-2013 13:52:30 | Chỉ xem của tác giả
kk, congrat, rết cao tóa ^o^
thấy spoiler tập này có vẻ hay lắm, thằng bé Min Yul đáng yêu lắm, tính tình khác Min Guk nhiều :D
Hoo gọi Min Soo hyung nữa, đáng yêu thế ~~~~
mà không có em gái của Joonie ah :( chắc cho cân bằng quân số vì Hoo con 1 ah :(

Bình luận

e gài Joonie bị ốm nên k tham gia đc  Đăng lúc 20-5-2013 02:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-5-2013 13:55:09 | Chỉ xem của tác giả
ôi nhìn MinYul yêu chưa kìa ô chu chu =))
ai mà biết được tính em ấy sẽ như thế nào nhỉ :)) đừng nói là mít ướt giống Guk chứ hay là 4D giống JunSoo =)) nhìn Soo 4D vậy chứ thấy anh của Soo đâu có 4D đâu ta :))
hóng cái tập này nha kì vọng nhiều nhất là em trai đẹp trai của JiA JinWook thì phải :)) ohlala
chúc mừng vì rết đã tăng khá nhiều cũng đúng vì tập này quá hot
thanks chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-5-2013 13:57:50 | Chỉ xem của tác giả
Cái lũ phản động có dịp được tập hợp rồi =)))))))
Nhớ hôm Hoo sang nhà Ji Ah mà In Wook không cho về rồi
Điệu này chắc có nhiều sự kiện cười chảy nước mắt rồi
Cơ mà có thêm các anh chị em khác thì không biềt Min Guk có còn lớn nhất hông ta?
Nếu không chắc là lúc nào muốn khóc khóc luôn quá :))))
Chờ đợi, hóng hớt quá đê :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-5-2013 14:12:36 | Chỉ xem của tác giả
Hóng tập đặc biệt này quá, bé Min Yul đáng iu hơn min guk ấy chứ
lại còn taksu nữa, tập 5 đã thấy bé rất handsome và ko giống junsu lắm
còn bé Ji Wook em Jiah nữa dễ thương hết mức ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-5-2013 14:22:50 | Chỉ xem của tác giả
{:311:} chúc mừng bố ơi ! mình đi đâu đấy đạt thành tích cao {:297:}
bé Min Yul đã trở thành ngôi sao mới nổi trong ngành giải trí {:161:}, fan của chương trình đang phát sốt lên vì em ý. đáng yêu quá cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-5-2013 15:13:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xem daddy càng ngày càng bấn loạn...
Càng xem cang thích các bé...
Bé nào cũng đáng yêu cả...
Thế mà tại sao có những người bạn của mình xem xong ep 1 thì ko xem nữa:((
Thật là ngàn trấm quá đê:(
Chương trình rõ là hay và đáng yêu thế cơ mà:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-5-2013 15:16:10 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng "Bố ơi, mình đi đâu thế?"
chưa xem tập này mà cái kiểu 5 đứa đã nhộn rồi
giờ thêm mấy anh chị em nó vào nữa thì vui cỡ nào :))
RM do BFF mà kéo xuống
hi vọng BFF mau chóng tăng rết
nhất là khi có Madam Lee tham gia ;))
cảm ơn bạn dịch tin ^^

Bình luận

vì thế nên mún cả nhà tụ tập lại một lần, mà có vẻ khó quá ak :((  Đăng lúc 20-5-2013 10:06 PM
hehe đúng r, hồi FO anh già cùng bác châu chấu cưng madam lắm :3 vẫn nhớ ep có Yoona tham gia madam giả bộ giận dỗi 2 ông anh sợ xanh mặt :))  Đăng lúc 20-5-2013 10:02 PM
mình nghĩ chắc có thôi, có điều là quay sau BFF, mình thích nguyên gđ FO quay RM luôn một lần lun ý, như vậy mới zui, mà madam quay BFF thì gặp lại a già rùi ;))  Đăng lúc 20-5-2013 04:16 PM
uh mình cũng đang mong đợt quảng bá album này madam quay RM :(( thế là k có hi vọng r :((((((( a e quốc dân gặp nhau có phải vui k, r còn JK nữa :((  Đăng lúc 20-5-2013 03:49 PM
uhm, mình đoán chắc khách mới thôi, chắc đi quảng bá album mới đó, vẫn thích madam quay rm với chú châu chấu trc cơ, quay ở hàn đó bạn :)  Đăng lúc 20-5-2013 03:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách