Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4848|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Sau Yeo Jin Goo, Kim Yoo Jung trở thành sao teen thứ 2 được mời tham gia Reality

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nối tiếp Yeo Jin Goo, Kim Yoo Jung thành sao teen thứ 2 được mời tham gia Reality Show nổi tiếng “I’M REAL” của QTV (Turner Broadcasting System)

Nhân chuyến du lịch thăm thân nhân của Kim Yoo Jung tại Mỹ, chương trình truyền hình thực tế nổi tiếng “I’M REAL” của Kênh truyền hình toàn cầu QTV đã “chớp thời cơ” mời luôn Yoo Jung tham gia những thước phim sống động của mình trước khi Công ty quản lý “gọi” cô bé này trở về Hàn quốc. Công ty SidusHQ và gia đình em đã nhận lời và nhờ vậy, Yoo Jung đã nối dài những ngày hè thú vị của mình ở nước Mỹ và thỏa thích giao lưu với những người bạn bản xứ như mong muốn.  

QTV là kênh truyền hình toàn cầu trực thuộc tập đoàn giải trí lừng danh Turner Broadcasting System của ông trùm truyền thông Mỹ Ted Turner. Riêng tại Hàn quốc, chương trình truyền hình thực tế nổi tiếng “I’M REAL” của QTV là một chương trình được yêu thích với lượng người xem trung bình là hơn 13 triệu hộ gia đình và được Tổng Cục Du Lịch Hàn Quốc tài trợ nhằm khuyến khích người dân của họ đi du lịch. Chương trình quay hình về cuộc sống thật hoặc những chuyến du lịch “1 thân 1 mình” của các sao Hàn tại những đất nước nổi tiếng trên thế giới và phát sóng thành các tập phim sống động chân thực về cuộc sống nơi đất khách của họ. Rất nhiều ngôi sao nổi tiếng của Hàn đã được mời tham gia ghi hình, chẳng hạn như nam diễn viên nổi tiếng Song Joong Ki.

Cho đến nay, Yeo Jin GooKim Yoo Jung là 2 ngôi sao tuổi teen duy nhất được mời tham gia chương trình. Năm ngoái Yeo Jin Goo đã có những thước phim dễ thương với chuyến hành trình một mình đến nước Ý cổ kính lãng mạn, còn năm nay sẽ là Kim Yoo Jung với những ngày hè rực rỡ tại Mỹ.

Với 10 tập phát sóng dự kiến, mọi người sẽ không thấy hình ảnh một ngôi sao tuổi teen nổi tiếng Kim Yoo Jung mà chỉ là một cô bé tuổi teen bình dị, yêu thích khám phá làm thế nào để hòa nhập với cuộc sống thường ngày nơi đất Mỹ.  

Nguồn: http://www.newsen.com/news_view.php?uid=201307120812571210 ; http://www.turner.com/brands/qtv;
Trans: [email protected]

P/s: Điều thú vị là, sau một thời gian nghỉ ngơi khá lâu và cùng vắng bóng trên màn ảnh nhỏ, cả Yeo Jin Goo và Kim Yoo Jung đã có lịch quay trở lại với các dự án gần như cùng một lúc khiến cư dân mạng rất thích thú với sự trùng hợp lạ lùng trong các hoạt động của cả hai. Sau đây là một số hình ảnh gần đây của Yeo Jin Goo và Kim Yoo Jung.

Cả 2 đi ăn chung tại một nhà hàng Ý sau khi cùng tham dự sự kiện ra mắt phim "After Earth"

Hình từ Công ty quản lý và báo ảnh

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
Joongie_4rever + 5 Cute couple:)
shinmoney + 3 quá đẹp đôi :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-7-2013 20:04:50 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời đất ơi, trai xinh gái đẹp của tui! Sao mà càng lớn càng dễ thương vậy nè trời! Mỗi lần nhìn là thấy đẹp đôi không chịu nổi! Yoo Jung càng lớn càng đẹp phúc hậu, còn Jin Goo nam tính quá! Thích thật, 2 em ngày càng hot nhoe, vắng bóng lâu nhưng người ta cứ nhớ cứ nhắc! Mà sao cùng quay trở lại một lúc buồn cười thế này, có hẹn nhau hả ta! Nghi quá! {:161:} Mong chờ phim mới của hai đứa quá, vậy là cuối năm này coi hai đứa mệt xỉu luôn!

Bình luận

phải nói là duyên nợ từ nhỏ lun kìa =))  Đăng lúc 15-7-2013 11:34 AM
Cái này gọi là duyên nợ chăng..hehe  Đăng lúc 15-7-2013 07:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-7-2013 20:05:39 | Chỉ xem của tác giả
Oh, Yoo Jung đc mời tham gia Reality Show nổi tiếng " I'M REAL" của QTV tại Mỹ,

thật vinh dự cho bạn ấy, thế là mùa hè ngày YJ sẽ đc khám phá những điều thú

vị về cuộc sống thường ngày của chính mình tại Mỹ và đc giao lưu vs những người

bản xứ, có những chuyến đi thực tế đầy kì thú thì còn gì bằng {:149:} . Mau comback nhé {:149:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-7-2013 20:09:35 | Chỉ xem của tác giả
Thế nhé, xem có tấm hình "2 anh chị" chụp chung tình cảm chưa kìa!
Thế này bảo sao thiên hạ không nhìn vào mà ship cho được! Mà sao 2 em cứ nhìn có nét từa tựa nhau thế nào ấy nhỉ, nhất là lúc cười ấy!
Đặt cục gạch chờ 2 em nhé, Trời Trăng nhỏ của lòng mình!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-7-2013 20:12:59 | Chỉ xem của tác giả
"Điều thú vị là, sau một thời gian nghỉ ngơi khá lâu và cùng vắng bóng trên màn ảnh nhỏ, cả Yeo Jin Goo và Kim Yoo Jung đã có lịch quay trở lại với các dự án gần như cùng một lúc khiến cư dân mạng rất thích thú với sự trùng hợp lạ lùng trong các hoạt động của cả hai."
hí hí, cả 2 ẻm đêu trở lại cùng thời điểm, chắc lại bon chen qua lại như hồi May Queen vs MIssing u đay!!!
2 em càng toa càng đẹp nhể!! :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-7-2013 20:18:27 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự là chị ship 2 em điên đảo luôn í

Chả biết có phải vì nhỏ tuổi không mà 2 em ko đến với nhau làm thành couple nhí đẹp nhất đại hàn dân quốc đi :3

Chứ kể cả 2 em có đi đóng cặp vs ai đi chăng nữa chị thấy vẫn chả đẹp đôi đc bằng người kia )

hí hí

yêu nhau đi :3

mốt giờ là yêu sớm đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-7-2013 20:20:42 | Chỉ xem của tác giả
"Điều thú vị là, sau một thời gian nghỉ ngơi khá lâu và cùng vắng bóng trên màn ảnh nhỏ, cả Yeo Jin Goo và Kim Yoo Jung đã có lịch quay trở lại với các dự án gần như cùng một lúc khiến cư dân mạng rất thích thú với sự trùng hợp lạ lùng trong các hoạt động của cả hai. "

Cái này phải chăng nên gọi là có duyên không?
Yoo Jung yêu dấu, sao em càng lớn càng dễ thương thế này đây? Không thể không thương cái nụ cười của em! Em ơi, chờ phim của em đó nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-7-2013 20:30:59 | Chỉ xem của tác giả
Kết cặp đôi nhí Yeo Jin Goo và Kim Yoo Jung  lắm luôn :)
Nhìn 2 bé đáng yêu mà diễn lại cực ổn nữa chứ!
Xem cái clip 2 bé biểu diễn cùng nhau ghép bài hát của 2 bộ phim mà cười bể bụng luôn ấy

Bình luận

một nàng én nhà mình nữa này ^ ^  Đăng lúc 14-7-2013 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-7-2013 20:53:29 | Chỉ xem của tác giả
hai bé này, có cùng hẹn nhau không mà cùng tái ngộ thế này, anh đi trước, em tiếp bước theo sau
kiểu này dân tình sẽ còn ship cho mí cưng dài dài
nhìn hai đứa nó lớn quá chừng :">
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-7-2013 21:04:22 | Chỉ xem của tác giả
Hai thiên thần của mềnh, càng nhìn càng thấy dễ thương lung linh và đẹp đôi ứ chịu được
Hai đứa có đóng với ai thì cũng ko tạo được chemistry như 2 đứa đóng với nhau đâu, keke, mà 2 babies come back cùng lúc kìa, thú vị quá ta. Hay quay chung 1 drama đi
Yoo Jung sắp 16t rồi, càng lớn càng đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách