Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Share bộ ảnh TQ :x

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-4-2012 20:55:25 | Chỉ xem của tác giả
hình đẹp quá
trong đây em mới đọc Tam sinh tam thế với Hoa tư dẫn thui
yêu cả 4 nhân vật chính của 2 cuốn truyện
truyện a mạch 4 anh nam đẹp zai quá
mà anh nào có tình cảm với nữ chính vậy ss Rốc

Bình luận

4 anh đều có thì phải, ss chưa đọc nữa. Nhưng mà kết thúc mở nên ko biết cuối cùng chị nữ chọn ai. Nghe nói hint là anh Nghĩa  Đăng lúc 1-4-2012 08:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-4-2012 21:02:44 | Chỉ xem của tác giả
ý ý ss đoán đúng Trần Khởi nè, nhìn anh Nghĩa với anh Thanh bụi quá ha!! ss cứ nghĩ hai người có dáng vẻ tướng quân hơn cơ. trông cứ như hiệp sĩ giang hồ ấy. hai người kia thì giống hơn
========

tềnh hềnh là ss đi cóp nhặt tùm lum quá
ko biết là cái nào của trang web nào
vì vậy tác giả có vô tình đi ngang qua đây, thấy có ảnh của mình thì đừng trách mình nhé

tung một hai tấm trước ( ý sao ko có chức năng chèn hình từ máy nhỉ?)

@ hỏa yên các
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-4-2012 21:16:41 | Chỉ xem của tác giả
mimi_caca gửi lúc 1-4-2012 20:55
hình đẹp quá
trong đây em mới đọc Tam sinh tam thế với Hoa tư dẫn thui
yêu cả 4 nhân ...

truyện A Mạch hả!!
đọc đi em!! truyện hay!!
4 anh à
Trần Khởi vị hôn phu từ nhỏ của A Mạch nhưng đã phản bội gia đình A Mạch, khiến A Mạch mất cha mất mẹ, sống tha hương
anh Chi thì là cháu hoàng thượng, con trai công chúa, vừa đẹp trai, vừa giỏi cầm quân, có bí mật là con thái tử đã mất, sau này làm vua. Thích A MẠch nhưng mà vì  nghiệp lớn nên đành chọn giang sơn ko chọn mỹ nhân
anh Nghĩa thì người đc A Mạch kêu bằng đại ca,  người luôn bên cạnh A Mạch, chăm sóc quan tâm chu đáo đến nàng, và vô tình trở thành tình yêu. Lúc đầu tưởng ảnh tưởng đồng tính, sau này mới biết A Mạch là nữa
anh Thanh thì tướng quân của phe đối đầu, mấy lần gặp A Mạch từ đấu trí đến chiến trường, đến những hạnh ngộ nên đã yêu A Mạch. A Mạch cũng bảo đã từng thích anh, nhưng giữa hai người còn khoảng cách những cái chết của bao nhiêu quan quân hai nước, của huynh đệ, giữa nợ nước thù nhà.
Nói chung kết mở, A Mạch sau khi chiến thắng, đc anh Chi cho trở về thân phận con gái, thì đi tìm anh Nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-4-2012 21:32:04 | Chỉ xem của tác giả
aaaaa iu iem tóa, hình đẹp ghê {:418:}
nãy thấy cái cover của iem tren FB ss cũng đi tìm hình của Hoa Tư Dẫn, cũng tìm được mấy tấm, mà hok có hình Mộ Ngôn, đẹp zai quá {:414:}

còn hình Bên nhau trọn đời, TSTT ... nữa {:416:}

iu quá, zê zê phát {:444:}{:444:}{:444:}

Bình luận

ối =))  Đăng lúc 1-4-2012 09:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 1-4-2012 21:43:22 | Chỉ xem của tác giả
pinkstar0509 gửi lúc 1-4-2012 21:16
truyện A Mạch hả!!
đọc đi em!! truyện hay!!
4 anh à

Em định chờ ra cuốn 2 xong mới mua về đọc 1 lần mà nghe ss kể kiểu này em muốn đọc liền quá
Vậy theo ss thấy thì trong truyện A Mạch thích ai nhất?

Bình luận

thôi ko nói nữa ko lại nổi hứng đọc truyện =))) bây h đã có bao nhiêu thư ngốn hết thời gian rồi :((  Đăng lúc 2-4-2012 01:24 PM
hè đọc vậy ;)) nhưng mà mình ghét đọc truyện kết mở lắm *bứt rứt kiến bò chân tay*  Đăng lúc 2-4-2012 12:45 PM
thi xong giới thiệu cho mình vài bộ nhé :)))) bh mới đang ấp ủ HTD thôi ;)) mình chưa đọc của Tiên Chanh hay ko Rốc, buồn hay vui  Đăng lúc 1-4-2012 11:57 PM
ủa có cuốn 2 hả nữa em?  Đăng lúc 1-4-2012 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 1-4-2012 21:47:40 | Chỉ xem của tác giả
pinkstar0509 gửi lúc 1-4-2012 21:16
truyện A Mạch hả!!
đọc đi em!! truyện hay!!
4 anh à

Bộ này cũng 4 nam giống bộ Luyến tiếc người trước mắt của Tiên Chanh quá, ss đọc chưa? Em thích bộ đó lắm.

Anh Nam Cung Vân sát thủ lạnh lùng cool vô đối, thích anh nhất, cuối cùng anh đc tình yêu của nữ chính, còn có 2 đứa con nữa, con trai là Nam Cung Việt, nam thứ trong Công chúa cầu thân.
Anh Dịch Phàm thì ko ấn tượng mấy, vì anh này bản chất là lưu luyến Trúc Thanh ko phải Tĩnh Chi.
Thái tử Hàn Kinh chung tình đáng thương T.T
Em trai Hàn Kinh, Hàn Chiêu thì giống anh Chi trong A Mạch nè, chọn giang sơn ko chọn mỹ nhân. Nhưng mãi đến sau này về già vẫn nhớ ng` xưa =]]

Bình luận

trên mạng dịch hết rồi em! đọc đi hay lắm ớ, tiếc cái kết hơi mở thui  Đăng lúc 1-4-2012 11:32 PM
ý em sao ghét anh Nghĩa, là cha Khởi cơ! ghét cha đó nhất  Đăng lúc 1-4-2012 11:30 PM
ss cũng thích anh Vân, anh Vân vô đối, vừa cool vừa kute!!^^  Đăng lúc 1-4-2012 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-4-2012 21:56:34 | Chỉ xem của tác giả
đệp quá chết mất, kiểu mờ mờ ảo ảo
Đọc tiểu thuyết kết cái bìa sách, dạo này toàn chơi loại hình như này, đệp dễ sợ
Lấy đâu ra nhiều thế em
Mà hình trong A Mạch tòng quân nhìn mãi cũng ko thấy nv nữ khác những nv nam còn lại ở điểm nào cả
quá giống a

Bình luận

em tìm mấy ngày trên mạng đó ss  Đăng lúc 1-4-2012 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-4-2012 22:00:26 | Chỉ xem của tác giả
Rocky gửi lúc 1-4-2012 21:47
Bộ này cũng 4 nam giống bộ Luyến tiếc người trước mắt của Tiên Chanh quá, ss đọc  ...

Tiên Chanh mấy bộ cổ đại ss đọc xong hết rồi
công nhận truyện của Tiên Chanh là hay vô đối, khúc cuối luôn làm mình có chút gì đọng lại, không chỉ đơn thuần là HE
còn A Mạch thích ai thì đây là điều nhiều người đang tranh cãi
hai ứng cử đầu tiên đã bị loại là
Trần Khởi  - ghét cay ghét đắng ông này, cha A Mạch nuôi ổng mấy năm, nhưng ổng bảo phải trả thù cho dân tộc ổng nên ổng phản bội cả nhà A Mạch. ( Cha mẹ A Mạch xuyên ko đến, cha A Mạch là Tĩnh quốc công của nước Nam Hạ)
Trương Dịch Chi - chọn giang sơn ko chọn mỹ nhân thôi thì cho de luôn
Thường Ngọc Thanh, là tướng quân anh dũng của nước Bắc Triều, giỏi giang, đẹp trai, khi yêu thì lại yêu hết mực, nhiều lần che chở cho A Mạch nhưng anh cũng quan niệm rành tình yêu nhi nữ ko bằng tình yêu dân tộc, quốc gia, ảnh ko cho rằng yêu là ko màng gì cả. Anh còn trách nhiệm gánh trên vai, còn bao huynh đệ cho nên là khoảng cách giữa A Mạch ngày càng xa.
Đường thiệu Nghĩa, nếu anh Thanh là mặt trời nhiệt tình, thì anh Nghĩa như là mặt trăng vậy, dịu dàng và ấm áp. Là nơi có thể che chở cho A Mạch, là bờ vai ấm áp A Mạch có thể dựa vào khi nàng mệt mỏi với chiến trường, với chết chóc. So với 3 người kia, anh lại là người luôn ở bên A Mạch vô điều kiện, luôn tin tưởng, ủng hộ nàng. Đến khi đi vào chỗ chết, anh cũng bảo để anh đi thay nàng

===
ss đang đắng đo giữa anh Thanh và anh Nghĩa em ơi

Bình luận

Em nói lộn, cha Khởi chứ =)) Khởi Nghĩa gần nhau quá bị lộn ý mà =))))))))))  Đăng lúc 1-4-2012 11:36 PM
Anh Thanh vậy là giống Thừa Đức à ^^  Đăng lúc 1-4-2012 10:49 PM
Trời cha Nghĩa nghe ss kể xong thấy ghét vậy =.= Vậy mà trên hình dc cho mặc đẹp nhất hừ hừ  Đăng lúc 1-4-2012 10:46 PM
truyện xuất bản ở VN chia làm 2 tập, mới phát hành tập 1 à ss  Đăng lúc 1-4-2012 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-4-2012 23:35:20 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ nhà mình lập thớt ngôn tình *tung tim tung tim*{:290:}{:290:}
cứ đà này phát triển mai hay ngày kia lập thớt danmei nữa thì tuyệt vời )
đừng xóa thớt làm j cứ để cho nhà ta phong phú
mà Rock có hình của ngôn tình hiện đại nữa ko, mình hay đọc hiện đại thôi cổ mới đọc có 3S3T vs BBKT đang định đọc HTD nữa nhưng mà chưa có tgian
Mình thích Tân Di Ổ vs Cố Mạn, Minh Hiểu Khê cũng đc

Bình luận

mở nhưng mà cũng có hint cho mình đoán đó ^^  Đăng lúc 2-4-2012 01:10 PM
truyện Tiên Chanh hay lắm, đặc biệt là truyện cổ đại. Truyện đa phần là vui, gần kết đôi khi có vài chi tiết buồn, như vậy mới đọng lại ở ng` đọc dc  Đăng lúc 2-4-2012 04:46 AM
Mình thích Tân Di Ổ, Tiên Chanh, Cố Mạn và Diệp Lạc Vô Tâm ^^  Đăng lúc 1-4-2012 11:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-4-2012 22:01:19 | Chỉ xem của tác giả
Chẹp chẹp, giờ đi đâu cũng thấy ngôn tình thế này thì có chết nhau không cơ chứ lị =))))
vào đây chả có ảnh j post đâu, khoe cuần thôi =)))))))))
Dạo này mềnh cũng chìm đắm trong ngôn tình =))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách