Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1512|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Shin Ji Hoon ra mắt với MV 'Right There' có sự tham gia của Gayoon & Kim Won

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Shin Ji Hoon ra mắt với MV 'Right There' có sự tham gia của Gayoon & Kim Won Joong

]Thí sinh của 'K-pop Star 2' Shin Ji Hoon đã lần lượt tiết lộ các teaser và cuối cùng đã có sự ra mắt chính thức khi phát hành ca khúc 'Right There' cùng MV riêng!

Góp mặt trong MV là thành viên nhóm 4minute Gayoon và Kim Won Joong dưới hình ảnh một cặp tình nhân, trong khi Junhyung của B2ST cùng nhà soạn nhạc Kim Tae Joo đã cùng giúp sức viết ra ca khúc cho ca sĩ trẻ này.

Hãy cùng xem MV dưới đây!

Source: Allkpop

Shin Ji Hoon trông đáng yêu trong trang phục màu trắng cho ca khúc ra mắt 'Right There'

Cube DC đã đưa fan tiếp cận gần hơn việc ra mắt với thí sinh 'Kpop Star 2' Shin Ji Hoon khi tiết lộ hình bìa album!

Tấm hình chính cho bìa album có dòng chữ 'Right There', cũng là tên ca khúc ra mắt của cô bé, được viết bởi Junhyung của B2ST và nhà soạn nhạc Kim Tae Joo.

Source: Allkpop
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-10-2013 10:48:19 | Chỉ xem của tác giả
thêm 1 tân binh nhà Cube ra mắt là nghệ sĩ solo à
'Right There' nghe hay,tuyệt,giọng Shin Ji Hoon
hát khá lạ.Không bik có quảng bá hay không nhưng
chúc bạn debut thành công.FIGHTING!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  

Bình luận

Cube có 3 nghệ sĩ solo cùng tên Jihoon cơ =)))) Rain ( Jung Jihoon), Roh Jihoon và Shin Jihoon LOL  Đăng lúc 16-10-2013 03:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-10-2013 10:56:00 | Chỉ xem của tác giả
bài này nghe cũng hay nhưng mà do em nó còn nhỏ tuổi nên nghe giọng non nớt quá
mà nhìn rất giống Gayoon phiên bản nhí luôn đó, bữa KS2 cũng thích em hát nghe truyền cảm, hồi đó kỹ thuật chưa tốt chắc bây giờ cũng đỡ hơn nhưng mình nghĩ nên để trainee thêm 1 thời gian rồi mới ra mắt chứ như bây giờ thấy còn nhỏ quá
không biết bao giờ mới thấy Akong nhỉ, cả 2000 won nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-10-2013 12:51:53 | Chỉ xem của tác giả
Em này nhìn lạ quá chắc tại mình không coi Kpop Star 2 nên không biết

Bài hát nhẹ nhàng giai điệu củng khá hay nhưng giọng của em nó không thích hợp lắm

với bài nhẹ nhàng thì phải còn ss Gayoon trong MV xinh long lanh luôn nhaz

Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-10-2013 20:41:45 | Chỉ xem của tác giả
Rất rất thích giọng Ji Hoon từ hồi kpopstar 2. Tuy nhiên do cô bé còn nhỏ quá chưa tự điều tiết giọng hát và cảm xúc của mình được.
Mình nghĩ nên cho em hát những bài mang hơi hướng tuổi mới lớn thì dễ tiếp cận khán giả hơn. Giống kiểu những bài của IU ấy.
Mong bé sẽ tiến xa hơn nữa, kpop đang thiếu những ca sĩ solo nổi bật nối tiếp thế hệ Bi, BoA, Lee Hyori...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-10-2013 21:19:55 | Chỉ xem của tác giả
Thích em này lắm lắm, từ hồi K_pop star ss2 rồi
Giọng hát của  em cực hay luôn ý : cao, ấm
Debut với tư cách solo của Cube chắc chắn sau này em sẽ thành công
Shin Ji Hoon.. Fighting...
Cảm ơn st nhé ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-10-2013 14:03:37 | Chỉ xem của tác giả
Từ hồi xem Kpop star 2 đã rất ấn tượng vs Ji Hoon vì ko nghĩ 1 cô bé vđv trượt băng nghệ thuật lại có thể đc chất giọng cao và ấm như thế. Nghe đi nghe lại Ben và I'll be there. Ko bất ngờ lắm khi biết Ji Hoon chọn nghệ thuật thay vì thể thao, nhg ko nghĩ sẽ debut nhanh thế này. Tuy nhiên, có thể vì train chưa nhiều, và còn nhỏ tuổi nên chưa đưa đc cảm xúc vào bài hát, dù giọng em vẫn tuyệt như ngày nào. Cố gắng luyện tập nhiều và thành công nhé :)
Thank bạn đã trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-10-2013 19:42:04 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thấy tên quen quen, xem mv mới té ngửa Shin Jin Hoon của Kpop Star đây mà, bỏ trượt băng hay sao mà đầu quân cho cube Ent cùng nhà với Beast, 4minutes, BTOB, A Pink, Huk Gak, Gna, ... Chúc mừng.

Bải này nghe cũng được nhưng nó đều đều thế nào ấy, không có điểm nhấn nào đặc biệt cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-10-2013 13:49:07 | Chỉ xem của tác giả
quý em từ thời kpop star,trong bé debut mãi
hy vọng em sẽ tiến xa hơn
mong em thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách