Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1602|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Shinhwa thể hiện những hành động đáng yêu với vợ của Park Jun Gyu trên Shinhwa B

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Shinhwa thể hiện những hành động đáng yêu với vợ của Park Jun Gyu trên Shinhwa Broadcast

CJ E&M enewsWorld Grace Danbi Hong

Forgetting their ages for a second, the Shinhwa members competed in a fierce battle of aegyo.
Tạm quên đi những rào cản về tuổi tác, các thành viên Shinwa đã cạnh tranh quyết liệt với nhau trong trận đấu củ xem ai làm hàng động đáng yêu hơn.

Trong tập mới nhất của Shinhwa Broadcast của đài jTBC, các thành viên của Shinhwa đã tới thăm gia đình của diễn viên Park Jun Gyu để học những công thức nấu ăn tại gia từ vợ của diễn viên này.

Thật bất ngờ khi chúng tôi biết được vợ của Park Jun Gyu lại là một fan hâm mộ cuồng nhiệt của Shinhwa, thậm chí bác còn thừa nhận điều đó ngay trước mặt các thành viên. Bác ấy còn lấy điện thoại của mình ra trong suốt quá trình ghi hình để chụp hình với tất cả các thành viên, phần nào đó đã chứng tỏ tình cảm của bác dành cho Shinhwa tới dường nào.

Để tạo ấn tượng tốt nhất cho người fan đặc biệt đó, các thành viên Shinhwa đã thể hiện một chuỗi các hành động đáng yêu trước mặt vợ của Park Jun Gyu, từ việc lăn lăn trên sàn nhà cho tới làm Giyomi .

Khi được hỏi rằng ai là thành viên được yêu thích nhất, vợ của Park Jun Gyu đã khiến cho các thành viên vô cùng lo lắng ngay khi bác ấy công bố bảng xếp hạng của mình. Thậm chí trong suốt buổi dạy nấu ăn, vợ của Park Jun Gyu có quyền thay đổi thứ tự bảng xếp hạng, khiến các thành viên của Shinhwa làm tất cả những gì có thể để giành thêm sự ưu ái.

Hye Sung đã thể hiện điệu con cua đặc trưng của mình trong khi Andy biểu diễn màn heart dance huyền thoại. Eric thậm chí còn diễn lại câu thoại nổi tiếng của drama Chim Lửa.

Tập này sẽ được phát sóng vào ngày 21 tháng 4 tới.

Photo Credit: jTBC
Source: http://enewsworld.interest.me/en ... 40&idxType=KPop
viettrans: [email protected]

PS: + Bác Park Jun Gyu đã từng tham gia các bộ phim như Arang sử đạo truyện (vai thần chết); Mary, Marry me; Warrior Baek Dong Soo.
      + 2 màn Crab dance của Hye Sung(3:07-3:30) và heart dance của Andy(1:29-1:44) mọi người có thể xem ở clip này: http://www.youtube.com/watch?v=gzc6ECGBih0
      +Câu thoại nổi tiếng sến súa của Eric trong phim Chim lửa là : "Em có gửi thấy mùi gì đang cháy không? Trái tim anh đang cháy vì em đó". Đây cũng là trở thành trò tiêu khiển của các thành viên Shinhwa với Eric từ câu thoại này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-4-2013 15:55:07 | Chỉ xem của tác giả
Aaaaahhhhh!!! Mình muốn xem tập này quá, muốn xem aegyo của Shinhwa !!! Mình rất thích xem điệu nhảy con cua của HyeSung, nhìn buồn cười mà dễ thương không chịu nổi Xem các thành viên làm đủ các kiểu dể được thích hơn chắc sẽ buồn cười lắm đây.  Mình cũng muốn xem Shinhwa nấu ăn nữa. Mình có xem bác Jun Gyu trong Running Man, thấy bác ý dễ chịu và cũng đáng yêu, nhí nhảnh lắm. Có vẻ như vợ của bác ý cũng thế nhỉ vì còn lấy điện thoại ra chụp hìnhvới các thành viên trong khi ghi hình mà.

Đúng như lời dịch của bạn là "tạm quên đi tuổi tác", trong show này các thành viên chơi hết mình, cũng hay pha trò, rồi nói xấu, trêu nhau, miễn là vui chứ không quá quan tâm đến hình tượng nên xem thấy rất hay.

Bình luận

cám ơn bạn nhiều. Hãy chờ sub shinbang nhà mình đang tiến hành thực hiện nha :*  Đăng lúc 19-4-2013 04:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-4-2013 17:45:25 | Chỉ xem của tác giả
đi show nào chú Dy cũng nhảy điệu nhảy trái tím chú sung thì càng cua mà vừa nhảy vừa thẹn
chỉ mấy chú còn lại vừa nhảy vừa tỉnh bơ thôi chú Ric thật là ngàn chấm với điệu samba
cái câu nói trong chim lửa mỗi lần xuất hiện là buồn cười chết đúng là kinh điển
chỉ có thể là SHINHWA.xaranghae
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-4-2013 18:36:59 | Chỉ xem của tác giả
Xem Sunggie nhảy điệu con cua lần nào cũng cười lăn hết.Nhưng mà nhìn cái điệu ngại ngùng của sung rất đáng yêu. mà ss thích mấy hành động đáng yêu của Min nhất, chỉ cần nhìn mặt Min là thấy đáng yêu rồi. Nụ cười tỏa nắng mà
P/s: Cảm ơ Dâu đã dịch news nha :*******
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-4-2013 21:07:36 | Chỉ xem của tác giả
lại làm fan mất máu rồi mấy chú ơi
mấy lần trước các chú hành động đáng yêu bọn cháu đã hú hét loạn xạ
gần như mất ngủ rầu
lần này đừng có bắt chước gomdori nữa nhá
ông Ric ổng không chịu được đâu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-4-2013 21:37:54 | Chỉ xem của tác giả
Xem SB ko lần nào mà ko bò lăn vì các a ngoài 30 hết cả lượt r mà sao các a vẫn đáng yêu thế .Hóng SB lần này hơi tiếc vì lần này Dong Wan vẫn chưa trở lại với SB.
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-4-2013 21:45:33 | Chỉ xem của tác giả
mình rất rất thích chương trình này .
ngồi xem mà cứ cười suốt thôi .
các chú toàn ngoài 30 mà nhí nhảnh quá.
nhưng hồi trước còn có bạn làm vietsub chứ bây giờ hình như không có. hu hu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-4-2013 17:08:04 | Chỉ xem của tác giả
Hóng tập này của mấy chú!!{:295:} {:295:} {:295:}
Ai biểu mấy chú ngoài 30 rồi đâu cơ!!đáng yêu chết được >Buồn vì thiếu chú Wan!!!!Chú quay phim nhanh lên rồi về với shinbang
Cảm ơn àng đã dịch tin nhé{:308:} {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-4-2013 05:10:37 | Chỉ xem của tác giả
mấy ông chú già ngoài 30 rồi mà sao cứ như con nít 3 tuổi ấy. mỗi lần xem Shinhwa broadcast là cười đau cả bụng. chờ hóng ep này thôi. vì mấy cái aegyo này mà ngồi rú một mình {:418:}
thiếu chú wan hố đen rồi. có ổng nữa chắc cười đến khùng người luôn {:295:}. mau về với shinhwa nha chú
cám ơn bạn đã dịch tin {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-4-2013 12:56:08 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaaaa shinhwa * iu iu * đang ngóng vietsub shinhwa mới
hổng biết lần này còn có nhiều trò j nữa khác đây ta.
hehe xem mấy cái aegyo của mấy ổng mà ngồi cười nhe hàm :v
thanks các bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách