Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2459|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

Sinh nhật thứ 12 của Twins: tình yêu của Ah Sa dành cho Ah Gill trong 12 năm

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-5-2013 14:30:16 | Xem tất |Chế độ đọc
Sinh nhật thứ 12 của Twins: tình yêu của Ah Sa dành cho Ah Gill trong 12 năm

Hôm qua, Twins đã bước vào sinh nhật thứ 12, Thái Trác Nghiên đã nói "I Love You" với cô bạn thân Chung Hân Đồng, người đã đồng cam cộng khổ với mình. Ah Sa đã xúc động nói về Twins rằng: "Họ không ngừng làm việc vất vả cho giấc mơ của mình và hạnh phúc trải qua chúng mỗi ngày. Mặc dù có lúc gặp phải phong ba bão táp, nhưng họ vẫn có nhau. Bất kể cơn bão có lớn cỡ nào, họ cũng sẽ nắm tay nhau vượt qua. Hôm nay là sinh nhật thứ 12 của nhóm, mọi người hãy chúc họ sinh nhật vui vẻ và mong rằng họ có thể tiếp tục bước đi. Chung Hân Đồng, mình yêu cậu!"

Hôm qua Ah Gill đã để lại phản hồi: "Gửi Ah Sa và những người bạn đã vất vả bên nhau, tay tôi cũng là tay bạn, chưa bao giờ từ bỏ hay khuất phục, hãy đến với vòng tay của tôi. Hãy để tôi bước vào trái tim bạn, lặng lẽ, yêu thương, thầm lặng, quý mến, hãy để chúng tôi tiếp tục yêu thương nhau! Gill"

cre: here
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2013 14:41:51 | Xem tất
Bên nhau 12 năm rồi, dù lúc đầu 2 ng` có nhiều điểm khác biệt đến đâu thì bây giờ còn hơn cả tình bạn, giống như ng` thân.
Chúc 2 sis tiếp tục cùng nhau đứng trên sân khấu lâu dài. Sóng gió gì cũng lặng hết rồi. Yêu nhau 6 năm thành yêu nhau 10 năm, giờ là yêu nhau 12 năm nhé.

Vẫn rất thích n~ bài của Twins, ngồi nghe lại 3650 :">
Mong 2 sis sớm làm thêm show nữa :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2013 20:11:10 | Xem tất
Uầy, Twins đã được 12 năm rồi sao :o còn lớn hơn cả 1 nửa tuổi của mình nữa, đã nghe các bài hát của Twins từ hồi học cấp 2 rồi sao
qua bao thời gian như vậy, chắc hẳn không là bạn thân cũng là chị em, những người thân thiết nhất với nhau :x chúc 2 người tiếp tục gặt hái thành công trong cuộc sống và sự nghiệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2013 02:30:38 | Xem tất
tình iu của tôi 7 năm gòi, vẫn mãi iu Gil với Sa
dù bây h có hâm mộ ai đi chăng nữa nhưng 1 khoảng trống nào đó luôn có Twins, luôn ngưỡng mộ tình bạn đẹp của 2 sis, e sẽ mãi iu 2 sis <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2013 16:54:19 | Xem tất
mới đây mà cũng đã 8 năm làm fan của mấy chị rùi :)
mặc dù bây jo là fan SNSD nhưng trong tim lun có 1 khoảng trống cho 2 chị ... sẽ vẫn mãi ủng hộ 2 chị :)
2 chị hãy luôn bên nhau như thế hen :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2013 07:24:54 | Xem tất
đã 12 năm rồi ~~~~~~~~
thời gian trôi thật nhanh, hi vọng 2 chị mãi mãi bên nhau như thế này nhé
{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}
hãy tiếp tục cùng nhau đứng trên sân khấu và ra những ca khúc mới nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2013 20:45:49 | Xem tất
Thix Twins tu hoi cap 2 gio da gan 12 nam roi le thiet,gio van giu dia nhac twins ^^
Tinh ban 2 nguoi that dang nguong moho trai wa bao scandal ma van dung vung den ngya hom nay
Mong ho se sat canh ben nhau tan 50 nam lun :))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2013 21:00:38 | Xem tất
Mặc dù k phải là fan Twins nhưng mình rất ấn tượng với Twins và cả SHE nữa , 12 năm quả thực không phải là 1 thời gian ngắn , thế mà 2 chị vẫn tiếp tục cùng nhau sát cánh , mình rất ngưỡng mộ điều đó .
Mong là 2 chị cứ mãi như vầy nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách