Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 61770|Trả lời: 266
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

SNSD Seohyun và CNBlue Jung Yong Hwa - giấu mãi sao được? [video news updated]

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Yonghwa-Seohyun?... Không thể thoát khỏi “sự điều tra của cư dân mạng”

Yonghwa-Seohyun đang sống trong cùng một tòa nhà?

Cuối năm 2011, trang phục Seohyun tham gia một sự kiện giống với trang phục mà CNBlue Jung Yonghwa đã mặc trong chương trình âm nhạc cuối năm diễn ra khoảng một tháng sau đó. Dựa vào kích cỡ của chiếc áo, nhiều người nghi vấn liệu đó có phải là cùng một chiếc áo hay không?

Thêm vào đó, họ còn bị phát hiện sử dụng các trang phục như là khăn choàng hay giày thể thao giống nhau. Mọi chuyện dường như càng rõ ràng hơn khi netizens phát hiện ra dường như họ đang sống chung trong cùng một tòa nhà.

[Interview] Hàng xóm của hai người

Q: Căn hộ của Jung Yong Hwa ở đâu thế ạ?
        A: Nó ở ngày phía trước kia
Q: SNSD Seohyun cũng sống ở đó ạ?
        A: Vâng đúng thế
Q: Tầng trên hay tầng dưới ạ?
        A: Theo tôi biết thì cô ấy ở tầng dưới

[Interview] FNC Entertament/ Công ty quản lí của CNBlue

"Không. Đó không phải sự thật. Chỉ là một tin đồn thất thiệt mà thôi"

Tuy nhiên phủ nhận vẫn không loại trừ được khả năng hai người đang sống trong cùng một tòa nhà.

Soure: http://news.tv.chosun.com
Imagine soure: http://forums.soompi.com
Trans by [email protected]

P/s: Tiêu đề đã được người dịch thay đổi để phù hợp với nội dung news hơn, lược bỏ một số phần không liên quan

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
piloveyoonge + 5 YS:x
lucifer133 + 5 YongSeo <3
sweet.milk_xuxu + 5 Ủng hộ 1 cái!
yool_bluespill + 5 Yongseo mà lị
Kat + 5 hottttttttt =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-3-2013 01:52:06 | Chỉ xem của tác giả
Hở... có chuyện gì??? Mặc dù mih cũng điên cuồng YongSeo lắm, nhg mà dạo gần đây cứ có tin Hwa vs Shin Hye đang yêu nhau ... mà Shin cũng dễ thương nên chẳng biết ủng hộ ai nữa... nhg mà bạn Hwa số đào hoa lắm ý ... :)
...........
ủa??? Seo ko phải ở KTX của SNSD sao?? sao lại ở chung 1 tòa nhà vs Hwa được??? :O có lý nào???
mà đồ đôi của chúng nó rất nhiều... nhg hình như toàn do fan ship 2 ng tặng ý :)

Bình luận

bạn ơi cho mình hỏi tí! bạn có link WGM của yongseo ko gửi cho mình với ;) mình hơi chậm so vs thời đại nhỉ  Đăng lúc 1-4-2013 08:33 PM
^_^, hồi hộp chờ đợi  Đăng lúc 31-3-2013 10:29 PM
Bây giờ lũ trẻ S9 được cho ra sống riêng rồi, nên ch này là hoàn toàn có thể nha ;;)  Đăng lúc 29-3-2013 10:17 PM
cũng mong đôi này yêu nhau thật, rất đẹp đôi mà :)  Đăng lúc 29-3-2013 09:40 PM
keke, cũng đang hi vọng 2 bạn trẻ yêu nhau ^^  Đăng lúc 29-3-2013 06:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-3-2013 01:52:46 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin hết hồn từ chiếu giờ không biết nên mừng hay nên lo.....{:265:}

tưởng 2VC khoai sẽ không bị lộ sớm thế chứ, hên là chưa chụp được cái ảnh nào hai bạn đang trực tiếp hẹn hò....không thì còn mệt nữa {:288:}

chỉ mong mối quan hệ của 2VC không quá bị ám lực, khoai dự tính 2VC mấy năm sau đùng 1 cái công bố cưới luôn chứ không ngờ bị lên báo sớm vậy....

thôi thì từ giờ hãy cận thận hơn đi, đừng để bị chọp hình đang lúc mần nhau thì còn mệt với mấy em hâm bơ gơ nữa...

P/s: cái tựa đề cừ đau bụng

Bình luận

thôi. đừng cưới sớm thế chớ. hê hê. để 2 đứa kòn có time hẹn hò thật ý nghĩa nữa chớ....iêu kái cúp pồ khoai nài quớ ker. :x  Đăng lúc 30-3-2013 11:13 AM
thầy bói đồn rằng có thể Yong sẽ kết hôn khoãng chừng 26 27 tuổi....>.<......mong cái ngày công bố hẹn hò sẽ k còn xa......:v  Đăng lúc 29-3-2013 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-3-2013 01:52:49 | Chỉ xem của tác giả
Kiểu này chắc báo chí khui ra chuyện gì "động trời" của hai bạn trẻ hở?! Gì chứ hai bạn thì mình chả bất ngờ, chẳng qua chỉ muốn xem cụ thể báo đang nói đến việc gì mà nửa đêm hai bạn lại hì hục leo top search, top trending.
Nói ngay cái đơn giản nhất, chả hiểu ông trời se duyên kéo tơ hồng thế nào mà hai bạn toàn vô-tình mặc đồ giống nhau mới chết chứ. Fan mất công ngóng lên ngóng xuống xem phải chăng MBC định mời 2 bạn đi WGM tiếp đã đành , lại còn hại hamburger chắc cũng không ít lần gợn sóng trong lòng.   Sooyoung chưa có ảnh ọt bằng chứng gì mà news đã lên như đúng rồi. Thế mà hai bạn lại yên tâm ăn ngon ngủ kĩ hát khỏe. Không hiểu báo Hàn sơ ý bỏ qua hai bạn hay là có lí do gì đặc biệt chứ nếu là trường hợp khác chắc tin tức đã rầm rộ từ lâu lẩu lầu lâu rồi.
Nói chung là hai bạn cứ làm cái WGM đời thật đi cho đỡ bị soi.

Bình luận

Kat
hóa ra đây là thím Tử @_@ làm cháu tưởng thím zịt =)))  Đăng lúc 29-3-2013 11:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-3-2013 01:54:18 | Chỉ xem của tác giả
zời ơi sao lại nhân lúc tui đang bù đầu bù cổ vì assignments mà làm cái news hot z nè trời {:157:}

mấy tin này nó xưa lắm lun rùi, goguma nhẵn mặt với mấy vụ đồ đôi của 2 bạn rùi mà sao tự dưng giờ mới dậy sóng bên Hàn {:180:}

1 làm phát nửa đêm 2h sáng 2 bạn lên top trending ở Nate bá đạo đến từng hạt gạo lun mà {:184:}

chung nhà mới đáng nói chứ còn chung chung cư thì có phải riêng mỗi 2 bạn đâu có mà thật thì cũng "bình thường thôi" {:173:}

Dispatch nó bảo là tháng 4 này nó sẽ công bố thêm vài cặp nữa, hi vọng là 2 bạn k bị dính nhá {:115:}

cứ ngoan ngoãn làm việc đi các tình yêu, goguma này theo 2 bạn 3 năm rùi, chả lẽ thêm mấy năm nữa lại k theo đc, mình k mún 2 bạn bị ném hamburger đâu {:120:}  

tui hận nha cô gà, cô zịt, cô tử, cô kat, mấy cô làm tui hụt mấy cái tầng lun huhu {:437:}

Bình luận

trông hai người thực sự rất đẹp đôi  Đăng lúc 29-3-2013 05:37 PM
Huhu, em còn mất sofa kìa ss. :((  Đăng lúc 29-3-2013 08:11 AM
Kat
nhưng iem thích nhắm à =)))  Đăng lúc 29-3-2013 02:09 AM
vb bị nt đạp lên đầu á, nhìn xuống dưới đê =))  Đăng lúc 29-3-2013 02:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-3-2013 01:57:27 | Chỉ xem của tác giả
cứ tưởng 2 đứa sẽ ko bị ai đếm xỉa tới chứ , cứ như 3 năm nay đấy, chứ mấy cái này mà soi cả thì 2 bạn nhìu đủ in thành sách )))))))))))) ai dè cũng có lúc bị sờ gáy
thông thường ngừi ta lên news , 2 bạn chơi trội lên hẳn tivi cơ {:422:} {:305:}
cái vụ kia chả biết thực hư, gió mát lồng lộng ở quanh đây chăng ? {:144:}  
dù sao thì ai thích thì vẫn tin thâu
dù 2 đứa có làm gì mềnh vẫn yêu 2 đứa hý hý như trước giờ vẫn thế , mặc kệ ngừ ta nói ))) {:414:}
lâu lâu làm fan gơ ú tim 1 vố thế này cũng tốt đới, coi như hâm nóng tình cảm {:310:}
I love u my YongSeo
<3 <3<3 <3  <3 <3<3   <3<3 <3  <3<3<3<3<3<3<3<3<3

Bình luận

Kat
hết hồn đã 11 page =))))))  Đăng lúc 29-3-2013 09:55 AM
cô k edit còm hử?  Đăng lúc 29-3-2013 02:13 AM
Kat
giải nai kinh dị nha thím =))))  Đăng lúc 29-3-2013 02:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-3-2013 01:57:40 | Chỉ xem của tác giả
cái giề đơi??????????????

edit sau
--------
hẹn hò đê =)))

đùa chứ 2 bạn này đồ giống nhau nhiều lắm nha, cùng công ty thì còn bảo tại sì tai lít đưa chung phụ kiện chứ đằng này anh ở đầu sông iem cuối sông =))))

nói chung là các bác Dispatch ớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ờiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii =))))))

Bình luận

Ôi cháu Kat cũng thật hồn nhiên và ngây thơ hệt như bạn Vịt ở trên.  Đăng lúc 29-3-2013 09:11 AM
cái câu cuối chất v~ =))  Đăng lúc 29-3-2013 02:09 AM
tui hem có thix Dispatch vào cuộc =))  Đăng lúc 29-3-2013 02:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-3-2013 02:05:46 | Chỉ xem của tác giả
Hai bạn chẻ, đã ko lên news thì thôi mà nếu có news là phải hotttt như lày mới chịu cơ {:96:}

Chuyện 2 bạn xài đồ đôi thì  thôi ko nói nữa, đầy ra rồi, goguma cũng biết hết cả rồi {:161:}  ( đâu có lạ gì nhau nữa ) )

Chỉ "khoái" là "khoái" chuyện 2 trẻ ở chung tòa nhà kia...)...ko biết vô tình hay cố ý đây {:152:}. Kẻ trên người dưới, làm hàng xóm tốt của nhau nha 2 bạn {:180:}

Mình là mình chỉ thích 2 bạn "tình trông như đã mặt ngoài còn e" thou )... Chuẩn bị sẵn tâm lí khoảng 10 năm nữa 2 bạn mới cưới nhau rồi...nên h đọc news mà thấy lo nhìu hơn vui...{:106:}

Mong 2 trẻ đứng vững sau cái hot news này {:161:}

Bình luận

=))  Đăng lúc 29-3-2013 03:29 PM
lâu rùi mới thấy :x nhớ nhớ :-*  Đăng lúc 29-3-2013 02:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-3-2013 02:23:55 | Chỉ xem của tác giả
Đùng 1 phát tự nhiên hôm nay có news về YS mà shock cả người,mấy cái hình đồ đôi này ai là fan YS đều biết từ lâu òi{:96:},còn sống chung tòa nhà thì cũng bình thường thui mà cả 4 anh nhà xanh đều sống chung luôn còn gì{:184:},mình chỉ thắc mắc sao tự nhiên h cô chú nhà báo bên đó lại chú ý tới YS để làm 1 cái news hiếm có này vậy{:165:},không biết nên vui hay mừng với cái news này đây,ship âm thầm 2 ẻm 3 năm này òi chỉ muốn 2 ẻm âm thầm vậy mà tốt hơn,mong mấy anh dispatch đừng chú ý tới 2 ẻm nhe,để 2 ẻm yên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-3-2013 03:09:39 | Chỉ xem của tác giả
Cái tít hót quá
Yêu hai bạn trẻ này kể từ khi xem WGM :">
Couple YongSeo :x
Mà YongSeo sống chung cùng tòa nhà thiệt sao :o
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao