Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ca'
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo, Lee Bo Young, Go Hyun Jung được đề cử cho hạng mục Daesang tại Kor

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 19-9-2013 08:06:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình hi vọng là mợ sẽ xuất hiện giữa tâm bão

đấy là ước muốn nhỏ bé duy nhất của mình hơ hơ

cũng mong mợ có giải vì mấy năm rồi mợ mới trở lại drama nhưng nhìn qua danh sách ứng viên thì khó rồi.

nếu mợ ko đc thì mong là Jin Wook oppa. với những gì anh đã thể hiện trong NINE thì anh quá xứng đáng anh ơi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 19-9-2013 08:06:32 | Chỉ xem của tác giả
Hạng mục  Daesang năm nay khó đoán thật. Toàn là những diễn viên có máu mặt không hà!
Rất thích vai diễn của sis Kim Hye Soo , sis Song Hye Kyo, ai đoạt giải cũng đều xứng đáng cả!
Nhưng hâm mộ cuồng nhiệt vẫn là sis Go Hyun Jung,sis Go cố lên.Lâu rồi không thấy sis Go ở mấy lễ trao giải,hóng quá!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 19-9-2013 08:11:21 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là lâu rồi mình mới xem một bộ phim đầy ý nghĩa như I hear your voice, hy vọng là phim sẽ đạt được giải cao, Chị Bo Young sẽ dành giải thưởng lớn vì những đóng góp của chị trong My daughter Seo Young và cả I hear your voice nữa
Thank bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 19-9-2013 08:17:03 | Chỉ xem của tác giả
Đề cử cho hạng mục Daesang năm nay : Lee Bo Young (“My daughter Seo Young”, “I can hear your voice”)
Đối với hạng mục Best Couple thì : Lee Bo Young & Lee Jong Suk (“I can hear your voice”) double Lee cho nó oách ;)
Mặc dù cũng rất là thít Nine với couple Jin Wook & Yoon Hee , nhưng trái tim mềnh đã nghiêng về bên kia , nên đành chịu . Dù ai đoạt giải cũng thấy xứng đáng, vì là những drama hay và diễn xuất tuyệt vời
tks chủ thớt trans news .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 19-9-2013 08:26:45 | Chỉ xem của tác giả
có cả những bộ phim hot nhất dc đề cử trong đây rồi ^^
ss Go phim k nổi lắm n vẫn dc đề cử
chắc dx rất tuyệt :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 19-9-2013 08:29:34 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù rất là thích chị Boo Young nhưng phải nói là em còn thích chị Song nhiều hơn thế nữa

Và vì vậy em rất là mong chị Song sẽ giật giải Dae Sang vì em nghĩ chị rất xứng đáng với giải thưởng này qua diễn xuất trong Gió đông

Còn ss Lee thì nhận giải cặp đôi nhé, bấn cặp đôi Soo Ha và Hye Sung ghê gớm

Đón đợi kết quả nào {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 19-9-2013 08:29:44 | Chỉ xem của tác giả
đề cử cho Daesang năm nay: ss Lee Bo Young, diễn xuất của ss qua 2 phim "My daughter SeoYoung" và "I hear your voice" đề thích diễn xuất của ss.
Về cặp đôi mình cũng vote cho Lee Bo Young và Lee Jong Suk.
^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 19-9-2013 08:35:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ước muốn nhỏ nhoi cụa em cũng là thấy mợ là tâm điểm của lễ trao giải này LOL.
Lâu lắm rồi chưa đc ngắm mợ rùi.
Cơ mà e quen rùi:-)

Bình luận

ss cũng giống e  Đăng lúc 19-9-2013 09:43 AM
ss giống em hú hú  Đăng lúc 19-9-2013 08:57 AM
cả nhà quen :v  Đăng lúc 19-9-2013 08:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 19-9-2013 08:53:09 | Chỉ xem của tác giả
ss bo young thì khỏi nói rồi, cơ mà lấy chồng xong rồi khoác tay thằng em lên nhận giải best couple thì hay nhỉ :))
nói chung chị nhận giải nào cũng được hết
ủng hộ ss bo young
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 19-9-2013 09:05:16 | Chỉ xem của tác giả
Song được đề cử vừa vui vừa buồn!!! Mợ chả mấy khi có duyên với mấy cái giải thưởng cả . Vai diễn lần này của mợ đối với mình là xuất sắc nhất rồi, Từng biểu cảm, thần thái trên khuôn mặt quá tuyệt vời, quá uy lực và đầy sức hút!!! Mong sao mợ đạt giải để đền đáp bao nhiêu cố gắng, nghị lực của mợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách