Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gabeo_pro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Song Hye Kyo - 송혜교 | ❁◕ ‿ ◕❁ Tháng 10, Tháng của Cô Dâu mới ^^ ❁◕ ‿ ◕❁

[Lấy địa chỉ]
2301#
Đăng lúc 6-5-2013 20:07:07 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là rất tình hình.

Nước mắm kèm nước nóng.

Cay cú quá, không thể vào diễn dàn nhà Song được " Song Hye Kyo's House" cũng như diễn đàn bên BinKyo's được.

Mầy mò từ sáng đến giờ mà ko biết tại sao.

Vào được nhà rồi, đọc được CM của mọi người rồi, thế mà ko tài nào viết được: Bình luận và Đăng

Ấn vào nút đăng nó lại hiện : Có lỗi, Bạn không có quyền viết bài trong diễn đàn

Ngẩn tò te mà ko biết tại sao.

Nhộn nhịp là như thế, sầm uất là như thế mà mình chỉ biết đứng nhìn thôi sao...

Không chịu, không thể chịu như thế được.

À, hay do mình là Lính mới đang ở chế độ " Pearl " nên không được tham gia nhỉ?

Hức, có sis nào biết, tiền bối nào biết mắc dùm Sis cái.

Chứ thế này lại 1 đêm ko ăn  ko ngủ mất   

Bình luận

đúng là pearl chưa có quyền đăng bài trong nhóm kín,bạn phải chắm xây nhà cho Song,cho Binkyo,cho Bin thì mới đc xèng^^  Đăng lúc 7-5-2013 01:02 AM
ủa binkyo không phải ở đây là nhà của song sau bạn đang đăng bài đó còn gì ^^  Đăng lúc 6-5-2013 11:00 PM
Sis ko đăng bài và Bình luận trong nhà Song Hye Kyo's House được. mặc dù vào được nhà xem mọi người làm gì và viết gì.  Đăng lúc 6-5-2013 09:46 PM
bạn nói gì thế mình không hiểu gì cả ^^  Đăng lúc 6-5-2013 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2302#
Đăng lúc 6-5-2013 21:53:03 | Chỉ xem của tác giả
binkyo_forever gửi lúc 6-5-2013 20:07
Tình hình là rất tình hình.

Nước mắm kèm nước nóng.

Chắc có thể là do BinKyo đang ở cấp độ thấp nhất nên chưa có quyền đăng bài hay bình luận trong nhóm rồi. Có lẽ lên cấp amber sẽ được đó, giờ cậu được 23 điểm rồi, cuốc cày thêm 27 điểm nữa là ok. Những ngày đầu tớ mới vào Kites mỗi ngày tớ up cả trăm bài cơ đấy, choáng không??? Chủ yếu tớ up ở nhà Song này, nhà Worlds Within này, nhà Bin này, và đợt vừa rồi là chinh chiến trong nhà Gió. BinKyo giờ cứ theo lộ trình ấy mà làm, sẽ lên cấp trong chốc lát thôi ^^

Còn nếu như cậu không có nhiều thời gian thì tớ sẽ tặng cậu xèng cho đủ lên cấp, nhưng mà dù sao tớ vẫn thích cậu up bài hơn, nhà Song giờ vẫn còn nhỏ nhắn xinh xắn quá, tớ cũng như mọi người trong nhà đang mong muốn làm được điều gì đó to tát hơn, hí hí.

P/s: Về vụ mặc quần ko biết nhà mình đã ai giải thích cho cậu chưa, nếu chưa thì để tớ giải thích đây luôn. Nếu muốn mặc quần thì phải có 3000 điểm trở lên cơ. Cứ chăm chỉ up bài hằng ngày thì cũng phải đến mấy tháng trời ròng rã thì may ra mới đủ xiền, nói chung là trường kỳ kháng chiến ^^

Bình luận

Cố gắng lên nha em, hí hí  Đăng lúc 6-5-2013 10:12 PM
ss zo nói đúng và e đang làm điều đó đây, cố gắng kím tiền để mua quần mặc, keke  Đăng lúc 6-5-2013 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2303#
Đăng lúc 6-5-2013 22:35:27 | Chỉ xem của tác giả
zo_zo_zo_zo gửi lúc 6-5-2013 21:53
Chắc có thể là do BinKyo đang ở cấp độ thấp nhất nên chưa có quyền đăng bài hay  ...

Thank sis Zo zo đã nhiệt tình chỉ giáo cho vài đao.

Đúng là có lẽ là lính mới tò te nên trong giai đoạn thử thách do vậy bị cấm vận vào các diễn đàn.

Lại văn đành đứng ngoài, khoanh tay đứng nhìn các Sis tung chưởng múa võ trong diễn đàn vậy .

Tuy cái thây này ko làm được gì, nhưng tinh thần luôn ở cao nhất, đứng ngoài nhưng vẫn ủng hộ, cổ vũ các Sis về mặt tinh thần.

Hỡi sis cố gắng vì tình yêu chân chính của mình, cùng nhau xây dựng Song Hye Kyo's House thật nguy nga và hoành tráng. Bền bỉ với thời gian.

Sis cổ vũ nhiệt liệt tinh thần quyết tâm của các Sis, đặc biệt là Sis TENDOC ( Tẹt), sis đến từng người để kêu gọi, động viên hỏi han và mời cùng tham gia. Sự nhiệt tình của SIS làm cho bao các Fan tan chảy, bùng thắp lên ngọn lửa tình yêu với nàng Song cùng với khí thế hừng hực quyết tâm cao độ chung tay xây dựng Song Hye Kyo's House vững chắc.

Hòa chung với khí thế đó, BinKyo chúc các Sis sức khỏe và : " QUYẾT THẮNG, QUYẾT THẮNG" .
{:408:} {:408:} {:408:}

Còn về phần sis, sis sẽ cặm cụi chăm chỉ viết bài, đan từng mũi kim sợi chỉ để hoàn thành chiếc áo bán lấy xiền trước là để vào diễn đàn, sau để còn được mặc quần.

Chả quần, chả áo. Đúng là NUDE rồi. Xí hổ quá... ít ra kite cũng phải cho con người ta cái sịp hay cái khố để che đậy chứ. Hở hang thế này lạnh lắm. Cái này gọi là " Môi hở, răng lạnh ". {:420:}

Đành phải lộ thiên mấy tháng rời ròng rã ( thật nặng nề). Khéo phải đến gần năm ý chứ.

Hi vọng đến lúc có quần, nó hoạt động trong trạng thái bình thường.    

Còn ngày mà úp được mấy trăm bài như Zo zo thì chắc tớ bị đuổi việc quá. Hức hức.

Zo zo đáng học hỏi lắm chứ. Khâm phục.{:430:} {:430:} {:430:}

Trường kỳ kháng chiến nào.

Hát vang Bài ca hi vọng   {:398:}

Quần ơi, quần ở nơi đâu  {:425:}

Bình luận

dưa hấu yếu àh. Chúng mình vì tương lai cố gắng lên thôi. Chúng ta sẽ là đôi bạn cùng tiến. :))  Đăng lúc 7-5-2013 09:32 AM
tendoc : Tinh thần nó vượt qua cả sự kiểm soát rồi. Nó vẫn đang sôi sùng sục, cháy bùng bùng đây. Kiểu này dể cháy nhà quá.  Đăng lúc 7-5-2013 09:31 AM
lội mới được gần phân nửa, hihi...xong là sẽ post thêm hình cho nhà "hoành cháng" hơn, hehe...  Đăng lúc 7-5-2013 08:40 AM
bạn binkyo nói chuyện dễ thương ghê, hihi...đúng là nhờ pé ten mà mình mới tìm được nhà, thanks pé lắm lắm. Hôm qua tới giờ đang chăm chỉ lội page,  Đăng lúc 7-5-2013 08:38 AM
đọc bài này cười nát cả mồm,thanks bạn cổ vũ tinh thần nhá^^  Đăng lúc 7-5-2013 01:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2304#
Đăng lúc 6-5-2013 22:41:47 | Chỉ xem của tác giả
biểu cảm tuyệt vời từ đôi mắt ^^

Nguồn:
Nguồn: forums.soompi.com

Bình luận

cu cậu sẽ cố hehe ^^ phải lên cấp thôi cũng vì song và vi cu cậu @@  Đăng lúc 7-5-2013 06:40 PM
cu cậu cố lên,sắp lên cấp roài^^  Đăng lúc 7-5-2013 01:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2305#
Đăng lúc 6-5-2013 22:47:03 | Chỉ xem của tác giả
SHK tôi yêu cô ấy qua từng vai diễn ^^

vô cùng tinh nghịch trong Ngôi nhà hạnh phúc

nhưng lại buồn não lòng trong nhất đại tôn sư

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2306#
Đăng lúc 6-5-2013 22:49:33 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp rạng ngời trên tạp chí

Bình luận

chắc do photoshop đó cậu  Đăng lúc 7-5-2013 06:42 PM
Cái pic trên nhìn răng ss khác quá nhỉ.  Đăng lúc 7-5-2013 11:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2307#
Đăng lúc 6-5-2013 22:52:43 | Chỉ xem của tác giả
Tôi yêu thích cô ấy không thể hiểu nỗi lý do
đơn giản đó là song hye kyo

Bình luận

^^  Đăng lúc 7-5-2013 06:41 PM
hí hí,cảm ơn iem^^  Đăng lúc 7-5-2013 01:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2308#
Đăng lúc 7-5-2013 11:55:33 | Chỉ xem của tác giả

@baidu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ღ♥Nh0kBj♥ღ + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2309#
Đăng lúc 7-5-2013 12:00:16 | Chỉ xem của tác giả

@baidu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ღ♥Nh0kBj♥ღ + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2310#
Đăng lúc 7-5-2013 12:39:14 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp ảnh trong Hwang Ji Ni của ss Chiêu nhá,tạo hình cổ trang của SOng cực đẹp{:418:} {:418:}

Cre DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách