Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gabeo_pro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Song Hye Kyo - 송혜교 | ❁◕ ‿ ◕❁ Tháng 10, Tháng của Cô Dâu mới ^^ ❁◕ ‿ ◕❁

[Lấy địa chỉ]
6551#
Đăng lúc 12-9-2013 21:43:38 | Chỉ xem của tác giả
Câu7 : Game quá dễ đúng không mọi người???
Mà ss Hường đi đâu rồi nhỉ????

Tem: yu_ri  tem
Trả lời đúng:loannaol  Phạm Công Cúc Hoa  ss giỏi vậy ??????

Bình luận

huhu em có biết mô nà  Đăng lúc 12-9-2013 09:47 PM
Cả nhà ơi em thay áo mời rồi sợ mod ban nick nên thay luôn cả nhà thí áo ms em đệp hông ?  Đăng lúc 12-9-2013 09:47 PM
@rùa: đoán bừa đấy  Đăng lúc 12-9-2013 09:46 PM
choài,,,công công giờ mới thấy -))  Đăng lúc 12-9-2013 09:46 PM
next  Đăng lúc 12-9-2013 09:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6552#
Đăng lúc 12-9-2013 21:47:03 | Chỉ xem của tác giả
Câu8 : Cho hỏi khí mấy thím nhà Sóng đi đâu cả rồi trời?????

Tem:miaw1221  song-hye-kyo
Trả lời đúng:miaw1221  song-hye-kyo

Đối thủ nặng kí đã vào rồi

Bình luận

em min thay lắm đồ thía  Đăng lúc 12-9-2013 09:50 PM
=))) ss thịt tềnh nhoa @lovephimhan  Đăng lúc 12-9-2013 09:49 PM
nãy uống lon red bull mà đu hông nổi với sức trẻ sock ợ  Đăng lúc 12-9-2013 09:49 PM
why  Đăng lúc 12-9-2013 09:49 PM
k đẹp , dễ thương thôi -))  Đăng lúc 12-9-2013 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6553#
Đăng lúc 12-9-2013 21:49:20 | Chỉ xem của tác giả
Câu9 :
Game quá dễ so với dự đoán, Nhà Sóng qá chậm, mấy ss nãy đúng đc có mấy câu hà, cố lên nào

Tem:
ruangolani  tem

Trả lời đúng:ruangolani  ướt mi

Cây trên BTC đã đổi thứ tự hình
Song: 2 người
Hye: Chị Han Hye Jin
Kyo: Kyo York
Ok chưa Rùa?????

Bình luận

khổ thân thầy, địa chủ đã thành bần nông  Đăng lúc 12-9-2013 09:57 PM
Thầy đi mở két lấy cái sổ đỏ coan ợ =))  Đăng lúc 12-9-2013 09:56 PM
Rùa bao trọn gói òi cờ em ^^ gia đình dòn họ bò ta không à kaka  Đăng lúc 12-9-2013 09:56 PM
mắt biếc  Đăng lúc 12-9-2013 09:56 PM
thầy đi về rửa tay chưa mà gõ bàn phím đới thầy  Đăng lúc 12-9-2013 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6554#
Đăng lúc 12-9-2013 21:57:15 | Chỉ xem của tác giả
Câu10 : Câu cuối cùng rồi mọi người ạ
Hôm nào Ộp tổng hợp lại rồi cóa gì ss Hường sẽ thưởng sau nhóe
Còn tem Ộp trans thẳng luôn
Lỡ mà đi ao bay cuồn thì cho xù nhoa các bấy bì

Tem:yu_ri  tem  
Trả lời đúng:loannaol  chỉ yêu cây kẹo bông nhỏ  

Game tới đây là kết thúc
Ngày mơi em đi học rầu, cóa gì nào rảnh mới tổng kết được cho mọi người nhóe
Câu nào không ai đúng là e được đúng hơm ss Hường?????

Cám ơn mọi người nhiều, lần đầu tổ chức nên game có nhiều sai sót, lần sau sẽ khắc phục, mong mọi người ủng hộ nhé ^^
Muah muah muah

Mọi người ngủ ngon và mơ về Mợ
Cho em xin dòng cảm nhận về game, mem nhà Sóng và Mợ lun nhé
Nhất là những người được giải

Bình luận

hết rùi xao, lùn tềnh quá đê, mà e bị thích gái trong áo ss na^^  Đăng lúc 12-9-2013 10:50 PM
Thank iu ỘP hìu nhìu  Đăng lúc 12-9-2013 10:17 PM
BTC đừng quịt đóa nha =))  Đăng lúc 12-9-2013 10:17 PM
bai bai ss Ộp, ss đã vất vả  Đăng lúc 12-9-2013 10:17 PM
quần mặc cả đơi,f hơm giặt  Đăng lúc 12-9-2013 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6555#
Đăng lúc 12-9-2013 22:58:46 | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi người!!!!!!!!!!!!!!

Tiếc là hôm nay em không tham dự game của Op được, nhưng em coi lại 1 vòng thì thấy game rất hay và vui nữa hihihi

Em cũng muốn chia sẻ cảm nhận của em về ngôi nhà nhỏ này, em rất ít khi ghi cảm nhận nên khá là khô khan mọi người thông cảm cho em nhé.

Chị Song thì em đã coi rất nhiều phim và cũng rất quý tính cách khiêm tốn của chị ấy, và có lẽ bộ phim TTMT là bộ phim đầu tiên khiến em nhớ về chị và sau đó là phim " ASTY", em là người ít coi phim nên cung ko coi nhiều phim lắm, nhưng em lại thích tìm hiểu về diễn viên và thông tin làn giải trí nên em mò vô đây và biết thêm nhiều điều hơn về chị.

Còn với các thành viên trong nhà Song thì em cũng rất yêu quý, có thể nói em quý các thành viên nhà Song hơn là ss Song hihi

Trong nhà chị, em thấy được tình yêu mà mọi người dành cho chị thật đáng ngưỡng mộ và đáng quý, em cũng gặp 1 số anh chị ở ngoài và thấy mọi người rất gần gũi và đáng yêu.

Em hi vọng mọi người sẽ luôn vui vẻ và đoàn kết với nhau như thế

Cuối cùng em chúc chị Song cũng như những ai hâm mộ ss Song thật nhiều sức khỏe ạ,

Baidu

Bình luận

chài ưi cuồn kìa??????????????????????? á á á á  Đăng lúc 13-9-2013 02:08 PM
thích cái gif của em Den quá đi mất  Đăng lúc 13-9-2013 10:06 AM
ss cảm ơn Den nhiều nhé, ^^, Kits tuy ảo tung chảo nhưng tình cảm mọi ng dành cho nhau thì k ảo tẹo nào ^  Đăng lúc 13-9-2013 07:12 AM
cái cuốn dã mơn  Đăng lúc 12-9-2013 11:23 PM
thank em iu, ss khỏe ^^ em cũng thế nha, mãi bên SONG và nhà SONG  Đăng lúc 12-9-2013 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6556#
Đăng lúc 12-9-2013 23:01:50 | Chỉ xem của tác giả
Kết thúc gêm coan (iem, tớ, ss...) cũng có chút giải an ủi
Thâu âu cũng là cái duyên, xin có đôi dòng cảm nhận:
1. về gêm: do tuổi cao sức yếu, dù đã lường trước bằng việc tu một lon red bull cơ mà chẳng thể khá khẩm hơn, quá ư là hại não.
Kính mong bờ tờ cờ những gêm sau niệm tình mem già cho câu dễ vồ xèng hơn tí {:398:}

2. về ss Song: thích ss từ trái tim mùa thu, đến all in, full house và giờ là gió đông. nói chung là thích

3. về mem nhà Song, coan (iem, tớ, ss...) xin có đôi nhời (xin được xếp theo an pha bê ợ{:441:} ):
- Gởi bồ : gặp bồ qua mối lái, thuê người điều tra lai lịch mãi mới biết bồ tạm trú tại nhà Song. Hông chịu làm bồ nhí của ta thì cứ làm bồ nhớn cũng đc. Cố gắng về hầu hạ ta, ta hông có phụ {:438:}

- Gởi săn be : gặp săn be từ cái thời còn lớ ngớ vô cái thành thị diều, để roài đc săn be dẫn đi thăm thú khắp nơi, vỡ vạc nhiều điều. Nói chung là, săn be là người thầy đầu tiên của ss, là săn be của "nòng" ss (nói xong mà ss muốn ói quá {:437:} ). Tềnh êu của ss dành cho săn be thì hông có áng văn lời thơ nào có thể diễn tả được hết đâu săn be dấu iu. Thế nên, đến đơi thoai nhá.

- Gởi sư phụ: Coan nhớ những ngày cắp cặp theo bái sư người, người nguẩy đít đi với lời từ chối quá ư phũ phàng. Cơ mà, coan lại có ngón nghề là "đẹp chai hông bằng chai mặt", rầu coan cũng đạt được thắng lợi. Nhờ sp, coan mới tìm ra được cái bản chất hám xèng của coan hóa ra nóa ăn vô máu, rửa thế nào cũng hổng sạch. Và thế là, coan đu khắp nơi mọi chốn, để về làm giàu cho mềnh, mong mai sau, khi thoát khỏi tầng lớp bần nông, coan có thể về biếu sư phụ cái ống quần thay công dạy dỗ của người

- Gởi thầy: ấn tượng với cái còm đặc trưng của thầy, cơ mờ, coan kiêu nhắm. Dù thầy có lọt vào mắt xanh của coan, coan cũng hổng thèm bắt chuyện. Thế rầu, thầy đã "mạnh dạn" mần quen coan, và thế là, tềnh thầy trò ta bắt đầu từ đơi. Nhớ những lần thầy đi bụi zìa áo xống tả tơi, chỉ đóng mỗi cái khố (do nghèo hổng cóa quần) mà coan vừa thấy thương vừa thấy giận. Thầy cứ ngoan, rầu coan thương, nhá.

- Gởi tri kỉ, gởi cáo, ss cua, Min, gởi cô Moon (cô hay đi bụi quá ta hổng thèm nhiều lời với cô) gởi cả những ng bạn đã biết nhưng chưa có dịp nói chuyện nhiều, rất vui khi đc qua nhà song, đc chơi cùng mọi người. lần sau đu gêm nể tình nhà hàng xóm là tớ qua tham dự, mong mọi người có ít trà nước gửi tặng tớ công k quản ngại đường xá xa xôi qua chung vui cùng mọi ng.

Thân!
Múp dễ thương

P/s: giờ mềnh mới thấy, bạn mềnh gần như toàn nhà song ^^

Bình luận

thích nóa hông cóa lí do sp ới, thích là thích thoai, cực thích luôn í, coan hông biết diễn tả thế nào cả :))  Đăng lúc 13-9-2013 11:03 AM
đá phát nữa, sư phậu và thầy ko bằng bồ với săn be =))))))))))))  Đăng lúc 13-9-2013 11:00 AM
*đạp* cái phần chính thì nói có đúng 1 dòng  Đăng lúc 13-9-2013 10:59 AM
thầy sì khói, nể Oanh thật @@@  Đăng lúc 13-9-2013 07:56 AM
=))))))))))))))))))), thầy chã có phao coan ợ =)  Đăng lúc 13-9-2013 07:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6557#
Đăng lúc 12-9-2013 23:37:07 | Chỉ xem của tác giả
thật sự em nó hem có thích văn chương
văn chương nó cũng chả muốn làm quen em nó
đường ai nấy đi thôi à
hum bữa còm bên nhà phim mà người ta toàn nghĩ ra cái khác không à
cảm nhìu mà viết hem cóa bao nhiều nên mọi người thông cảm mà đọc nha

vào đề 2 chấm

hôm nay bé Ộp đã rất vất vả vì game nhà chúng ta
thank em iu nhìu nhìu
ss chỉ chơi thôi mà cũng thấy mệt nữa là phài suy ngĩ và soạn ra như thế
game rất vui và có cảm giác nó hăng hăng mà nó ấm áp thế nào ấy
nhà Song lúc nào cũng mang lại cảm giác như thế cho Rùa
lúc trước khi biết nhà ta thì không có cuồn kites thế này đâu ạ
thật ra là vô nhà anh SUK (PR áo em ^^ )trước tiên nói đâu là cuối cùng òi đấy
cơ mà cái nhiệt tình vui vẻ hòa đồng của mem nhà Song và nhất là vẻ đẹp hút hồn em bay theo của chị Song đã mang em đến đây, đến một thế giới ảo mà không thấy ảo
tình cảm mọi người dành cho nhau và cho thần tượng của mình đều là thật và rất thật
càng ngày càng yêu chị SONG và càng yêu mọi người hơn
bây giờ thì đang thích lắm cái nhân vật chị SONG trong WW
xem xong thấy yêu đời hẳn ra bởi diễn xuất của chị
hum nào nhìn hình chị thôi là thây tươi cả vùng trời
thích nhất cái mắt và nụ cười của chị ấy

ôi quên mất cái thân bài òi

thôi qua cái kết bài luôn vậy

túm tóc lại mà nói vì chưa có váy có cuồn gì để mà túm

mến cả nhà lắm
vào nhà Song mới biết được nhìu thứ
bit thế nào là off
thế nào là có coan bồ nữa
nay em chánh thức giới thiệu bồ bự của em
ở trên em ấy ạ
tuy GIUN lùn là người em quấn rũ trước nhưng khi nó quấn rũ lại em thì đã bị mất cơ hội rùi ạ
thế mà cái ấn tượng tới giờ nó cũng không phaio mới lạ chứ
nhưng em không muốn bắt cá 2 tay, thích câu cá thôi à
bồ em toàn ăn hiếp người hiền như em thôi
nên em cũng hem biết khi nào sẽ đá bồ em nữa -))

biết thế nào là nghiện mạng
dù cho có bị la hoài mà vẫn cứ lên
sáng quên cả ăn tối quên cả uống
tới đây sao thấy khát quá vợi nè
ngồi chơi game suốt mà bất động thế này ấy
hum sao BTC tổ chức game thế này nữa nhá
nhanh hơn chóp mà cũng có thế chóp được

thanh kiu thanh kiu đã quen mọi người
chúc cho chúng ta càng được gia tăng dân số
và tình cảm cũng tăng theo như thế
nhà SONG là một nơi ấm áp

chấm hết rầu ạ

chúc cả nhà ngủ ngon

và một ngày mới vui vẻ

cre TH

em nó đã bảo rùi mà hem chịu tin đâu

Bình luận

chùi ss kím đâu ra hình Mợ cute vợi ạ????  Đăng lúc 13-9-2013 02:08 PM
ấm áp quá, sắp cháy đến nơi ;((  Đăng lúc 13-9-2013 07:14 AM
hem nge, mai đọc thôi chứ mắt yếu tay run òi gút nai bồ  Đăng lúc 13-9-2013 12:05 AM
ta cũng edit lại bài ta rầu e iu, @rùa: đề nghị tô đậm phần của ta nghe chửa  Đăng lúc 13-9-2013 12:03 AM
GIUN em luôn không chấp nhận sự thật thế này haz  Đăng lúc 13-9-2013 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6558#
Đăng lúc 13-9-2013 00:41:53 | Chỉ xem của tác giả
đã có các đoạn director cut được upload trên baidu rồi nha các bạn: http://t.cn/z8NCe4z
nhưng dung lượng của file .RAR này khá lớn (945 MB) nên các bạn cần phải đăng ký tài khoản baidu và cài đặt appication 'Baidu Cloud' để có thể download ổn định
nice wikend everyone!!!

Bình luận

hí hí, Thank bạn nhiều nhiều, nếu có thể hảy luôn chia sẻ với bọn mình những thông tin bạn có @@@  Đăng lúc 13-9-2013 07:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6559#
Đăng lúc 13-9-2013 09:14:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôi móa ơi, bên trung Của cứ như đang loạn nhịp với mợ ý nhề  =))

Một lúc mợ tung hàng thế này

Tụi coan chịu sao nổi

Điều đáng chú ý  là gương mặt của mợ là người đại diện của Hàn Quốc đầu tiên xuất hiện trên bìa tạp chí ^^

ELL, Vogu , Barr

"Song Hye Kyo ,the first Korean actress to grace the cover of top 3 fashion magazine in China"

Song Hye Kyo will grace the cover of Harper's Bazaar magazine (October issue).It is also important to note that the October issue will mark the anniversary of Bazaar magazine. Song Hye Kyo attracts attention of many as the cover model. She exudes a confident and sexy image on the cover rather than her clean and pure image,further impressing and winning the hearts of the readers.

Song Hye Kyo has also grace the covers of Elle China in 2008 and Vogue China in 2009. With this, she is the only Korean actress that has grace the cover of top 3 fashion magazine in China.

Since the drama " Full House", she has become China's favourite for brand spokesperson. After joining "The Grandmaster" and formally entered into Chinese film industry,further establishing her status as the most sought after and top Hallyu star.

She is currently taking part in "The Crossing" by John Woo.

P/s : xl cả nhà, tự đọc nhé, e đang làm báo cáo thuế, vô cùng cam co và ..

Source : TV Report

Bình luận

bài này có thể dịch ra tiếng việt mà chị, ko khó, họ nói ss Songnhà chị lên 2 tạp chí TQ tháng 10, và tầm ảnh hưởng của ss tại đó nữa thì phải ạ  Đăng lúc 13-9-2013 09:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6560#
Đăng lúc 13-9-2013 10:11:20 | Chỉ xem của tác giả
Song Hye Kyo, nữ diễn viên Hàn Quốc đầu tiên vinh dự được chọn là người mẫu trang bìa cho 3 tạp chí thời trang Trung Quốc

Song Hye Kyo, nữ diễn viên Hàn Quốc đầu tiên vinh dự được chọn là người mẫu trang bìa cho 3 tạp chí thời trang Trung Quốc

Song Hye Kyo được chọn làm người mẫu trang bìa cho tạp chí thời trang Bazaar Trung Quốc  ấn phẩm tháng 10 .

Đây cũng lã ấn phẩm đặc biệt kỉ niệm của tạp chí Bazaar Trung Quốc, chính vì thế Song Hye Kyo thật sự gây được sự chú ý đặc biệt khi được chọn là người mẫu trang bìa cho ấn phẩm này.

Trên trang bìa của tạp chí  Song Hye Kyo thể hiện một hình ảnh vô cùng quyến rũ, gợi cảm và đầy tự tin, hình ảnh này hoàn toàn khác với hình ảnh trong sáng thuần khiến quen thuộc của cô, chính điều này đã gây ấn tượng đặc biệt đối với người hâm mộ và cô lại tiếp tục đốn tim người hâm mộ bởi vẻ đẹp và tài năng của mình.

Song Hye Kyo cũng đã từng là người mẫu trang bìa của tạp chí Elle Trung Quốc năm 2008 và Vogue Trung Quốc  năm 2009. Với việc làm người mẫu ảnh bìa của 3 tạp chí thời trang danh tiếng tại Trung Quốc, Song Hye Kyo là nữ diễn viên Hàn Quốc đầu tiên có được vinh dự này. Điều này cho thấy được sự yêu quý của người hâm mộ Trung Quốc dành cho nữ diễn viên xinh đẹp và tài năng này

Kể từ sau bộ phim "Full House", Song Hye Kyo rất được yêu thích tại Trung Quốc và cô cũng được mời làm người mẫu cho nhiều thương hiệu tại Trung Quốc. Bộ phim "The Grandmaster" là bộ phim giúp cô thâm nhập vào thị trường Trung Quốc và trở thành nhưng ngôi saoHallyu hàng đầu tại đây

Hiện Song Hye Kyo đang tham gia bọ phim điện ảnh "The Crossing" cùng với nam diễn viên Huỳnh Hiểu Minh và Kim Thành vũ, phim được quay tại Trung Quốc.

Nguồn : nate
Dịch: [email protected]

Bình luận

còn cái hot hơn mà em ko đám mặc hihi  Đăng lúc 13-9-2013 10:19 AM
cuồn của em sao mà Hot từng chi tiết vợi =))))))))))  Đăng lúc 13-9-2013 10:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách