Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 24420|Trả lời: 68
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Joong Ki: “Tôi muốn tin đồn hẹn hò của mình với Park Bo Young bắt đầu”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong chương trình SBS “One Night of TV Entertainment” mới nhất, Song Joong Ki và Park Bo Young, hai diễn viên chính của “Werewolf Boy" đã tham gia phỏng vấn tại khung cảnh cắm trại ngoài trời. Những cử chỉ lịch thiệp của Song Joong Ki nổi bật lên khi anh chăm sóc Park Bo Young.

Song Joong Ki đích thân phục vụ mì gói cho Park Bo Young vì sợ cô chẳng may bị thương. Anh còn cho thấy sự chú ý đến Park Bo Young trong cuộc phỏng vấn. Thậm chí anh đã cho cô lòng đỏ trứng trong mì của anh. Khi thấy sự đối đãi ân cần của Song Joong Ki dành cho Park Bo Young, Cho Young Goo hỏi họ “Nếu tin đồn hai người hẹn hò xuất hiện sau khi chương trình phát sóng thì sao?”

Song Joong Ki đáp "Tôi muốn điều như thế xảy ra.” Park Bo Young có vẻ cũng hứng thú với ý tưởng này khi cô hồ hởi nói “Tôi muốn có Song Joong Ki làm bạn trai. Dạo này anh ấy là diễn viên hot nhất mà.” Song Joong Ki hỏi Park Bo Young có muốn nắm tay anh đi dạo không, cô đáp “Có” với nụ cười tươi. Điều này khiến các fan rất hào hứng vì khả năng sẽ có một couple ngôi sao trong tương lai.

[email protected]
http://www.soompi.com/2012/09/20 ... nd-myself-to-start/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-11-2012 08:00:13 | Chỉ xem của tác giả
trời

nhà Ki'ss mau làm sub cái này đi

coi bộ thú vị đây

Ki thì muốn có tin đồn tình cảm

Bo Young thì muốn có bạn trai hot như Ki {:303:}

Bình luận

chắc không phải đâu ki không thích Bo Young đâu mà  Đăng lúc 25-11-2012 07:24 PM
Làm thật đi chứ đồn đãi gì nữa. Thế là sắp có cặp đôi "đẹp như hoa" rồi XD  Đăng lúc 25-11-2012 02:11 AM
2 cô để t lẻ loi =((  Đăng lúc 24-11-2012 07:15 PM
ủng hộ cp này dễ thương hết ý  Đăng lúc 24-11-2012 04:20 PM
BoKi nghe thấy ghê quá :)) thjk Ki vs Bo Young  Đăng lúc 24-11-2012 12:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-11-2012 08:24:14 | Chỉ xem của tác giả
chuyện gì thế này???????????? Mình không muốn thế đâu, Ki thích Bo Yong mất rồi à??? Không thích sis Won sao??? Buồn quá đi. Mình ship Chaeki nhiệt tình thế mà nỡ nào làm mình chìm xuống. :(((((((((

Bình luận

Oh men,may mà tin cũ trc khi Ki đóng NG,ko thì em nản chết luôn:(  Đăng lúc 24-11-2012 02:15 PM
ko có gì đâu bạn, tin đó cũ gì rồi, lúc Ki chưa quay Nice Guy, chắc anh làm thế vì WolfBoy, tin mới nhất bạn xem Nice Guy page 691 mình post bản tiếng anh ấy  Đăng lúc 24-11-2012 08:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-11-2012 08:30:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thấy Ki quan tâm e này lắm, từ hồi RM là đã thấy vậy rùi, sau đó còn lồng tiếng cho RIO nữa, Ki đã từng nói "mắt của tôi và Bo Young giống nhau" . Và nói là thích người vì tính cách chứ ko thích vì vẻ ngoài, so sánh Bo Young và Chea Won thì cứ nhận xét tính cách về Bo Young còn Chea Won thì hoàn toàn nói về công việc.... lúc nào anh ấy cũng muốn cho mọi người đồn là a va Bo Young hẹn hò.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-11-2012 08:35:11 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị này tung chưởng ghê quá

chị Won mà tham gia chương trình này với anh Ki thì chắc sẽ có tin 2 người muốn hẹn hò với nhau quá. Hóng thế không biết

mà hình như chương trình này chiếu lâu rồi thì phải, thấy tóc anh Ki khác bây giờ. Chứ giờ mà hỏi lại chắc gì anh Ki đã nói thế, ChaeKi quá đẹp đôi mà

hi vọng sớm có sub chương trình này

Bình luận

chuẩn, chuẩn, chaeki is rea mừ!  Đăng lúc 24-11-2012 08:39 PM
Nghe như là Ki đang chém gió vậy, người tung kẻ hứng, sợ thật  Đăng lúc 24-11-2012 09:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-11-2012 08:43:32 | Chỉ xem của tác giả
oày oày

nếu như trước NG thì cũng mấy tháng rồi,

sao giờ bên Hàn mới phát chương trình này là sao?

nhưng nếu phỏng vấn sau NG mình nghĩ vẫn như thế này thôi

vì bữa trước kết thúc phim có PV Ki nhưng anh ý nhận xét về ss Won trên phương diện công việc mà

còn với em Young toàn là úp úp mở mở thôi

thôi thì anh chọn ai cũng đc ^^ miễn là anh hạnh phúc

mình thích NG nhưng lại thấy Ki hợp bé này hơn

Bình luận

bạn nữ này cũng dễ thương, Ki may quyết định đi nhỉ ^^  Đăng lúc 26-11-2012 12:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-11-2012 08:47:17 | Chỉ xem của tác giả
Trông 2 người này đẹp quá xá ý {:297:}

toàn là những người có khuôn mặt trẻ thơ , body nhỏ nhắn

mình thích 2 người thành cuople quá

nếu Ki đã bảo muốn có tin đồn vớ BY thì chắc cũng thích thích em ý chút rồi hay sao ý ?

ko biết có giống WooNa ko ? chứ hùi xưa lão Woo đc hỏi về tin hẹn hò cũng trả lời y chang Ki

nào là trc h chưa có tin đồn với bạn diễn nên rất vui vì đc đồn với nàng Na

ai dè đồn ra thật lun

hi vọng hi vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-11-2012 09:00:25 | Chỉ xem của tác giả
Cái này lâu rồi mà

Tin đồn bắt đầu, lan truyền và bùng nổ rồi đấy anh zai à

Hôm trước đọc được cái news BY bảo hai ng sẽ k bao giờ hẹn hò với nhau và muốn được đóng vai anh trai e gái còn gì

Thật lòng là mình thấy cái chemistry giữa hai ng này đúng thật chỉ tới mức anh trai em gái là cùng {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-11-2012 09:02:33 | Chỉ xem của tác giả
Eo ơi tin vui tin vui

Mình là mình thích Ki với Bo Young nhất ế

Nhưng công nhận chemistry đôi trẻ này ko mạnh lắm

Trong các cúp pồ thì chỉ thấy Chemistry với Ngựa Điên là mạnh nhất thôi =))

Bình luận

mình suýt la làng vì cái quần của bạn! ^^  Đăng lúc 24-11-2012 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-11-2012 09:07:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Huhu, Anh "bơ" nàng Moon nền nã của tui để đi ăn mì, cắm trại và ngọt ngào với người con gái khác zị sao?? Tui sẽ... kệ Anh, vì trông Anh tí tớn và khoái chí thế kia mà =))
2 người này giống y chang nhau, đều là cái mặt baby "lớn không nổi". Trông đẹp đôi quá đó chứ!
Anh tấn công bạo quá nghe, lại cứ lấp lấp lửng lửng trên phương tiện truyền thông không, hi vọng không phải là cách pờ rờ của Anh thôi. Hãy mau có cô nào đó xinh đẹp, zui zẻ bên cạnh mìh, Anh nhé!

Bình luận

=))  Đăng lúc 26-11-2012 06:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách