Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nngocha2005
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Seung Heon, "Tôi thực sự muốn có một kết thúc không phải là với Shin S

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 12-6-2013 16:00:45 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn đã trans nha...thực sự là đa phần khán giả đều không muốn nam chính đến với nữ chính.
Nhưng nếu TS die hoặc bỏ đi thì tội cho TS quá.
Nhân vật này quá bi thương rồi, có lẽ kết thúc có hậu sẽ khiến khán giả ấm lòng chút xíu.

Mình mới xem phỏng vấn toàn bài thì SSH hư cấu nội dung phía sau bộ phim như: sau khi TS bị phản bội thì TS trở nên xấu xa...anh ta giết MD, giết người tình của mẹ mình...còn đến cuối phim thì anh bị chết hoặc đưa vô bệnh viện tâm thần

Đúng là Hun già{:398:}

Bình luận

Tui tưởng mọi ng nói Bk có tinh thần thép k tha đổi KB mà? đã bảo đôi khi tôi ngố lứm cụ ạ.  Đăng lúc 12-6-2013 04:39 PM
lừa sao thì biết rồi còn bày đặt hỏi nữa...  Đăng lúc 12-6-2013 04:36 PM
há há. lừa sao hả Mây?  Đăng lúc 12-6-2013 04:28 PM
Cái này cả nhà WMIL rồi cả ổng luôn bị bà BK cho một vố lừa rồi...  Đăng lúc 12-6-2013 04:27 PM
mà tui vẫn hem bít lão đi học bắn súng mần giề nhể? tiếc quá chả thấy thể hiện tại nghệ giề ngoài "bóp cốc". hic  Đăng lúc 12-6-2013 04:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-6-2013 16:09:39 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình thấy kái kết film thật vô lí...Mi Do yêu Jae Hee chứ ko phải Tae San...
Mà kái pà diễn viên đóng Mi Do đóng "đạt" đến nỗi hết mún koi film...nếu ko phải có Song Seung Heon chắc chẳng xem hết film lun...
Mong dự án mới của Song oppa...

Bình luận

2 a e nhà đó mình nhầm tên miết....để sửa lại...thk bạn  Đăng lúc 12-6-2013 04:16 PM
ối MD iu Lee Jae hee hem phải anh Chang Hee đâu bạn ơi  Đăng lúc 12-6-2013 04:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-6-2013 16:23:15 | Chỉ xem của tác giả
cái kết có hậu là cái kết MiDO chết, anh Song gặp được 1 người con gái  khác, theo đuổi anh ấy nhiệt tình. và anh ấy cũng thích lại. keke. thế là viên mãn nhất. còn ko thì Mido ra đi, thất bại thảm hại trên con đường đã chọn. keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 12-6-2013 16:25:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy kết thúc thế là ko có hậu
còn kết thúc như anh nói, ko yêu ai cả mới là có hậu đấy
xin lỗi bạn nào fan SSK chứ mình ko thể nuốt nổi diễn xuất và các vai diễn cô ấy đóng
nên có yêu mấy SSH thì mình cũng chịu, ko lết theo phim đc
dù vậy, vẫn chăm chỉ theo dõi các tin của phim
dói theo mới biêt uyết định ko xem phim là đúng
nhân vật nữ chính cái tinh cách ở dở ương ương
lững lờ con cá vàng, như dở
1 ng đàn ông như TS sau bao nhiêu chuyện (kể cả cái chuyện Mido suýt nữa làm cái chuyện đó với 1 ng khác ngay trong nhà TS) vẫn tha thứ cho MD đúng là chẳng hợp lý tí nào.
pải gọi là bi kịch cho SSH
ko hiểu SSK có cái đặc điểm j, vai nào cũng lẳng lơ, lững lờ như nhau mà bao nhiêu ng chịu hi sinh yêu mù quáng, hết YAI giờ là TS.
nên gọi SSK là thuốc độc của các nam chính mới đúng {:428:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 12-6-2013 20:35:36 | Chỉ xem của tác giả
ôi cười banh họng =))) cái phim mà đến nam chính phải nhảy lên báo bảo ko muốn HE với nữ chính thì đủ hiểu rồi =)
khổ thân anh SSH ạ :))) thôi từ sau ngắm nghía kĩ vào rồi hãy nhận kịch bản nhé ;

p.s: SSK ko bị chửi nhiều vì ai cũng biết chị ta chán đến đâu, chán đến ko cần chê. mới lại chị ta đâu có nhận cat-xê hạng A :-"

Bình luận

ôi cái này tôi đọc lâu rồi =)) cách đây vài ngày và cha nội HUn đi đâu cũng ca bài này =)) còn khán giả ngán ngẩm em Shin Mi Đơ kia lại là phim dài nhìu tập =))  Đăng lúc 13-6-2013 05:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 12-6-2013 23:20:41 | Chỉ xem của tác giả
Đang lặn lội xem phim mới được 1 nửa mà đọc news thế này đâm ra băn khoăn quá :(
Thực ra lúc xem dàn diễn viên không thích nữ chính lắm nhưng vì có SSH nên vẫn vẫn chăm chỉ xem tới giờ. Với lại tuy không t hích nữ chính nhưng mà thích nam chính kinh lên được. Chỉ vừa xem vừa ước mình gặp được 1 người như thế ngoài đời, à nhưng phải trừ cái đoạn xã hội đen đi..
Dẫu dao cũng cố gang để xem tới cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-6-2013 23:41:14 | Chỉ xem của tác giả
đọc tit cứ tưởng anh sẽ phát biểu: tôi không thích kết thúc với SSK vì do nhân vật SSK đóng tình cảm lằng nhằng, dùng dằng. Và tình yêu cao thượng của anh thì nhân vật của SSk nhận được là không xứng đáng. A với chị nữ thứ sẽ hợp lí hơn, cách yêu của 2 người đều như nhau và rất đẹp, cao quý.
{:308:} lần sau a hãy chọn 1 phim nào đừng dính đên SSK nhé! mình không thích bạn trẻ này tẹo nào, diễn cũng dở ẹc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 13-6-2013 00:16:42 | Chỉ xem của tác giả
lúc vừa nghe loáng thoáng về kết thúc, tôi đã del ngay toàn bộ phim này trong ổ cứng mặc dù đã coi hơn nửa. Thật sự cái kiểu này chả có gì hay cả, nếu như muốn cho nữ chính hồi tâm chuyển ý theo tôi đó cũng là 1 quá trình rất dài, chứ mấy tập phim thế này sao đủ để diễn tả hết. Cảm giác thật sự rất gượng, lúc vào đọc topic bàn luận của phim này, tôi thật sự thích 1 cái kết thúc mà 1 bạn nào đó đã viết rằng TS sẽ trở lại với gia đình và cảm nhận được hơi ấm tình thương từ nó hơn là 1 kiểu tình yêu thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-6-2013 07:23:27 | Chỉ xem của tác giả

Chẳng ai có thể chấp nhận được kết thúc đó cả. Nhìn mặt nữ chính mà muốn *3 chấm* rồi. Mình xem vài tập đầu, thấy cái điệu trợn mắt với cái mặt đơ đơ là phát ớn luôn.

Khổ thân anh khi phải đóng cặp với nữ chính này và chọn nhầm kịch bản. Thà để nam chính chết, còn có ý nghĩa hơn khi về với nữ chính

Hi vọng anh sẽ có dự án mới tốt đẹp hơn và sớm gặp lại anh

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách