Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2951|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Soundtrack "Wind Wind Wind" của Suzy sẽ được phát hành miễn phí hưởng ứng sự nổi tiếng của Kim Soo Hyun

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bài hát "Wind Wind Wind" của thành viên nhóm Miss A - Suzy sẽ được phát hành miễn phí.

Bean Pole Outdoor phát biểu rằng bài hát "Wind Wind Wind" của Suzy, vốn được sử dụng làm nhạc nền cho CF của Bean Pole, sẽ được chia sẻ miễn phí trên tất cả các cửa hàng âm nhạc trực tuyến.

CF "Windbreaker" có sự tham gia của Kim Soo Hyun và Suzy phát hành vào mùng 6 tháng Ba vừa rồi đã ghi nhận tới 400.000 lượt xem trên Youtube trong vòng bốn ngày kể từ khi ra mắt. CF này thu hút sự chú ý vì đây là lần hợp tác đầu tiên của Kim Soo Hyun và Suzy từ sau khi kết thúc bộ phim truyền hình "Dream High" của đài KBS ba năm trước.

Bài hát "Wind Wind Wind" của Suzy là bản thu lại một ca khúc cùng tên, vốn là hit của nhạc sĩ Kim Bum Ryong trong thập niên 80. Bài hát có một giai điệu dễ ngân nga được thể hiện qua chất giọng truyền cảm của Suzy.

"Wind Wind Wind" có thể được download miễn phí trên các trang âm nhạc trực tuyến.

Cre: ohkpop
Vtrans: [email protected]

Và đây là bài hát của Su ú (quên mất giờ là Su thon thả rồi, hị hị):

Cùng với cái CF đang làm sôi sục lòng shipper thời gian gần đây:

Vợ chồng nhà này đúng là "đồng thanh tương ứng, đồng khí tương cầu" mà, bảo sao thân già này không bấn cho được.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
heononhong + 5 Hyunzy :xxxxxxxxxxxxxxxxx Mình chỉ th.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-3-2014 22:55:17 | Chỉ xem của tác giả
))) công nhận cái quảng cáo này đúng là biết chiều lòng người xem. Quảng cáo quần áo mà y xịt MV âm nhạc. Chất lượng khiến con nhà người ta bấn loạn đúng là không thể nói hết.
Mà hai cái người này trong CF này sao mà đẹp đôi thế, muốn dìm ngập dân chúng đúng không nhờ?!!! ))) tình thân ship sau khi xem cứ phải gọi là lên cao tột đỉnh.
Cái bài hát nghe cũng hay nữa. Dạo này âm nhạc Kpop thập niên 80 lên ngôi à? hết Suzy rồi mai là đến Kim Soo Hyun với cái bài Promise phải không nhờ )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-3-2014 23:14:57 | Chỉ xem của tác giả
Hay cho câu "đồng thanh tương ứng, đồng ý tương cầu". Minh vừa xem xong clip này hồi chiều, lên thấy tin của anh tràn ngập mà mừng muốn chết. Khoái nghe cái giọng ấm áp, trầm trầm dễ thương của ảnh. Mà công nhận ảnh chỉ hợp ơi là hợp, đẹp ơi là đẹp. Không hổ danh là 1 trong những cặp đôi hot nhất Hàn Quốc hiện nay. Giờ ảnh chỉ làm gì cũng thành xu hướng, khiến fan mê mệt. ^^
Cảm ơn bạn đã đưa tin nhé! Mong được đọc tin của anh càng nhiều càng tốt. hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-3-2014 23:23:45 | Chỉ xem của tác giả
Quảng cáo mà hay như một MV vậy.

Mà công nhận nhờ có nhạc nền bh Wind Wind Wind này mà thấy CF có ý nghĩa hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-3-2014 23:26:24 | Chỉ xem của tác giả
Tời ơi ngàn trấm quá*gào thét* *nhún nhú* *bứt tóc* cái hình của Su béo sao mà nó 1 triệu trấm lun chớ ngàn trấm ăn thua giè đẹp banh nhà lunnnnnnnnnn :-* :-* :-* Su ah, cưng dễ thương hát hay vừa vừa thôi, kẻo troai nó mê em quá thì chồng em nó lại loạn cào cả lên em là em của mỗi mình chồng Hyun của em thoai nhớ

Lúc cái CF mới ra là tui đã như coan điên roài, quảng cáo quần áo mà mần chi quành tráng cho tim fan gơ lên tiếng thế này hình ảnh chất lừ lòi mắt, nhạc thì êm ả xiêu lòng, cộng thêm giọng của coan Su nhà mềnh quá ư ngọt ngào T___T chết mất thui CF tới cho 2 vợ chồng nhà này song ca đi, ròi fan gơ nó chết 1 thể lun =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-3-2014 23:33:40 | Chỉ xem của tác giả
Soundtrack "Wind Wind Wind" của Suzy sẽ được phát hành miễn phí hưởng ứng sự nổi tiếng của Kim Soo Hyun
là sao?
soundtrack là của chị hát, sao lại phát hành miễn phí để hưởng ứng sự nổi tiếng của anh
chị được lợi gì? chị với anh liên quan như nào? nói cho rõ ràng coi
p/s:

Bình luận

mềnh cũng like ^^  Đăng lúc 13-3-2014 07:13 PM
like bình loạn của bạn...^^  Đăng lúc 13-3-2014 08:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-3-2014 23:47:45 | Chỉ xem của tác giả
Uhm, đọc cái tiêu đề đã thắc mắc, pé Zy và Ngố "liên quan" gì nhau mà bài hát của pé Zy lại phải phát hành miễn phí để hưởng ứng cho anh Ngố chứ?
Coi cái CF+MV này n lần rùi, nhạc nghe cũng muốn thuộc rồi, dù ko biết tiếng Hàn
Tóm lại là 2 pé đẹp đôi quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-3-2014 00:11:58 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi chảy máu mũiiiiiiiiiiii
đôi trẻ đẹp quá trời ơiiiiiiiii
bấn loạn quá điiiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-3-2014 00:18:21 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái clip rồi trước đó rồi, bị bấn mấy cảnh yêu đương đôi lứa trong clip của 2 bợn, đẹp đôi quá thể, em vẫn nuôi ước mơ 2 bợn thành couple từ hồi Dream High, xem bấn loạn. trước xem clip đã ghiền bài hát Su ú hát trong đó, giờ Su ú nó còn phát hành miễn phí luôn nguyên soundtrack, nghe sướng lắm à, bài hát nhạc hay, giọng Su ú thì truyền cảm, phê là phê. Mà 2 bợn cũng thân thiết đến mức nào mà Su ú nó phát hành miễn phí để hưởng ứng sự nổi tiếng của anh Ngố, có gì mờ ám không ta?
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-3-2014 03:02:33 | Chỉ xem của tác giả
Bởi mới nói, đã lâu rồi mới lại có CF được đầu tư như vậy đó 2 bợn :< Quả tình là đẹp đôi đến ghen tị đau lòng đó mà ;______; Mắt nhìn nhau tình ơi là tình.
Giọng em Su bếu thật dễ phân biệt hen, kiểu vừa hát đã đoán được ngay. Bài này hay mà mỗi tội ver của em hơi ngắn, k biết phát hành chính thức có dài hơn k.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách