Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7579|Trả lời: 32
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Super Junior chính thức phát hành teaser MV "SPY"!!!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Super Junior phát hành teaser MV "SPY"

Super Junior đã phát hành teaser cho MV "SPY"!

"SPY" là ca khúc chủ đề cho album repackage vol 6 - "SPY", được phát hành trực tuyến ngày 5 tháng 8 theo giờ địa phương và lên kệ vào ngày mồng 6. Album này sẽ bao gồm tất cả các ca khúc ban đầu trong album "Sexy, Free & Single" kèm theo 4 ca khúc mới.

Thưởng thức teaser MV có chủ đề "SPY"  007 dưới đây!

News: AKP
Vtrans: [email protected]
Bonus cap:

cre: @sjissj

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
tieunien + 5 Chị toàn ngắm cái người ở cái cu.
chang_icy + 5 :x
phuong123 + 5 Ủng hộ 1 cái!
leeteuk.chip + 5 Ủng hộ 1 cái!
thinhmailinh + 5 Cảm ơn bạn .
thanhtrucnguyen + 5 Mong đợi hơn cả SSF

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-8-2012 15:10:53 | Chỉ xem của tác giả
một cảm giác rất Yo-most

Tuyệt vời ông mặt giời chưa

A Won.. bóng dáng a vẫn nơi nào xa xăm, a ko góp mặt thì thôi, nhg cha cố thêm cái đoạn trong Hoot vào để làm cái giề?

Nếu như tôi nói bừa mà trúng thật thì ... I Hate U

Ngó cái teaser, 3 chàng họ Lee vẫn dance chính. và cả 3 chàng thì rụng rời vì quá đẹp. Cool, sexy và so HOT . Dân chài thì đúng là chỉ có cái mặt kiếm cơm *gào*. Sao lừa tình ghê thế. Hiếc Dê thêm quả mũ nhìn chất và "lưu manh" quyến rũ điên. Min *căn khăn* đứa nào bảo a gái e quăng cái vid này cho nó xem, Manly kinh ạ *cào mặt*, Sung ngơ vẫn simple nhưng đủ kill gơn hàng loạt.

Xếp theo là Dong và In bếu .. vì các a béo, nên nó chẳng giống "điệp viên" gì cả .

Nhưng đỉnh điểm thảm họa là chú Út và anh Cả. Khuê Hiền ơi, chẻ ngôi lệch thì cũng k cần vuốt bóng lộn, láng mượt vậy đâu>"<

TRÁN CAO THÌ PHẢI CHE BỚT ĐI, ĐỂ THẾ NÀY MẶT DÀI RA CẢ GANG TAY , NHƯ CÁI BƠM Ý. or bấm xoăn đi cho đẹp.

Và anh Cả, ông tướng của tôi, Cục nợ kiếp này của tôi, leader dân chơi mặt nguy hiểm nhưng ko kém phần rẻ tiền tuyệt vọng của tôi.

ANH LÀM GÌ CÁI TÓC CỦA ANH ĐẤY ????? Nuôi cái mái dài, SFS thì vuốt dựng ngược, nhọn hoắt như đuôi VỊT ý, đến bây h thì bổ luống hả?

*bưng mặt khóc tức tưởi*

cr: theleeteuk

@tumblr
SPY mang vẻ đẹp cổ điển gợi cảm hả? kiểu thập niên tám mấy hả? Xin lỗi anh Teuk và Stylisst của các chú nhá theo giang hồ đồn thổi hình ảnh này của các chú là thế nhưng cái này nó giống "Xã hội đen Hồng Kông mặc áo sơ mi quần cạp cao 2 ly màu kem cắm thùng " mà tôi hay xem ngày xưa hơn ý.

Mặt nhăn, ngực căng tay to eo tóp mông lép chân bé mà cứ thik cưa sừng, cái khúc cuối mặt vênh quay súng nhìn muốn đập

Phần Video là thế, còn phần Audio miễn nói, chưa nghe đc full chưa dám phán, nhưng kinh nghiệm nhạc các chú cứ xập xình, càng lắm chất điện tử càng flop mạnh.

Bình luận

hehe kiểu tóc thập niên 90 đó chị  Đăng lúc 3-8-2012 06:49 PM
khám phá cơ thể quá đẹp =)))  Đăng lúc 3-8-2012 06:44 PM
ko per thì đã sao?  Đăng lúc 3-8-2012 04:47 PM
=)))))))))  Đăng lúc 3-8-2012 04:39 PM
ôi giời đất ơi 3C ơi >"< lại còn rết an ủi huhuhuhuuhhuhuuhhu *bưng mặt*  Đăng lúc 3-8-2012 04:35 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
leeteuk.chip + 5 rate an ui? =)))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-8-2012 15:11:34 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay các chú cb giống chạy giặc quá "vuốt mồ hôi"

SF&S mới quảng bá được 4 tuần giờ đã ra chuẩn bị quảng quá tiếp VerC

Cái SPY này thấy nhạc cứ xập xình, không thích tai bằng SF&S

Với cái nhạc xập xình thế này thì cái digital lại lèo tèo cho xem haizzzzzzzzzzzzzz

Teaser thì thấy phong cách lạ đấy, các chú từ siêu nhí giờ thành xã hội đen hết, mang cả súng đi dọa người nữa mới sợ chứ

Các anh giai đều đẹp, chỉ có quả tóc của anh Già và quả mũ của cậu Hiếc là mình không mê lắm

Đợi xem bảng full thế nào vậy.

Àh bổ sung thêm tí

Thích cú nhảy vượt rào người của cậu Út hihihi

Thương em {:444:}                                                                                                                                                               

Bình luận

3 tuần chứ đâu đc 4 T____T  Đăng lúc 3-8-2012 04:01 PM
Ơ em thấy khoái nhạc bài này hơn đấy! Hé hé. Nào giờ em toàn thích mấy bài chủ đề ở repackage hơn là răng? Hắc hắc hắc. À quên mất... *đè ra hun* LOL  Đăng lúc 3-8-2012 03:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-8-2012 15:12:11 | Chỉ xem của tác giả
OMG. xem teaser mà bấn loạn luôn. hóng ngày ra mv chính thức quá

các anh trong ngầu quá. chơi cả súng luôn mà. súng AK  mới ghê chứ * ko biết lúc lên stage có mang súng ko ta????

kết màng cầm và quay súng trong tay của các anh quá

cơ mà đầu tóc các anh sao thế. nhất là teuk oppa đó. định trở về thập niên củ sao??? thời " đã debut trong 1 bộ phim"

các anh còn lại thề ok. ko đến nổi nào!!!!!!!mà khỉ đúng là khỉ. nhảy với nhót. sói  thì bay qua người  lở bay như thế trượt chân ngả thì sao????

nhạc nghe chất ghê.

hóng mv quá

p/s: thank chủ thớt nha!!!!!!!11
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-8-2012 15:13:18 | Chỉ xem của tác giả
Ko biết edit làm sao với cái teaser này đây nữa, vẫn hộp, hộp nhỏ nhưng ko đến mức thất vọng.
Bảo là SPY mà mình xem xong ko thấy SPY đâu chỉ thấy Mafia với XHĐ ở đâu ra 1 đám thôi....hic

Zời ạh, quần áo thập niên nào thế???? hic

Tóc tai thời nào thế?

Con Khỉ....đội quả nón ko thấy mặt đâu...bỏ nón ra tóc mới cắt nhìn ngố đừng hỏi.

Thảm họa nhất là đầu tóc Già và Út..2 tên này làm gì mà stylist nó ghét hay sao mà nó dìm cho te tua thế này?????? huhuhu

Trả SPY cho tui sao thành ra Mafia hả??????

Nhưng dù sao cũng vớt vác đc vì Hải vẫn lung linh, Min quá lạnh lùng....lol

Nhạc xập xình kiểu này ko biết digital sẽ ra sao.....chắc ko cao cơ mà quen rồi, có bài nào digital cao đâu....kệ, hết quan tâm

PS: Em ơi, chị nhớ anh ta quá.....hic hic

Bình luận

anh Hiếc đội mũ chả thấy mặt mũi đâu, sao dạo này toàn chơi kiểu che mặt thôi  Đăng lúc 3-8-2012 06:50 PM
hờ hờ  Đăng lúc 3-8-2012 04:49 PM
*gào* nó k lên per đâu  Đăng lúc 3-8-2012 04:34 PM
k về nữa đâu  Đăng lúc 3-8-2012 04:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-8-2012 15:14:23 | Chỉ xem của tác giả
edit luôn ko thì quên mất ♥♥♥

e hèm, Teaser này m bị thích nhá, đồ đẹp chú nào nhìn cũng phong độ, một thân vest tay lại còn vác súng

có lẽ vừa quay MV vừa cỗ Vũ Olympic nhỉ? =)))))) màn nhảy đẹp lớm, anh Kyu còn phóng qua mình a Dong nữa ♥♥♥

5/8 hóng ghê, đợi cái MV và cái per của mấy chú quá

nhạc thì hay đới cơ mà ko biết có chơi nhử nhử không nữa >"< bị mấy lần đâm ra sợ >"<

à m còn thích màn bắn bụp bụp sau cùng nữa =)))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-8-2012 15:29:59 | Chỉ xem của tác giả
Hoành tráng thế nhỉ
tiếng súng nghe hay thế
có khi phải có ý tưởng tiếng súng tạo thành bản nhạc cũng lên
P/s: nhìn kiểu tóc lão già như ngố ấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-8-2012 15:31:57 | Chỉ xem của tác giả
ngất ngây con gà tây với  mấy chú lun điệp viên của lòng e  

vũ đạo cũng thix lun nữa chú nào cũng có cây súng nhìn ngầu ghê lun ah

còn 2 ngày nữa là dc xem bản full rồi {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-8-2012 15:32:08 | Chỉ xem của tác giả
Mẹ ơi mắt đang mơ màng ngó fb thấy cái ảnh cover 9 chú mặc trang phục trắng là tôi biết ngay cái teaser SPY nó ra lò rồi, tỉnh cả ngủ @@

Ôi cái teaser nó chất lừ lừ đi được Nhưng mà chả ăn rơ gì với cái teaser trên M!Countdown cả ) Kiểu này nghi bị lừa tình như quả SFS quá! Nhạc nghe giật bôm bốp ăn tai cực kỳ mà đến lúc tung full audio chỉ biết đực mặt ra như kiểu tôi k quen k biết bài này ấy )))))))))) Con lạy các bác SM đừng troll ép phừ chúng con nữa, con đang bấn điên loạn cái beat teaser này rồi, đừng lặp lại tình trạng của cái SFS là teaser đi 1 đường audio đi 1 nẻo nha

Nhưng mình thấy bài này để dành cho album mới của SJ-M thì hơn. Vì cả nhạc lẫn MV nó đều mang phong cách cổ điển kiểu những thập niên 90 của mấy chú xã hội đen Hồng Kông - Trung Quốc ấy )))))))))))) Chú TEUK BỔ LUỐNG MẶC VEST ĐEN TRẮNG TAY QUAY SÚNG LOẠN XẠ là dẫn chứng điển hình nhất, trông chú như lão đại ấy, nguy hiểm vãi ra )))))))))))))

K biết có ai nhận ra k vì chưa thấy ai comment bảo thế, rằng tạo hình của chú Huyk hệt như Michael Jackson - thần tượng của chú ấy, từ quả mũ đến bộ outfit, phải nói giống 100% luôn ấy, thêm cái phong cách nhảy của chú, điển hình ở đây là đoạn xoay người, vốn bị ảnh hưởng từ MJ nên càng giống tợn

Còn chú Won phải nói là phiên bản Hàn của Jame Bond nhở, chú là hợp với hình tượng điệp viên nhất, đẹp trai phong độ ngầu đời Mà tôi hận chú lúc nào cũng biến mất trong repackage, chỉ quay có vài shot ảnh cá nhân coi như có góp mặt thôi. Cả đợt SFS vừa qua cũng chỉ lên tham gia trình diễn có 2,3 lần rồi lặn mất tăm luôn, kiểu hoạt động hời hợt vậy có biết làm tôi lo lắm k, càng ngày càng thấy chú ít xuất hiện cùng chúng nó Nói thật là tôi rất giận chú luôn, SJ phải luôn là ưu tiên số 1 chứ Thêm cả SM nữa, cứ xếp lịch cho chú đi đóng phim quay CF hay chụp hình ở tận đẩu tận đâu ý, họ nghĩ k có chú cũng k ảnh hưởng gì lớn chắc?! T______T Vũ đạo đẹp thế này mà chú k góp 1 chân, tôi thất vọng vô cùng

Cậu Maknae On Top lần này hổ báo phết nhờ, phi thân qua người chú Dong nhẹ nhàng như chim mới kinh chứ )))))))) Mà các chú đang định chứng tỏ tao càng già càng khỏe càng đỉnh hay sao mà cả SFS lẫn SPY đều nhảy hùng hục như trâu thế này ) Gần 30 hết rồi mà bay lượn nhảy nhót xoay vòng tung người xoạc chân các kiểu vẫn còn ngon phết

Mong là bài này làm ăn đc hơn SFS, nhưng cũng khó vì nó bị gán vào repackage, mức độ đầu tư cũng như tập trung sẽ giảm. Có cảm giác cả bài hát và MV sẽ trội hơn SFS nhiều, nếu chỉ để làm bài quảng bá thứ chính thì uổng quá Mình thích cách phối màu, đỏ-đen-trắng đi chung với nhau tuy đơn giản nhưng luôn gây ấn tượng mạnh nhất. Và k nghĩ là SM sẽ hào phóng cho các chú chơi súng thật như thế này, lại còn ngắn dài to nhỏ các kiểu K biết cảnh cuối với tiếng súng bắn đùng đoàng có được đưa vào MV k, mình thích Nhưng lại thích đội hình kết bài trong teaser ở MCD hơn. Nói chung là đang bị kích thích cực kỳ, hóng ngày 5/8 quá đi mất

P/s: lảm nhảm nãy giờ ra cái com siêu dài @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-8-2012 15:41:03 | Chỉ xem của tác giả
*uốn éo*

Giữa trưa hè nóng nực vớ đc cái teaser của zai mà mát cả ng

UH thì đẹp~~~
Nhưng ko phải giống 007 đâu, thấy bắn súng pằng pằng giống mấy bộ phim hành động Hồng Kông mà m hay xem hồi bé )

A Park JungSoo- ssi, tôi kỳ thị quả mái bổ luống của a
Trông đúng chất xã hội đen... mới vào nghề
Xin dành lời khen gợi cho a bias , theo m trông a đẹp zai nhất Teaser *ôm tim*{:418:} Các chú khác toàn tóc nâu đen, m a đc quả tóc vàng nổi bần bật @@
DUYỆT *đóng dấu, cộp cộp*
Tóc của cậu Hiếc và cậu Kyu trông ngu ngu ngố ngố
C ò n a H a e o v ẫ n đ ẹ p n h ư t h ừ ơ n g = ) ) O p p a S h o t = ) )

Bài hát nghe có vẻ lạ lạ, nhạcxập xình nên chắc có lẽ digital sẽ ko đc cao lắm
Dù j vẫn mong chờ đến khi ra full audio ~~

P/s: nhớ chủ thớt quá cơ {:444:} {:444:} {:444:}

Bình luận

Chắc k troll nhau cái Mờ Vê đâu, c nghĩ teaser này là cắt vài cảnh tinh tú rồi, yên tâm k có khách =)  Đăng lúc 3-8-2012 08:49 PM
"ngầu ngầu" chả biết có ko nhưng mình nhìn chỉ thấy ngu ngu =))  Đăng lúc 3-8-2012 04:25 PM
có ng cùng quan điểm =)) ko chịu dc cái tóc 2 mái của bác Teuk, nhìn lưu manh vãi =.=  Đăng lúc 3-8-2012 04:02 PM
Nóng lắm. Hôn hít cái gì *xùy xùy*  Đăng lúc 3-8-2012 04:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách