Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9958|Trả lời: 45
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Super Junior come back với "Sexy Free & Single" và "From U&qu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Super Junior come back trên "M! Countdown"

Các chàng trai đã trở lại! Super Junior cuối cùng cũng bắt đầu sân khấu come back rất được trông đợi của mình cho "Sexy, Free & Single" trong tập phát sóng tuần này của M! Countdown.

Với sự xuất hiện lôi cuốn và vũ đạo tuyệt vời do Devin Jamieson hỗ trợ, Super Junior - cùng sự trở lại của Kangin, đã một lần nữa khiến đám đông sững sờ trước những màn biểu diễn.

"Sexy, Free & Single" là một ca khúc thể loại soulful house với những nét gây nghiện và điệp khúc đơn giản cùng ca từ nói về người đàn ông quyến rũ, tự do tự tại và độc thân.

Hãy thưởng thức những màn biểu diễn của nhóm dưới đây nhé (HD vid)

"From U" + "Sexy Free & Single"

News: DKP, Vids:  Excentrique1106@ytb
Vtrans: [email protected]
Bonus:
1. Vids:
Super Junior cut:

Super Junior - Backstage:

Cre: blueprincez8; Exentrique1106 @ youtube

2.Pics:

cre: TVdaily,osen, newsen, starN

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +40 Thu lại Lý do
.Me. + 5 càng xem càng hay quá :x
tieunien + 5 Zai đã lên sàn hú hét:x
anglemoon + 5 tuyệt vời ông mặt giời :X
bada_kute + 5 Choáng ...
thinhmailinh + 5 Đỉnh của đỉnh, oh yeah ;)
phuong123 + 5 Tuyệt!!!! :xxxxxxxxxxxxxxxxxxx
leeteuk.chip + 5 bấn From U :x th khỉ đẹp qớ =((
phuongminh.122 + 5 From U tuyệt vời :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-7-2012 17:24:43 | Chỉ xem của tác giả
Daebak!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Vừa hết đã có link youtube rồi, nhanh ghê ta
Xem trực tiếp toàn đứng hình thui, vừa xem vừa điên hết cả  người
Phải công nhận là zai nhà mình quá đẹp luôn
Ai cũng '' long lanh lóng lánh'' {:291:} {:291:} {:291:} {:291:} {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-7-2012 17:25:53 | Chỉ xem của tác giả
woa. vừa mới xem live stream xong. nhảy qua đây thấy tin này liền. nhanh thật.

các giai vẩn deaback như ngày nào * ít nhất là đối với em*  cái cảm giác hồi họp xem live sao mà giống như chuẩn bị phát đề

thi ấy. phải nói các zai thật tuyệt.

bài from u sao mà cái giai nhiều yêu cực. KRY hát live thật hay. thật ngọt và ấm. 5 zai còn lại nhảy cũng rất

nhẹ nhàng nủa. mà em để ý hình như chỉ có  eunhae mặc 2 cái áo trắng mà phanh ngực thôi * 2 zai ấy định giết fan mà*  đã vậy

còn nhảy cặp nủa chứ mà huyk nhảy nhìn điệu kinh khủng khiếp luôn. thích huyk nhất trong bài này. nhìn bấn loạn. ELF chan

cũng rất to nủa

bài SFS thì cảm giác vẩn như vậy. các zai nhảy cực đẹp. mà fanchan nghe không rỏ máy* chắc tại chỉ có 20 người trong không

gian quá rộng quá*

mà mình để ý là phong màu chủ đạo lần này là maù xanh. nhìn thít thật

lần này zai comback mình chả mong cup đâu.có cũng được không có cũng chả  sao mình  chỉ thích xem zai per như thế thôi. hjhj

cre: by me

thích bức naỳ kinh khủng. khỉ nhìn đểu kinh luôn

Bình luận

con khỉ nay nhìn lãng tử giống dân chơi quá ha. đúng chất casanova luôn  Đăng lúc 5-7-2012 06:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-7-2012 17:27:17 | Chỉ xem của tác giả
From U daebakkk, bài hát thì thích từ lâu rồi đến hôm nay chết cái vũ đạo, nhìn mấy a zai già ưỡn ẹo thích mắt vô cùng :"> . ko còn gì có thể bàn cãi về độ hot của tam ca và dàn múa phụ họa phía dưới )) này 2 a Hiếc Hê, 2 a định làm shippers phát rồ lên vì cái màn tiến lùi kia à, mặt thì rõ mơi ) Ép phừ phía dưới chant cũng nhiệt tình lắm, nghe có khí thế hơn hẳn
tiếp theo đến SF&S
bản thân thấy cái stage nó làm gì to đến mức để Mnet ko thể cho fan vào nhỉ ??? thấy bảo các bác mua cả kem để nịnh nọt fan phải hêm ??? cháu nói thật fan gơ thích kem thật đấy nhưng phải là kem của Xudu cơ còn kem của các bác thì còn phải xét
perf SFS hôm nay lip lòi
uh thì biết gà nhà Ét em cb ở MCD thì hay lip rồi thôi cho qua fanchant thì bé tí, cũng phải, có 20 mạng thì hét đến long cả phổi ra cũng chả ăn thua. Nhận xét đến các chú, mẹ ơi, a Uôn a ý làm gì mà nhìn đen thùi lùi thế phát hoảng lên vì làn da nâu con trâu của a, mất hết cả đẹp zai, a trắng nhìn vẫn men lì mà *khóc ré lên*
a Hải aka Donghaeo :"> từ bao giờ a thành face of Xudu vậy camera lia hơi bị nhiều nha *hí hửng* cái mặt lừa tình là thế mà bây h mới đc trưng dụng kể ra thì quá phí. Cơ mà cái vũ đạo xách quần của t đâu rồi, sao ko mang lên stage hả *lăn lộn* phẫn uất quá đi
thế thôi, chờ các comeback stage tiếp theo

P/S1: Hiếc Hê mặc sơ mi trắng quá đẹp *múa máy* Haeo nó cứ nửa kín nửa hở thế kia thật là ko ổn tí nào mà :"> rất là hại mắt hại tim fan gơ :"> ))
P/S2: welcome back Kangin :-*

Bình luận

Anh Won da nâu tợn :(( Anh định học đòi mốt da nâu ư =))  Đăng lúc 6-7-2012 08:06 AM
c vào nhà mà xem a xách quần khí thế lắm ấy =))  Đăng lúc 5-7-2012 10:19 PM
thằng Đậu xách quần =))  Đăng lúc 5-7-2012 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-7-2012 17:29:54 | Chỉ xem của tác giả
các chú lên stage rồi {:290:}

hóng từ sáng tới giờ lun

"From U" mất máu vs mấy chú wá sơmi trắng điệu nhảy nhẹ nhàng xem mà ngất ngây

"Sexy Free & Single" cái outfit này là thix nhất trong MV

thấy chú In trên stage mà mừng rơn  các chú daebak {:412:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-7-2012 17:34:49 | Chỉ xem của tác giả
ui, đã xem xong perf
thích style của Sung trong SFS thế
cơ mà bài From U ý, mình thấy để K.R.Y mặc màu đen, trong khi các anh còn lại mặc màu trắng
có cảm giác như đây là bài của K.R.Y và những thành viên còn lại là đội nhạy phụ họa ý
chúc nhóm cb thành công nhé!!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-7-2012 17:38:14 | Chỉ xem của tác giả
xin 1 chổ mà chả biết nói gì cả @@

có chút thất vọng với tất cả mọi thứ [-( cái perf SFS thì sụp đổ, biết là M!CD thì nhóm nào cũng thế nhưng ghét qá đi, bực bội, diễn tập cả chục lần, perf những 3 lần, các chú mệt thấy rõ, diễn chả thầy hồn đâu cả chỉ toàn xác thôi mà vẫn lip, mình hận Mnet {:431:}

cái From U thì trên cả tuyệt vời cho dù giọng các chú không còn được khỏe nữa, mệt thấy rõ nhưng là perf thực sự, yêu lắm, giọng Đậu vẫn còn rất khỏe, giỏi lắm bạn nhỏ, Kyu và Ye đã rất cố gắng rồi, good job các chú... {:412:}  còn nhóm dance thì cái tông đó mình ưng, không phải các chị fangirl ưng tông trắng không đâu, e cũng ưng lắm ý {:448:}

thế thôi hết ý rồi ah chị T ơi, cho xin cái pass đi chứ down vid về ko giải nén dc {:447:}

Bình luận

véo má phát :)  Đăng lúc 6-7-2012 08:18 AM
pass là Gallade đó bạn  Đăng lúc 5-7-2012 09:00 PM
ai cho mà xin?? *hổ báo * =))))))  Đăng lúc 5-7-2012 06:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-7-2012 17:44:02 | Chỉ xem của tác giả
*tung bông,bắn pháo*chúc mừng các chú cb{:290:} {:445:}
-------
1.Ta bấn,cực kì bấn From U,tuy k đc như mog đợi tý,ta mún các chú toe toét như hồi No other ý:

-chú Haeođạp* vì tội mơi hàng fangirl

-chú Min bếuđạp* vì tội kuteo quá đáng

-chú Giàđạp*vì tội lừa tềnh fangirl bởi giọng nói mật ngọt chít ....fan

-chú Hiếcđạp*,ai cho chú nhảy đẹp thế hử,

-chú Dongđap *vì tội ngây thờ lừa tềnh fan gơ

-3 chú KRYđạp*x3,vì tội hát quá hay làm fangirl thổn thức*ôm tim*,riêng chú út *đạp phát nữa* vì bản mặt lừa tềnh

-2 chú In,Wonđạp*sao k thấy các chú hử,có bít fan mog tn k hả chú In *đạp*

2.S,F,S:no comment:

-nhà đàiđạp*x13k cáiao k cho ELF vào{:430:}

p.s:iu KELF quá,fanchart trong FU khí thế{:444:}

p.s.cuốiđạp* chủ thớt,bản HD xem đã mắt hẳn {:444:}
----------------
edit:mc nên giới thiệu:from u do nhóm KRY & nhóm múa phụ họa biểu diễn.lol.*tự vả*

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-7-2012 17:44:50 | Chỉ xem của tác giả
chỗ..s ơi edit HD xem cho sướng đi
các chú đẹp quá thể
xem cái perf mà thấy hay hơn tỉ lần cái MV
From U ko còn gì để bàn..chant to zai nhảy dẻo...EunHae lừa tình
cái kiểu cài cúc của a Hae chỉ chết fangirl

Bình luận

có HD rồi nhá!  Đăng lúc 5-7-2012 05:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 5-7-2012 17:54:45 | Chỉ xem của tác giả
Dân chài per thì cài cúc áo vào giùm cái đi, tui chuyển hộ khẩu sang nhà cá bây giờ {:430:}

cre: @meinlove13

Hôm nay chú nào tôi cũng ưng, he he he.
@Chú In: bobo phát! {:444:}

Bình luận

chết vì zai :))  Đăng lúc 6-7-2012 08:19 AM
Ta edit nãy rồi Vẹt ạ *nhún nhảy*. Mai ta sang ao chơi nhé *nháy mắt*  Đăng lúc 5-7-2012 07:31 PM
http://www.youtube.com/watch?v=Z5jIypzo0v8&feature=youtu.be&a bạn edit cái này lên đi xem cho sướng =))))  Đăng lúc 5-7-2012 07:28 PM
ơ tự nhiên như ruồi ấy nhỉ, ai cho sang mà sang *đạp*  Đăng lúc 5-7-2012 07:28 PM
đi đi, chị em mình về nhà tự kỉ :))  Đăng lúc 5-7-2012 06:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách