Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5256|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

T-ara chào đón hai thành viên mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

T-ara sẽ chào đón thêm hai thành viên mới vào nhóm. Thành viên đầu tiên sẽ được tiết lộ vào ngày 31 tháng 5, và thành viên còn lại sẽ được bật mí tiếp trong tháng 6.

Công ty quản lý của T-ara, Core Contents Media, đã xác nhận vào ngày 23: "Thành viên thứ 8 của T-ara năm nay 18 tuổi và sở hữu một ngoại hình ưa nhìn và rất tài năng. Thành viên này sẽ cùng làm việc với T-ara trong album sắp tới của họ vào đầu hè năm nay."

Thành viên còn lại sống tại Mỹ từ năm 4 tuổi và sẽ ra mắt trong MV sắp tới của T-ara.

Cả hai cô gái đều có một hình tượng rất đáng yêu, sức hút mạnh mẽ và chiều cao phù hợp với nhóm. T-ara đã phát biểu: "Hãy cùng chào đón những thành viên mới của nhóm trong single mới của chúng tôi."

T-ara đang rất bận rộn chuẩn bị cho concert sắp tới tại Nhật Bản và Thái Lan trong tháng tới. Ngày 14 tháng 7, T-ara sẽ tổ chức fanmeeting trong hội trường Peach Hall, Đại học KyungHee.

Source + image: TVReport via Naver
Link: http://www.allkpop.com/2012/05/t ... -of-two-new-members
V-trans by [email protected]

P/S: lại 1 thành viên sống tại Mỹ sao? không lẽ cụ Kim muốn gái Mỹ tiến.......hự hự

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
yuri907 + 5 i nốp diu :xxxxxx
Sunnie + 5 Ta ứ mong 2 thành viên đó

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-5-2012 13:33:55 | Chỉ xem của tác giả
ui, hóng thật, tin sốt đây{:295:}

lại giật tít kinh quá đi, e tưởng nhào vô cái là thấy mặt mũi, profile đầy đủ luôn cơ
hóa ra bác Kim lại chơi kiểu hẹn trc à{:288:}

k bít các b Queen's đã dần chấp nhận chuyện này chưa
riêng e thì chỉ biết chờ xem sản phẩm đầu tiên với 9 thành viên sẽ ra sao đã rồi mới kết luận đc^^

Bình luận

thế mới đắng cấp ạ,hihi^^  Đăng lúc 23-5-2012 01:48 PM
xao ava của 2 người giống nhau quá thể =))  Đăng lúc 23-5-2012 01:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-5-2012 13:43:20 | Chỉ xem của tác giả
tin này vừa bay qua dkp thấy

cô cam edit lẹ đi nào

vậy là trước mắt là 8, rồi 9

ôi cuộc đời fan gơn đau khổ (((((((((((((((((

sau này T9 liệu có bị ném đá vì giống S9 ko

Ông Kim kia ông định mang rổ ra hứng thị phi về cho gái Tờ nhà tôi sao     

thêm 2 nhóc chắc làm phiên dịch viên hở, thế này mỗi ng hát có dc nổi 1 câu ko

Dù sao thì các gái cứ bình tĩnh, cố gắng làm tốt hơn nữa nhé

T-ara fighting

Bình luận

@mini: mình ko hề có ý war gì đâu bạn, mình chỉ lo gái nhà mình bị ném đá chứ có đụng chạm gì đến S9 đâu.  Đăng lúc 23-5-2012 09:29 PM
@mini: mình ko hề có ý war gì đâu bạn, mình chỉ lo gái nhà mình bị ném đá chứ có đụng chạm gì đến S9 đâu.  Đăng lúc 23-5-2012 09:28 PM
trùng với 9 của SNSD rồi  Đăng lúc 23-5-2012 02:27 PM
quá đau ss ạ :(  Đăng lúc 23-5-2012 01:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-5-2012 13:49:56 | Chỉ xem của tác giả
hixx, ta bit thía nào nhà mềnh cũng có tin này mừ

từ sáng đến giờ lượn lờ đọc bao nhiu ùi

giờ đọc lại vẫn thấy ức hức hức

lão Kim dở người, đã thêm thành viên

lại còn chia làm 2 lần nữa chớ

lão bị ngộ độc thực phẩm hay sao

đã thế lại còn tâng bốc mà lắm thía

dầu sao thì cũng phải tập chấp nhận sự thặc này thui

mỗi tội DIno nó mất chức manake rùi :((

Bình luận

há há, vậy sao, chit lão đi, ai mờ chịu nổi tính nắng mưa thất thường của lão ấy chớ :)))  Đăng lúc 23-5-2012 04:31 PM
lão này điên nặng nên ở giá tới giờ ... tới già luôn là đúng rồi. :))  Đăng lúc 23-5-2012 02:53 PM
ta cũng thế í, nhưng mà ko bit làm thế nào đc, tức điên người, thôi đành chấp nhận chớ bit làm thía nào bây giờ  Đăng lúc 23-5-2012 01:53 PM
maknae của T-7!! Forever !! ta ứ thích số 9.....đụng hàng quá...để 7 là cũng đẹp đội hình rồi mà  Đăng lúc 23-5-2012 01:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-5-2012 13:53:11 | Chỉ xem của tác giả
huhu sao nghe như sét đánh bên tai thế hả trời
Ji ơi em mãi là Út của lòng ta
2 bé mới này mà đúng như lời pr thì chắc cũng đc ủng hộ thôi
nhưng ta thật lòng ko mún mà :((
ngay sau sn Min phải đón tin dữ

Bình luận

ý bác Kim thì ai mà dám chống ss ơi.....đành chấp nhận thôi chứ bik sao h ạh...hix  Đăng lúc 23-5-2012 02:32 PM
@icevy: ừ bé Hwa chưa vào bao lâu mà h đã thía này roài :(( hận quá mà ko làm gì đc >.<  Đăng lúc 23-5-2012 02:28 PM
con bé vs e cũng mãi là út ss ơi...cả bá Hwa nữa...tự dưng thấy hai ẻm nhà mềnh chưa j thiệt thòi rùi...khổ  Đăng lúc 23-5-2012 02:21 PM
tài năng đới chứ?? CỤ này chỉ được cái.....  Đăng lúc 23-5-2012 01:54 PM
tình hình là khả năng khueyeechs đại của cụ KIm thì khó tin tưởng lắm...ngày xưa T-ara cũng được lăng xê khủng khiếp cơ mà gần đây mới được công nhận  Đăng lúc 23-5-2012 01:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-5-2012 14:11:54 | Chỉ xem của tác giả
đùa ta sao

tại sao canh thế mà ta vẫn ứh có sofa là làm sao

đề nghị các thì phía trên...lần sau có news thì nhường cho ta một lần nhé....thanks trc nghen

xin xỏ xong rùi.......h comt news thôi...

hoho...18 tuổi sao.....vậy là con bé Ji vs Hwa mất cái chức maknae rồi sao........

vậy thì làm sao ẻm Dino nhà mình đc cái chức Best Maknae nữa b h.........hix...........

tội thân con bé nhá....lần này thì hết đc các chị chiều nhá...h làm chị rồi thì phải nhường nhịn

e "út ít" sắp vô thôi......."ăn" cũng ko đc "ăn" nhiều đâu nhá.......{:438:}

PS: đùa chứ cụ Kim nói thế này thì fan cũng khó ghét đc............{:431:}

căn bản là tại e í còn nhỏ quá....sẽ làm maknae...mà maknae thì thường đc cưng chiều nhất mà

bằng chứng trc h của các GG là thế.............lại cố tình để e ấy debut trc thị còn lại là thành viên thứ 8

haha........đúng là bác Kim cao tay quá nhé....thật ko hổ danh bấy lâu mình "thần tượng" bác
mà....{:290:}

PS2....sao e thứ hai lại ở Mỹ......bác Kim dạo này chuộng gà "ngoại quốc" rồi sao...mới trc có e Shannon là

"gà lai" rồi .....mới đây lại có e zai " cũng gà lai"..đẹp zai cute phải bik luôn í...chết tính mê zai lại lên

thôi trở về vấn đề chính vậy...comt tiếp câu nãy nhá...

hay tại thấy Tờ nhà mềnh "học hoài ko thông" khoản "ngoại ngữ" ...thế nên bác thêm ẻm vào

đặng giúp Tờ mai mốt có qua nc ngoài "lụm lon" thì còn có người bik hỏi đường
đặng giao l.... về đúng chỗ.......chứ hem lại sợ "ông nói Đông...bà đi Tây" thì lại khổ...

PS2...dài dòng văn tự vẫn chưa hết đc...câu nữa thôi
mình là mình cũng hóng hai bợn mới mà bác Kim PR lắm nhé.....

Bình luận

hix chắc 2 mem mới đảm nhận vai trò ngoại ngữ thiệt :((  Đăng lúc 23-5-2012 02:31 PM
vẫn là maknae với T7 mà  Đăng lúc 23-5-2012 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-5-2012 14:19:44 | Chỉ xem của tác giả
Bình thường nhóm đội hình 7 đã hông thấy Boram và Qri nhiều rồi, giờ 9 ng...chắc mất tích luôn quá
Ta Thấy đội hình 7 của T-ara quá chuẩn rồi còn gì...nhưng giời CEO đã quyết fài là đội hình 9 ng thì fan tụi mình cũng phải hong và tiếp tục ủng hộ cho idol của mình thôi

Đối với mình thì lun là T7, nếu T-ara có là 9 đi chăng nữa...xin lỗi...con số ấy sẽ luôn thuộc về S9

Bình luận

cho dù có thêm 2 thành viên nữa nhưng theo mình thấy thì ....... cũng ko bằng s9  Đăng lúc 23-5-2012 06:48 PM
mình cũng ko chấp nhận đc số 9 ấy..vs mình số 9 mãi đại diện cho S9 rồi...mình thik số 7 thôi..hix  Đăng lúc 23-5-2012 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-5-2012 14:20:05 | Chỉ xem của tác giả
sao cứ thêm làm gì cho xáo trộn nội bộ nhỉ
t-ara 7 thành viên là đẹp oy
bác này thật là
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-5-2012 14:23:12 | Chỉ xem của tác giả
Tin HOT đây...Dạo gần đây mình rất thích T-ara..Nhóm nhạc tài năng đặc biệt nhiều thành viên rất thân thiện....Mặc dù lịch làm việc dày đặc từ phim đến show đến ca nhạc nhưng nhóm lúc nào cũng tươi cười và ko có mấy thông tin xấu...Mong T-ara vs 2 thành viên mới sẽ nỗ lực hơn nữa...Sự kiện do lỗi máy mà T-ara trượt khỏi TOP 10 nhóm nhạc được yêu thích m cũng rất buồn cho nhóm..Mong nhóm sẽ luôn vươn cao hơn nữa trong làng KPOP{:308:}

Bình luận

hi hi..welcome to Core Girls http://kites.vn/561-1/core-girls.html  Đăng lúc 23-5-2012 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-5-2012 14:29:20 | Chỉ xem của tác giả
Thặc nà k chịu lỗi pác F.KKS nời mờ {:261:}
z l Dino mất cái chức maknae r {:261:}
ngặm ngùi chắp nhận

Bình luận

com tiếng Việt chuẩn, ko dùng ngôn ngữ teen nhé bạn  Đăng lúc 23-5-2012 03:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách