Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10350|Trả lời: 35
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

T-ara có thể có 9 thành viên sau khi trải qua sự thay đổi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Được đưa tin gần nhất rằng T-ara có thể sẽ trải qua sự thay đổi về thành viên . Theo đó , CEO Kim Kwang Soo của Core Conetents Media đã tiết lộ vài phần thông tin thêm nữa cho chúng tôi là có những thay đổi gì mà chúng ta có thể mong đợi để được nhìn thấy từ nhóm này .

CEO Kim Kwang Soo đã phát biểu rằng có nhiều khả năng là sẽ thêm những thành viên ở ngoài vào trong nhóm , cũng như bên cạnh đó có nhiều thành viên nữa sẽ vào nhóm để nhóm có 8 hoặc thậm chí là 9 thành viên so với 7 thành viên hiện tại , vào tháng 4 này .

Mục đích của nhóm không phải là loại bỏ những thành viên hiện tại trong nhóm và đưa những người khác vào , mà là thêm thành viên để tăng tính cạnh tranh để mọi người làm việc chăm chỉ và thể hiện tài năng của họ với nhiều hoạt động và cơ hội phát triển , trong khi những người dậm chân tại chỗ và “Suy nghĩ về khả năng cao của chính bản thân họ “ sẽ không nhận được nhiều cơ hội .

Kim nói , “ Khi tôi đã trải qua 30 năm kinh nghiệm trong việc tìm kiếm tài năng mới , trước đây 3 năm họ trở nên lười biếng . Nếu họ không luôn luôn ngồi tại chỗ và làm việc chăm chỉ , và nghĩ rằng những gì họ có thể lấy được là do những cái đó thực sự là của họ , thì họ sẽ không thể cạnh tranh với các đối thủ . Tôi đã nhìn thấy nhiều ca sĩ trở nên tự mãn vì thành tích của họ . Đối với các thành viên không có khả năng hát và không làm việc chăm chỉ , tôi sẽ không cung cấp cho họ những phần của bài hát . “

Kim phát biểu rằng sự thay đổi của T-ara sẽ được tiết lộ vào ngày 7 tháng 4 , và có những người hâm mộ sẽ nhìn thấy nhóm trở lại như thế nào . Những sự thay đổi này bao gồm sự bổ sung và thay đổi về các thành viên , cũng như là thay đổi dòng nhạc mà họ thường hát hoặc là thay đổi các buổi biểu diễn nhóm .

Hiện tại , T-ara đang lên kế hoạch thành lập câu lạc bộ những người hâm mộ lớn vào tháng 7 .

Bạn nghĩ như thế nào ? Bạn có đồng ý với CEO Kim , nếu không bạn nghĩ như thế nào ?

Source: Nate News
Cre : http://www.allkpop.com/2012/03/t ... -undergoing-changes
Vitrans : [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +10 Thu lại Lý do
ramia080792 + 5 bác Kim rảnh quá >"<
NhậtVy + 3 điên.......... :((
icevy + 2 thanks

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-3-2012 09:57:37 | Chỉ xem của tác giả
s9, nine muses, h là t7
mình thấy nhóm càng đông thì chỉ có những ai có năng lực mới nổi lên dc, còn lại toàn chìm
như vậy chả hay ho gì
cứ nghĩ 7 người là đông, là đủ rồi
thêm thành viên, fan lại khó chấp nhận nữa.
mình nghĩ thay vì cho thêm thành viên thì công ty nên có chiến lược đào tạo, bồi dưỡng những thành viên hiện có đi đã. mặc thù thích nhạc của t7 nhưng nói thật là mình thấy nhóm hát live chưa ổn lắm .

Bình luận

ủng hộ cách suy nghĩ của bạn ^^ nhìu mems wa thì sẽ có 1 số người bị chìm (or bị dìm hàng) ko hỉu sao cứ phải theo mấy đội hình khác 9 ngui làm j nữa  Đăng lúc 17-3-2012 12:45 AM
thế à , xin lỗi bạn nha !  Đăng lúc 16-3-2012 11:00 AM
ko phải đâu bạn :) nãy có một bạn nữa comt mà bị del oy`  Đăng lúc 16-3-2012 10:29 AM
bạn nói gì thế ? cái này là cái news mình trans thôi mà ?  Đăng lúc 16-3-2012 10:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-3-2012 10:01:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình anti vụ này của bác Kim >.<
Mình chỉ thích đội hình như giờ thôi này.
Khổ mấy gái ít line trong nhóm như Ri, Ram.
Giờ cũng ít được nghe giọng của Jung hơn. :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-3-2012 10:12:41 | Chỉ xem của tác giả
bây giờ các nhóm cư thi nhau thêm thành viên..cái vụ này là hem thể tán đống với bác CEO.
hết AS bây giờ lại đến T7. thiết nghĩ sự thay đổi này có cần thiết ko??

cư đội hình như giờ là ổn rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-3-2012 10:53:57 | Chỉ xem của tác giả
từ T7 lên T9 à???
hồi Cry Cry thấy có mấy thành viên ko được hát mấy á, nếu thêm vào thì có thể được hát nữa ko?
thêm vào lại còn làm xáo trộn nhiều thứ nữa
Fan chấp nhận đã khó, chính nội bộ nhóm cũng phải tìm cách để hòa hợp mọi người..
nói chung là nan giải!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-3-2012 11:20:20 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao phải thêm thành viên zô cho rối đội hình zạ .. đội hình T7 là đẹp òi .. 7 ng hát mà nhìu khi có ng ko hát đc nhìu nữa mà nói chi là thêm zô 2 ng nữa .. vậy chắc toàn hát chính hát mấy ng khác mỗi ng 1 câu .. mà nói thiệt chứ bác CEO Kim này nói những lời này ra ko sợ T7 bùn nhỉ .. nghỉ lại khoảng time vừa rồi từ hồi roly poly tới bây giờ có thành viên nào mà đc nghỉ ngơi đoàng hoàng đâu .. có 1 số thành viên còn nói 1 ngày ngủ còn chả đủ giấc .. vậy mà bác này lại nói về vấn đề lười biếng ở đây ..
Mình thấy cách mà bác này suy tính hướng đi làm việc của T7 ko hợp lí lắm chẳng hạn như là cái cry cry và love dovey ra quá trời MV .. mà quay 1 cái MV mấy phút thì phải làm việc ít nhất là cả 1 ngày trời .. sao lại phải phí sức phí time .. thà lấy cái time đó để trao dồi kĩ năng còn hơn .. giờ lại thêm thành viên như vậy vừa làm cho những ng trước giờ ít line hát càng ít line hơn thì lấy đâu để họ thể hiện bản thân hơn nữa fan của T7 đã quen thuộc 7 thành viên rồi giờ thêm ng .. làm cho fan càng rối và 2 tv đó cũng chưa chắc đc để ý như 7tv cũ vậy cũng ko công bằng với họ
Tốt nhất là giữ đội hình cũ .. con số 7 với Tara là đẹp nhất >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-3-2012 11:36:01 | Chỉ xem của tác giả
đúng là cái bác này không biết nghĩ sao nữa. Một bài hát thì chỉ có mấy phút. Chia cho 9 người thì còn làm ăn được gì???? Nếu như bác nói để mấy thành viên không nổi tự nhìn để cố gắng hơn thì sao không quan tâm hơn đến họ, để họ hoạt động nhiều hơn. Cứ mà nhét vô thế này thì sợ sẽ sinh ra tâm lý chán nản của một số thành viên cũng nên.
Anti bác này từ cái vụ KARA cơ, để coi bác cải cách cái kiểu gì đây.?????

Bình luận

@RYOU : Bác Kim này từng kêu gọi mọi người TẨY CHAY KARA đấy bạn ạ =))  Đăng lúc 16-3-2012 02:17 PM
bác này liên wuan z đến Kara hả bạn, Tara với Kara làm z cùng công ty @@  Đăng lúc 16-3-2012 12:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-3-2012 12:35:47 | Chỉ xem của tác giả
cowlly gửi lúc 16-3-2012 11:20
Tại sao phải thêm thành viên zô cho rối đội hình zạ .. đội hình T7 là đẹp òi .. 7  ...

mình đồng ý với bạn
nhóm có 7 người mà giờ đã có nhiều người ko được hát rồi, thêm vào 2 người nữa thì lại càng khó phân chia bài hát. người hát chính thì lúc nào cũng nổi còn người hát phụ thì cứ như làm nền

lâu lắm rồi chúng nó mới có dịp được nghỉ ngơi, bác í lại bảo là trong số chúng nó có người lười biếng thì đúng là quá đáng thật

còn cả cách làm MV nữa, nói thật chứ như Cry cry vs Lovey Dovey tớ chỉ xem clip full mỗi cái 1 lần, sau có nghe nhạc thì nghe MP3 chứ dài quá ko có thời gian để xem.

Bây giờ tốt nhất nên bồi dưỡng những thành viên hiện tại còn hơn là thêm người vào. Hồi Hwa Young vào mà đã anti rầm rầm lên rồi, giờ chắc có người vác đá đến chọi CEO này mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-3-2012 12:47:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ko mún, T7 như giờ là Ok nhất, thêm nữa sẽ chỉ rối đội hình th0ai, ta anti cái vụ này nhá.
8, 9 thành viên lèm rì, khổ gê.
T7 n0.1 á  TT__TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-3-2012 12:51:02 | Chỉ xem của tác giả
Nhóm nào cũng thấy sắp 9 người hết rùi
Sao ko cứ để số 7 là đệp rùi còn gì
Việc j phải thêm

Edited by Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo