Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5162|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

T-ara đã bắt đầu chuyến du lịch Châu Âu của họ.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 10 Tháng 4, nhóm nhạc nữ T-ara đã có mặt tại sân bay quốc tế Incheon để bắt đầu chuyến du lịch Châu Âu của mình.

Trong chuyến đi dài 9 ngày 8 đêm này, T-ara sẽ có dịp đi du lịch qua các nước: Milan, Venice, Áo và Thụy Sĩ. Cùng với đạo diễn Cha Eun Taek, nhiếp ảnh gia thời trang Jo Se Hyun, và hơn 20 nhân viên khác, họ sẽ làm việc cùng nhau để thực hiện một bộ phim tài liệu về chuyến đi lần này của nhóm. Bên cạnh đó, họ cũng sẽ tiến hành quay MV và chụp 1 bộ ảnh cho nhóm nhạc nữ mới.

Lần này, nhóm nhạc nữ tân binh sẽ cho phát hành 7 phiên bản MV khác nhau và các MV này cũng sẽ khác rất nhiều so với các MV thông thường.

Sau đây là 1 vài hình ảnh của nhóm tại sân bay quốc tế Incheon:

Clip Interview

thị Min ngố y như cô gái Hà Lan =))))))))))

cre: DKP
Vtrans: [email protected]

Các hình ảnh về chuyến đi sẽ đc cập nhật liên tục tại đây

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
ramia080792 + 5 7 gái sướng nhẩy =))
tieunien + 5 1 thị hồng, thị đỏ=))
nhoxjuak + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-4-2012 20:50:09 | Chỉ xem của tác giả
ố ố la la :))

ji để mặt mộc kìa

xik qá

ngây thơ kute :)

mà nhân tiện

póc tem nhá :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-4-2012 20:50:14 | Chỉ xem của tác giả
Mấy gái đi Châu Âu quậy phá đó ah
Nghỉ ngơi khỏe mạnh lấy sức làm việc nha
để sau hát cho hay nhảy cho tốt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-4-2012 20:50:25 | Chỉ xem của tác giả
Ô la, vậy là cả nhóm đi với nhau à

sướng quá hehehehehehe

mặc dù ko phải là đi chơi hẳn

nhưng mờ mấy gái cũng có dịp đc xả hơi

đi về hi vọng Cáo nhà mềnh mũm mĩm lên nhìu nhìu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-4-2012 20:50:49 | Chỉ xem của tác giả
ji Yeon ko make kìa, xinh quáaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
con bé lúc nào cũng chơi xì tài men lì khác hẳn với các unnie của nó hẻy, dễ thương ko chịu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-4-2012 20:50:55 | Chỉ xem của tác giả
thế chưa có thêm người mới vào à...
thôi đi du lịch cho khuây khỏa..để mà đối phó với người mới...
mong là chuyến du lịch 7 người mang lại nhiều điều thú vị cho cả 7 nàng..
cái sign nàng ta khoái rồi đó nhen ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-4-2012 20:55:18 | Chỉ xem của tác giả
é, sao kêu mỗi gái tử quay MV của mình rồi tự chỉnh sửa rồi tung lên kênh trên youtube. Sao h lại là 7 MV cho nhóm mới thế kia. lạ vậy trời. ai hiểu giải thích giùm vs{:259:}

Bình luận

trời. mệt tí mồ.thế mà kêu du vs chả lịch.ông Kim này cho 2 ẻm khi vào nhóm mới rồi ra mắt nhóm mới 9mem luôn đi. bày đặt nhét 2 e vô, mà nhóm mới lại chỉ có 7 ẻm   Đăng lúc 10-4-2012 09:02 PM
thì mấy gái mềnh vừa thực hiện cái fin tài liệu vừa trợ giúp cho 7 em kia way MV :((  Đăng lúc 10-4-2012 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-4-2012 20:56:09 | Chỉ xem của tác giả
1 thị hồng, 1 thị đỏ
thiệt là nổi bần bật
thêm cái mũ đỏ của nàng Min nữa thiệt là làm mềnh câm nín mờ
ss Boram trông như học sinh đi lạc vào ấy nhỉ
sao ss Boram trẻ thế nhỉ
Eunjung thì hôm nay trông như thiếu nữ hiền dịu nết na ấy
em Út trông mắt hơi phờ phạc
còn Ji Yeon với Qri trông vẫn người mẫu và chuẩn như thường

Bình luận

xem cái clip in tờ viu thấy các gái mềnh ai cũng phờ phạc =)), vừa về hôm qua, hôm nay lại đi tiếp =))  Đăng lúc 10-4-2012 08:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-4-2012 21:05:11 | Chỉ xem của tác giả
_ Ủng hộ news phăng gơ :" ....clip này rõ hơn nà phăng gơ àh....gái đã mặt mộc, hem kẻ mắt, tay quai tay xách, lợm thợm như quân ở đợ mà em còn quăng cái clip mờ căm nữa, sao mà thấy hết được cái sự an phận thủ thường của chúng nó, hở

_ Theo chỉ thị của Kim Đại Lão Gia thì gái nhà mềnh khôn hồn mà hành sự lễ độ với đàn em-mem mới nếu hem muốn bị đạp văng ra khỏi cái group 3 năm này. Quả này thặc là té ghế, haha, nhìn tân binh trông như siêu sao, còn gái nhà mềnh y chan mới debut, àh hem: ngoại hình thấp bé, xì tai rẻ tiền, cử chỉ hành động thì nôm cứ như osin cấp cao (con Ji nó đeo dây chiền gundam vác Canon lí le nữa mới đau lòng, còn mợ Min thì đỏ lòm, mợ So thì quến bộ màu hường....chõi đừng hỏi) ....gốm ko còn j để nói  

cre-vid: T7Queens

Bình luận

@Thuỏng: ok, thanks bạn đã nhắc ^^"  Đăng lúc 11-4-2012 02:12 AM
From Mod: Bạn ơi, bạn ghỉ cre vid vào nhé ^^  Đăng lúc 11-4-2012 02:09 AM
cả cuốn ấy,bởi mới nói...đúng trình độ tôi nó hem đc như con bé,coi cuốn đó mà ta khổ sở si nghĩ hết sức ấy...con bé nhà mình..đúng là ở trình hơn ta rồi=))   Đăng lúc 10-4-2012 11:00 PM
bựa vô cùng...nghe bẩu con bé xem "cậu bé bút chì"...tôi cũng đi nhà sách mần một cuốn về coi...coi đc cái trang t5...tôi rất chi là cảm phục con bé đã coi đc hết   Đăng lúc 10-4-2012 10:58 PM
có lẽ ta vs con Cáo nó giống nhao....hem bik siêu nhân gao là j...h tuổi thơ chợt ào zìa...nên đi coi đê....=))))))  Đăng lúc 10-4-2012 10:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-4-2012 21:14:15 | Chỉ xem của tác giả
Nay bạn chẻ So nhùn là xinh nhất à nha, kết sì tai của bạn quá {:444:}
Thị Ji nay để mặt mộc mới gớm chứ, cho dân tình biết vẻ đep chân chất của em nó thế nào nhóe {:422:}
Xem cái interview mà thấy ghét 7 em kia, đứng vẫy vẫy cứ như nổi tiếng lắm dồi ấy, trong khi 7 tờ thì cúi chào lịch sự
Thật nà ấn tượng ban đầu đã không tốt mà {:421:}
Dám cướp mất cái con số 7 đẹp của các tờ {:431:}
Con nhỏ Dino nào có được vào đội ngũ sì táp giúp đỡ mấy em kia đơu mà bày đặt vác cái máy ảnh rõ khủng bố, đúng nà hâm mà {:438:}

Bình luận

Nói Sờ Táp vậy thôi chớ có biết mần ăn j đâu =))..mang theo trưng để promo cho cái dự án của cty đó mà. ơ hay cô kia, Dino nhà người ta bon chen...ko được sao :))   Đăng lúc 10-4-2012 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách